แจกแผ่นยันต์หนุนดวงชะตาฟรี

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย เด็กไร้เดียงสา, 5 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เด็กไร้เดียงสา

เด็กไร้เดียงสา เป็นที่รู้จักกันดี

ของคุณไม่ต้องดูหรอกครับพลังครูบาอาจารย์เต็มบ้านไปหมดแล้วครับมีดีที่บ้านเต็มเลยละคุณเป็นศิษย์มีครูอยู่แล้วทำดีเรื่อยไปเดินทางธรรมอยู่ขณะนี้มาถูกทางแล้วครับ หลวงปู่หลวงพ่อครูอาจารย์ท่านช่วยดีๆๆๆๆๆๆๆครับขอโมทนา

2. newcomer

newcomer เป็นที่รู้จักกันดี

เรียน ท่าน อ.คนวัด

ท่านช่วยดูให้ บ้านของผมด้วย ครับ ขอบคุณ ครับ

ชาญสิทธิ์ ขจายศรสิทธิ์
    ที่อยู่ 33 ถนนบูรพา แขวงวังบูรพาภิรมย์
    เขตพระนคร กทม 10200

3. อัสดงส์

อัสดงส์ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับพี่ ทําให้มีกําลังใจขึ้นเยอะอย่างน้อยก็รู้ว่าเดินถูกทาง สิ่งที่พี่ผมก็ขออนุโมทนาด้วยครับ

4. Liverpat

Liverpat เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2008
    รบกวนช่วยดูให้ผมด้วยนะครับ

316/3 ซ.นาทอง แขวงดินแดง เขตดินแดง กทม ครับ

5. เด็กไร้เดียงสา

เด็กไร้เดียงสา เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับขออนุโมทนาบุญกับการทำดีของคุณด้วยนะครับ หลวงพ่อเมตตาช่วยเราเราก็ต้องคอยช่วยท่านเป็นศิษย์ที่ดีของท่านแค่นี้ก็สุขใจแล้วครับ
    ผมไม่สามารถที่จะดูให้ได้หมดทุกคนนะครับแล้วแต่สัมผัสของจิตที่ตอบมาเท่านั้นถ้าจิตไม่บอกก็ตอบไม่ได้ครับ ต้องขออภัยด้วยครับ กิเลสผมมันมีเยอะกลัวเป็นอุปาทานมากกว่าความจริงครับ มันมีขึ้นมีลงเหมือนยานอวกาศครับ เอาเป็นว่าถ้าจิตผมอยากบอกให้รู้ผมจะตอบให้นะครับสำหรับทุกท่านที่ถามมา

6. เด็กไร้เดียงสา

ตอบสั้นๆนะบ้านคนมีตังค์แต่ร้อนไปหน่อยนะเชื่อมั่นในตัวเองมากไปลดลงหน่อยจะครับแต่ดีอยู่แล้ว

7. bn_tee

bn_tee Active Member

ยังขอแผ่นหนุนดวงทันไหมครับ ถ้าทันผทจะส่งรายละเอียดตามกติกาครับ
    รบกวนอาจารย์ช่วยดูให้ผมด้วยครับ
    184/3 ซ.เพชรพลอย ถ.สี่พระยา อ.บางรัก กทม 10500
    อันนี้บ้านใหม่ครับ 99/136 หมู่บ้านจิรทิพย์ ถ.ออเงิน ต.คลองถนน อ.สายไหม กทม

8. เด็กไร้เดียงสา

แผ่นยันต์หนุนดวงรับได้ถึงวันที่ 15 ธันวาคม 51 ครับอย่างไรส่งชองขอมาครับ บ้านดีอยู่แล้วทั้งสองหลังครับกลางๆ ดีครึ่งเสียครึ่งครับเวลาได้อย่างนึงมามักมีเรื่องเสียบางอย่างแทนไปเป็นอย่างนี้แหละคุณเคยสังเกตุไหมครับมันได้อะไรแบครึ่งๆกลางๆครับไม่เต็มเม็ดเต็มหน่วยซักเท่าไหร่

9. สุคะตะถะ

สุคะตะถะ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับ แล้วจะส่งซองไปให้นะครับ

วิธีปรับชะตาบ้านนั้นทำอย่างไรหรือครับ ไม่ทราบจริงๆ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

10. bn_tee

bn_tee Active Member

ขอบคุณอาจารย์ครับ ถ้าดีครึ่งเสียครึ่งมีวิธีแก้ไหมครับ แล้วเป็นทั้ง 2 หลังเลยหรือครับ

