เปิดเผย "เคล็ดลับชีวิตพิชิตโลก" ของพระอาจารย์เกษม อาจิณณสีโล

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย MOUNTAIN, 11 พฤษภาคม 2006.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. akara26

akara26 Active Member

Moon Sign สุดยอดโหราศาสตร์ลึกลับที่ถูกถ่ายทอดมากว่าพันปี โดยพราหมณ์จากอินเดีย

ถ้าคุณเป็นคนหนึ่งที่มีความสนใจในศาสตร์เล้นลับ
    เชิญท่านมาพิสูจน์ด้วยตัวท่านเอง สุดยอดโหราศาสตร์ Moon sign จากอินเดีย ที่สืบทอดมาเป็นพันปี ที่ไม่สามารถหาดูได้ในประเทศไทย โดยพราหมณ์ตัวจริง เสียงจริง จากอินเดียที่จะมาไขความลับให้ท่านได้รู้ถึงอนาคต และปัญหาชีวิตต่างๆ ของท่าน ไม่ว่าจะเป็นเรื่องเคราะห์กรรม มีบุตรยาก ความรัก การงาน การเงิน และอื่นๆ ด้วยวิถีการแก้กรรมจากศาสตร์ moon sign ที่จะทำให้ท่านพลิกชีวิตที่เหลืออยู่อย่างมีความสุข
    ทำไมบางคนดิ้นทั้งชีวิตแล้วยังไม่รวย??? ทำไมบางคนถึงไม่มีลูก ?? ทำไมบางคนที่เกิดมามีแต่ทุกข์??? ทำไมบางคนถึงพ่ายให้แก่ความรัก

รับปรึกษาอาทิตย์ละ 1 วันเท่านั้น ค่าดูตามจิตศรัทธา รายได้จากการดูดวงชะตาจะนำไปทำบุญสร้างวัด จองคิว โทร Khun akara 086 600 9965<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>

2. Chayutt

Chayutt รูปเดิมไม่เคยเปลี่ยนเลยครับ

อะไรเนี่ย??

วันนี้ผมจะส่งไปให้ทุกๆท่านที่ขอมานะครับ

3. Pew Pew

Pew Pew เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาบุญ ด้วยครับ ธรรมรักษาให้ร่ำรวยปลอดภัย
    ขอหนังสือ + CD 1 ชุดครับ

คุณสมบูรณ์ สุวรรณ
    21/2 หมู่บ้านสวนสน ซอย 6
    ถนนรามคำแหง 60 แยก 6
    หัวหมาก บางกะปิ กทม 10240

4. prapaisri

prapaisri เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนขอหนังสือและ vcd หนึ่งชุดค่ะ กรุณาส่งไปที่
    คุณแม่บัวจีน จันทะมุด
    147/1 หมู่ 3 บ้านหนองยาว
    ต.ทุ่งเทิง
    อ.เดชอุดม
    จ.อุบลราชธานี
    34160 ขออนุโมทนาสาธุ ขอบคุณมากค่ะ

5. Pew Pew

ผมเล่าเรื่องพระอาจารย์เกษมให้เพื่อนฟัง เพื่อนอยากได้มากครับ
    จะขออีก 1 ชุดให้กับเพื่อน เพราะเพื่อนคนนี้ใช้อินเตอร์เนทไม่เป็น
    กรุณาส่งไปที่

คุณสมใจ น่วมทนงค์
    4/4 ( บ้านเรือนไทย ) ซ.วุฒากาศ 26
    แขวงบางค้อ เขตจอมทอง
    กทม 10150

ขออนุโมทนาสาธุ แขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ

6. boyZ

boyZ Active Member

ผมขอหนังสือพร้อม VCD ด้วยครับ กรุณาส่งไปที่
    คุณกัญญาณี กสิณฤกษ์
    98 หมู่ 9 ต.ดู่ใต้
    อ.เมือง จ.น่าน
    55000
    ขออนุโมธนาสาธุ และขอบพระคุณอย่างสูงครับ

7. เสาวพุทธ

เสาวพุทธ สมาชิก

ขออนุโมทนา กับ คุณ ชยุทธ ค่ะ

ได้รับหนังสือและ VCD ของพระอาจารย์เกษม อาจิณณสีโล แล้วค่ะ
    เกิดความเลื่อมใสมาก และจะปฏิบัติตามค่ะ

และขอหนังสือของพระอาจารย์เกษม อาจิณณสีโลเพิ่มอีก 2 เล่มค่ะ

และไม่ทราบคุณชยุทธมีหนังสือที่ให้กำลังใจคนที่กับท้อแท้หรือประสบโรคภัยร้ายแรงมั๊ยหรือข้อแนะนำอะไรที่ให้เขาดีมีกำลังใจ ถ้ามีรบกวนขอได้มั๊ยค่ะ
    ช่วยตอบด้วยนะค่ะ ทาง e-mail : pakkhom218@hotmail.com

ขอบคุณมาก

8. Chayutt

Chayutt รูปเดิมไม่เคยเปลี่ยนเลยครับ

ตั้งแต่โพสต์ # 487 ขึ้นไป ผมส่งให้ทุกท่านแล้วนะครับ
    ต่อจากนี้ไป ผู้ที่รับช่วงแจกหนังสือและ VCD ต่อจากผม
    จะเป็นคุณ apichan แล้วนะครับ เพราะผมกำลังจะย้ายไป
    ทำงานที่ต่างประเทศแล้วครับ คงไม่สะดวกจะแจกได้อีก

