โหรตาทิพย์ดูดวงด้วยวันเดือนปีเกิดและดูด้วยพลังจิต อ ธนภัทรสมาคมโหราศาสต์นานาชาติ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย covermark, 4 ธันวาคม 2015.

1. covermark

covermark เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2014
    วันนี้ผมได้นำเงินจากการดูดวงจำนวนหนึ่งจาการดูดวงไปซื้ออาหารถวายพระผลบุญนี้ขอให้เพื่่อนสมาชิกมีส่วนได้บุญนี้ด้วยสาธุครับ

2. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อปาริฉัตร. กรีพัตน์ เกิด5 พฤษภาคม2539. เวลา 16:53. นาที ปีชวด. อายุ 19ย่าง20

ตอนนี้ชีวิตค่อนข้างแย่ค่ะ ชีวิตเปลี่ยนไปหมด ทุกอย่างมันเละเทะขึ้นเรื่อยๆค่ะ ตั้งแต่ต้นปีเลยค่ะ ไม่ว่าจะเรื่องงานอยู่ๆก็ไม่ถูกกะเพื่อนร่วมงาน แถมตอนนี้โดนย้ายเข้างานเครื่องเดียวกัน ทะเลาะกะแฟนทุกวัน หนักขึ้นทุกวัน การเงินขาดมือแบบสุดๆมากมันไม่เคยขาดมือขนาดนี้ ปัญหาของพังจิปาถะเข้ามารุมล้อมพร้อมกันหมด คือแย่ค่ะ ไม่รู้เพราะอะไรเพราะบ้านหลังนี้เกี่ยวด้วยรึป่าวค่ะ 200/82เพิ่งย้ายเข้ามาได้2 -3 เดือนค่ะ ตั้งแต่ย้ายเข้ามาเหยียบคือเริ่มวุ่นวายเริ่มมีปัญหา มันก็มีมาเรื่อยๆละคราวนี้ ช่วงมีนาคมจะมีเรื่องวุ่นทั้งเดือน. คือนี่ไม่ได้อยากอยู่บ้านหลังหรอกค่ะแต่แฟนต้องการเพราะทุกอย่างมันอำนวย แต่เราไม่อยากยุเพราะ คนอื่นอยู่ก็มีแต่เรื่องวุ่นวายจนย้ายออก รบกวนดูให้ทีนะค่ะ ว่าที่เป็นแบบนี้มันเพราะอะไร ขอบคุนมากค่ะ

3. covermark

ตอบคุณปาริฉัตร
    ตอนนี้ดาวอาทิตย์ที่เป็นปรปักษ์กับดวงคุณกำลังส่งผลทำให้จิตใจรุ่มร้อนวิธีแก้ไขให้คุณซื้อพระพุทธรูปปางชนะมาร(หรือปางสะดุ้งมาร)เขียนชื่อคุณในกระดาษแล้วนำไปติดที่หน้าฐานพระและนำผ้าขาวยาว 2 เมตรซื้อที่ร้านสังฆภันท์มีขายไปให้พระบังสกุลเป็นบังสกุลตายในส่วนพระพุทธรูปจะเป็น 5 นิ้วทำจากเรซิ่นราคาประมาณ 100 ถึง 200 บาท และขอให้พระทำน้ำมนต์ต้องธรณีศาลให้และนำไปผสมน้ำอาบและใส่กิ่งทับทิมลงไปด้วย 1 กิ่งและนำไปราดหัวจรดเท้าที่เหลือให้ไปพรมที่บ้านพรมจากข้างบนลงข้างล่างให้ออกนอกประตูส่วนการไหว้เจ้าที่ให้ซื้อ มะพร้าวอ่อน 1 ลูก กล้วยน้ำว้า 1 หวี พวงมาลัยดอกดาวเรือง 1 พวง น้ำเปล่า 1 แก้ว น้ำชา 1 แก้วหมากพลู 1 ชุดบายศรีปากชาม 1 คู่สั่งร้านขายพวงมาลัยได้คู่ละไม่เกิน120 บาทและสวดบทสวดมนต์ของหลวงพ่อโอภาสีอิติสุคะโต อรหังพุทธโธนะโมพุทธายะปัฐวีคงคาพระภูมิมะเทวาขะมามิหังและขอขมากรรมต่อท่านและขอให้สิ่งเลวร้ายในบ้านคุณให้ออกไปจากนั้นท่ามีเวลาให้คุณไปไหว้ศาลเจ้าพ่อเสือเสาชิงช้า ภายใน 1 เดือนจะดีขึ้น