11. เด็กไร้เดียงสา

เป็นแค่หลังแรกครับ จริงแล้วภูมิบ้านดีอยู่แล้วครับไม่มีอะไรเสียหายมากหรอกครับหมั่นทำบุญสร้างกุศลไปเรื่อยๆจะดีเองครับ

12. kpn

kpn เป็นที่รู้จักกันดี

ขออณุญาติรบกวนอาจารย์ดูบ้านให้หน่อยครับว่าเป็นอย่าไรบ้างถ้ามีปัญหาควรจะแก้อย่างไร แต่ถ้าดีอยู่แล้วควรเสริมอะไร PMก็ได้ครับแล้วแต่อาจารย์สดวกขอบพระคุณมากครับ
    ปรากรม์ ปรีชารักษ์
    60/124 ม.18 ถ.ลำลูกกา ต.คูคต อ.ลำลูกา จ.ปทุมธานี

13. เด็กไร้เดียงสา

บ้านดูออกร้อนๆนิดนึงนะครับแต่โดยภาพรวมดีครับ ควรตกแต่งให้เป็นธรรมชาติมากที่สุดครับมีต้นไม้มีสัตว์เลี้ยงงดงามจะเสริมพลังบ้านได้ดีครับแต่มีการเปลี่ยนแปลงบ่อยๆนะครับไม่ค่อยคงที่ซักเท่าไหร่นะเอาแน่เอานอนไม่ได้ครับ

14. loveg

loveg เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2006
    แล้วชะตาบ้านผมเป็นอย่างไรบ้างครับ ต้องปรับตรงไหนบ้าง
    ขอความกรุณา อ.คนวัด ด้วยครับ

กรชาล เขียวหวาน
    20 พึ่งมี26 สุขุมวิท93 บางจาก พระโขนง กทม

15. Numsai

Numsai เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2007
    ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ สาธุ

น้ำใส

16. เด็กไร้เดียงสา

ทุกท่านที่สั่งจองยันต์ปลดหนี้ผมได้หนุนชะตาบ้านไว้ด้วยแล้วครับแต่การปรับชะตาบ้านนั้นมีเคล็ดลับและขั้นตอนหลายวิธีครับถ้าบ้านไหนอยู่แล้วรู้สึกอึดอัดขอให้ท่านมั่นทำบุญแล้วส่งให้ภูมิเทวดาในสถานที่นั้นบ่อยๆอะไรๆจะดีขึ้นครับ ใช้พลังบุญค่อยทำให้ดีเดี๋ยวดีเองครับ

17. เด็กไร้เดียงสา

การใช้ชีวิตอยู่ในบ้านหลังนี้มักจะเจอปัญหาที่แก้ไขไม่ตกเรื้องรังครับบางทีปัญหาเหมือนดินพอกหางหมูเลยนะครับจะถูกแรงกดดันทำให้คิดมากเครียดและทำอะไรมักไม่ค่อยพบกับความสำเร็จเท่าไหร่ครับ แต่โดยภาพรวมก็ถือว่าใช้ได้นะครับ ในเรื่องของบ้านที่อยู่อาศัยเป็นส่วนประกอบอย่างนึงของชีวิตครับแต่ไม่มากที่สำคัญที่สุดคือต้นทุนบุญกุศลของแต่ละคนมากกว่านะครับอย่าไปวิตกกังวลอะไรมากครับถ้าบางที่ผมเห็นไม่ดีผมจะบอกให้แก้ไขครับแต่บางที่ผมเห็นว่าดีแล้วผมจะไม่บอกอะไรครับเน้นต้นทุนบุญกุศลในตัวเองมากว่าครับ

18. pe16009

pe16009 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอดูที่บ้านให้ด้วยครับ 16/152 ถ.บรมไตรโลกนารถ อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000

19. เด็กไร้เดียงสา

ดีอยู่แล้วครับเป็นอะไรแบบกลางๆครับที่บ้านคุณมีพลังคุณพระอยู่มากครับและที่สำคัญที่สุดมีพลังของวีรกษัตริย์วีรสตรีไทยทุกๆพระองค์อยู่ด้วยครับควรมีพระบรมฉายาทิสลักษณ์ตั้งบูชาไว้จะดีมากครับ

20. กริด99

กริด99 เป็นที่รู้จักกันดี

1 พฤศจิกายน 2007
    ขอให้อาจารย์ช่วยดูให้ด้วยครับ
    59 หมู่2 ซ.คราประยูร ถ.ทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก เขตทวีวัฒนา กทม. 10170
    ขอบคุณมากครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้