^__^เหรียญหล่อประภามลฑล หนึ่งในวิชาที่หลวงปู่ศุขถ่ายทอดให้หลวงปุ่สุภา

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย ก๋ง สุญญตา, 29 เมษายน 2013.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. kkm26

kkm26 เป็นที่รู้จักกันดี

จองครับ ชุดที่ 15 องค์ที่ 4

2. มีนัม

มีนัม เป็นที่รู้จักกันดี

จองชุดที่ 15 องค์ที่ 1

3. world999

world999 เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2012
    ขอจองเหล็กไหลชุด 15 เบอร์3

4. Sunny Moon

Sunny Moon เป็นที่รู้จักกันดี

จององค์ 2

5. kkm26

โอนเรียบร้อยครับ วันที่ 13/05/2556 เวลา 11:21
    จำนวน 900.95 บาท

ครับ

6. rtee15

rtee15 เป็นที่รู้จักกันดี

จองชุด15องค์5ครับ

7. bordintu

bordintu เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2011
    มีแนวพระราหูมั้ยคับ

8. ทรงกลด999

ทรงกลด999 เป็นที่รู้จักกันดี

สงสัยครับ ที่มาชื่อเหล็กไหล อาจารย์ได้แต่ใดมา

9. rtee15

rtee15 เป็นที่รู้จักกันดี

อ.ก๋งครับรายการนี้เหมือนกับเครื่องอัฐบริขารรึเปล่าครับ เหมือนพระเครื่อง
    5 จับปิ้ง นาจา เป็นจับปิ้งที่ปิดอวัยวะเพศนาจา ตอนเด้กๆ ของนาจา เมตตาโครตแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ และให้คุณโชคลาภ อภินิหารก่อได้ ไม่มีขีดจำกัด ให้คุณ ให้บัลดาลฤทธิที่ เหนือความคาดหมาย อย่าให้เด้กห้อย เด็กจะซนบรรลัย

10. มีนัม

มีนัม เป็นที่รู้จักกันดี

โอนแล้ว 900.24 บาทครับ เวลาประมาณ 11:57น.

11. ทรงกลด999

ทรงกลด999 เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์ลองกล้วยดิบๆผสมน้ำผึ้งทานตอนเช้าๆนะครับ บางคนท้องเสียวันแรกๆ แต่จะชินในวันหลังๆครับ

12. Muang99

Muang99 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

10 กุมภาพันธ์ 2011
    กระทู้เรื่องเด่น:
    6
    อ.ก๋งครับ ถ้าเป็นโรคกระเพาะ ลองทานกล้วยน้ำว้าดูนะครับ หรือนำกล้วยน้ำว้ามาปอกเปลือก หั่นเป็นแว่นบางๆ ตากแดดให้แห้ง บดให้ละเอียดเป็นผง ใส่ขวดเก็บไว้ ใช้ผง 1-2 ช้อนโต๊ะชงน้ำร้อนดื่ม หรือผสมกับน้ำผึ้ง 1 ช้อนโต๊ะ ผสมให้เข้ากัน กินก่อนอาหารและก่อนนอน

ทำใว้ให้แล้ว คลิกเข้าไปอ่านได้เลยครับ
    Good Health and Long Life : สูตรยารักษาโรคกระเพาะ จากท่านแม่ชีใหญ่, ภูมิปัญญารักษาโรคกระเพาะ

13. kkm26

ผมก็เป็นครับโรคนี้ มันเกิดจากแบคทีเรียตัวนึงที่ไปทำให้กรดไหลออกมาบ่อย ต้องรักษาครับ ส่องกล้อง กินยาฆ่าเชื้อแบคทีเรีย จนกว่าแผลจะหาย และตรวจอุจจาระแล้วไม่เจอเชื้อแบคทีเรียถือว่าหายครับ แต่ก็จะกลับมาเป็นได้อีกถ้ากินอาหารไม่ตรงเวลา และกินอาหารไม่สะอาดอาหารไม่สุก ถ้าปล่อยไว้นานๆ มะเร็งครับ