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 เมษายน 2016
  4. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

จะพยายามทำให้ดีที่สุดนะค่ะ เรื่องซื้อพระพุทธรูปกะเรื่องไหว้เจ้าที่ไม่ค่อยเท่า ส่วนเรื่องอื่นๆออกแนวยากไปหน่อย. แต่จะพยายามทำให้ดีค่ะ. ขอบพระคุณมากๆค่ะ

5. ros

ros เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2011
    ป้าเป็นลูกค้าเก่านะคะ เกิด 3 มิย.2497 ปีมะเมีย วันพฤหัสบดี เวลาประมาณ 8.00-8.30 น ที่ยังไม่ได้ขายเลยค่ะ จะได้ขายเมื่อไหร่คะ ถ้าได้ขายจะนำเงินมาช่วยทำบุญด้วยค่ะเพราะศรัทธาอยู่แล้วขอบคุณค่ะ

6. covermark

ตอบคุณป้า

คุณป้าต้องไหว้แม่พระธรณีนะครับของไหว้มีดังนี้
    1 มะพร้าวออ่น 1 ลูก 2 กล้วยน้ำว้่า 1 หวี 3 พวงมาลัยดอกดาวเรือง 1 พวง
    4 นม 1 กล่อง 5 ธูปสีเขียว 21 ดอก ขอพรต่แม่พระธรณีว่าจะขายบ้านอยู่บ้านเลขที่เท่าไหร่บอกให้ชัดเจนขอไหว้เมื่อไหว้เสร็จเอามาทานได้แต่ตอนลาให้ท่องเสสังมังคลายาจามิไม่เกิน 2 เดือนขายออกครับแต่ต้องไหว้เจ้าที่ที่จะขายบอกขอเปิดทางให้ขายได้และจะนำเงินไปทำบุญโชคดีนะครับคุณป้ามีอะไรไม่เข้าใจโพสมาถามได้นะครับ

7. ros

และป้าถามอีกข้อนะคะถ้าได้เงินมาป้าจะโอนค่าบูชาครูให้นะคะ ขณะที่กำลังรอเงินจากการขายที่สวนนี้ ป้ามีโอกาสจะได้เงินจากลูกชายมาช่วยก่อนไหมคะ เพราะตอนนี้ลูกชายรับงานหลวงทำเสร็จแล้วเพียงแต่รอเขาโอนเงินมาให้เป็นเวลาเดือนกว่าแล้วยังไม่มีวี่แววโทรไปถามการเงินก็บอกว่าพยายามจะเร่งให้ ลูกชายป้าเกิด 31 มค2519 วันเสาร์ ปีเถาะ เวลา 7.15 น เพราะเวลาเดือดร้อนป้าก็จะได้จากลูกชายและลูกสะไภ้เข้ามาช่วยเหลือแต่ตอนนี้มาสดุดพร้อมกันทั้งคู่ ทำให้ใครช่วยใครไม่ได้ ตอบให้ป้าด้วยนะคะ เดี๋ยวได้เงินส่วนไหนมาป้าจะโอนค่าครูไปให้นะคะขอบคุณค่ะ

8. covermark

ตอบคุณป้า

ลูกชายป้าเป็นคนโมโหง่ายแต่หายเร็วแต่เป็นคนตรงนะได้รับแน่นอนส่วนค่าครูไม่สำคัญครับขอให้ลูกค้าพึงพอใจและช่วยให้เขาทั้งหลายพ้นทุกข์ผมก็ดีใจ(ได้บุญด้วย)ขอบคุณป้ามากนะครับถ้ามีเพื่อนแนะนำมาดูดวงกับผมก็ได้นะยินดีตอบให้ทุกท่านไม่ว่าจะโทรมาหรือโพสดูฟรี 1 คำถามยินดีต้อนรับด้วยความเต็มใจ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 เมษายน 2016
  9. ros