แต่ทุกๆท่านที่สนใจ ยังสามารถขอมาได้เช่นเคยนะครับ

ตั้งแต่ผมได้ทำตามที่หลวงพ่อเกษมฯท่านสอนมาเป็นเวลาปีกว่าๆนี้
    รวมถึงได้ทำธรรมทานนี้อย่างต่อเนื่องมาเป็นเวลาปีกว่าๆนี้
    ผมพบว่าชีวิตผมดีขึ้นมาเรื่อยๆตามลำดับ ทั้งทางโลกและทางธรรม

จึงอยากขอให้ท่านมั่นใจเถิดว่า หลวงพ่อท่านพูดจริง ปฏิบัติก็ได้ผลจริงด้วยครับ

สาธุครับ

ขอให้ทุกๆท่านมีความเจริญทั้งทางโลกและทางธรรมยิ่งๆขึ้นไปด้วยนะครับ

ชยุต

9. apichan

apichan เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2006
    ครับผม สำหรับท่านที่สนใจก็ขอมาได้ตามปกตินะครับ

10. Pew Pew

อนุโมทนาสาธุครับ คุณชยุตม์ ขอให้เดินทางสะดวก ปลอดภัย ขอให้ประสบความสำเร็จในทุกสิ่งที่กำลังจะไปทำที่ต่างประเทศ ขอให้พระพุทธองค์ พระโพธิสัตว์ และสิ่งศักดิ์ทั้งหลายคุ้มครองครับ

ขออนุโมทนากับภาระกิจ ธรรมทานของคุณอภิชาญด้วยเช่นกันครับ ขอธรรมรักษาครับ

11. Pew Pew

ได้รับ หนังสือและVCD เรียบร้อยแล้ว ขอขอบพระคุณครับ ดู vcd แล้วมีความรู้กระจ่างขึ้นเยอะเลยครับ ขออนุโมทนาบุญนี้ด้วยครับ ขอเบิกบุญของข้าพเจ้าจงมารวมกับบุญนี้ และโอนบุญให้แก่คุณชยุตม์ เทวดาประจำตัว และเจ้ากรรมนายเวรของคุณชยุตม์ครับ สาธุ

12. แม่หมูอ้วน

แม่หมูอ้วน เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2007
    ขอรับ หนังสือแและvcd 1ชุด ส่งไปที่บ้านน้องสาวค่ะ 395/1 ถ.สุโขทัย ซอย 2 เขตดุสิต กทม.10300 อณุโมทนาบุญด้วยค่ะ

13. ปัณฑิตา

ปัณฑิตา สมาชิกใหม่

20 กุมภาพันธ์ 2008
    ขอหนังสือและซีดีของพระอาจารย์เกษม อาจิณณสีโล ค่ะ
    ส่งมาที่ คุณสุวรรณา บุญแก้วอมร
    40/9 ถนนลำลูกกา ตำบลลำลูกกา อำเภอลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี 12150
    ขอบคุณค่ะ

14. ปัณฑิตา

ปัณฑิตา สมาชิกใหม่

20 กุมภาพันธ์ 2008
    ขอรับหนังสือและซีดีของพระอาจารย์เกษม อาจิณณสีโล ค่ะ
    ส่งมาที่ คุณสุวรรณา บุญแก้วอมร
    40/9 ถนนลำลูกกา ตำบลลำลูกกา อำเภอลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี 12150
    ขอบคุณค่ะ

15. Chayutt

เดี๋ยวคุณ apichan ผู้ได้รับมรดกบุญต่อจากผม
    จะเป็นคนส่งไปให้ทุกๆท่านนะคร๊าบบบ..

โมทนาสาธุด้วยค๊าบบ..

16. mooing2546

mooing2546 เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007
    ขอรับหนังสือและก้อซีดีด้วยคนนะคะ
    ส่ง ณัฐนันท์ กระจ่าง
    รพ.บึงบูรพ์
    อ.บึงบูรพ์ จ. ศรีษะเกษ
    33220
    โมทนาสาธุในบุญที่ทำค่ะ

17. Chayutt

คุณ apichan ครับ
    รบกวนส่งให้ท่านผู้นี้ด้วยนะครับหนังสือ+VCD 1 ชุด
    โทรมาขอผมทางโทรศัพท์หนะครับ

คุณ ลัดดา วรรณฤกษ์งาม
    7 ซ.2 ถ.เพชรเกษม
    ต.หน้าเมือง อ.เมือง
    จ.ราชบุรี 70000

ขอบคุณและอนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

18. apichan

อาทิตย์หน้านี้ผมจะเริ่มทยอยส่งให้ทุกคนนะครับ รอนิดนึง

19. sesame

sesame Active Member

27 พฤษภาคม 2007
    ขอรับ หนังสือ และ CD 1 ชุดครับ
    เกียรติศักดิ์ เลาหธนาคม
    35/48 หมู่ 1 ก.ม.10 ต.พูลตาหลวง
    อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี 20180
    ขออนุโมทนาบุญ ด้วยนะครับ

20. apichan

วันนี้จะไปส่งให้ทุกท่านที่ขอมานะครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้