<SPAN>ชมรมขุนแผนระฆังทอง&เจดีย์ทอง หลวงปู่ทิม อิสริโก วัดละหารไร่ (โชว์ภาพและประสบการณ</SPAN

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย knutch, 8 สิงหาคม 2010.

1. ฌานกร

ฌานกร เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีพี่น้องทุกท่านครับ อากาศดีๆ อย่างนี้ขอให้ทุกท่านมีความสุขตลอดทั้งวัน

และที่สำคัญขอเป็นกำลังใจให้กับผู้ประสบภัยทุกท่าน ขอให้ผ่านพ้นวิกฤตครั้งนี้ให้เร็วที่สุดนะครับ

2. ฌานกร

ฌานกร เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่สบายหรอครับพี่อุ้ม ขอให้หายไวๆ นะครับ

3. Norragate

Norragate เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2009

ขอให้หายป่วยไวๆนะครับคุณอุ้ม....ดูแลรักษาสุขภาพดีๆนะครับ. อากาศเย็นขึ้น..ช่วงนี้ผมเองยังรู้สึกเจ็บคอเลยครับ (^_^)

4. ละม่อม

ละม่อม เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2010

ตกใจที่ พี่อุ้มบอกว่า "นึกว่าจะตายซะแล้ว "
    แต่ตอนนนี้หายตกกะใจแล้วล่ะ เพราะว่าพี่อุ้ม ตื่นขึ้นมามีลมหายใจ อยู่

พี่อุ้มรักษาสุขภาพด้วยนะคับ ขอให้หายยไวๆนะคับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 พฤศจิกายน 2010
  5. ละม่อม

อยากจะดูให้อ่ะคับ แต่ผมดูไม่เป็นอ่ะคับ เกรงว่าดูผิดเดี๊ยวหน้าแตกเลยยคับ

6. ภูวดิท

ภูวดิท เป็นที่รู้จักกันดี

17 มิถุนายน 2010
    ประชาสัมพันธ์ครับ
    คุณ หนุ่มเมืองแกลง [​IMG]
    ผู้ที่มีความสนใจ หรือเคยพลาดหวัง หรือเคยลังเล ในการจองลูกอม พรายมงคล1-2-3
    หรือผู้ที่อยากได้ของขลัง ของดีที่แรงในด้านเมตตา มหาเสน่ห์ มหานิยม มากเป็นพิเศษ
    พร้อมทั้งยังครบถ้วน ในเรื่องการคุ้มครองป้องกันภัย เป็นวัตถุมงคลทรงพลังอำนาจวิเศษ
    ที่มีพลังอาถรรพ์ที่เป็นคุณโดยตรงต่อผู้มีไว้ติดตัว ไม่มีอันตรายหรือโทษแต่อย่างใดทั้งสิ้น

สำเร็จผลและศักดิ์สิทธิ์ โดยการแผ่พลังจากพระอริยะสงฆ์ที่มีสมาธิจิตและอาคมแก่กล้า
    มีอิทธิฤทธิ์โดยพลังภูติและพรายต่างๆ จากการกำกับของพระสงฆ์ที่เชี่ยวชาญกรรมวิธี
    ผ่านการปลุกเสกโดยพระอภิญญาจิตระดับสูง รวม 9 พิธี และปลุกเสกใหญ่อีก 1 ครั้ง
    เป็นของอาถรรพ์และของดีวิเศษ ที่จะไม่มีการสร้างได้แบบนี้อีก มีเพียงในครั้งนี้เท่านั้น

คณะกรรมการและทีมงานที่ร่วมกันสร้างกุศล จึงเปิดให้มีการจองลูกอมพรายมงคลรุ่น 4
    โดยมีกำหนดสิ้นสุดการลงชื่อจองในเวลา 24.00 น. ของวันที่ 12 พฤศจิกายน 2553
    ราคาร่วมทำบุญ ลูกละ 900.-บาท เงินรายได้ของลูกอมนี้ จะนำไปร่วมทำกุศลทั้งสิ้น
    รวมทั้งจะนำเงินจากการจองลูกอมนี้ ไปร่วมสมทบทำบุญกับ ลป.ทิม วัดละหารไร่ ระยอง
    ที่กำลังก่อสร้างอยู่ในขณะนี้ด้วย เพราะพวกเราทุกคนล้วนมีศรัทธาในหลวงปู่ด้วยเช่นกัน

ผู้ที่สนใจโปรดรีบใช้สิทธิ์ของท่านได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป จนถึงวันสิ้นสุดตามที่กำหนดไว้
    โดยแต่ละคนสามารถจองได้คนละไม่เกิน 5 ลูก เมื่อโอนเงินแล้ว กรุณาเก็บหลักฐานไว้ด้วย
    คณะกรรมการ ขอสงวนสิทธิ์ปิดการจองลูกอมพรายมงคล รุ่นสุดท้ายนี้ ก่อนเวลาที่กำหนด
    หากยอดการจอง มากเกินกว่าจะสามารถทำได้ทันเวลา เพราะใช้ปั้นมือและกำกับทุกลูกขณะทำ

