โป่งข่ามอัญมณีศักดิ์สิทธิ์จากพระแม่ธรณี(คัดคุณภาพทุกชิ้น)สรุปรายการหน้า75

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย หมูเล็ก, 1 มีนาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หมูเล็ก

หมูเล็ก เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2008

รับทราบการจองครับ ในที่สุดเจ้าของก็มารับไป ช่วยดูแลให้ด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับrabbit_heart

2. ฝันนิมิต

ฝันนิมิต เป็นที่รู้จักกันดี

...งืกๆ...

T^T

...อดใจไม่ไหว จะอดใจรอไปไทยไหว
    ม่ะหว่า...

3. หยกแดง

หยกแดง เป็นที่รู้จักกันดี

แก้วนางขวัญมาแรงแซงโค้งจริงๆเลย :cool:

วงนี้ก็ง้ามงามค่ะ ดีใจกับผู้ที่ได้เป็นเจ้าของด้วยค่ะ

4. ฝันนิมิต

..สวัสดีค่ะพี่หยกคนสวย..
    มาแอบทัก คริ คริ

5. m@c

m@c เป็นที่รู้จักกันดี

เวลามาทันก็ไม่ชอบ เวลาของที่ชอบมาก็ไม่ทัน
    อนิจจัง ๆ

6. bug_load

bug_load เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2010
    พี่เมย์อยากได้อะไร กระซิบบอก bug_load ได้นะคะ เดี๋ยวจองไว้ให้ค่ะ :cool:

7. ใจหม่น

ใจหม่น เป็นที่รู้จักกันดี

[​IMG] ตัวเรือนสวยมากๆ มีอีกมั้ยเอ่ย

................................
    อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ร่มบุญ [​IMG]
    รายการที่ 90 มีกี่ชุดจ๊ะ..คุณหมูเล็ก

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    ขอโทษที่ตอบช้าครับ พี่ มัวแต่ไล่ตามแก้บัญชีอยู่ครับ

มีชุดเดียว ครับถ้าต้องการบัญชามาได้เลยครับ :cool:<!-- google_ad_section_end -->

ไม่เป็นไรจ้ะ..รอได้..ขอน้ำงามๆมาทำสร้อยข้อมือซักเส้นเน้อ...

.............................
    T^T

...อดใจไม่ไหว จะอดใจรอไปไทยไหว
    ม่ะหว่า...<!-- google_ad_section_end -->

เอ...น้องเกษา แอบมาดูบ่อยขึ้น จะห้ามใจอยู่มั้ยหนอ...
    ...ท่านนาคา อย่าเข้มงวดนักเลยจ้ะ อนุญาตให้น้องหน่อยนะ
    น้องเกษา..จะได้กลับเมืองไทยทันสงกรานต์นี้รึเปล่าจ๊ะ

..................

น้องหยกแดง..เตรียมพร้อมกลับมาเล่นน้ำสงกรานต์ รึยังเอ่ย

ตัวพี่อาจต้องภาระกิจรับรองแขกต่างเมืองช่วงสงกรานต์..แย่จัง..

...................

ป้อหมู...ใจเย็นๆๆๆๆๆๆๆ...นะจ๊ะ
    เอื้ออาทร..ถนอมน้ำใจ...
    เท่านี้..นางแก้ว ก็ถวายชีวี แล้ว
    แฮะ..แฮะ..มาแทนคุณนาคาชั่วคราว

8. pu4755

pu4755 เป็นที่รู้จักกันดี

12 สิงหาคม 2009

(good)(good)(good)

9. m@c

m@c เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะน้องรี
    มันยากค่ะ เราต้องเห็นก่อน ถึงจะบอกได้ว่าชอบหรือไม่

10. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

รายการที่ 92 อยากได้มากค่ะ แต่ไม่ชอบแหวนทองเหลืองค่ะ ชอบแต่แหวนเงินค่ะ ถ้ามีรุ่นนี้อีกกระซิบบอกหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

11. ขม

ขม เป็นที่รู้จักกันดี

16 กุมภาพันธ์ 2010
    ไม่ได้แวะมานานของสวยๆ ถูกสอยไปหมดเลย ยังรอรายการต่อไปอยู่นะครับคุณหมูเล็ก

12. นาคา

นาคา เป็นที่รู้จักกันดี

โมทนา และ ขอบคุณ ครับ คุณนัท1663 ใด้รับ ของมงคล เมื่อเช้านี้ พอดี วันเสาร์
    ใว้ เย็นๆ ค่ำๆ ขึ้นหน้า 34 จะโพสส์ สิ่งมงคลให้ชมอีกครับ...ติดต่อ พ่อหมูเล็กใด้ หุหุ

13. ฝันนิมิต

..พี่ร่มบุญคร่า..
    สงสัยนู๋กินแห้วกระป๋องค่ะ

:z4

T^T

ไปไม่ทันสงกรานณ์
    อาการแห้วเลยมาเยือน
    ไม่ไดเล่นน้ามมมม
    อยากไปภูเก็ต
    เพราอยู่บ้านนอก
    ยางม่ะเคยไป
    หง่าๆ..อยากกลับบ้าน..T^T

;9k

14. ฝันนิมิต

ต๊ะเอ้............

