>>> เริ่มหน้า 50 <<<

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย ศิศุศิษย์วัด, 27 สิงหาคม 2014.

1. ศิศุศิษย์วัด

ศิศุศิษย์วัด เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2013
    ขอโทษนะครับพี่ จองหมดแล้วครับ :)

2. saranthapat

saranthapat Active Member

15 กันยายน 2013
    แจ้งโอน 3 รายการ ครับ
    1.รายการที่ 493 แร่เหล็กไหลเกาะล้าน
    2.รายการที่ 494 เหล็กไหลเขาอึมครึม #องค์ที่1
    3.รายการที่ 495 เหล็กไหลเขาอึมครึม #องค์ที่2
    ยอดโอน 350 บาท รายละเอียดแจ้งทาง PM ครับ

3. ศิศุศิษย์วัด

ศิศุศิษย์วัด เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบครับ พรุ่งนี้จัดส่งให้นะครับพี่

4. มันไม่แน่

มันไม่แน่ เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    2

จอง ครับ คุณเอ็ม

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 มีนาคม 2015
  5. supachaipnu

supachaipnu ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

ปิดครับ # 514, 515

6. jeenus

jeenus เป็นที่รู้จักกันดี

509,510,511
    จองคับ

7. ironman7star

ironman7star Active Member

ขอจองรายการที่ 480,486,513,522 ครับผม

8. siriphan2009

siriphan2009 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

จองครับ ช่วยดูหน่อยมีกี่องค์ครับ

9. ศิศุศิษย์วัด

พระมีองค์เดียวครับพี่ :'( ขอบคุณครับ

10. มันไม่แน่

มันไม่แน่ เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    โอนเรียบร้อย รายละเอียดแจ้งทางเฟสครับ

11. ศิศุศิษย์วัด

รับทราบคับ ขอบคุณคับ :)

12. โคมไฟ

โคมไฟ Active Member

14 มิถุนายน 2014
    จองครับ
    468-พระผงสุนทรีวาณี
    505-เหรียญหลวงพ่อโสธรหลวงพ่อเมี้ยน
    507-เหรียญพระพุทธ หลวงปู่สิม

13. ศิศุศิษย์วัด

รับทราบการจองครับ ขอบคุณครับ :)

14. ศิศุศิษย์วัด

รายการที่ 501 (ปิดรายการครับ)

ทรายทับทิมเสกหลวงปู่ครูบาทอง วัดพระธาตุศรีจอมทอง จังหวัดเชียงใหม่ เป็นเกร็ดของทับทิมแท้ๆอัญมณีที่มีคุณในตัวครับ รายการนี้เม็ดใหญ่กว่าครั้งก่อนที่เคยนำมาแบ่งให้บูชา หมดไปอย่างรวดเร็วเลยนำออกมาแบ่งอีกครั้งนะครับ ผ่านการตรวจสอบจากสถาบันตรวจสอบอัญมณี (ทางวัดนำไปตรวจมาแล้วครับ) ทำพิธีอธิฐานจิตปลุกเสกยิ่งใหญ่โดยพระเดชพระคุณหลวงปู่ครูบาทอง วัดพระธาตุศรีจอมทอง หลวงปู่ครูบาทองได้รับความนับถือจากพระเกจิอาจารย์ในล้านนาและในประเทศหลายต่อหลายองค์ แม้กระทั่งสมเด็จพระรัชมังคลาจารย์ วัดปากน้ำก็เคารพนับถือท่านครับ ปัจจุบันอายุพรรษามากแล้วครับ พุทธคุณของทรายทับทิมมงคลนี้คือถ้าบูชารักษาเอาไว้จะเป็นผู้มีกินมีใช้ ไม่อดอยากยากเข็น ขจัดเสนียดจัญไร คุณคน คุณผี คุณไสย ป้องกันอันตราย แบ่งบูชาราคาเบาๆครับ เอามาจากวัดแท้ๆขวดละร้อยบาท เก็บไว้เป็นมงคลแก่ชีวิตหรือจะเลี่ยมใส่หลอดตะกรุดยิ่งดีครับ ส่วนตัวว่าจะนำไปเลี่ยมใส่หลอดตะกรุดน่าจะสวยดีครับ ((ขออนุญาตใช้รูปเดียวกันทุกรายการนะครับ)) #ขวดที่1

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      341.2 KB
      เปิดดู:
      42
      ขนาดไฟล์:
      42.5 KB
      เปิดดู:
      18
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 กรกฎาคม 2016
  15. ศิศุศิษย์วัด

รายการที่ 502 (ปิดรายการครับ)

ทรายทับทิมเสกหลวงปู่ครูบาทอง วัดพระธาตุศรีจอมทอง จังหวัดเชียงใหม่ เป็นเกร็ดของทับทิมแท้ๆอัญมณีที่มีคุณในตัวครับ รายการนี้เม็ดใหญ่กว่าครั้งก่อนที่เคยนำมาแบ่งให้บูชา หมดไปอย่างรวดเร็วเลยนำออกมาแบ่งอีกครั้งนะครับ ผ่านการตรวจสอบจากสถาบันตรวจสอบอัญมณี (ทางวัดนำไปตรวจมาแล้วครับ) ทำพิธีอธิฐานจิตปลุกเสกยิ่งใหญ่โดยพระเดชพระคุณหลวงปู่ครูบาทอง วัดพระธาตุศรีจอมทอง หลวงปู่ครูบาทองได้รับความนับถือจากพระเกจิอาจารย์ในล้านนาและในประเทศหลายต่อหลายองค์ แม้กระทั่งสมเด็จพระรัชมังคลาจารย์ วัดปากน้ำก็เคารพนับถือท่านครับ ปัจจุบันอายุพรรษามากแล้วครับ พุทธคุณของทรายทับทิมมงคลนี้คือถ้าบูชารักษาเอาไว้จะเป็นผู้มีกินมีใช้ ไม่อดอยากยากเข็น ขจัดเสนียดจัญไร คุณคน คุณผี คุณไสย ป้องกันอันตราย แบ่งบูชาราคาเบาๆครับ เอามาจากวัดแท้ๆขวดละร้อยบาท เก็บไว้เป็นมงคลแก่ชีวิตหรือจะเลี่ยมใส่หลอดตะกรุดยิ่งดีครับ ส่วนตัวว่าจะนำไปเลี่ยมใส่หลอดตะกรุดน่าจะสวยดีครับ ((ขออนุญาตใช้รูปเดียวกันทุกรายการนะครับ)) #ขวดที่2

ขนาดไฟล์:
      341.2 KB
      เปิดดู:
      22
      ขนาดไฟล์:
      42.5 KB
      เปิดดู:
      26
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 กรกฎาคม 2016
  16. ศิศุศิษย์วัด

รายการที่ 503 (ปิดรายการครับ)

ทรายทับทิมเสกหลวงปู่ครูบาทอง วัดพระธาตุศรีจอมทอง จังหวัดเชียงใหม่ เป็นเกร็ดของทับทิมแท้ๆอัญมณีที่มีคุณในตัวครับ รายการนี้เม็ดใหญ่กว่าครั้งก่อนที่เคยนำมาแบ่งให้บูชา หมดไปอย่างรวดเร็วเลยนำออกมาแบ่งอีกครั้งนะครับ ผ่านการตรวจสอบจากสถาบันตรวจสอบอัญมณี (ทางวัดนำไปตรวจมาแล้วครับ) ทำพิธีอธิฐานจิตปลุกเสกยิ่งใหญ่โดยพระเดชพระคุณหลวงปู่ครูบาทอง วัดพระธาตุศรีจอมทอง หลวงปู่ครูบาทองได้รับความนับถือจากพระเกจิอาจารย์ในล้านนาและในประเทศหลายต่อหลายองค์ แม้กระทั่งสมเด็จพระรัชมังคลาจารย์ วัดปากน้ำก็เคารพนับถือท่านครับ ปัจจุบันอายุพรรษามากแล้วครับ พุทธคุณของทรายทับทิมมงคลนี้คือถ้าบูชารักษาเอาไว้จะเป็นผู้มีกินมีใช้ ไม่อดอยากยากเข็น ขจัดเสนียดจัญไร คุณคน คุณผี คุณไสย ป้องกันอันตราย แบ่งบูชาราคาเบาๆครับ เอามาจากวัดแท้ๆขวดละร้อยบาท เก็บไว้เป็นมงคลแก่ชีวิตหรือจะเลี่ยมใส่หลอดตะกรุดยิ่งดีครับ ส่วนตัวว่าจะนำไปเลี่ยมใส่หลอดตะกรุดน่าจะสวยดีครับ ((ขออนุญาตใช้รูปเดียวกันทุกรายการนะครับ)) #ขวดที่3

ขนาดไฟล์:
      341.2 KB
      เปิดดู:
      23
      ขนาดไฟล์:
      42.5 KB
      เปิดดู:
      17
  17. ศิศุศิษย์วัด

รายการที่ 504 (ปิดรายการครับ)

ทรายทับทิมเสกหลวงปู่ครูบาทอง วัดพระธาตุศรีจอมทอง จังหวัดเชียงใหม่ เป็นเกร็ดของทับทิมแท้ๆอัญมณีที่มีคุณในตัวครับ รายการนี้เม็ดใหญ่กว่าครั้งก่อนที่เคยนำมาแบ่งให้บูชา หมดไปอย่างรวดเร็วเลยนำออกมาแบ่งอีกครั้งนะครับ ผ่านการตรวจสอบจากสถาบันตรวจสอบอัญมณี (ทางวัดนำไปตรวจมาแล้วครับ) ทำพิธีอธิฐานจิตปลุกเสกยิ่งใหญ่โดยพระเดชพระคุณหลวงปู่ครูบาทอง วัดพระธาตุศรีจอมทอง หลวงปู่ครูบาทองได้รับความนับถือจากพระเกจิอาจารย์ในล้านนาและในประเทศหลายต่อหลายองค์ แม้กระทั่งสมเด็จพระรัชมังคลาจารย์ วัดปากน้ำก็เคารพนับถือท่านครับ ปัจจุบันอายุพรรษามากแล้วครับ พุทธคุณของทรายทับทิมมงคลนี้คือถ้าบูชารักษาเอาไว้จะเป็นผู้มีกินมีใช้ ไม่อดอยากยากเข็น ขจัดเสนียดจัญไร คุณคน คุณผี คุณไสย ป้องกันอันตราย แบ่งบูชาราคาเบาๆครับ เอามาจากวัดแท้ๆขวดละร้อยบาท เก็บไว้เป็นมงคลแก่ชีวิตหรือจะเลี่ยมใส่หลอดตะกรุดยิ่งดีครับ ส่วนตัวว่าจะนำไปเลี่ยมใส่หลอดตะกรุดน่าจะสวยดีครับ ((ขออนุญาตใช้รูปเดียวกันทุกรายการนะครับ)) #ขวดที่4

ขนาดไฟล์:
      341.2 KB
      เปิดดู:
      22
      ขนาดไฟล์:
      42.5 KB
      เปิดดู:
      31
  18. ศิศุศิษย์วัด

รายการที่ 505 (ปิดรายการครับ)

ทรายทับทิมเสกหลวงปู่ครูบาทอง วัดพระธาตุศรีจอมทอง จังหวัดเชียงใหม่ เป็นเกร็ดของทับทิมแท้ๆอัญมณีที่มีคุณในตัวครับ รายการนี้เม็ดใหญ่กว่าครั้งก่อนที่เคยนำมาแบ่งให้บูชา หมดไปอย่างรวดเร็วเลยนำออกมาแบ่งอีกครั้งนะครับ ผ่านการตรวจสอบจากสถาบันตรวจสอบอัญมณี (ทางวัดนำไปตรวจมาแล้วครับ) ทำพิธีอธิฐานจิตปลุกเสกยิ่งใหญ่โดยพระเดชพระคุณหลวงปู่ครูบาทอง วัดพระธาตุศรีจอมทอง หลวงปู่ครูบาทองได้รับความนับถือจากพระเกจิอาจารย์ในล้านนาและในประเทศหลายต่อหลายองค์ แม้กระทั่งสมเด็จพระรัชมังคลาจารย์ วัดปากน้ำก็เคารพนับถือท่านครับ ปัจจุบันอายุพรรษามากแล้วครับ พุทธคุณของทรายทับทิมมงคลนี้คือถ้าบูชารักษาเอาไว้จะเป็นผู้มีกินมีใช้ ไม่อดอยากยากเข็น ขจัดเสนียดจัญไร คุณคน คุณผี คุณไสย ป้องกันอันตราย แบ่งบูชาราคาเบาๆครับ เอามาจากวัดแท้ๆขวดละร้อยบาท เก็บไว้เป็นมงคลแก่ชีวิตหรือจะเลี่ยมใส่หลอดตะกรุดยิ่งดีครับ ส่วนตัวว่าจะนำไปเลี่ยมใส่หลอดตะกรุดน่าจะสวยดีครับ ((ขออนุญาตใช้รูปเดียวกันทุกรายการนะครับ)) #ขวดที่5

ขนาดไฟล์:
      341.2 KB
      เปิดดู:
      22
      ขนาดไฟล์:
      42.5 KB
      เปิดดู:
      22
  19. ศิศุศิษย์วัด

506 (ปิดรายการครับ)

เหล็กไหลตาแรด แท้ๆบูชามาตอนไปเที่ยวที่จังหวัดกาญจนบุรี จากเทือกเขาตาแรด จังหวัดกาญจนบุรี ลักษณะแบบนี้ยังไม่เจียระไนเป็นเม็ดเล็กๆมีความมันวาวอยู่ในตัวเองครับ ได้มาจำนวนหนึ่งแบ่งให้เพื่อนๆไปบูชาบ้างคนละองค์ครับ อิทธิฤทธิคุณมากมายตามที่โบราณได้รจนาเอาไว้ครับ วันนี้นำมาแบ่งบูชาราคาเบาๆครับ #ไซน์ใหญ่ 2 เม็ดร้อยเดียวครับ

ขนาดไฟล์:
      364.3 KB
      เปิดดู:
      29
  20. ศิศุศิษย์วัด

507 (ปิดรายการครับ)

เหล็กไหลตาแรด แท้ๆบูชามาตอนไปเที่ยวที่จังหวัดกาญจนบุรี จากเทือกเขาตาแรด จังหวัดกาญจนบุรี ลักษณะแบบนี้ยังไม่เจียระไนเป็นเม็ดเล็กๆมีความมันวาวอยู่ในตัวเองครับ ได้มาจำนวนหนึ่งแบ่งให้เพื่อนๆไปบูชาบ้างคนละองค์ครับ อิทธิฤทธิคุณมากมายตามที่โบราณได้รจนาเอาไว้ครับ วันนี้นำมาแบ่งบูชาราคาเบาๆครับ #ไซน์ใหญ่ 2 เม็ดร้อยเดียวครับ

ขนาดไฟล์:
      291.8 KB
      เปิดดู:
      18