เรียน กรรมฐานฟรี วันที่ 28 29 พฤษภาคม ณ น้ำตกไทรโยก อบรมโดย SINSAIR TAVADA

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย orOOor, 24 เมษายน 2011.

1. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2009
    <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->usha<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4682384", true); </SCRIPT> จัดให้ ครับ ไม่มีปัญหา สำหรับ ขาแอตแวนเจอร์ ครับ ได้ ลุยแน่นอน ครับ กลางสายน้ำ ที่เชี่ยว เอาชนะ ตัวเอง และความกลัว ครับ จัดให้ ครับ ............. ท่าน คุณหญิง หลินปิง

2. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

ผู้พัน รบกวนนิดนึงแยก ชายกี่คน หญิง กี่คน แอตแวนเจอร์ กี่คน และ ไปรถผมกี่คน ขึ้น หน้าบอทด์ ล่าสุด ให้ด้วย ครับ จะได้ เตรียมการถูก ครับ ...........ขอบคุณมากครับ คนหล่อ ประจำกะทู้ หล่อเร้าใจ กะเป๋าตุง อิๆๆๆๆๆๆๆ สาวตรึม !

3. archa_tao

archa_tao Active Member

21 กุมภาพันธ์ 2011
    สุดดดดด ยอดดด ไปเลย

4. archa_tao

ได้เข้าไปอ่าน สาริกา ของอ.ก๋ง ทั้ง 16 ตอนแล้วครับ
    ขอบอกว่า ตื่นเต้นเร้าใจ ตามสไตล์ อ.ก๋ง พรหมบุตร เลยครับ
    แต่ก็มีบางช่วงที่ อาจารย์ ปล่อยมุขมา ขำจนน้ำตาเล็ด เช่น เอาไม้ไล่ตีผี

5. อุลตร้า

อุลตร้า เป็นที่รู้จักกันดี

ขอชูชีพ 2คนด้วยเจ้าค่ะ
    ขอบคุณนะเจ้าคะ

6. week

week เป็นที่รู้จักกันดี

16 กรกฎาคม 2007
    ของผม ชาย 1 ญิง 3 ครับ ลอยคอน่าจะคนเดียว ถ้าเพิ่มจะมาแจ้งอีกครั้งครับ

เดินทางเองครับ

แล้วเจอกันครับทุกคน

7. orOOor

orOOor สมาชิก

อ. ผมอาจจะแยก ชาย หญิง ไม่ได้เพราะส่วนใหญ่ไม่ได้แจ้ง ,, เดี่ยวผมจะรวบรวมคนที่ไปกับอาจารย์ และ คนที่จะแอตแวนเจ้อให้ละกันครับ

สำหรับคนที่จะแอตแวนเจ้อ ยังไม่ได้แจ้งกรุณาแจ้งด้วยนะครับ จะได้เตรียมชูชีพให้ถูกหรือถ้ายังไม่มั่นใจว่าจะกล้าเล่นใหม่ แจ้งมาก่อนได้ครับ จะได้เตรียมให้ก่อน ถึงเวลาไม่เล่นไม่ว่ากัน ดีกว่าอยากจะเล่นแล้วไม่มีครับ

8. sinsair tavada

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->orOOor<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4682581", true); </SCRIPT> บ๊ะ!!!!!!!!!! มีเหตุมีผล ไม่อายมาถึงครู ดีมาก สุดยอดมากครับผุ้พันไก่ ใช้ได้ เลยยยยยยย 10 คะแนน ...............

9. sinsair tavada

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->week<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4682577", true); </SCRIPT> ชายหนึ่ง หญิงสาม ยังไม่เป็นรัย พอทน อิๆๆๆๆๆๆๆ แต่ ถ้าหนึ่งหญิง สองชาย วุ่นแน่ อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เหมือนเรยา อิๆๆๆๆ วันๆ มีแต่ฉากเดินขึ้นเตียง ลงเตียงทั้งวัน อิๆๆๆๆๆ น้ำเน่ามากๆ ขอบอก ละครรัยไม่รู้ ถามกู ดิ กูดูทุกตอน 55555555555555555

10. สุขจิต

สุขจิต สมาชิก

11 มิถุนายน 2009
    หญิง 1 ก้ำกึ่ง 3 (555!)
    เอ๊ย... ชาย 2 หญิง 2 ชูชีพ 4 ค่ะ...
    :z8

