แจกแผ่นยันต์หนุนดวงชะตาฟรี

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย เด็กไร้เดียงสา, 5 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. โดเร่

โดเร่ เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยคับ คุณเด็กไร้เดียงสา
    60/91 หมู่ที่9 ถ.บางนา กม.7 แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กทม.10250

ขอบคุณมากคับ ไว้มีโอกาสจะขอรบกวนโทรไปคุยด้วยน่ะคับ

2. เด็กไร้เดียงสา

เด็กไร้เดียงสา เป็นที่รู้จักกันดี

ก็ดีอยู่แล้วนี่ครับคุณพลังดีในตัวบ้านนะครับ ไปเอาคาถาอะไรมาท่องละมีพวกคนธรรณ์เต็มไปหมดเลยบริเวณบ้านแถมมีพลังท่านพ่อจตุโลกบาลทั้งสี่คุ้มครองด้วยดีอยู่แล้วนี่ครับ

3. กริด99

กริด99 เป็นที่รู้จักกันดี

1 พฤศจิกายน 2007
    อ.ตอบให้ผมด้วยครับ ขอบคุณครับ

4. เด็กไร้เดียงสา

เด็กไร้เดียงสา เป็นที่รู้จักกันดี

ดีอยู่แล้วครับพลังคุณพระมีภูมิเทวดาแรงมากครับ มีวาสนาเป็นหัวหน้าคนหรือผู้บริหารเลยนะครับสำหรับผู้ที่อยู่ในบ้านหลังนี้แต่ถ้าเป็นผู้หญิงจะเหน็ดเหนื่อยหน่อยใจร้อนหน่อยนะครับ แต่ผู้ชายมีมนุษย์สัมพันธ์ที่ดีครับเข้ากับคนง่ายอันนี้ผมหมายถึงผู้อยู่อาศัยนะครับ

5. donjudo077

donjudo077 เป็นที่รู้จักกันดี

อ.เก่งจังเลยครับ เป็นคนบ้านเดียวกับผมอีก คนนครนายกเก่งจริงๆ เหอๆๆ
    ไว้วันหลังกลับไปบ้านสงสัยต้องแวะไปเยี่ยมอาจารย์พร้อมของฝากจากทางล้านนาแล้วครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 พฤศจิกายน 2008
  6. เด็กไร้เดียงสา

ผมไม่ได้เก่งอะไรหรอกครับคุณนะเก่งกว่าผมเสียอีกได้อยู่กลับครูบาอาจารย์ที่มีวิชาดีพลังจิตรุนแรงมากผมยังอิจฉาคุณเลยนะถ้าผมอยู่ใกล้ท่านเหมือนคุณคงจะดีคุณเรียนรู้ทางนี้มาเยอะแล้วแต่คุณปิดตัวเงียบแบบเสือซุ่มไม่นึกเลยว่าเด็กนครนายกมีดีเหมือนกันนะเนี่ยแจ๋วจริงๆ อย่างไรผมรอของฝากอยู่นะครับใจจริงอยากจะได้ไวๆเพราะกิเลสมันเยอะ มีวิชาอะไรดีบอกกันบ้างซิครับถือว่าแลกเปลี่ยนความรู้กันนะ ของฝากอย่างอื่นนะผมรับนะแต่เด็กๆสาวไม่ต้องนะผมมีเยอะแล้ว 5555 นานๆทีจะได้คุยกับคนบ้านเดียวกันแต่ไปอยู่ไกล สงสัยจะได้เป็นบ่าวแถวเมืองเหนือซะละมั้ง

7. utra_

utra_ เป็นที่รู้จักกันดี

เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับ สำหรับคุณ โจ

8. อินเดียร็อก

อินเดียร็อก เป็นที่รู้จักกันดี

9 พฤศจิกายน 2007
    โมทนาบุญด้วยนะครับ

ผมแจ้งชื่อ ที่อยู่ ไปทาง PM แล้วนะครับ

9. pismai

pismai เป็นที่รู้จักกันดี

1. ช่วยดูที่บ้านเลขที่ 282 หมู่ 1 ต.สูงเนิน อ.สูงเนิน จ.นครราชสีมา
    ให้ด้วยค่ะว่าเป็นอย่างไรบ้าง คะ พระภูมิ เจ้าที่ท่านเป็นอย่างไรเคยโทร.พูดคุยกันแล้วแต่ไม่ได้พูดถึงเรื่องนี้เลย
    2. แล้วอยากขายที่ดิน ตอนนี้ จะต้องทำแผ่นยันต์ปลดหนี้ไหมคะ

10. เด็กไร้เดียงสา

บ้านดูยุ่งวุ่นวายหน่อยนะครับมีปัญหาของแต่ละคนไม่จบครับหาความสงบค่อนข้างยากหน่อยนะครับอย่าไปคิดมากเลยนะครับหมั่นทำบุญทำทานอย่างที่ทำอยู่ในตอนนี้ไปเรื่อยๆครับเดี๋ยวดีขึ้นเองครับ
    ส่วนในเรื่องการขายที่ถ้าจะขายจริงๆผมจะลองดูให้นะครับว่ามีโอกาสที่จะขายได้หรือไม่ช่วยแจ้งรายละเอียดให้ผมทราบด้วยครับ
    ถ้าผมดูแล้วมีโอกาสที่จะขายได้นะครับผมจะจารตะกรุดให้เอาไปฝังบริเวณที่จะขายให้ และจะบอกวิธีเบิกแม่พระธรณีภูมิเจ้าที่ให้ด้วยครับ

