แจกเหรียญทำน้ำมนต์หลวงปู่ศรี มหาวีโรวัดป่ากุงรุ่น3 เพื่อป้องกันภัยภิบัติ!!!

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย mature_na, 4 กันยายน 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Chabaprai

Chabaprai สมาชิก

13 กันยายน 2010
    สวัสดีค่ะ ดิฉัน ชบาไพร
    ขอลงชื่อรับเหรียญทำน้ำมนต์ หลวงปู่ศรี ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

2. Puthapower

Puthapower เป็นที่รู้จักกันดี

23 พฤษภาคม 2009
    ได้รับพระแล้ว

ได้รับพระและพระธาตุแล้วครับ ขออนุโมทนากับคุณกอล์ฟและคณะผู้ดำเนินการทุกท่าน

3. nutsa

nutsa เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับเหรียญ กับพระธาตุ แล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ

4. domeokung

domeokung เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ผมได้รับเหรียญทำน้ำมนต์และพระธาตุข้าวบิณฑ์ ๑ ชุด แล้วครับ...ประทับใจมากๆ
    ขอบคุณมากมายครับ

และขออนุโมทนากับคุณกอล์ฟและคณะผู้ดำเนินการทุกท่านที่มีความกรุณาเอื้อเฝ้อสิ่งอันเป็นมหามงคลยิ่งขอรับกระผม ขอให้พระคุ้มครองครับ

5. ค๊อด

ค๊อด Active Member

ได้รับพระหลวงปู่และพระธาตุเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

6. yurirun

yurirun เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    (จากกระทู้เก่าที่ลงชื่อไว้) ได้รับเหรียญทำน้ำมนต์และพระธาตุข้าวบิณฑ์แล้วนะครับ
    ขออนุโมทนาบุญและขอบคุณมากครับ

7. Ampolna

Ampolna สมาชิก

14 กันยายน 2010
    ขอรับเหรียญทำน้ำมนต์ครับ

กระผมขอรับเหรียญทำน้ำมนต์หลวงปู่ศรีด้วยครับ

ขอขอบคุณและขออนุโมทนาครับ
    อำพล

8. P.S._FabriNET

P.S._FabriNET เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับเหรียญทำน้ำมนต์ พระธาตุข้าวฯ และของแถมที่จัดมาให้แล้วครับ เกินความคาดหมายจริงๆ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ ขอบุญบารมีจากสิ่งที่ท่านได้กระทำในคราวครั้งนี้ โปรดได้อำนวยพรให้ท่านได้สุขสมหวังทุกประการทุกเพลาและราตรีครับ อนุโมทานาครับ

9. skmsaran9

skmsaran9 Active Member

ได้รับเรียญแล้วครับ ดูเข้มคลังศักดิ์สิทธิ์มากครับ
    ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
    เดือน พ.ย. จะเดินทางไปกราบหลวงปู่ครับ

10. t_krachang

t_krachang Active Member

24 มิถุนายน 2008
    ขอรับ 1 ชุดค่ะแล้วจะส่งซองให้นะค่ะ
    พรทิพย์ ชะนะพาห์ 7/1 ม.3 ต.บ่อวิน อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี 20230
    ขออนุโมทนาบุญค่ะ

11. tarn tawan

tarn tawan เป็นที่รู้จักกันดี

9 มิถุนายน 2010
    ได้รับพระหลวงปู่และพระธาตุเรียบร้อยแล้วค่ะรู้สึกยินดีอย่างบอกไม่ถูกเลย ขออนุโมทนาบุญค่ะ ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์ได้โปรดคุ้มครองให้เจอแต่สิ่งดีๆค่ะ:d:d

12. surasakd

surasakd ใต้รอยบาทหลวงปู่กวย ชุตินฺธโร

26 มิถุนายน 2009
    ได้รับเหรียญทำน้ำมนต์ฯ แล้วครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

13. fapatan

fapatan เป็นที่รู้จักกันดี

แสดงความคิดเห็นครับ

ผมได้อ่านกระทู้ที่ห้องแจกฟรี
    มีกระทู้นึงที่เค้าแจกซอง+แสตมป์ให้กับผู้ที่อยากแจกของให้ผู้อื่น
    คุณน่าจะลองไปโพสขอรับซอง+แสตมป์ดูนะครับ เพราะว่าคงมีอีก
    หลายคนที่อยากได้เหรียญแต่ไม่มีทุนทรัพย์ หรืออาจเคยโดนหลอก
    ให้ส่งซองไปแล้วหายต๋อม คนเหล่านี้จะได้โพสชื่อรับของแจกโดย
    ไม่ต้องกลัวว่าจะโดนหลอก ผมว่าน่าจะเป็นการดีนะครับ ได้บุญทั้งคนแจกเหรียญและแจกซอง

14. malangpor_999

malangpor_999 เป็นที่รู้จักกันดี

12 กุมภาพันธ์ 2009

ส่งถุงซิปและซองเปล่าติดแสตมป์ ไปให้แล้วนะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

15. pradisth

pradisth เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระธาตุและเหรียญหลวงปู่แล้วครับ

16. gim

gim เป็นที่รู้จักกันดี

ผมได้รับเหรียญทำน้ำมนต์และพระธาตุข้าวบิณฑ์ แล้วครับ
    ขอบคุณมากครับ

17. pinecoconut

pinecoconut เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับเหรียญทำน้ำมนตื 1 เหรียญครับ
    สันติ อาจสาลี 107/174 ม.3 ถ. บ้านกล้วย-ไทรน้อย
    ต.พิมลราช อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี (11110)
    แล้วจะส่งถุงซิป+ซองติดแสตมป์ไปให้ครับ
    ขอบพระคุณอย่างสูง

18. t_krachang

t_krachang Active Member

24 มิถุนายน 2008
    ส่งซองให้แล้วค่ะวันนี้

19. tonnaa

tonnaa Active Member

14 มิถุนายน 2010
    (จากกระทู้เก่าที่ลงชื่อไว้) ได้รับเหรียญทำน้ำมนต์และพระธาตุข้าวบิณฑ์แล้วนะครับ
    ขออนุโมทนาบุญและขอบคุณมากครับ

20. พลอยรุ้ง

พลอยรุ้ง เป็นที่รู้จักกันดี

มาลงชื่อไว้ในกระทู้แล้วค่ะ แต่หาชื่อตัวเองไม่เจอ ขอรับเหรียญ 1 ชุดนะคะ ได้ส่งซอง+ถุงซิปให้แล้ว วันนี้เองค่ะ
    กฤษณี คชสาร 73/2 หมู่บ้านเสริมไทยธานี ถ.นครสวรรค์ ต.ตลาด อ.เมือง จ.มหาสารคาม 44000
    ขอบคุณมากค่ะ และอนุโมทนากับผู้แจกเพื่อช่วยเหลือผู้อื่นด้วยค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้