11. kittytitti

kittytitti สมาชิกใหม่

@อ. 555555 ด่าทุกตอน ดูทุกตอน

ชูชีพ รออ.ไปเซอร์เวย์ก่อนว่า 2 หรือ 3 แพมีชูชีพเท่าไหร่ หนูว่าพอนะค้า

@ผู้พัน ถ้าเซิทว่า กรรมฐานฟรี ก็มีที่เดียวอยู่แล้วแหละ ฮ่าๆๆ

@mikikitty เห็นเคยถามทำนายฝันเี่กี่ยวกับ พญานาค กลัวว่าจะมาตีกับพญาครุฑจังเลย ฮ่าาาา

@archa_tao ฮาเหมือนกันค่ะ ตอนที่ สมุน เทพสามตา ชอบพูด สามหาววว! ก็ฮา 555

12. archa_tao

ใช่ครับ แค่คิดนี่ผมยังขำเลย
    อีกตอนนึงที่ตีหนุมาน อันนี้ผมปล่อยก๊ากเลย 555
    ผมขอชูชีพเผื่อไว้ก่อนละกันครับ ยังไม่แน่ใจ
    แต่ที่แน่ๆ ขอติดรถไปกับ อ.ก๋ง ด้วยครับ

13. ลายกนก

ลายกนก Active Member

3 พฤศจิกายน 2010
    เตรียมชูชีพให้ด้วยละกันครับ

14. orOOor

สำหรับคนที่จะแอตแวนเจ้อ ยังไม่ได้แจ้งกรุณาแจ้งด้วยนะครับ จะได้เตรียมชูชีพให้ถูก
    หรือถ้ายังไม่มั่นใจว่าจะกล้าเล่นใหม่ แจ้งมาก่อนได้ครับ จะได้เตรียมให้ก่อน ถึงเวลาไม่เล่นไม่ว่ากัน ดีกว่าอยากจะเล่นแล้วไม่มีครับ

รายชื่อผู้ขอชูชีพ​

upacnang 2 อัน
    noodeel 1 อัน
    Kitty 1 อัน
    orOOor 1 อัน
    สุขจิต 4 อัน
    usha 2 อัน
    Pla--Pla 2อัน
    ลายกนก 1 อัน
    นางฟ้า 2 อัน

ตอนนี้ยอดรวมเอาชูชีพทั้งหมด 16 อัน

ชื่อใครตกหล่นหรือจะลอยแล้วยังไม่มีแจ้งด่วนครับ

-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-

ผู้ที่มากับอาจารย์ ขึ้นรถที่ บิ๊กซีพระราม2
    สยบมาร 1 คน
    ลายกนก 1 คน
    u4810644 1 คน
    pluek 1 คน
    noodeel 2คน
    titsarun 1คน
    ruayboon 1 คน
    ศิริ ธีร์ 1 คน
    benjaminn 1คน
    Pla--Pla 2คน
    kaverat 3 คน
    o-ne 2คน

รวมมากับ อ. 17 คน ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 พฤษภาคม 2011
  15. pluek

pluek สมาชิก

27 พฤศจิกายน 2009
    ขอ แอตเวนเจอร์ ด้วยคนค่ะ

ไปขึ้นรถกับ อ.ก๋ง ที่ Big-C พระราม 2 ค่ะ

16. kittytitti

kittytitti สมาชิกใหม่

orOOor 1 อัน <<< ดูทรงแล้ว กุว่าอันเดียวไม่พอค่ะ 55555555

17. orOOor

ใครจะเหมือนแกหละไม่ต้องใช้ ใส่ห่วงตลอด ทั้งบนบกแล้วในน้ำ อิอิ

18. archa_tao

ผมขอไปขึ้นรถกับ อ.ก๋งด้วยครับ และเผื่อชูชีพผมด้วย

19. satit9

satit9 สมาชิกใหม่

ผมขอสำรองรายชื่อเผื่อมีท่านที่สละสิทธิ์ด้วย 1 คนครับ พร้อมชูชีพ
    และถ้าได้ไปขอไปขึ้นรถกับ อ.ก๋งด้วยครับ

20. titsarun

titsarun สมาชิกใหม่

28 ธันวาคม 2010
    มาจองชูชีพ ๒ ตัวนะครับ ของผม กับ คุณ มารูโตะ ครับ

ตกหล่นชื่อ เหน่งไป คนด้วยนะครับ รบกวนเพิ่มให้ทีครับ มากับ อาจารย์เหมือนกันครับ
    คุณ มารูโตะ ไปกับ อาจารย์ด้วยเหมือนกันครับ คงมาพร้อมกับคุณ ป เมธาวี