เบอร์โทรศัพย์ที่คุณใช้ มีผลกับการงาน การเงิน ความรักของคุณหรือเปล่า สงสัยทำทายฟรีครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย วิษณุ12, 26 ตุลาคม 2008.

1. TookTig

TookTig สมาชิกใหม่

ของตัวเองค่ะ -6255473

ของเพื่อน -6464478

2. conconone

conconone สมาชิกใหม่

17 กรกฎาคม 2005
    อยากรู้มากๆค่ะ

085-142-6678

โทรศัพท์หายมา4รอบแล้ว อยากรู้ว่าเบอร์นี้จะมีผลอะไรกับชีวิตอีกหรือเปล่าคะ? ;aa25

3. mainoi

mainoi เป็นที่รู้จักกันดี

30 กรกฎาคม 2008
    ขอด้วยคนค่ะ 089-1920833 ขอบพระคุณค่ะ ขอเจริญในธรรม

4. atmind

atmind Active Member

24 พฤษภาคม 2008
    ใช้2เบอร์ค่ะ
    xxx-5538622
    xxx-1221117

ขอบคุณค่ะ

5. Tikky_Tik

Tikky_Tik สมาชิกใหม่

0824915111
    0874959965
    0806001143

รบกวนดูให้ด้วยนะค่ะ
    ขอบคุณมาก

6. poozaa

poozaa เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2008
    xxx-1089905
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

7. HS6GIN

HS6GIN Active Member

13 กันยายน 2008
    ***1134738 ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

8. ซักวันจะคิดออก

ซักวันจะคิดออก เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    ไม่เชื่อไม่เป็นไรหรอก เราเคยใช้วิชานี้ดูให้เพื่อนที่ทำงาน

รุ่งขึ้นเธอมาบอกเราว่าเปลี่ยนเบอร์แล้วนะ

เราก็ถามกลับ "ตรงเหรอ?"

เพื่อนตอบกลับมาว่า "ไม่ตรงชั้นจะเปลี่ยนทำไมย่ะ"

ปล. เรื่องแบบนี้มันก็เหมือนวิชาสถิติ ไม่ได้ตรงร้อยเปอร์เซ็นต์ แต่ก็ใกล้เคียงมากบ้างน้อยบ้าง

9. agree

agree สมาชิก

xxx-5982942 เป็นเบอร์เก่าของพ่อน่ะค่ะ อยากจะเปลี่ยนเหมือนกัน เปลี่ยนดีไม๊คะ

10. naminera

naminera สมาชิกใหม่

xxx9690170
    ขอความกรุณาช่วยดูให้ด้วยนะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

11. วิษณุ12

วิษณุ12 เป็นที่รู้จักกันดี

3224489...เบอร์นี้นะครับ ..เรื่องงานนะครับเหมาะกับการทำธุรกิจแบบมีหุ้นส่วน ไม่เหมาะกับการทำงานคนเดียว จะมีเพื่อนที่เป็นเพศตรงข้ามและเป็นผู้ใหญ่คอยให้การสนับสนุนดีครับและยังเป็นเกี่ยวกับลาบลอยทางการเงิน เช่นถูกหวยมั่ง ได้เงินมาแบบงงมั่ง และมีความก้าวหน้าครับ ถือว่าเบอร์ที่ดีเลยทีเดียวครับ แต่ส่วนเสียคือทำให้เราหมดความมั่นใจในตัวเอง คอยแต่พึ่งคนอื่นนะครับ เรื่องความรักเบอร์นี้จะส่งผลให้เป็นเมตตามหานิยม ไปไหนมาไหน มีเพื่อน ผู่ใหญ่ อุปถัม เมตตาอยู่เสมอครับ จนบางครั้ง รำคาญไปเลย
    8456744...เบอร์นี้เรื่องงานนะครับเริ่มต้นเรื่องงานที่ดีครับจะได้รับการสนับสนุนจากคนรักที่อายุมากกว่าหรือคนที่ชอบเราอายุมากกว่าคอยช่วยเหลือเพื่อนฝูงนำความรำคาญมาให้จนบางครั้งลำบากไปเลยก็มีไม่ค่อยเด่นเท่าไรเป็บเบอร์กลางๆ เรื่องความรักก้ไม่ค่อยส่งผลเท่าไรครับ
    5783057...เบอร์นี้เรื่องงานนะครับเป็นการมีความสุขกับงานที่ทำพอใจในงานที่เราทำคนรักหรือเพศตรงตรงข้ามจะนำความวุ่นวายมาให้แต่ก้ผ่านไปได้เพื่อนฝูงช่วยเหลือเรื่องเงินๆทองๆดีแต่เพื่อนที่อายุมากกว่าอาจนำมาซึ่งการศูนย์เสียเงินทองโดยใช่เหตุอันนี้ก็ต้องระวัง แต่โดยรวมถึงจะเกิดปัญหาก็ไม่ทำให้คิดมากเพราะมองโลกในแง่ดีอยู่แล้ว ก็ถือว่ากลางๆครับเบอร์นี้ เรื่องความรักก็ไม่ค่อยจะลงร่องลงรอยเท่าไร มีแฟนไปก็ทะเลาะกันบ่อยๆ หรือยังไม่มีก็จะหาลำบากหน่อย วุ่นวายกับตัวเอง มากเกินไปครับ
    8313262..เบอร์นี้เรื่องงานแรกๆๆดีครับได้เงินได้ทองเพื่อนฝูงที่แอบชอบเราช่วยเหลือดีครับแต่เหมือนว่าเงินทองที่ได้มาจะหมดไปกับคนที่เรารักมากกว่าซึ่งไม่ค่อยจะดีกับเราเท่าไร คนที่รักเราต่างหากที่ช่วยเราทุกอย่างซึ่งเหมือนรักสามเศร้านะครับ เรื่องความรักก็อย่างว่า รักคนที่เค้าไม่ได้รักเรา แต่คนที่เราไม่ได้รักเค้ากลับรักเรา

