แจกพระธาตุฟรี สำหรับท่านที่ศรัทธา และต้องการนำไปสักการะ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย SongritK, 27 มกราคม 2009.

1. moche

moche Active Member

19 สิงหาคม 2008

โอนเงินให้แล้วนะครับ เวลา16.34 น. สถานที่A04978

2. SongritK

SongritK เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งรายชื่อผู้ที่จะจัดส่งพระธาตุให้ วันพรุ่งนี้ 30 มกราคม 2552
    1. คุณบังลังก์ กิจไพบูลทวี นครราชสีมา
    2. คุณสมศักดิ์ กองตัน เชียงใหม่
    3. คุณอัครวัตร สุนสิน อุดรธานี
    4. คุณธานี โพธิ์เอี้ยง ลำปาง
    5. คุณณภัธ อุดมเดชะ สระบุรี (2 ชุด)
    6. คุณจักรพันธุ์ ดอกจันทร์ กทม. (2 ชุด)
    7. คุณอุมาพร เพ็ญสุภา สุมาลัน พิษณุโลก (2 ชุด)
    8. คุณธนากร ลีประโคน สระบุรี (2 ชุด)
    9. คุณ ปราโมทย์ เยี่ยมยงชัย (2 ชุด)

ตอนนี้เหลือพระธาตุ 2 ชุด หากท่านใดที่โอนค่าจัดส่งแต่ยังไม่ได้แจ้งเมล์ที่อยู่มาให้ ช่วยแจ้งให้ทราบด้วยครับ เพราะจะจัดส่งเป็นรอบสุดท้ายและจะขอปิดกระทู้นี้ครับ
    ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วย

นะโม ตัสสะ ภะคะวะโต
    อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ
    อะหัง วันทามิ ทูระโต
    อะหัง วันทามิ ธาตุโย
    อะหัง วันทามิ สัพพะโส
    ขออนุโมทนาบุญ กับผู้ปฏิบัติดี ปฏิบัติชอบ ทุกๆท่าน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 มกราคม 2009
  3. กุศลธรรม

กุศลธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2008
    เมื่อวานแจ้งการโอนทางอีเมล์

เมื่อวานแจ้งการโอนเงินทางอีเมล์ ไม่ทราบว่าได้รับหรือเปล่า เพราะไม่เห็นมีรายชื่อ เลยของแจ้งมาใหม่อีกทีครับ รบกวนช่วยเช็คให้หน่อยครับ

ขอรับพระบรมฯ โอนค่าจัดส่งให้แล้วครับ‏
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0><TBODY><TR><TD class=SecondaryTextColor>จาก:</TD><TD><S app="WEBIM" for="P___1293495054" email="paisarn.sap@hotmail.com"></S>ไพศาล ทรัพย์ประเสริฐ (paisarn.sap@hotmail.com) </TD></TR><TR><TD class=SecondaryTextColor>ส่งเมื่อ:</TD><TD>28 มกราคม 2552 1:49:20</TD></TR><TR><TD class=SecondaryTextColor>ถึง: </TD><TD>sunnytamy@hotmail.com</TD></TR></TBODY></TABLE>
    <META content="Microsoft SafeHTML" name=Generator><STYLE>.ExternalClass .EC_hmmessage P{padding:0px;}.ExternalClass body.EC_hmmessage{font-size:10pt;font-family:Verdana;}</STYLE>ขอรับพระบรมฯ สัณฐานโลหิต และ สัณฐานเพชร เพื่อสักการะบูชาด้วยความศรัทธาอย่างจริงใจ

โอนค่าจัดส่ง 50 บาทให้แล้วครับ เมื่อเช้า เวลา 07:17 น.
    รบกวนคุณทรงฤทธิ์ จัดส่งให้ด้วยนะครับ

ไพศาล ทรัพย์ประเสริฐ
    152 ม.4 ต.บางละมุง อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20150

ขอความสุข ความเจริญจงมีต่อครอบครัวคุณทรงฤทธิ์

4. SongritK

จัดส่งพระธาตุ

รายชื่อผู้ที่ได้จัดส่งพระธาตุให้ วันที่ 28 มกราคม 2552

1. คุณคมสัน วิกรมาภรณ์ กทม.
    2. พ.จ.อ. อุทัย จันทร์ศรีเมือง ชลบุรี
    3. คุณอัคราภา แซ่ลี้ กทม.
    4. คุณศุภชัย เกตุแก้ว กทม.
    5. คุณโกศล ธรรมปรีชา กทม.
    6. คุณเดือนเพ็ญ ประเสริฐอำนาจ กทม.(เพิ่ม)
    7. คุณไพศาล ทรัพย์ประเสริฐ ชลบุรี
    8. คุณเดชา ชีวชุติรุ่งเรือง ชลบุรี
    9. คุณธัชชนัญ จารวัฒนพงษ์ กทม.