14. ก๋ง สุญญตา

ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่รู้เหมือนกัน มันมาตามจริตแรกที่ได้ยิน และรุ้สึกว่าต้องชื่อนี้แบบนี้ ก็ พิมพ์ไปแบบนี้ สดถ้าท่านคิดว่า เฮ้ยจะมั่วหรือเปล่า ลองตั้งชือ่คน ให้เพราะๆ สักสิบชื่อดูในเวลาที่ติดต่อกันโดยไม่นั่งคิด จะทำไม่ได้ครับ ผมก็ไม่รู้ว่า มันมาได้ยังงัย แต่มันดังในญาณใน ว่า เป็นชื่อนี้จะมีคน รออยู่ เท้จจริงประการใด ท่านเป็นผู้ใช้ เป็นคนบอกได้คนเดียว ผมมีหน้าที่ทำตาม เสียงในจิต และ ที่ท่านสื่อเท่านั้น เพราะเหล็กไหลเป็นของแท้ อยุ่แล้ว ครับ พระนาม องค์เทวาด้านในตั้ง ไม่ใช่ผมตั้งครับ เค้าสื่อมาแบบนี้ผมก็ ทำตามแค่นั้น สุดแท้แต่ความเชื่อใช้วิจรณณาณบ้างครับ ............... ถ้าคิดว่าไม่ดีอย่าเอาไป เพราะจิต คิดปรามาสแล้ว ของจะไม่มีผล ทุกอย่างจะมีพลังด้วย แรงศรัทธราบารมี บารมี ของแบบนี้ มันบอกแจ้งแถลงไข แนววิทย์ศาตร์ไม่ได้ครับ ........................

15. ก๋ง สุญญตา

คล้ายๆ อัฐถะครับ แต่ว่า .............จับปิ้ง ไม่ควรนำให้เหนือกว่าพระที่จะห้อยร่วมกันครับ เพราะยังงัย เพศหญิงจะ ต้องต่ำกว่าเพศชาย เสมอตามกรรมที่ลิขิตมาครับ ถ้าแยก ห้อยในเป๋าเสื้อดีมากๆๆ เด่น พลังฤทธิจริง เขียนจดหมาย ถึงนาจา ว่า ต้องการอะไรแล้วเผาไป แค่นั้น ไม่นานจะสัมฤทธิผลครับ

16. ก๋ง สุญญตา

รายการ 15 .................

6 ฤาษีถ้ำเมืองนะ เป็นฤาษีอยุ่ถ้ำเมืองนะ ไม่ใช่ เมืองนะ ของหลวงตาม้านะครับ แต่เป็นเมืองนะจริงๆๆ เป็นที่รวม ของเหล่าวิชาคาถาอาคม พระอรหันต์จะทิ้งฤทธิจะไปทิ้งอาคมที่ถ้ำน้้นทุกคน นี่คือ สิ่งที่หลวงปู่ดู่ ต้องการบอก แต่คนไปเข้าใจว่าเมืองนะ บนโลกมนุษย์ .......เทพต้องการ อาคม ฤทธิ์ก็จะไปเอา คนทิ้งมาทิ้ง คนเอามาเอา พูดง่ายๆ เป็นแหล่งรวม ผู้มากด้วยวิชาอาคมและฤทธิอันเกรียงไกร ใครได้ไป จะมีพลังไหลเวียนมาช่วยตลอด ทั้ง พระอรหันต์ เทพ ฤาษี คนอริยะ คนมีเจโต และผู้เจริญกรรฐาน เป็นพลังงานหมุนเวียนที่ ไม่มีชื่อที่แน่นอนแต่ ให้เกียตริคนเฝ้าถ้านาม ฤาษี โคมะปรากรมอุตโม ครับ .......เปิดกรรม

