Mongkoltat.com แหล่งรวมธาตุกายสิทธิ์มากมาย เหล็กไหล หินพระธาตุ ปรอท ฯลฯ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย chakarin, 28 มิถุนายน 2011.

1. Fatman_Jr

Fatman_Jr สมาชิก

14 สิงหาคม 2011
    ขอจองปู่ฤๅษีหมายเลข 340 ครับ

เดี๋ยวจะโอนเงินให้วันจันทร์นะครับ เดี๋ยวโอนแล้วจะโทรบอกครับอีกทีครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 กันยายน 2011
  2. chakarin

chakarin เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007
    เพิ่ม ปิรามิดเหล็กไหล ขนาดต่างๆ ครับ .... :cool:

ชิ้นที่ 341 พี่ พลังแห่งจิตปัจจุบัน จองแล้วครับ...
    ปิรามิดเหล็กไหล เนื้อเกรดเอขนาด 2 ซ.ม.ครับ ดำมันวาว ทำตามองศาของปิรามิดครับ สามารถนำมาใช้ร่วมกับการนั่งสมาธิ รับพลังจักรวาล ทำให้จิตนิ่งเร็วขึ้นครับ...:cool:

ราคา 1500 บาท

ชิ้นที่ 342 พี่ พลังแห่งจิตปัจจุบัน จองแล้วครับ...
    ปิรามิดเหล็กไหล เนื้อเกรดเอขนาด 2 ซ.ม.ครับ ดำมันวาว ทำตามองศาของปิรามิดครับ สามารถนำมาใช้ร่วมกับการนั่งสมาธิ รับพลังจักรวาล ทำให้จิตนิ่งเร็วขึ้นครับ...:cool:

ชิ้นที่ 343 พี่ ongvip จองแล้วครับ...

ชิ้นที่ 344 พี่ สักการะ จองแล้วครับ...

ชิ้นที่ 345 น้อง กิต (จากมงคลธาตุ) จองแล้วครับ

ชิ้นที่ 346 พี่ พลังแห่งจิตปัจจุบัน จองแล้วครับ...
    ปิรามิดเหล็กไหล เนื้อคัดเกรดขนาด 2 ซ.ม.ครับ ดำมันวาว ทำตามองศาของปิรามิดครับ สามารถนำมาใช้ร่วมกับการนั่งสมาธิ รับพลังจักรวาล ทำให้จิตนิ่งเร็วขึ้นครับ...:cool:

ราคา 800 บาท

ชิ้นที่ 347 พี่ พลังแห่งจิตปัจจุบัน จองแล้วครับ...
    ปิรามิดเหล็กไหล เนื้อคัดเกรดขนาด 2 ซ.ม.ครับ ดำมันวาว ทำตามองศาของปิรามิดครับ สามารถนำมาใช้ร่วมกับการนั่งสมาธิ รับพลังจักรวาล ทำให้จิตนิ่งเร็วขึ้นครับ...:cool:

ชิ้นที่ 348 คุณ แบน จองแล้วครับ...:cool:

ชิ้นทีี่ 349

ชิ้นที่ 350 คุณ น้ำพี้ จองแล้วครับ...

ชิ้นที่ 351 พี่ พลังแห่งจิตปัจจุบัน จองแล้วครับ...
    ปิรามิดเหล็กไหล เนื้อเกรดเอ ขนาด 1 ซ.ม.ครับ ดำมันวาว ทำตามองศาของปิรามิด สามารถนำมาใช้ร่วมกับการนั่งสมาธิ รับพลังจักรวาล ทำให้จิตนิ่งเร็วขึ้นครับ...:cool:

ราคา 900 บาท

ชิ้นที่ 352 พี่ พลังแห่งจิตปัจจุบัน จองแล้วครับ...
    ปิรามิดเหล็กไหล เนื้อเกรดเอ ขนาด 1 ซ.ม.ครับ ดำมันวาว ทำตามองศาของปิรามิด สามารถนำมาใช้ร่วมกับการนั่งสมาธิ รับพลังจักรวาล ทำให้จิตนิ่งเร็วขึ้นครับ...:cool:

ชิ้นที่ 353 มีผู้จองแล้วครับ...