รายชื่อผู้ที่ได้จัดส่งพระธาตุให้ วันที่ 29 มกราคม 2552
    1. คุณสุวิมล เปียจอย กททม.
    2. คุณพงศ์พิชาญ จูธารี กทม.
    3. คุณประสิทธิ์ วุฒิศิริศาสตร์ พิษณุโลก
    4. คุณสุรศักดิ์ เพริศพรายวงศ์ กทม.
    5. คุณวราเดช นิเทศน์ธรรม ระยอง

ขออนุโมทนากับทุกท่านด้วยครับ

5. SongritK

แจกพระธาตุฟรี

รายชื่อผู้ที่ได้จัดส่งพระธาตุให้ วันที่ 28 มกราคม 2552

1. คุณคมสัน วิกรมาภรณ์ กทม.
    2. พ.จ.อ. อุทัย จันทร์ศรีเมือง ชลบุรี
    3. คุณอัคราภา แซ่ลี้ กทม.
    4. คุณศุภชัย เกตุแก้ว กทม.
    5. คุณโกศล ธรรมปรีชา กทม.
    6. คุณเดือนเพ็ญ ประเสริฐอำนาจ กทม.(เพิ่ม)
    7. คุณไพศาล ทรัพย์ประเสริฐ ชลบุรี
    8. คุณเดชา ชีวชุติรุ่งเรือง ชลบุรี
    9. คุณธัชชนัญ จารวัฒนพงษ์ กทม.

รายชื่อผู้ที่ได้จัดส่งพระธาตุให้ วันที่ 29 มกราคม 2552
    1. คุณสุวิมล เปียจอย กททม.
    2. คุณพงศ์พิชาญ จูธารี กทม.
    3. คุณประสิทธิ์ วุฒิศิริศาสตร์ พิษณุโลก
    4. คุณสุรศักดิ์ เพริศพรายวงศ์ กทม.
    5. คุณวราเดช นิเทศน์ธรรม ระยอง

ขออนุโมทนากับทุกท่านด้วยครับ

6. SongritK

ขอแจ้งปิดกระทู้ และ อนุโมทนาบุญกับทุกท่านครับ เงินค่าจัดส่งที่เหลือบางส่วน จะนำไปร่วมทำบุญด้วยครับ

7. อินทรียสงวร

อินทรียสงวร เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2006
    บุญกุศลที่เกิดจากการให้ ไม่ใช่จากเงินตราเป็นบุญกุศลที่น่าสรรเสริญเป็นอย่างยิ่งทั้งพรหม เทวดา และมนุษย์ทั้งหลายทั้งปวง
    ขออนุโมทนาบุญกับคุณทรงฤทธิ์และผู้ที่ร่วมบุญกุศลนี้ทุกๆท่านครับ

8. psit

psit Active Member

ได้รับพระธาตุแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

9. ความสงบ

ความสงบ เป็นที่รู้จักกันดี

7 กุมภาพันธ์ 2008
    คุณทรงฤทธิ์คะ.....ความสงบโอนเงินไปให้แล้วนะเมื่อ บ่ายโมงครึ่งวันนี้คะ....และก็ได้รับแล้วนะคะเดี๋ยวตอนเย็นจะไปรับทานที่ไปรษณีย์คะ อย่างไรขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ

10. bud_dha

bud_dha เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2008
    สมศักดิ์

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ

ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

11. Duanpen_2499

Duanpen_2499 เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2008
    ดิฉันได้รับพระธาตุแล้วค่ะ
    ขอโมทนาบุญครั้งนี้ด้วยค่ะ
    ขอบคุณมากๆนะค่ะ

12. โบราณคดี

โบราณคดี เป็นที่รู้จักกันดี

31 ธันวาคม 2008
    อนุโมธนาบุญครับ

13. meeni04

meeni04 เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2008
    ได้รับพระธาตุแล้วครับ

14. เพื่อนเก่า

เพื่อนเก่า สมาชิกใหม่

24 พฤศจิกายน 2007
    ได้รับพระธาตุแล้วครับ ขอขอบคุณและอนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

15. นินจาตัวน้อย

นินจาตัวน้อย Active Member

23 กุมภาพันธ์ 2009
    ขอ อนุโมทนา ครับ

วีรพันธ์ เวียงภักดิ์

44/61หมู่ที่3 แขวงหนองค้างพลู เขตหนองแขม กรุงเทพมหานคร 10160 ห้อง 4013

ขอบพระคุณมากๆ ครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

16. ukito

ukito Active Member

จารุต แซ่ลิ้ม
    89 ม.เจริญสุข ต.บ่อพลับ อ.เมือง จ.นครปฐม 73000
    ผมอยากขอบูชาพระบรมสารีริกธาตุทุกสัณฐาน และพระธาตุพระอรหันต์ทุกพระองค์ ขอความเมตตาช่วยส่งมาให้ผมด้วยนะครับ ขอขอบคุณครับ ขออนุโมทนาบุญครับ

17. suchat1121

suchat1121 เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤษภาคม 2009
    ขอรับพระธาตุที่ได้มาจากพม่าด้วยครับ ขอขอบคุณและอนุโมทนาบุญด้วยครับ
    พ.ต.สุชาติ สมดี สำนักงานสัสดีจังหวัดนครราชสีมา ศาลากลางจังหวัดนครราชสีมา
    อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000

18. บุตรพระแม่อนุตตรธรรม

บุตรพระแม่อนุตตรธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

16 กันยายน 2008
  19. sam.337

sam.337 เป็นที่รู้จักกันดี

สาธุจิตศรัทธา
    ผมชิน คงรักษา 60ถ.เทศบาล1ต.สองพี่น้องอ.สองพี่น้องจ.สุพรรณบุรี72110 ขอบคุณครับ

20. kingkong226

kingkong226 สมาชิกใหม่

อนุโมทนานะคะ

ชมพูนุช สิงห์สถิตย์

226 หมู่ 12 ซ.สวัสดิ์ ต.ศรีสุทโธ อ.บ้านดุง จ.อุดรธานี 41190 ค่ะ