7 กั๊บบ่วง ไฉ่ซินเอี้ย (ออกเสียงผิดขออภัยเรื่องจีนๆ ไม่ค่อยถนัด เป็นคล้ายๆ กล่องใส่โชคลาภ ของไฉ่ซินเอี้ย ไม่ต้องเหลาเยอะ โชคลาภมาไม่หยุดยอู่แล้ว และการเงินการทองคล่อง ท่านมีสามภาค กุเวณ ท้าวเวส และ ไฉ่ซินเอี้ยครับ เทพเจ้าแห่งโชคลาภ ตรุษจีนนำออกมาบรวงสรวงด้วยแล้ว อืมอุดมด้วยโภคทรัยพ์นานับประการครับ ....Sunny Moon.......

8 แก้วเมขลา เป็น แก้วที่แตกแล้วตอนรามสูร ขว้างขวาญไปโดน มีอำนาจ ให้คนมาหลงไหล มาติดกับดัก ง่าย ลุกค้ามาถึงที่คนมาติดกับเอง คนเอาเงินมาให้ถึงหน้าบ้าน ไม่มีหลุดยิ่งกว่า ตาข่ายแมงมุมดักทรัพย์อีก ถ้าผู้หญิงใช้ หนุ่มๆ ตรึมครับ ...........เด่นเรื่องดักจับลุกค้า เงินๆ ทองๆ ..........wannalert

9 พิกุลเงินพิกุทาง นางศิริโฉม ทรัพย์สิมา แห่งดาวดึงส์ คือ พระโอษฐ์ที่เอื้อนเอ่ยออกมาเป็นพิกุลเงินพิกุลทอง ใครได้ไป พูดอะไรก็ได้เงินได้ทอง ติดต่องาน ไม่มี เฟล แน่นอน สำเร็จครับ ...............

10 กล่องข้าว พระสังกะจาย ผมยังงงๆ เลยว่าทำไม ไมใช้บาตร เหมือนพระอื่น แต่เป็นกล่องจริงๆ รูปทรง คล้ายมากๆๆ ท่านว่า มั่งคั่งมีฐานะ ทุกประการ ตั้งตัวเร็ว เพียงเอาไปถูทอ้งพระสังกะจายแค่นี้ แล้วใช้ได้เลย หาทรัพย์ได้มาก เก็บอยุ่เหลือกินเหลือใช้ กินไม่หมด ครับ ................ติงนัง

ต่อให้แล้วครับสำหรับคนที่ยังไม่ได้ แบ่งๆกันไปครับ ................

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 พฤษภาคม 2013
  17. wannalert

wannalert เป็นที่รู้จักกันดี

8 แก้วเมขลา เป็น แก้วที่แตกแล้วตอนรามสูร ขว้างขวาญไปโดน มีอำนาจ ให้คนมาหลงไหล มาติดกับดัก ง่าย ลุกค้ามาถึงที่คนมาติดกับเอง คนเอาเงินมาให้ถึงหน้าบ้าน ไม่มีหลุดยิ่งกว่า ตาข่ายแมงมุมดักทรัพย์อีก ถ้าผู้หญิงใช้ หนุ่มๆ ตรึมครับ ...........เด่นเรื่องดักจับลุกค้า เงินๆ ทองๆ ......จองครับบ

โอนให้แล้ว 900 บาท เวลา 13.23 ครับ
    ที่อยู่ตาม PM ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 พฤษภาคม 2013
  18. Sunny Moon

โอนเงินแล้ว 900 บาท 13/5/56 เวลา 12.46.55 .
    ขอโทษก๋งด้วยที่ไม่ได้โอนเศษสตางค์ค่ะ เพราะโอนหน้า counter ค่ะ

19. เปิดกรรม

เปิดกรรม เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2013
    จองรายการที่ 6 ครับ

โอนเงินให้แล้ว จำนวน 909.99 บาท ครับ เวลา 13.17 น.

20. Sunny Moon

จององค์ 7

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้