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      155.7 KB
      เปิดดู:
      488
      ขนาดไฟล์:
      157.7 KB
      เปิดดู:
      525
      ขนาดไฟล์:
      115.9 KB
      เปิดดู:
      498
      ขนาดไฟล์:
      158.1 KB
      เปิดดู:
      481
      ขนาดไฟล์:
      156.5 KB
      เปิดดู:
      472
      ขนาดไฟล์:
      113.9 KB
      เปิดดู:
      462
      ขนาดไฟล์:
      181.7 KB
      เปิดดู:
      291
      ขนาดไฟล์:
      154.6 KB
      เปิดดู:
      301
      ขนาดไฟล์:
      110.9 KB
      เปิดดู:
      282
      ขนาดไฟล์:
      183.1 KB
      เปิดดู:
      275
      ขนาดไฟล์:
      150.3 KB
      เปิดดู:
      290
      ขนาดไฟล์:
      101.8 KB
      เปิดดู:
      275
      ขนาดไฟล์:
      163.4 KB
      เปิดดู:
      291
      ขนาดไฟล์:
      143.5 KB
      เปิดดู:
      281
      ขนาดไฟล์:
      115.3 KB
      เปิดดู:
      275
      ขนาดไฟล์:
      158 KB
      เปิดดู:
      276
      ขนาดไฟล์:
      147 KB
      เปิดดู:
      275
      ขนาดไฟล์:
      113.2 KB
      เปิดดู:
      282
      ขนาดไฟล์:
      147.4 KB
      เปิดดู:
      282
      ขนาดไฟล์:
      138.3 KB
      เปิดดู:
      289
      ขนาดไฟล์:
      110.4 KB
      เปิดดู:
      289
      ขนาดไฟล์:
      151.3 KB
      เปิดดู:
      345
      ขนาดไฟล์:
      157.2 KB
      เปิดดู:
      345
      ขนาดไฟล์:
      118.2 KB
      เปิดดู:
      343
      ขนาดไฟล์:
      153.9 KB
      เปิดดู:
      396
      ขนาดไฟล์:
      159.8 KB
      เปิดดู:
      403
      ขนาดไฟล์:
      122.7 KB
      เปิดดู:
      409
      ขนาดไฟล์:
      162.9 KB
      เปิดดู:
      493
      ขนาดไฟล์:
      140 KB
      เปิดดู:
      489
      ขนาดไฟล์:
      113.6 KB
      เปิดดู:
      461
      ขนาดไฟล์:
      180.7 KB
      เปิดดู:
      263
      ขนาดไฟล์:
      113 KB
      เปิดดู:
      265
      ขนาดไฟล์:
      119.6 KB
      เปิดดู:
      270
      ขนาดไฟล์:
      181.3 KB
      เปิดดู:
      266
      ขนาดไฟล์:
      122.7 KB
      เปิดดู:
      259
      ขนาดไฟล์:
      111.6 KB
      เปิดดู:
      254
      ขนาดไฟล์:
      181.8 KB
      เปิดดู:
      548
      ขนาดไฟล์:
      128.4 KB
      เปิดดู:
      389
      ขนาดไฟล์:
      121.2 KB
      เปิดดู:
      379
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 กันยายน 2011
  3. chakarin

รับทราบการจองครับ...:cool:

ชิ้นที่ 340
    ปู่ฤาษีเหล็กไหลครับ...:cool:

4. gasnaka

gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2008

อิอิ..แก๊สจะขอเล่าอะไรเกี่ยวกับปู่ฤาษีองค์นี้หน่อยนะคะ
    ทันทีที่แก๊สเห็นปู่ฤาษีองค์นี้ ขอบอกตรงๆว่า ทำไมปู่องค์นี้หน้ายาวจัง
    แล้วก็คุยกับช่างว่า ทำไมปู่องค์นึงหน้ายาวจัง ช่างเค้าหัวเราะเลยค่ะ
    ช่างเค้าบอกว่าแล้วว่าคุณแก๊สจะพูดแบบนี้ เพราะตัวช่างเองก็เห็นแบบเดียวกันกับแก๊ส แต่ช่างเค้าถามช่างผู้ชาย(แฟนเค้า) ช่างผู้ชาย(เป็นคนแกะ)บอกว่า ปู่ให้แกะแบบนี้ แล้วที่ผ่านมา พี่เค้าไม่เคยแกะหน้ายาวแบบนี้เลยนะคะ
    พี่เค้าจะแกะฤาษีสวยมากๆ คือก่อนแกะเค้าต้องขอปู่ก่อนจึงจะแกะได้
    อย่างปู่ฤาษีตาไฟ ครั้งแรกที่ให้พี่เค้าแกะให้ เค้าไม่สบายเลยแกะไม่ได้ต้องจุดธูปบอก ปกติพี่เค้าแกะแต่ปู่ฤาษีธรรมดาค่ะ
    แล้วเหตุอันใด พี่อ๋องจึงต้องเป็นองค์นี้เท่านั้น ทั้งๆที่แก๊สยังไม่เคยเล่าให้ใครฟังเลย แม้กระทั่งคุณต้อม จนคุณต้อมพูดว่า พี่อ๋องจององค์นี้และต้องเป็นองค์นี้เท่านั้น แก๊สก็เลยเล่าให้คุณต้อมฟัง โอ๊ย..ขนลุกเนอะ

5. Tong-Count-Down

Tong-Count-Down Active Member

8 กุมภาพันธ์ 2007
    ไม่เป็นไรครับพี่ต้อม กะว่าให้มาวันจันทร์พอดีเลยครับ ในกรณีที่ส่งวันอาทิตย์
    ได้นะครับ เอ๊ะ ยังงี้ผมต้องขอของแถมหน่อยแล้ว อิอิ (ล้อเล่นน่ะครับ :cool:)

ปล.ปู่ฤาษีสวยมากครับ มาน้อยจริงๆ เข้ามาตอนนี้จองกันเกือบหมดเลย

6. Tong-Count-Down

พี่แก๊สคิดเหมือนผมเลย เห็นหน้ายาว กะว่าจะ บูชา แต่พี่อ๋องจองเสียก่อน
    ขนลุกเหมือนกันครับ

7. gasnaka

แก๊สขอเม้าท์เรื่องปิรามิดสักหน่อยนะคะ
    ปิรามิดเนื้อเกรดเอที่มารอบนี้ ได้เป็นเนื้อไฟน่าจะทั้งหมดทุกองค์
    แต่ได้ในราคาเดิม เหตุมาจากครั้งที่ปิรามิดมาคราวก่อน
    ช่างเค้าบอกว่า เป็นเนื้อไฟ( เนื้อไฟจะแพงกว่าเนื้อเกรดเอธรรมดา)
    แต่แก๊สบอกว่า อะไรไม่เห็นแดงเลย แดงตรงไหนนี่
    ก็เถียงกัน แต่แบบขำๆอ่ะค่ะ ช่างก็บอกส่องไฟสิส่องไฟ
    แก๊สก็ยังบอกเหมือนเดิม ไม่เห็นแดงเลย ก็แก๊สไม่เห็นแดงจริงๆนะคะ
    มาคราวนี้ สงสัยช่างแอบงอน ไม่พูดเลย จนแก๊สส่องไฟ
    โอ้..แม่เจ้า แดงเถือกเลย สุดยอดค่ะ
    แต่แงแงแง..แก๊สยังไม่ได้เลยนะคะแบบนี้
    คุณพี่ๆทั้งหลายเล่นจองกันก่อนจะมา แก๊สก็เลยอดเลยสิคะ
    คราวหน้าจะได้แดงอีกไหมก็ไม่รู้
    อิอิ..ขำ ก็เลยเป็นการคืนกำไรให้กับทุกๆท่านเลยนะคะ

8. gasnaka

แหม...ไม่ต้องมาขอของแถมหรอกย่ะ อุตส่าห์จะเซอร์ไพร์สซะหน่อย
    ของแถมพิเศษ ห้ามมาขอใหม่ด้วยนะ ไม่ให้แล้ว 5555

9. Tong-Count-Down

หูยยย พี่ต้อมพี่แก๊สขอบคุณมากครับพี่ เป็นบุญของผมจริงๆครับ

บ้านมงคล ดึกๆ นี้คึกคักจริงๆนะครับนี่

10. gasnaka

5555 บุญปากอ่ะจ้า ดีใจไปก่อน เดี๋ยวไม่อร่อยล่ะแย่เลย
    เจ้าของบ้านมงคลธาตุ นอนดึกจ้า อ้อ..ไม่ใช่นอนเช้าตื่นสายๆ
    กระรอกที่พี่เลี้ยง จะเปลี่ยนสัญชาติไปเป็นชูก้าแล้ว นอนเช้าแบบเดียวกันเลย 555