12. วิษณุ12

134-1890..เบอร์นี้เรื่องงานได้เริ่มต้นที่ดีครับเพื่อนฝูงคนรักช่วยเหลือเราดี แต่สุดท้ายกลับหายไปหมด เหมือนกลับว่าทำแทบตาย ตายตอนจบนะครับ ก็ให้ดูว่าทำให้พอเหมาะหากทำอะไรด้วยความทะเยอทะยานก็จะหมดไปโดยใช่เหตุครับ เรื่องความรักก็เหมือนกันครับ
    818-7706...เบอร์นี้ จะว่าดีก้ดีครับ ขึ้นต้นได้เงินได้ทองเบอร์นี้เป็นเบอร์เฮงฟลุ๊คๆ ทำให้ไม่แน่นอน..สิ่งที่หวังกลับไม่ได้แต่จะได้กลับสิ่งไม่คาดฝันนะครับเบอร์นี้ เรื่องความรักก็จะให้ใจคนรักมากกว่า จนบางครั้ง เค้ามองเรารำคาญไป แต่ก็อย่าคิดมากปล่อยๆๆไป

13. วิษณุ12

2323 829...เบอร์นี้เรื่องงานค่อนข้างดีครับเพศตรงข้ามช่วยเหลือเราดีครับผู้ใหญ่อุปถัม ได้เงินได้ทองมีความก้าวหน้าเรื่องงานแต่จะปวดหัวกลับเรื่องความรัก ความรักจะทำให้วุ่นวายจนอาจทำงานให้เสียได้ มีเรื่องแบบรักสามเศร้า ปนเปไปหมด ว่าก็คือเบอร์นี้เป็นมหานิยมเลยครับ

8 4444 15..เบอร์นี้เรื่องงาน ดีครับได้เงินดีมีแต่ผู้ใหญ่ช่วยเหลือเป็นที่เอ็นดูของผู้ใหญ่จริงๆ มีความสุขกับสิ่งที่ทำ แถมยังมีผู้ใหญ่แอบชอบอีกต่างหากครับ เรื่องความรักเบอร์นี้ส่งผลเรื่องความรักที่สมเหตุสมผลเป็นผู้ใหญ่ ไม่เรื่องมาก เข้าใจโลก
    526 2080..เบอร์นี้เรื่องงานไม่ดีเลยครับถึงแม้ว่าเราจะไม่ซีเรียสเป็นคนสะบายสะบาย แต่ถ้าว่าเรื่องงานแล้ว คนรักหรือเพศตรงข้ามจะทำให้หายหมดเลยครับ ได้เงินมาก็ศูนย์เปล่าประโยชน์ ไม่ดีเลยครับเบอร์นี้

14. วิษณุ12

5458100...เบอร์นี้ตามความคิดผม ไม่ดีเลยครับ ถึงแม้จะมีความสุขกับงานที่เราทำ เพื่อนฝูงทำให้มีความสุขผู้ใหญ่คอยสนับสนุนการเงิน ถึงแม้ว่าทำงานได้ด้วยตัวเอง ได้เงินมาแต่ก็จะหายไปกลับเรื่องไร้สาระของเพศตรงข้ามนะครับ คนที่รักเราเรากลับมองไม่เห็นไปเห็นแต่สิ่งหรอกลวงนะครับไม่ดีเลย

