แจกเกศาพ่อแม่ครูอาจารย์

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย เทียน, 28 กรกฎาคม 2013.

1. Pimniyom

Pimniyom Active Member

ขออนุโมทนา ด้วยครับ

สาธุ ขอให้ท่านเจริญทั้งทางโลกและทางธรรมนะครับ

2. keey8

keey8 เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2011
    น่าเสียดายจัง มาไม่ทันครับ ยินดีกับผู้ที่ได้รับเกศาครูบาอาจารย์ทุกท่านครับ ขอให้ตั้งใจปฎิบัติธรรมตามแนวทางครูอาจารย์ที่ท่านนับถือครับ อนุโมทนา สาธุ

3. Pimniyom

Pimniyom Active Member

ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

ได้รับ เกศา ลต.บุญหนาและ ลป.บุญเพ็ง และ สมเด้จพระจักรพรรดิ 2 องค์ +รูป ลป.ท่อน เรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณครับ

ขอให้ท่านเจริญทั้งทางโลกและทางธรรมนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 สิงหาคม 2013
  4. solopao

solopao เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

วันนี้ ผมได้ไปรับซองที่ไปรษณีย์แล้วครับ
    แต่ยังไม่ได้เปิดซองพลาสติกดูเลย

ขอบพระคุณคุณ Napadol มาก ๆ เลยนะครับ
    ขอให้เจริญ ๆ ทั้งในทางโลก ทางธรรม พบเจอแต่สิ่งดีงาม
    สรรพมงคล ตราบจนถึงพระนิพพานครับ

อนุโมทนาบุญด้วยครับ ^__^