หมายเหตุ...ลุกอมทั้ง 4 รุ่นนี้ จะมีสีแตกต่างกันโดยชัดเจน และมีโค๊ตกำกับทุกลูก

สามารถโอนเงินร่วมทำกุศลด้วยกันได้ที่

ชื่อบัญชี บจก.สยามอารยา
    เลขบัญชี 924 - 0 - 06184 - 7
    ธนาคาร กรุงเทพ จำกัด
    สาขา เซ็นทรัล รัตนาธิเบศร์
    จองได้เลยนะครับเพื่อการกุศล {{{ "รุ่นมงคลชีวิต"}}} 086-838- 2440 <!-- google_ad_section_end -->

7. 15 ค่ำ

15 ค่ำ เป็นที่รู้จักกันดี

ทานข้าว ทานยาตามปกติ หากไม่ดีขึ้นก็ตรวจดูอิกครั้งหรืออิกหลายๆครั้ง
    เพื่อหาสาเหตุให้ใด้ว่าเกิดอะไรขึ้นและรักษาตามอาการ เชื่อว่าซักวันคงดีขึ้นครับ

8. ภูวดิท

ภูวดิท เป็นที่รู้จักกันดี

17 มิถุนายน 2010
    เตอร์ไม่เคยทักทายกันเลยนะ หรือลืมพี่ชายคนนี้แล้วก็ไม่รู้555

9. ละม่อม

มีงอนด้วยคับ

10. 15 ค่ำ

15 ค่ำ เป็นที่รู้จักกันดี

ลืมใด้ไงครับ ยิ่งงานที่พี่ฝากมาทำ ยิ่งยากเท่าใหร่ ผมยิ่งนึกถึงพี่ทู้กกกที อิอิ

11. nutsa

nutsa เป็นที่รู้จักกันดี

เสนอรูปหลวงปู่อีก1รูปครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

12. ภัทรอังคาร

ภัทรอังคาร เป็นที่รู้จักกันดี

มันก็ไม่เชิงไม่สบายหรอกจ๊ะ มันเหมือนไม่รู้จะเรียกอะไรดี โรคเวงโรคกรรม มั้งจ๊ะ มันคิดจะเป็นมันก็เป็นขึ้นมา แต่มันมักจะเป็นตอนกลางคืนช่วงก่อนจะนอน เสียดท้องแบบทะลุถึงหลังอ่ะ กินอิ่มก็เสียด หิวจัดกินเสร็จก็เสียด กินเผ็ดก็เสียด ขอบคุณสำหรับกำลังใจจ๊ะ (k)

13. ภัทรอังคาร

ขอบพระคุณมากเลยค่ะ คุณNorragate จริงๆมันก็ไม่มีอะไรมากหรอกค่ะ โรคที่มันกวนใจอุ้มอยู่ตลอดเวลาตอนนี้ก็โรคเสียดท้องนี่แหละ เป็นทีมันทรมานนอนไม่ได้เลยต้องลุกมานั่ง ยืดตัวตรงๆ หายใจลึกๆ ขอบคุณที่เป็นห่วงนะค่ะ(k)

14. ภัทรอังคาร

55555 ขำละม่อม พูดได้น่ารัก ขอบคุณมากนะจ๊ะ ที่เป็นห่วงกันเสมอ จะพยายามไม่ให้ตายไวหรอก (k)

15. ภัทรอังคาร

เนี่ยค่ะ กำลังรอผงยาจินดามณีของหลวงพ่อมนัส คิดว่าน่าจะช่วยให้บรรเทาหรือหายได้ เพราะคนเขาหายจากโรคกันมาเยอะแล้วค่ะ แต่ถ้าไม่ดีขึ้นคงไปโรงพยาบาลอัลต้าซาวด์หาสาเหตุและรักษาที่ต้นเหตุค่ะ แต่คงไม่ยอมผ่าตัดแล้ว กลัว ขอบคุณสำหรับความหวังดีและกำลังใจค่ะ (k)

16. ภัทรอังคาร

คุณภู คุณเตอร์ไม่ลืมหรอกค่ะแต่ทักไม่ทั่วมากกว่า อุ้มเองก็ทักไม่ทั่วถึงนะค่ะ บางครั้ืง ใครไม่ได้อ้างอิงอุ้มบางทีอุ้มก็ผ่านไปซะงั้น นอกจากจะเห็นชื่อจ๊ะๆๆ อย่างคุณรักว่าพูดถึงเราก็จะไปโพสหา มีงอนกันด้วยนะ 5555(k)

17. PPond

PPond เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2010
    สวยครับ รูปนี้ไม่ค่อยเห็นกัน

ใครที่อยากเสนอรูปอื่นๆ ยินดีครับ ถ้าถูกใจอาจจะได้ของเล็กๆน้อยๆ จากพี่รักรังสิตมอบให้ด้วยนะครับ

18. วีรวัช

วีรวัช เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2009
    เล็กๆน้อยๆ? บ้านพร้อมที่ดินรึเปล่าครับ อิอิ

19. คนดีของแม่

คนดีของแม่ Active Member

ไม่ทราบว่า ส่งไปทางธณาณัติได้ไหมครับ

20. atattoo

atattoo เป็นที่รู้จักกันดี

รูปนี้ได้มั้ยครับ ผมเห็นว่าสวยดี เป็นภาพวาดหลวงปู่

ไฟล์ที่แนบมา: