กุมารทอง สามารถกระซิบได้ และรู้เรื่องต่างๆบนโลกได้

ในห้อง 'การทดลองทางจิต' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 13 ตุลาคม 2004.

1. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

อยากทราบว่ามีกุมารีทองหรือเปล่าคะ ?

2. JKV

JKV เป็นที่รู้จักกันดี

อิอิ ถ้่าสมมุติให้มีก้อมีแหละครับ จิตมันไม่มีเพศไม่มีหญิงชาย
    ถ้าเรียกจุติหุ่นมันก้ออยู่ที่กำลังจิตและเจตนาของผู้ปลุกผู้เรียกว่าจะเรียกจุติหญิงหรือชาย จิตที่มาจุติแบบโอปะปาติกะ ก้อมาตามวาระกรรมที่ส่งให้มาเกิดใช้กรรมตามวาระ
    หรือกุมารพุทธคุณ ก้ออาจมีมาจุติเองได้หากผู้ครอบครองมีศีลภุมิที่สุงหน่อยที่เลือกจุติหรือสถิตเองได้จนกว่าจะหมดวาระกรรมก้อมาจุติพึ่งบุญกุศลเพื่อเสริมบารมีเขาได้ และเขาก้อมีฤทธิ์ตามภูมิของเขาเท่าที่สร้างมา

แต่อย่างว่าแหละนะ คนรู้จริง เข้าใจจริง ตั้งใจจริงถึงทำได้และมีประโยชน์จริง พลังงานก้อคือพลังงาน ไฟฟ้าก้อคือไฟฟ้า รู้และเข้าใจจริงถึงใช้้ได้โดยไม่มีโทษ
    ถ้างูๆปลาๆ เลี้ยงคนเป็นๆไว้ใช้ดีกว่าแค่ต้องมีค่าจ้างและเงินเดือนให้

อิอิๆๆๆ

3. catfishhui

catfishhui สมาชิกใหม่

คนที่มีกุมาร ส่งกุมาร มาดูกระเป๋าตังผมหน่อยว่า มีอยู่กี่บาท
    กุมาร ของท่านใด ทายถูก ผมจะโอนเงินให้ 1000 บาท
    กุมาร ของท่านใด ที่ทายผิด โอนให้ผม 100 บาท

4. niew

niew สมาชิกใหม่

กุมารทอง มีอายุเป็น 100 ๆปีครับที่ ได้ทราบมาจากการหาข้อมูลต่างๆ ครับ

5. Happy_Me

Happy_Me เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2011
    เราก็เลี้ยงกุมารทองเทพไว้ 2 องค์ค่ะ ไม่ได้ไปหาซื้อมาจากไหน

น้องมาขออยู่เองเลย มาเข้าฝันบอก เลยเรียกจิตให้มาอยู่ในหุ่น แล้วก็เลี้ยงไว้ค่ะ

เคยเอาให้ไปคนดูจิตกุมารเบื้องต้นให้ บอกว่าน้องตามเรามาหลายปีแล้วค่ะ แล้วก็ได้รู้ว่าน้องชื่ออะไร อายุเท่าไร ชอบกินอะไร

เรารู้แต่ว่าเราไปไหนน้องไปด้วย ติดตามเราไปทุกที อยู่ด้วยกัน 24 ชม. เป็น 7-11 เลยค่ะ

แต่เราสื่อสารกะน้องไม่ได้น่ะสิ เศร้า T_T

6. jim1

jim1 สมาชิก

ใครมีกุมารทอง ช่วยถามหน่อย หวยงวด 2 พ.ค 55 นี้จะออกอะไร ถ้าถูกเดี๋ยวเลี้ยงขนมนมเนย อิอิ:cool:

7. BUGYUT

BUGYUT เป็นที่รู้จักกันดี

พี่ๆๆทุกท่านครับน้องกุมารทองจำกัดจำนวนการเลี้ยงไหมครับ ผมเคยได้ยินมาว่าห้ามเลี้ยง 4 องค์ใช่ไหมครับ

8. ธัญวา

ธัญวา เป็นที่รู้จักกันดี

สำนักอื่นไม่จำกัดครับยกเว้นวัดสามง่ามครับห้ามเลียงสี่ตนมากก่วาน้อยกว่าสี่ได้ครับ

9. Sriaraya5

Sriaraya5 เป็นที่รู้จักกันดี

ขึ้นชื่อว่า ผีหรือเทพเรื่องของโลกๆ เป็นเรื่องกล้วยๆสำหรับเขา
    อยากรู้อะไรก็ได้รู้ ตาเนื้อเราสู้เขาไม่ได้

10. jacky2009

jacky2009 สมาชิก

10 พฤษภาคม 2009
    กุมารทอง บอกเรื่องราวร้ายดี เก่งครับ

http://www.kumarnthai.com

11. Piak1311

Piak1311 สมาชิกใหม่

สัมผัสทางจิต

มีท่านใดพูดคุยสัมผัสทางจิตและทางปากกับสิ่งที่เรามองไม่เห็น(ตลอดเวลา)บ้างครับ ซึ่งผมเองจะหาเพื่อนปรึกษาเรื่องนี้ด้วยครับ

12. ธรรมกุศลดี

ธรรมกุศลดี สมาชิก

30 พฤษภาคม 2013
    ผมก็มีครับ กุมาร มี4องค์ สิ่งที่ผมสัมผัสได้คือได้ยินเสียงกุมารแกล้งกันเองจนร้องไห้
    และรับความรู้สึกของกุมารได้ และอีกหลายๆอย่างครับ