^__^เหรียญหล่อประภามลฑล หนึ่งในวิชาที่หลวงปู่ศุขถ่ายทอดให้หลวงปุ่สุภา

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย ก๋ง สุญญตา, 29 เมษายน 2013.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ก๋ง สุญญตา

ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

กรุณาลง ชื่อชุดด้วยครับ บอกแต่เบอร์ ยิ่งทำให้งง คิดว่าว่างครับ รบกวนชุดไหนด้วย

2. MirageCity

MirageCity เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2008
    จารย์ก๋งครับ ขอแบบแบ่งๆกัน เฉลี่ยกันจองมั่งได้ป่าวครับ แต่ละวันน่าจะจองได้คนละรายการ หรือรอบละรายการเดียว

แค่ขอเสนอนะครับ แล้วแต่พิจารณา

3. ก๋ง สุญญตา

ชุด 28 ตามนี้นะครับ .................

4. jomaker

jomaker เป็นที่รู้จักกันดี

ชุด 27+ องค์ที่5 พระเจ้านั่งบัลลังค์

ถ้ายังไม่มีใครจอง ผมขอจองนะครับ

5. rtee15

rtee15 เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบครับ ขอเก็บไว้เลือกองค์อื่นแทนครับ

6. MirageCity

MirageCity เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2008
    จารย์ก๋งครับ ตกลงอันนี้ผมได้สิทธิ์มั้ยครับ องค์ที่ 11 และ 20 ครับ

7. มงคลเพชร

มงคลเพชร Active Member

17 ธันวาคม 2010
    อ.คับ ชุด 27+ เบอร์5 ผมจองและโอนแล้วครับ ที่ผมเคยเเจ้งว่าผมอยู่ ตปท. และได้โอนเงินไปฝากไว้ในบัญชี เป็นจำนวนเงิน 900 บาท หลักฐานตามนี้ครับ

รบกวนแสดงสิทธิ์ถือครอบครองให้ผมด้วยครับเพราะผมรอและเคารพกติกามาตั้งแต่วันที่11/5 นับจากวันที่โอนเงินไปครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      261.9 KB
      เปิดดู:
      20
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 พฤษภาคม 2013
  8. ก๋ง สุญญตา

ใครพลาด รอ ป 29 ครับ ไม่ต้องรีบ ยังมี เหล่าปัจเจก นับล้าน เหล็กจะไม่พอ แค่นั้นคือปัญหา อย่างน้อยๆ ต้องลงมา 3600องค์ เหล็กน่าจะพอแค่นั้นครับ จองกี่องค์ก็ได้อย่าไปห้ามบารมีเขา นี่เป็น มหาบุญขัดมไม่ได้เลยครับ ตามกำลังปัจจัยท่าน เลย ครับเชิญ ...................

9. ก๋ง สุญญตา

ตูรู้แล้ว 5 ชุดไหนหล่ะ ................

10. world999

world999 เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2012
    ที่ระบุคือจองชุดที่ 27 เบอร์ 5 ครับ

11. manasdome

manasdome เป็นที่รู้จักกันดี

ยินดีรับตามอาจารย์เสนอครับ ขอบพระคุณมากครับ

12. world999

จององค์ที่ 4 ชุดที่ 28 ครับ

13. มงคลเพชร

มงคลเพชร Active Member

17 ธันวาคม 2010
    ชุด 27+ ครับ ขอประทานโทษที่ไม่ได้อ่านให้รอบคอบ เพิ่งเสร็จธุระจากงาน

14. bordintu

bordintu เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2011
    ไม่รู้สรุปเข้าใจถูกรึป่าวครับ

1. คนนึงจองกี่เบอร์ก็ได้ ที่ไม่ซ้ำคนอื่น
    2. คนเดียวกันจองเบอร์เดียวกันแต่แบ่งเป็นเหล็กหลายก้อนได้กี่ก้อนก็ได้
    3. เบอร์อื่นถ้ามีคนจองแล้ว เบอร์นั้นคือจองซ้ำไม่ได้ถ้าคนละเจ้าของกัน

ใช่แบบนี้รึป่าวครับ

15. world999

=ช่วยสรุปหน่อยนะครับ จะได้โอนได้ถูกต้องครับ ผมรอได้ครับ ยินดีทุกประการครับ ต้องขอโทษท่านอื่นๆด้วยผมรอขุดท้ายๆก็ได้

16. ก๋ง สุญญตา

ถุกต้องที่สุดครับ ถ้าเจ้าคนเดียวกัน เช่น เบอร2 เก้าองค์ก็สามารถทำได้เพราะ ในก้อนนั้น อวตาล ล้านก้อนยังได้ครับ ถ้าชอบแนวนี้ จะเก็บไว้ ให้ครอบครัวพี่น้อง.............ขออย่างเดียว พาไปฟ้งเทศ หรือเปิด ธรรมเทศนา ให้ฟังทุกวันพอมีโอกาสไปวัดพาไปแค่นี้ได้บุญ ได้พลังเพิ่ม ท่านจะช่วยคุณทุกอย่าง เท่าที่ทำได้ ที่ ไปเกี่ยวกับกรรม ที่ต้องเสวย ครับ.........