:VO

พี่นาคา

15. นาคา

นาคา เป็นที่รู้จักกันดี

<TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 3148753" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>เกษา</TD><TD class=alt1>ต๊ะเอ้............

:VO

พี่นาคา

หวัดดี จ้าน้องสาว
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

เนื่องจาก พระขรรค์เหล็กน้ำพี้ ขนาดปากกาพกพา (พระขรรค์ปากกาน้ำพี้ ) ใด้เข้าพิธี หลายวาระ ทั้งการรับยันต์เกราะเพชร , หลวงปู่สุภา ท่านเมตตา อธิฐานจิต เดี่ยว ซึ่งต่อมา ผม ให้ น้องสาว ที่กทม., น้องชาย ที่ คุระบุรี พังงา ใว้ติดตัว ในการเดินทาง ในสถานที่ต่างๆ เพื่อการป้องกันไสยเวทย์ ฯลฯ..

เมื่อน้องชายไปหาเพื่อนมุสลิม ที่กระบี่ บังติดใจ ต้องตา เพราะ บังคนนี้ สามารถสื่อทางจิตใด้ ( มีคนธรรณ์ ให้เข้าไปหา ไข่ในหิน บนยอดเขา ที่ความสูงประมาณ เกือบ 200 เมตร ต้องมุดเลื้อย เข้าไปในช่อง ขนาด เลื้อยแบบงู ใด้ จึงไปโผล่ ในห้องโถง อีกห้อง ) จึงถามที่มา ที่ไป...

เมื่อ ผม นาคา ใด้เยือน ร่วมเดินทาง ขึ้นถ้ำด้วยกัน บังยังสอบถาม ในกระเป๋าสพาย ของนาคา เพราะ บังบอกว่า

มีแสง สว่าง ออกมา จากกระเป๋า....ฯลฯ / คืนนั้น ต้องพักผ่อน ในบ้านแม่ (มะ )ของบัง ....ก่อนผมกลับ บังขอดู ภายในกระเป๋า... จึงถึงบางอ้อ ว่ามีสิ่งใด
    พระขรรค์เหล็กน้ำพี้ ปากกา ,พระขรรค์น้ำพี้ ขนาด 5.5 นิ้ว
    ซึ่งพระขรรค์ 5.5 นิ้ว ครูบาน้อย ท่านเมตตาอธิฐานจิต ให้ ล่าสุดเมื่อ ปลายเดือน กุมภา หลังจาก แสวงบุญ ทริปถ้ำวัวแดง ,วัดปราสาทดิน
    ครูบาน้อย ท่านกล่าวว่า...

ดาบสลีกันไชย..(สลีศรีกันไชย)...

*** เจ้าของกระทู้ ****ติดภาระกิจ ไม่มา up ข้อมูล ***

http://palungjit.org/threads/กลุ่มป...สวงบุญ-กลุ่ม-ภูเก็ต-พังงา-หน้า5.124284/page-6

ไฟล์ที่แนบมา:

16. Trickery

Trickery เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2009
    แล้วคุณนาคา มีให้ร่วมบูชาด้วยเปล่าคะ
    เห็นแล้ว ถูกตา ต้องใจ เป็นอย่างมาก ^_^

17. หมูเล็ก

หมูเล็ก เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2008
    กลับมาแล้วคร้าบ ธุระเหนื่อยมาก ขอเวลาอาบน้ำทานข้าว (มื้อกลางวันนะเนี่ย)ก่อนนะครับ

พี่นาคาครับ พระขรรค์ปากกา เนี่ยขอน้องๆแบ่งบูชาบ้างได้ไหมครับ พกพาสะดวกดี

แถมครูบาอาจารย์ก็เมตตาให้หลายวาระ จะได้เอาไว้ ป้องกันตัวครับ:cool:

18. หยกแดง

หยกแดง เป็นที่รู้จักกันดี

สวสัดีจ้าพ่อหมูเล็กแม่หมูน้อย
    อาบน้ำเสร็จยังรีบมาเปิดร้านเร็วๆ ฮิๆ

สวัสดีท่านพี่นาคาเจ้าค่ะ พระขรรค์จิ๋วงามแต๋ น่าพกพามากๆ ขอน้องเล่มนะ 5555++++ ง่ายๆเลย.....

และสวัสดีเจ้าค่ะพี่สาวคนจ๋วย น้องจะเดินทางวันอังคารนี้แล้วนะเจ้าคะ จะไปเล่นสงกรานต์ ชะเอิงเอยยยย

และสวัสดีจ้าคุณน้องเกษาคนสวยเช่นกัน มาทักช้าไปหน่อยอย่าว่ากันนะจ๊ะ รีบตีตั๋วกลับมาเล่นสงกรานต์กันเร็วๆ

19. Trickery

Trickery เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2009
    ลูกหมาคุณหยกแดงนี่ ท่าทางจะหิวข้าว จนหลับแหง ๆ ^_^

20. nut1663

nut1663 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจอง 1 เล่ม ครับ แฮ่....

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 เมษายน 2010
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้