แจกฟรีรายการดังต่อไปนี้เพียงแค่......

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย Mathura, 25 กันยายน 2016.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. อ้วนผอม

อ้วนผอม เป็นที่รู้จักกันดี

อ่านตั้งแต่วันแรก มีแต่ของใช้เครื่องประดับสาวๆ
    ถึงลงชื่อไว้แล้วได้ก็เป็นเรื่องอีก เพราะผบ.ทบ.เปิดซอง X-ray ทุกชิ้น
    จะถามอีกว่าไปทำไรมา ทำไมถึงมีของแบบนี้ส่งมา
    ยิ่งถ้าเป็นแหวน ตายหยังเขียด เพราะสูท่านมโนเก่งมากๆ
    เป็นสร้อยคอ กำไล ตุ้มหูก็ไม่รอด
    พระก็แจกให้ผู้โชคดีไปแล้ว พอดีเกิดเดือนตุลาคมก็มาโพสต์เดี๋ยวหาว่าลอกคำตอบ
    หมอนรองแขนก็ยิ่งแล้ว ถูกลูกน้องกะเจ้านายล้อแน่ๆ
    เหลือหินทิเบตหยินหยางเป็นทางเลือกสุดท้าย
    ก็ต้องเลือกด้วยความที่ว่า อยากได้ไป surprise ผบ.ทบ.ที่เคารพ
    ถ้าจะกรุณาเลือกมอบให้ผม รบกวนเขียนมาด้วยว่า มอบให้แฟนผมหย่อนใส่มาในซองด้วย
    ไม่งั้น ยาววววววววววววววววครับ
    ที่ว่ายาว คือ หูของผม

ยินดีกับผู้ที่ได้รับการคัดเลือกและขออนุโมทนาบุญกับผู้มอบจากกิจกรรม 5ส.นี้ด้วย
    มีเวลาจะไปตอบคำถามขนมชื่อฝรั่งสีเขียว อย่าเพิ่งรีบปิดนะคับ

2. Mathura

Mathura นะโม แปลว่า ผู้นอบน้อม

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    แจ้งการจัดส่งพัสดุ

ได้ทำการจัดส่งพัสดุบางส่วนแล้วนะคะ
    ลองตรวจสอบรายชื่อจากภาพใบเสร็จได้เลยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

3. แม่จุ๋ม

แม่จุ๋ม เป็นที่รู้จักกันดี

29 มิถุนายน 2010
    อนุโมทนาบุญ ขออนุญาตสรุปให้ทราบโดยทั่วกัน
    แม่จุ๋มจะไปเล่นเกมส์ทายคำถามลุ้นครั้งต่อไป
    ขอบคุณคะ

4. Mathura

Mathura นะโม แปลว่า ผู้นอบน้อม

2
    ไปเล่นเลยค่ะ แม่จุ๋มคะ มีคู่แข่งน้อย แนะนำนะคะไปหาคำตอบในกระทู้ผีของมธุราค่ะ ฮา

5. myenjoys

myenjoys เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากครับ แต่ไปรษณีย์ส่งไม่ดีทำให้แหวนหักเสียดายมากเลยครับ

6. Mathura

2
    ไม่เป็นไรนะคะ เดี่ยวคราวหน้ามาแจกและร่วมสนุกกันใหม่ค่ะ

7. ชะมะนาด

ชะมะนาด เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2006
    ยายได้รับแล้วค่ะ สร้อยตะกรุด+ตุ้มหุู สวยงามมากเลย คนทำเก่งจัง ขอขอบใจหนูมุมากๆๆน่ะจ๊ะ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงน่ะจ๊ะ

8. พญาเสือดาว

พญาเสือดาว เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2011
    ผมใด้รับเเล้วครับ ขอบคุณครับที่อวยพรวันเกิดให้ผม ผมขอให้คุณมธุราเเละครอบครัวมีเเต่ความสุขความเจริญเเละขอให้คุณมธุราใด้ดวงตาเห็นธรรมในชาตินี่ครับ สาธุ สาธุ สาธุ

9. ด้วยใจรัก

ด้วยใจรัก เรื่องเล่าจากดวงดาว

19 กันยายน 2016
    ได้รับสร้อยข้อมือและแผ่นทองแล้วนะคะ แต่แขนใหญ่อะ ฮ่าๆๆ สงสัยต้องให้ลูกสาวใส่ ขอบคุณมากนะคะ ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรงไม่เจ็บไม่จนนะคะ

10. Mathura

2
    ฮ่าฮ่า ขอฮาก่อนนะคะ
    ขอบคุณค่ะ อย่างน้อยก็ได้อีกรายการหนึ่งแทน
    โล่งใจละ ขอให้สมความปรารถนานะคะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้