เรื่องเล่า ก่อนนอนคืนนี้..ของเหล่าคนผู้มีตาทิพย์

ในห้อง 'จิตวิทยา & สุขภาพ' ตั้งกระทู้โดย The Third Eyes, 12 พฤศจิกายน 2008.

1. Mr.Lawrence

Mr.Lawrence เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2009
    ป่ะป๊าชยาหวงลูกสาวตั้งแต่เล็กๆๆกันเลยทีเดียว
    อิอิ
    ..

แล้วแบบนี้จะมีหนุ่มๆๆที่ไหนกล้ามองหน้าบ้านละค๊า
    อ๊าย~~~

:z1

2. CHAYA MARUTY

CHAYA MARUTY เป็นที่รู้จักกันดี

...............จ้า.........น้ำปิง คงเป็นกำลังใจให้พ่อเร่ง ทำความดีอีกครับครับ..................ตั้งใจว่า จะไม่ค่อยดุน่ะครับ..........555

3. applecider

applecider เป็นที่รู้จักกันดี

11 กันยายน 2009
    ขอแสดงความยินดีกับคุณพี่ชยานะคะ ขอให้น้องเป็นเด็กดี เลี้ยงง่าย นะคะ

4. นาย เอ

นาย เอ เป็นที่รู้จักกันดี

ยินดีกับ พี่ชยาด้วยน๊ะครับ ขอให้สุข สมบูรณ์ ทั้งครอบครัวครับ

5. Mootang

Mootang เป็นที่รู้จักกันดี

ยินดีด้วยครับพี่ชยา !!

6. CHAYA MARUTY

CHAYA MARUTY เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบพระคุณทุกท่านครับบบบ.................

7. dalink

dalink เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2005
    ยินดีด้วยค่ะ พี่ชยา น้องปิงน่ารักมั่ก ๆ

8. 1redstar

1redstar เป็นที่รู้จักกันดี

ข้าออกพระราชมนู
    ทหารเอก

หน้าที่ของข้าในชาติภพนี้
    จะทำให้ชาวสยามทั้งมวลเป็นอิสระจากการใช้เชื้อเพลิงราคาแพงจากบริษัทน้ำมันทั้งหลาย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 กันยายน 2010
  9. aezaamak

aezaamak เป็นที่รู้จักกันดี

ผมพึ่งได้ข่าวจากน้องสาววันนี้ครับว่าอาจารย์ไปสู่สุคติแล้ว เป็นเรื่องน่าเศร้าครับ ไม่ได้เข้ามาอ่านตั้งนาน คืนนี้ผมจะตั้งใจนั่งสมาธิแผ่เมตตาให้อาจารย์ครับ...ศิษก้นกุติ

10. CHAYA MARUTY

............อาจารย์มีศิษย์มากมาย อาจยังมีอีกมากที่ยังไม่ทราบครับ เพราะบางท่านก็ไม่ได้เข้าเว็ป ก็ช่วยบอกต่อ ๆ ครับ อ. ท่านหมดหน้าที่ทางโลกแค่นี้ครับ ท่านสะบายแล้วครับ เหลือแต่พวกเรา ต้องสู้กันต่อไปครับ.........

11. ตัวกลมๆ

ตัวกลมๆ เป็นที่รู้จักกันดี

25 สิงหาคม 2006
    ถ่ายรูปน้องน้ำปิง ซะน่าเกลียดน่าชัง(คำโบราณมากไปไหมเนียะ)
    ถ่ายวีดีโอเยอะๆนะคะ โตมาจะขำไปด้วย ซาบซึ้งไปด้วย แถมจะเห็นว่าพ่อแม่น่ะขี้กังวลซะเหลือเกิน

ยินดีในบุญผู้ร่วมบุญที่ออกนาม ทั้งนิรนามค่ะ ทำบุญแบบปิดทองหลังพระ
    ทำอะไรก็ขอให้มีผู้สนับสนุนให้เจริญรุ่งเรืองทุกท่านค่ะ ขอบคุณมากมายนะคะ