ทายนิสัยลูกป้าได้ตรงเผงเลยค่ะ ขอบคุณค่ะไม่เป็นไรค่ะ เดี๋ยวค่าครูจะส่งไปให้นะคะ

10. covermark

ตอบคุณป้า

ถ้าคุณป้ามีปัญหาอะไรโพสมาปรึกษาได้นะครับหรือโทรมาก็ได้นะครับยินดีต้อนรับ

11. covermark

คุณเป็นคนอารมณ์ค่อนข้างร้อนชอบไปจุกจิกกับเขาเป็นคนค่อนข้างอ่อนไหวง่ายดวงเป็นเพื่อนจะดีกว่า

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 เมษายน 2016
  12. rodtourr

rodtourr สมาชิกใหม่

ขอบคุณค่ะ ทายได้แม่นเลยทีเดียว เป็นคนขี้จุกจิก อ่อนไหวง่าย

แล้วเนื้อคู่หรือคนที่เหมาะสมที่จะได้อยู่ดูแลกัน มีลักษณะแบบไหนและจะเข้ามาเมื่อไหร่หรอคะ ??

อนุโทมนาด้วยค่ะ ^^

13. covermark

ตอบคำถาม

ตอนนี้ยังไม่มีคู่แท้ครับ

14. Denap

Denap สมาชิกใหม่

ชื่ออุ๊ค่ะ เกิด 30 ก.ค. 2525 เวลา 11.55 อยากทราบก่อนสิ้นเดือนเม.ย. จะได้รับเงินก้อนใหญ่ไหมค่ะ

15. covermark

ได้ครับคุณโชคดีมีผู้ใหญ่เมตตาการเงิน การงานคุณมีผู้ใหญ่คอยช่วยเหลือ

16. covermark

ท่านที่สนใจการดูดวงเชิญโทรหรือโพสมาได้เลยยินดีต้อนรับทุกท่าน

17. covermark

ท่านที่ต้องการดูลายมือนัดล่วงหน้า 1 วัน

18. leobia

leobia Active Member

สวัสดีครับ อ.ธนภัทร
    ชื่อ ณัฐพงศ์ เกิด 30 สิงหาคม 2526 เวลา 14.50 เชียงใหม่
    รบกวนสอบถามเกี่ยวกับหน้าที่การงานครับ
    ปีนี้จะได้เปลี่ยนงานใหม่มั้ยครับ ถ้าได้เปลี่ยนจะเป็นสายงานเดิม หรือ สายงานใหม่ที่แตกต่างออกไป
    คือปัจจุบันทำงานเป็นวิศวกรเครื่องกลในโรงงานมานานรู้สึกเบื่อหน่าย
    กำลังตัดสินใจระหว่างเปลี่ยนที่ทำงานหรือออกมาทำอาชีพอิสระ
    ตามพื้นดวงเหมาะสมกับอาชีพอะไร ลักษณะงานแบบไหนถึงจะรุ่งครับ
    รู้สึกตอนนี้สับสนกับชีวิตตัวเองครับ ไม่รู้จะหาทางออกยังไงดีครับ
    รบกวนขอคำแนะนำจากอาจารย์ด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

19. covermark

ตอบคำถาม

ดวงคุณเกิดราศีพิจิก ดาวอาทิตย์เป็นตนุเศษเกิดสมโณฤกษ์คุณค่อนข้างใจร้อน
    อาชีพที่เหมาะสมควรเป็นอาชีพอิสระถ้ามีทุนอยากให้คุณเปิดร้านสังฆภัณท์หรือขายนำดื่มเช่นกระแฟสดเพราะดวงคุณเป็นลูกน้องใครไม่นานชีวิตคุณชอบทำบุญไหว้พระชอบอยู่อย่างสันโดษหรืออีกอาชีพที่จะฝากไว้คืออาชีพหมอดู

20. covermark

ตอบคำถาม

ดวงคุณเกิดราศีพิจิก ดาวอาทิตย์เป็นตนุเศษเกิดสมโณฤกษ์
    คุณค่อนข้างใจร้อน
    อาชีพที่เหมาะสมควรเป็นอาชีพอิสระถ้ามีทุนอยากให้คุณเปิดร้านสังฆภัณท์หรือขายนำดื่มเช่นกระแฟสดเพราะดวงคุณเป็นลูกน้องใครไม่นานชีวิตคุณชอบทำบุญไหว้พระชอบอยู่อย่างสันโดษหรืออีกอาชีพที่จะฝากไว้คืออาชีพหมอดู