11. Tong-Count-Down

โห พี่แก๊สพูดถึงกระรอก
    ชูก้าของน้องสาวผมตอนนี้กำลังวิ่งเล่นเลย ผมละนอนไม่ได้เลย อิอิ:cool:

12. chakarin

ยังมีของมงคลมากมายให้เลือกชมกันที่

www.mongkoltat.com ครับ...

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

13. gasnaka

รายละเอียดใบแนบ ที่จะส่งให้พร้อมกับพระนั่งเหล็กไหล

พระประทับนั่งบนก้อนเหล็กไหล
    เป็นการรวมพุทธคุณและอานุภาพของธาตุกายสิทธิ์มาอยู่ในองค์เดียวกัน และยังอุดมวลสารมหามงคล เพื่อเสริมพุทธคุณอันเป็นมงคลแก่ผู้กราบไหว้ มีพลังอาณุภาพเข้มขลังโดยไม่ต้องผ่านพิธีพุทธาภิเภก<O:p</O:p
    ครั้งแรกและครั้งเดียวที่จะมีการรวมกันแบบนี้ จำนวนจำกัด<O:p</O:p
    <O:p</O:p

พระประทับนั่งบนก้อนเหล็กไหล หน้าตัก <?xml:namespace prefix = st1 ns = "urn:schemas-microsoft-com[​IMG]3 นิ้ว</st1:metricconverter> มี 4 แบบและหน้าตัก <st1:metricconverter w:st="on" ProductID="1 นิ้ว">1 นิ้ว</st1:metricconverter>1 แบบ<O:p</O:p
    พระแก้วใส วัดท่าซุง จ.อุทัยธานี หน้าตัก <st1:metricconverter w:st="on" ProductID="3 นิ้ว">3 นิ้ว</st1:metricconverter><O:p</O:p
    หลวงปู่ทวด หน้าตัก <st1:metricconverter w:st="on" ProductID="3 นิ้ว">3 นิ้ว</st1:metricconverter><O:p</O:p
    สมเด็จโต หน้าตัก <st1:metricconverter w:st="on" ProductID="3 นิ้ว">3 นิ้ว</st1:metricconverter><O:p</O:p
    ท่านปู่ฤาษีชีวก หน้าตัก <st1:metricconverter w:st="on" ProductID="3 นิ้ว">3 นิ้ว</st1:metricconverter><O:p</O:p
    หลวงปู่ทวด หน้าตัก <st1:metricconverter w:st="on" ProductID="1 นิ้ว">1 นิ้ว</st1:metricconverter>
    <st1:metricconverter w:st="on" ProductID="1 นิ้ว"></st1:metricconverter><O:p</O:p
    อานุภาพของธาตุกายสิทธิ์
    สามารถคุ้มครอง ป้องกันภัยให้แก่ผู้บูชา แคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งหลาย<O:p</O:p
    ป้องกันภัยที่เกิดจากแม่ธาตุทั้ง 4 ภัยจาก ดิน น้ำ ลม ไฟ ป้องกันคุณไสยมนต์ดำ ลมเพลมพัดที่เราไม่สามารถบอกได้เลยว่า เราจะโดนเมื่อไหร่ ป้องกันสัตว์ที่มีพิษ งูเงี้ยวเขี้ยวขอ ไม่อยากเข้าใกล้ เจอที่ไหนเลื้อยห่างไปไกล<O:p</O:p
    มวลสารมหามงคล <O:p</O:p
    เป็นการรวบรวมมวลสารจากเกศา อังคาร ชานหมาก ของพ่อแม่ครูอาจารย์ผู้ปฏิบัติดีปฏิบัติชอบ ที่พวกเราศรัทธา<O:p</O:p
    ผงพระธาตุพระปัจเจกพุทธเจ้าจากเขาสามร้อยยอด ผงพระธาตุ 500 อรหันต์ ผงพระธาตุพระสีวลี พระอรหันตธาตุ พระธาตุทรายเงินทรายทอง ผงเหล็กไหล ดินศักดิ์สิทธิ์จากอินเดีย<O:p</O:p
    <O:p</O:p