เดี๋ยวให้ฝึกได้ดีกว่านี้ก่อน จะมาเล่าตามหัวข้อมั่งค่ะ

12. wara99

wara99 เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2006
    เราทราบแล้วว่า อ.อาชวิน หมดหน้าที่ทางโลกแล้ว ....... แต่ที่อยากทราบต่อไปว่า....... หน้าที่...ที่เหนือโลก

ท่าน อ. เป็นอย่างไร......และพวกเรา....ชาวเวปพลังจิต.....จะต้องทำอย่างไร....ที่จะแบ่งเบาภาระ

ของท่าน อ.อาชวิน....ในภาคเหนือโลก........ ส่งสัญญาณ......มาทางเวปด้วยนะครับ

อีกเรื่อง....... ขอแสดงความยินดีกับ ท่านชยา ด้วย.......ที่ได้ผู้ช่วยตัวน้อยน่ารักน่าชัง

ด้วยความจริงใจ...และติดตามอ่านผลงานท่านอยู่

13. CHAYA MARUTY

.........................ตามที่ ท่านผู้ท่านผู้รู้ท่านหนึ่งได้บอกว่า ท่านอาจารย์ อาชวิน ท่านเลือกที่จะอยู่ที่ดาวดึงส์ แทนที่จะอยู่ที่ ชั้นพรหมตามกำลังฌาณสมาบัติของท่านครับ ส่วนกิจกรรมของชมรมคนตาทิพย์ยังคงมีต่อไป เริ่มต้นด้วยการคงบู๊ต ที่จตุจักรเอาไว้ครับ ส่วนกิจกรรมอื่น ๆ ก็ค่อยติดตามว่าจะมีอะไรบ้างครับ..... ขอบคุณสำหรับความยินดีครับ .....

14. walaphako

walaphako ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

6 มิถุนายน 2008
    ขอแสดง ความเสียใจ อีกครั้ง สำหรับการจากไป ของอ.อาชวินนะคะ
    และ ขอแสดง ความยินดีกับคุณชยา ที่มีเจ้าตัวเล็ก น่าเกลียดน่าชัง มาเชยชม หนึ่งคนนะคะ

15. visnu

visnu เป็นที่รู้จักกันดี

26 กรกฎาคม 2008
    ถ้าใครหากระทู้การฝึกอภิญาไม่เจอเนื่องจากผมได้ลบที้งไปเนื่องจากมีการย้ายกระทู้
    ผมจึงได้ทำการลบทิ้งไปครับ

16. chaivat chinkidjakar

chaivat chinkidjakar เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2008
    อาจารย์ บาส ผมว่ามาใช้กระทู้อาจารย์สามตานี้ต่อก็ดีเหมือนกันครับ

17. batman9

batman9 เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2010
    แล้วเราจะตามอ่านได้ที่ไหนคะ อาจารย์
    หรื่อเข้าที่กระทู้นี้คะ
    ขอบคุณค่ะ

18. aezaamak

aezaamak เป็นที่รู้จักกันดี

คอยติดตามอยู่ครับผม...กำลังไปได้สวยครับ

19. จิดา

จิดา เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
    รับทราบด้วยค่ะอาจารย์ เปิดหาวนแล้ววนอีก 3 รอบ
    ตกใจหมดเลย นึกว่าอะไรทำให้เรามองไม่เห็นหรือป่าววว:d
    แห่ะๆ แว่ปคิดค่ะ คอยติดตามด้วยน่ะค่ะ

20. โคมฉาย

โคมฉาย เป็นที่รู้จักกันดี

แวะเข้ามาดู ไม่ได้เจอกันหน่อยเดี่ยว ท่านชยา ปั้นน้ำเป็นตัวสำเร็จ
    ขอแสดงความคิดถึงด้วยนะครับ