แจกพระบรมสารีริกธาตุวรรณะแก้วใส 100 องค์

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย Pong Surgeon, 3 เมษายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. neoped

neoped เป็นที่รู้จักกันดี

ครบแล้วครับ...............

2. Pong Surgeon

Pong Surgeon เป็นที่รู้จักกันดี

สำหรับคุณนิพพิชฌน์ ผมจะพยายามส่งให้ไปพิเศษ เมื่อองค์ท่านเสด็จมาเพิ่ม
    (ถึงจาก post มาทีหลังแต่ว่าจะนำไปถวายวัด อนุโมทนาบุญ สาธุ)
    แต่น่าจะ post มาเร็วกว่านี้สักหน่อย เพราะผมพึ่งส่ง
    พระผงเกศาหลวงปู่แหวน ไปให้แทนคำขอบคุณเมื่อวันอังคาร/สมพงษ์

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มิถุนายน 2012
  3. นิพพิชฌน์2

นิพพิชฌน์2 เป็นที่รู้จักกันดี

<table id="post5992652" class="tborder" border="0" cellpadding="6" cellspacing="0" width="100%" align="center"><tbody><tr valign="top"><td class="alt2" style="border: 1px solid #FFFFFF; border-top: 0px; border-bottom: 0px" width="175">drpongmd
    สมาชิก

พลังการให้คะแนน: 23 [​IMG]

</td> <td class="alt1" id="td_post_5992652" style="border-right: 1px solid #FFFFFF"> อ้างอิง:
    <table border="0" cellpadding="6" cellspacing="0" width="100%"> <tbody><tr> <td class="alt2" style="border:1px inset"> ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นิพพิชฌน์2 [​IMG]
    ลำดับที่ 19 คะ
    ขอรับมาถวายวัดคะ
    </td> </tr> </tbody></table>
    สำหรับคุณนิพพิชฌน์ ผมจะพยายามส่งให้ไปพิเศษ เมื่อองค์ท่านเสด็จมาเพิ่ม
    (ถึงจาก post มาทีหลังแต่ว่าจะนำไปถวายวัด อนุโมทนาบุญ สาธุ)
    แต่น่าจะ post มาเร็วกว่านี้สักหน่อย เพราะผมพึ่งส่ง
    พระผงเกสาหลวงปู่แหวน ไปให้แทนคำขอบคุณเมื่อวันอังคาร/สมพงษ์
    </td></tr></tbody></table>

สาธุๆๆขอบคุณมากๆคะ คุณสมพงษ์ ขออนุโมทนาบุญนะคะ พอดีว่า เพิ่งแวะเข้ามาที่กระทู้คะ ช่วงนี้ยุ่งๆเรื่องงานพระศาสนาอยู่คะ^_^
    ขอบคุณสำหรับความมีน้ำใจที่งดงาม และที่จะส่งมอบพระบรมฯมาให้ด้วยนะคะ (แอบมีความเชื่อว่าท่านต้องเสด็จมาเพิ่มให้แน่ๆ)^_^สาธุๆๆคะ
    ต้องขอโทษด้วยที่เข้าใจผิด คิดว่ากระทู้ยังไม่ปิดเลยโพสต์เข้ามาขอรับผิดเวลา สาธุๆๆด้วยอีกครั้งนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 เมษายน 2012
  4. Pong Surgeon

Pong Surgeon เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับซองจาก...จะรีบส่งกลับไปให้ครับ
    6.aluntum/สุธรรม
    9.neoped/สุมิตร
    18.wanlaya_t/วัลยา
    19.ป้อม 99/สมบัติ (ส่งมาซ้ำครับ ผมส่งให้ไปแล้วครับ)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 เมษายน 2012
  5. jotaro4s

jotaro4s เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับแล้วนะครับขอบคุณมากครับ อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

6. sereenon

sereenon เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

10 ธันวาคม 2011
    กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    วันนี้ได้รับพระบรมสารีริกธาตุแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

7. tay555

tay555 Active Member

มาไม่ทัน เพิ่งมาเรียนรู้ใหม่

มีโอกาศ ผมขอ รับพระบรมสารีริธาตุ มาเพือบูชาด้วยนะครับ

8. Pong Surgeon

วันนี้ได้รับซองจาก ลำดับที่ 15 คุณธัญวา จะส่งไปให้พรุ่งนี้ครับ สาธุ

9. nick2009

nick2009 เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ได้รับพระบรมสารีริกธาตุวรรณเพชรใสเรียบร้อยแล้ว งดงามมากครับ ขอขอบคุณและอนุโมทนาบุญด้วยครับ

10. neoped

neoped เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระบรมสารีริกธาตุวรรณเพชรใสเรียบร้อยแล้ว งดงามมากครับ
    ขอขอบคุณและอนุโมทนาบุญด้วยครับ

11. wanlaya_t

wanlaya_t เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 16 วันนี้ได้รับพระธาตุแล้ว อนุโมทนาทุกประการค่ะ

12. mukmik

mukmik เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ได้รับพระธาตุฯ เรียบร้อยแล้วค่ะ
    ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

13. Pong Surgeon

ครบ 1 เดือนแล้วครับ
    สรุปมาผู้ที่ส่งซองมารับ 22 ท่าน
    เป็นผู้ที่อยู่ในรายชื่อ 15 ท่าน
    ไม่ได้อยู่ในรายชื่อ 3 ท่าน
    ขอรับนอกรอบ 3 ท่าน
    และของให้พิเศษเพื่อไปถวายวัด 1 ท่าน
    ผู้ที่มีสิทธิอีก 5 ท่านที่ไม่ได้ส่งซองมาผมถือว่าสละสิทธิ
    ผมขอนำพระบรมสารีริกธาตุที่จะให้ที่เหลือไปถวายวัดเพื่อไปบรรจุในเจดีย์ที่จะสร้างต่อไปครับ ขออนุโมทนาบุญ สาธุ กับที่ท่านที่ได้รับไปบูชาครับ

14. sky6

sky6 เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา สาธุ สาธุ สาธุ
    ขอให้กุศลผลบุญที่คุณได้กระทำบันดาลให้คุณประสบแต่โชคดี

15. mukmik

mukmik เป็นที่รู้จักกันดี

ขอร่วมอนุโมทนาสาธุ...กับท่านด้วยค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้