รายละเอียดมวลสารที่นำมาอุดใต้ฐานเหล็กไหล<O:p</O:p
    อัฐิ<O:p</O:p
    หลวงปู่แหวน สุจิณโน หลวงปู่กอง จันทวังโส ครูบาอิน อินโท หลวงพ่อตัด วัดชายนา จ.เพชรบุรี<O:p</O:p
    ผงอังคาร
    หลวงปู่เทสก์ เทศรังสี วัดหินหมากเป้ง จ.หนองคาย หลวงปู่เหรียญ วรลาโภ วัดอรัญบรรพต จ.หนองคาย ครูบาบุญปั่น วัดร้องขุ้ม หลวงปู่ ชื้น วัดญาณเสน จ.พระนครศรีอยุธยา หลวงปู่.เจี๊ยะ จุนโท วัดป่าภูริทัตตปฏิปทานราม จ.ปทุมธานี หลวงตาพันธ์ อาจาโร วัดน้อย กทม หลวงปู่ต้น สุทธิกาโม วัดบึงพลาราม จ.หนองคาย ครูบาอินแก้ว อนิญชโน วัดวาลุการาม จ.เชียงใหม่ หลวงปู่ทา วัดถ้ำซับมืด จ.นครราชสีมา
    หลวงตาผนึก สิริมังคโล จ.สุรินทร์ , หลวงปู่คำพอง ติสโส วัดถ้ำกกดู่ จ.อุดรธานี หลวงปู่เข่ง โฆษธัมโม วัดป่าสีห์พนม จ.สกลนคร พระมหาทองอินทร์ วัดสันติธรรม จ.เชียงใหม่
    เกศา <O:p</O:p

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ วัดจันทาราม จ.อุทัยธานี หลวงตามหาบัว วัดป่าบ้านตาด จ.อุดรธานี หลวงตาม้า วัดถ้ำเมืองนะหลวงปู่สุภา กันตสีโล พระอาจารย์จวน กุลเชษโฐ ภูทอก จ.หนองคาย หลวงปู่สอ พันธุโล วัดป่าบ้านหนองแสง จ.ยโสธร หลวงปู่สุข ยโสธโร วัดบูรพา จ.ร้อยเอ็ด หลวงปู่บุญเพ็ง เขมาภิรโตวัดถ้ำกลองเพล หนองบัวลำภู หลวงปู่คูณ สุเมโธ วัดป่าภูทอง จ.อุดรธานี หลวงพ่อทอง จันทสิริ วัดอโศการาม หลวงปู่จันทร์แรม เขมศิริ วัดเกาะแก้วธุดงคสถาน จ.บุรีรัมย์ หลวงปู่อ่อนสาสุขกาโร วัดประชาชุมพลพัฒนาราม จ.อุดรธานี หลวงปู่บุญเพ็ง กัปปโกวัดป่าวิเวกธรรม จ.ขอนแก่น หลวงตาแยง สุขกาโมภูทอก จ.หนองคาย
    หลวงปู่ ผ่าน ปัญญาปทีโป วัดป่าประทีปปุญญาราม จ. สกลนคร หลวงปู่ อ่ำ ธัมกาโร วัดป่าธุดงคสถานสันติวรญาน จ.เพชรบูรณ์ หลวงปู่ จันทร์โสม กิตติกาโรวัดป่านาสีดา จ.อุดรธานี หลวงปู่ทูล ขิปปปัญโญ วัดป่าบ้านค้อ จ.อุดรธานี หลวงปู่ท่อน ญานธโร วัดศรีอภัยวัน จ.เลย หลวงปู่บุญฤทธิ์ปัณฑิโต ที่พักสงฆ์สวนทิพย์ จ.นนทบุรีหลวงตาพวง สุขินทริโยหลวงตาแตงอ่อน กัลยาณธัมโม วัดป่าโชคไพศาล จ.สกลนครครูบาคำ ขันทยาภรณ์หลวงปู่หลอด ปโมทิโต วัดสิริกมลาวาส หลวงพ่อทรง วัดศาลาดิน
    ชานหมาก
    หลวงพ่อฤาษีลิงดำ หลวงปู่คำบ่อ ฐิตปัญโญ หลวงปู่หงส์ พรหมปัญโญ, ครูบาชัยยะวงศา หลวงปู่เปลื้อง นะฤาชา หลวงปู่ทิม วัดพระขาว หลวงปู่ขุ้ย วัดซับตะเคียน
    หลวงปู่จันทร์ศรี จันททีโป หลวงพี่ เอก วัดเขาแร่ หลวงปู่ลี กุสลธโร
    พระธาตุ ผงพระธาตุ
    ผงพระธาตุพระปัจเจกพุทธเจ้า ผงพระธาตุ 500 อรหันต์ พระธาตุทรายเงินทรายทอง (ทั้งหมดเป็นมวลสารของครูบาชัยยะวงศาพัฒนา วัดพระพุทธบาทห้วยต้ม จ.ลำพูน)<O:p</O:p
    พระอรหันตธาตุ ผงพระธาตุพระสิวลี ผงพระธาตุเขาสามร้อยยอด , ผงเหล็กไหล
    ดินศักดิ์สิทธิ์จากอินเดีย<O:p</O:p
    ดินจากสังเวชณียสถานทั้ง 4 ดินจากยมกปาฏิหาริย์ สถานที่ที่พระพุทธเจ้าทรงแสดงปาฏิหาริย์ ดินจากกุฏิพระพุทธเจ้า<O:p</O:p
    กุฏิพระอานนท์ และพระสาวกอีกหลายท่าน ดินในห้องเก็บสมบัติของอนาถบิณฑิกเศรษฐี ฯลฯ<O:p</O:p

