แจกพระอุปคุต รุ่น"พุทโธ ละชั่ว ทำดี" มี 100 องค์

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย ศรินทร, 5 พฤศจิกายน 2014.

1. phunta

phunta สมาชิกใหม่

19 มิถุนายน 2015
    พรรษพล แสงชัยลาภวัฒนา
    126/141 ต บางขุนเทียน อ จอมทอง จ กรุงเทพ
    ถนน เอกชัย ซอย กำนันแม้น 8 กรุงเทพ 10150

รบกวนขอ 7 ชุด หรือ แล้วแต่จะสะดวกที่จะให้นะครับ

ไม่ทราบว่าส่งมาต่างประเทศได้หรือเปลาครับ ถ้าได้รบกวนที่
    ึ712/70 mountains street , ultimo , nsw 2007
    Mr. Passaphol Saengchailapwattana .

มีค่าใช้จ่ายยังไงรบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ
    ่ขอให้ผลบุญส่งกลับไปยังผู้ใจบุญร่ำรวยๆนะครับ