17. ก๋ง สุญญตา

11ได้ไป 20 ไม่ได้ รอ ป 29 ครับ .............ตอนนี้ กำลังต้องการมีมาก แล้ว ค่า ที่ 800000ขาย เหล็ก หมด ก็ไม่พอครับติงนัง ต้องปล่อยตามกำลังทรัพย์ ของเจ้าของแล้ว ตามบุญบารมีไปกำหนดห้ามอะไรสักอย่างไมได้ตอนนี้ครับ เพราะคือขวาง การ ไปเป็นพระพุทธเจ้า มันยิ่งกว่าขวางคนนิพพานนะครับ ให้เค้า เลือกลื้อ ซื้อตามฉันทะ ความพอใจ ครับจนกว่าเหล็กจะหมด และถ้า ท่านเนรมิต สามารถทำได้จริง ก็คงจะมี ขายพอต่อๆๆๆๆๆๆ ไปจนหมด บนเขาอะไรนั่นครับ คือสิ่งที่ผมปารถนามากกว่าเงินทองครับ ตอนนี้ ให้คนที่มีกำลังปัจจัย ได้ทำเต็มที่ ไม่ได้ ให้ รอ ชุดต่อไป ง่ายๆ แค่นี้ครับ เหล็กเป็นเหล็กไหล อภิมหาบุญ ที่ท่านมาโปรด ให้พาไปดูงานสอนธรรมครับ เรามีหน้าที่ พาไป เป็น อภิมหาบุญของเจ้าของครับ แค่นั้น เองครับ เรื่องฤทธิพลังงานเป็นแค่ ของแถมครับ ..............อย่าไปยึดมาก ครับ เป็นเนื้อนาบุญที่พระองค์ เลือกคนมาโปรดครับ .............. ตามนี้ ครับ

18. ก๋ง สุญญตา

ชุดที่ ป 29 จะสื่อสดๆๆ ต่อหน้าคนไปรับเหล็กไหลครับ ........ท่านที่ยัง กังขา รังเร ฟังคนเขาเล่าว่าจะได้ หายข้องจิตครับ ..............เหล็กไหลเหลือแค่ร้อยกว่าๆ ไม่นานหมดแน่นอนครับ ของดี ขนาดนี้ ท่านหาทั้งชีวิตไม่เจอหรอกครับ และได้สร้างบุญบารมีขนาดนี้ หาไม่ได้ง่ายๆครับ จะมี กี่คน ที่ทำได้ จะมีกี่คนที่ได้ทำ จะมีกี่คนที่ได้บูชา และได้ ช่วย พระได้ไปเสวย บุญ เป็นพระพุทธเจ้าองค์ต่อๆๆๆๆๆๆๆๆ ไป ในโลกใบนี้ คิดเองครับว่า ออกหน้าไหน ก็ได้บุญ ได้บารมมี ได้ ความเฮง ความร่ำรวย ความสุข ความปลอดภัย ฯลฯ ไม่มีอะไรเสียหายนอกจาก เสียเงิน 900 ก็เอาไป ทำทริปกรรมฐาน และ ซื้อที่ มีบ้างส่วนหนึ่งก็กินตามอัตภาพ ไม่ได้อู่ฟูหรูหรา ถามศิษย์ผมได้ทุกคนอว่าจริงไหมครับ ไม่เคยสร้างภาพ เพราะ ตู ยากจนจริง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ...........

19. khunsun

khunsun เป็นที่รู้จักกันดี

ชุดที่ ป-28 องค์ที่ 4 ดวงแก้วสารพัดนึก
    ถ้าไม่มีใครจอง หนูขอจององค์นี้่ โดยใช้สิทธิ์ที่โอนแล้ว และยังไม่ได้ ได้ไหมคะ

20. ทรงกลด999

ทรงกลด999 เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์น่าจะนำเรื่องทั้งหมดลงเขียนหนังสือนะครับ ผมเห็นแต่ของหลอกลวง ขายดีเอาดีเอา

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้