11. พระดาบสน้อย

พระดาบสน้อย เป็นที่รู้จักกันดี

โมทนานะคับ
    ---------------------------------------
    ขอเชิญร่วมเป็นเจ้าภาพแจกของถิ่นทุรกันและผู้ประสบภัยหนาวภาคเหนือ
    http://palungjit.org/showthread.php?t=158903

12. เด็กไร้เดียงสา

กราบนมัสการครับพระคุณเจ้า

13. loveg

loveg เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2006
    แสดงว่าไม่ถึงกับต้องย้ายที่อยู่ แต่สามารถปรับแก้ได้ใช่ไหมครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 พฤศจิกายน 2008
  14. เด็กไร้เดียงสา

ครับไม่ต้องย้ายไม่ต้องทุบไม่ต้องปลูกใหม่เหมือนที่เขาว่ากันหรอกครับทุกอย่างแก้ไขได้ครับสำคัญที่สุดคือกรรมดีของตัวเราเองครับว่ามีมากน้อยแค่ไหนเท่านั้นครับเรื่องที่อยู่อาศัยมีผลบ้างเหมือนกันครับแต่ไม่มากครับผมแก้ไขได้ทั้งนั้นครับ

15. ปริยาภัทร

ปริยาภัทร เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2008
    ขอรับแผ่นยันต์ปลดหนี้ด้วยนะคะอาจารย์ แล้วประมาณต้นเดือนหน้าจะส่งซองไปนะคะ
    รบกวนอาจารย์ช่วยดูที่บ้านให้ด้วยนะคะ..
    บ้านเลขที่380/2-3 หมู่9 ถ.ประชาอุทิศ แขวง-เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพฯ
    ขอขอบคุณอาจารย์มากๆค่ะ..
    ;aa12;aa13

16. loveg

loveg เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2006
    งั้นผมขอจองรับแผ่นยันต์ปลดหนี้พร้อมขอรับวิธีแก้ไขด้วยนะครับ ต้องทำอะไร ที่ไหน เมื่อไร อย่างไร รบกวนด้วยครับ
    ช่วงนี้มีปัญหาคือสร้างวัดไม่สำเร็จเสียทีครับ เป็นวัดเก่าโบราณ คือวัดดงดีปลีย์ จ.สุโขทัย ต้องทำต้องแก้อย่างไร (เอาเรื่องนี้ก่อนเรื่องส่วนตัวก็ได้ครับ ผมจะไปทอดผ้าป่าเดือนหน้าที่วัดนี้ เผื่อจะได้ไปบอกป้าที่ดูแลการสร้างด้วย)

17. pismai

pismai เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องแจ้งรายละเอียดอะไรบ้างค่ะ

18. เด็กไร้เดียงสา

ถามนิดนึงนะครับที่วัดมีเจดีย์เก่าแก่อยู่บ้างหรือไม่ครับถ้ามีให้คุณไปทำพิธีเปิดภูมิเทวดาขอให้ท่านช่วยสงเคราะห์นะครับ ตามที่ผมดูวัดนี้เป็นวัดร้างมานานครับและมีการทำพิธีโดยการเอาของบางอย่างไปฝังไว้เพื่อทำลายหัวใจธาตูกรณีทั้ง4 ไว้ครับไม่ทราบว่ามีปัญหาทางด้านใดกันมาก่อนนะครับสำหรับสถานที่นี้ต้องเปิดภูมิเจ้าที่เทวดาพระภมูวัดครับจะทำให้ก่อสร้างได้รวดเร็ว

19. เด็กไร้เดียงสา

ชื่อเจ้าของที่จะขายคือใครครับและตอนนี้อายุเท่าไหร่ครับเนื้อที่กี่งานกี่ไร่ครับอยู่แถวไหนครับ

20. เด็กไร้เดียงสา

บ้านนี้บางครั้งดูเหมือนมีเรื่องวุ่นวายเรื่องที่ต้องรีบร้อนทำอยู่ตลอดเวลาเรื่องที่มาไม่ได้นัดหมายหรือสามารถคาดการณ์ล่วงหน้าได้ คนในบ้านมักทำตัวลึกลับครับชอบเก็บตัวอยู่ในโลกของตัวเองมากมีโลกของส่วนตัวมากครับ แต่คนในบ้านน่ารัดดีครับมีเสน่ห์ดี
    ได้ครับจองไว้ก่อนได้สำหรับยันต์ปลดหนี้ จะได้รับก้วันที่ 9 มกราคม 52 นะครับ กินข้าวตอนเช้าบ้างนะอย่าปล่อยให้ท้องว่าง เดี๋ยวโรคกระเพาะจะมาเยือนแล้วก็โรคทางเดินปัสสาวะด้วยนะ ( อันนี้แถมให้ครับ) 5555

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้