15. วิษณุ12

7405775...เบอร์นี้เรื่องงานนะครับค่อยข้างลำบากครับเพศตรงข้ามที่เป็นผู้ใหญ่อาจทำให้เราลำบากยุ่งยาก เพื่อนฝูงก็พึ่งไม่ค่อยได้แต่ก็ยังพอมีผู้ใหญ่คอยแนะนำแนวทางให้ได้คอยให้กำลังใจเรา และยังมีคนที่เรารักคอยเป็นกำลังใจให้เราทำให้เราฝ่าฝันอุปสรรค์ไปได้ครับ แต่ก็กว่าจะผ่านไปได้แบบว่าลำบากนะ เรื่องความรักนี้ก็รู้สึกว่าจะเป็นอะไรที่เพ้อ ฝันถึงแต่คนที่เรารัก หรือเคยฝังใจไว้ แต่กลับคนใกล้ตัวเราบางครั้งเราจะมองผ่านไปเฉยๆ
    6711678...เบอร์นี้เฮงครับเรื่องงานได้มาแบบฟลุ๊คๆๆเพศตรงข้ามอาจทำให้ยุ่งยากแต่ก็ผ่านมาได้มีเพื่อนคอยแนะนำ ทำให้ได้เงินได้ทอง เรื่องความรักหากมีแฟนอยู่แล้วก็ทะเลาะกันบ่อยไม่ค่อยลงรอยหรอกครับ จะไปปรับทุกข์กับเพื่อน ไม่ค่อยดีเท่าไรเรื่องความรัก

16. วิษณุ12

5163437...เบอร์นี้ มีความพอใจกับสิ่งที่มีอยู่ถึงแม้ว่าจะลำลากลำบนแต่ก็ไม่เป็นไรเพราะมองโลกในแง่ดี และก็เป็นคนรักแฟน จริงใจ เพื่อนฝูงจะมีเรื่องยุ่งยากรำคาญใจมาให้เสมอ เงินทองก็กลางๆๆครับไม่ค่อยเลิศเท่าไรเรื่องความรัก บ่งบอกว่าเป็นคนโรแมนติก ชอบมีอะไรแปลกๆสำหรับคนรัก มีอะไรกุ๊กๆกิ๊กเสมอ แต่ก็มีเรื่องความไม่เข้าใจกับเพื่อนเกี่ยวกับขี้หึง มาด้วย ทำให้ลำบากเหมือนกัน

17. วิษณุ12

6377472...เบอร์นี้เรื่องงานไม่ค่อยดีเท่าไรครับมักจะได้อะไรมาแบบเศษที่เหลือแล้วน่ะครับเพื่อนฝูงและผู้ใหญ่จะนำความเดือดร้อนมาให้ทำธูรกิจอะไรแข่งกับคนอื่นก็มักเป็นรองเค้าไม่ดีเลยครับ เรื่องความรักก็ไม่ค่อยจะดีเท่าไรจะรักข้างเดียวซะมากกว่าครับ
    4966496...เบอร์นี้เหมือนจะดีนะครับ ทำอะไรขึ้นต้นดีมีคนช่วยเหลือทุกอย่างแต่เรากลับทำไม่ได้ ทำไปเละหมดเลย ไม่เหลืออะไรเลย เรื่องความรักก้เช่นกันครับ
    8214937..เบอร์นี้เรื่องงานค่อนข้างดี เพศตรงข้ามผู้ใหญ่ให้ความช่วยเหลือแต่เพื่อนฝูงจะนำพาความวุ่นวายมาให้ครับทำให้ลำบากในภายหลัง เรื่องความรัก ค่อนข้างโรแมนติกครับ ต่างคนต่าง เอื้อเฟื้อซึ่งกันและกัน แต่มักจะมีมือที่สามคอยเล่ายุแหย่ทำให้เข้าใจผิดกันมั่งนะครับ

18. วิษณุ12

0983998..เบอร์นี้ เรื่องงานต้องสู้หน่อยกว่าจะได้มาต้องพยายามเหลือเกิน บ่งบอกว่าเป็นคนเก่งแต่ต้องสู้ทน มีคนรักคอยเป็นกำลังใจเพื่อนฝูงคอยช่วยเหลือเรื่องการเงินสุดท้ายประสบความสำเร็จแบบยิ่งใหญ่ เพราะโดยส่วนตัวเป็นความทะยานสำหรับตัวเองเป็นคนมุ่งมั่นทำให้ประสบความสำเร็จได้ดีครับจะเสียตอนแรกเท่าๆนั้น สำหรับเรื่องความรัก คนที่เรารักนี่เป็นกำลังใจเราดีมาก ทำให้เราก้าวข้ามฝั่งได้ถึงแม้เค้าจะมอ
    งเราด้วยความสงสารแต่ก็ยังดีกว่าที่ไม่มองเลยครับ

19. วิษณุ12

426-5403...เบอร์นี้เรื่องงานนะครับถือว่าได้ตำแหน่งงานที่เป็นระดับหัวหน้า หรือเป็นงานที่แบบว่ามีอำนาจพอสมควรก้ก็จะเป็นไปแบบเรื่อยๆกลางเฉื่อยๆไม่โดดเด่นเหมือนทำงานเช้าชามเย็นชามนะครับ เพื่อนฝูงจะมีอะไรแปลกๆๆมาให้แปลกใจเสมอ เรื่องเงินเรื่องทองก็กลางๆไม่โดดเด่นเหมือนกันครับ เรื่องความรักก็ถือว่าโรแมนติกกันอยู่ มีความเข้าใจ กระหนุงกระหนิ๋งกัน เอื้อเฟื้อกันดีครับ ถ้ามีแฟนแล้ว

20. bbenz

bbenz สมาชิกใหม่

***6778792 รบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากครับ