เปิดเผย "เคล็ดลับชีวิตพิชิตโลก" ของพระอาจารย์เกษม อาจิณณสีโล

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย MOUNTAIN, 11 พฤษภาคม 2006.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. วรรณสิริ

วรรณสิริ สมาชิกใหม่

19 มิถุนายน 2008
    ขออนุโมทนาบุญ กับคุณCHAYUTT ค่ะ

ขอความกรุณาขอหนังสือและVCD 1 ชุดค่ะ ขอบคุณค่ะ
    วรรณสิริ กีระนันทน์
    2991/14-15 อาคารวิสุทธานี ซ.ลาดพร้าว101/3 ถ.ลาดพร้าว
    คลองจั่น บางกะปิ กทม.10240

2. Kuryu_kohei

Kuryu_kohei สมาชิกใหม่

12 กรกฎาคม 2008
    ขออนุโมทนาบุญ และ ขอรับ cdและ หนังสือ หนึ่งชุด ครับ

ขออนุโมทนาบุญ และ ขอรับ Vcd และ หนังสือ หนึ่งชุด ครับ ขอความกรุณาด้วยครับ

ที่อยู่ คุณ สุขศรี แย้มวาที
    103 หมู่ที่ 1 ต.ท่าล้อ อ.เมือง จ.กาญจนบุรี 71000

ขอให้แม่น่ะครับ ท่านอยากได้ครับ
    ขอบพระคุณมากครับ
    สัพพะ ทานัง ธรรมะ ทานัง ชินาติ

3. ลูกหลานเจ้าพ่อก

ลูกหลานเจ้าพ่อก เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2008
    ขออนุโมทนาบุญ และ ขอรับ Vcd และ หนังสือ หนึ่งชุด ครับ ขอความกรุณาด้วยครับ

นาย ไพบูลย์ พันธ์พฤกษ์
    บริษัท อุตสาหกรรมกระดูกสัตว์ จำกัด
    27/1 หมู่ 5 ถนนพหลโยธิน กม.37
    ตำบลคลองหนึ่ง อำเภอคลองหลวง
    จังหวัดปทุมธานี 12120

4. vitsarut

vitsarut สมาชิก

ขอรับ Vcd และ หนังสือ หนึ่งชุด ครับ ขออนุโมทนาบุญครับ

นาย นำโชค ชินตาปัญญากุล
    40/161 ซ.รามคำแหง 58/3
    ถนนรามคำแหง หัวหมาก บางกะปิ
    กรุงเทพฯ 10240

5. Nongnuj

Nongnuj สมาชิก

26 กรกฎาคม 2008
    ขอบคุณที่แบ่งปันสิ่งดีๆนะค่ะ ถ้าหนังสือยังมีเหลือขอสักเล่มนะค่ะ อยากให้คุณแม่อ่านมากๆท่านอายุมากแล้วค่ะ แล้วก็ชอบอ่านหนังสือธรรมะ ตัวหนังสือตัวโตท่านคงอ่านได้ และจะได้เอาไปแบ่งปันให้คนอื่นๆเป็นแนวทางปฏิบัติด้วยค่ะ
    นงนุช จินพล 4 ถ.พูนผล ต.ตลาดเหนือ อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000

6. dragon184

dragon184 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับ Vcd และ หนังสือ 2 ชุด ครับเผื่อพี่สาว ขออนุโมทนาบุญครับ
    กรุณาส่งมาที่
    นายมงคล ตันลาพุฒ
    241 ถ.วังขวา ต.สบตุ๋ย อ.เมือง จ.ลำปาง 52100

7. moszka

moszka สมาชิกใหม่

29 สิงหาคม 2008
    อยากได้ 1 ชุด ค่ะ
    ชนิดา ศรีงาม
    78 ม.บ่อฝ้าย ต หัวหิน อ หัวหิน ประจวบฯ
    77110
    <xml id=yoombaxml></xml>

8. Kornnapat

Kornnapat Active Member

ขอ1ชุดครับ และขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
    คุณ ศศิชา ศรีคละมะหันโต 60 ซ.ลอยเลื่อน ถ.กาญจนวนิช
    ต.สะเดา อ.สะเดา จ.สงขลา 90120

9. MarkZilla

MarkZilla เป็นที่รู้จักกันดี

ใครที่เคยว่าท่านเอาไว้ ผมได้ให้ข้อคิดไว้แล้วก่อนที่จะท่านทั้งหลายจะกล่าวโทษท่าน โดยทำไปโดยความสะใจหรือตามกระแส สังคมไทยผมกล้าพูดเต็มปากว่าเป็นสังคมที่ไร้ปัญญาอย่างแท้จริงเพราะไม่ค่อยมีลักษณะของการวิเคราะห์แล้ววิพากษ์วิจารณ์ งานนี้กรรมใดก็ของใครของมัน รับกันเอาเอง

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้