14. gasnaka

น้อง Fat คะ ถูกใจไหมคะ ตกลงได้เนื้อคู่แล้วใช่ไหมเอ่ย

15. gasnaka

ชูก้า พี่ก็เคยเลี้ยง แต่ไม่ชอบเลยยกให้คนอื่นไป ไม่ชอบกลิ่น
    ตอนแรกก็ไม่ชอบกระรอก แต่มาตอนนี้รักมากเลย
    น่ารัก ขี้อ้อน ร่าเริง มีอะไรขำๆให้เราดูได้ตลอดไม่เคยเหงาเลยค่ะ
    ตอนนี้ลูกน้อยทั้งสองกำลังเปิดศึกชิงกล่องกัน
    แต่ถ้าพี่ปิดไฟนอน เค้านอนนะคะ น่ารัก ตัวหอมตลอดเลย

16. chakarin

ท่านใดสนใจสามารถติดต่อ สอบถามได้นะครับ :cool:

17. ongvip

ongvip เป็นที่รู้จักกันดี

รายการ 339&343โอนเรียบร้อยแล้วครับ

ด้วยความเคารพ
    อ๋อง

18. THANAT BOON

THANAT BOON Active Member

อ้าว...ทำไมย้ายบ้านอีกแล้ว...ไม่เหนื่อยหรอครับ

19. Fatman_Jr

Fatman_Jr สมาชิก

14 สิงหาคม 2011
    ถูกใจแล้วครับ แต่มองแวบแรกทั้ง 3 องค์ แง๊..ไม่อ้วนเลย :'(

พอมานั่งจ้องหน้าทีละองค์ องค์นี้ดูใจดีที่สุดแล้วครับ ^ ^ ก้มหน้านั่งสมาธิ ชอบพระสไตล์นี้ครับ ดูปกติดี

ชอบแล้วครับ ตอนแรกว่าจะเอาอย่างอื่นเพิ่ม เมื่อวานไปกิจกรรมที่มหาวิทยาลัย ช่วยรุ่นน้องอุดหนุนไปหลายอย่างอยู่ แห้งเลย แหะๆ เอาเท่านี้ละกันครับ แต่ผมเล็งไว้หลายอย่างแล้วล่ะ เก็บเงินอีกพักนึงก่อนครับ

เอ่อ...ลืมแนะนำตัวครับ ผมชื่อโป้ง น้อ (deejai)

20. เยธัมมา

เยธัมมา Active Member

24 กุมภาพันธ์ 2009

ปิระมิดเหล็กไหลเนื้อผิวไฟ สวยจังเลยค่ะ