เช็คดวงฟรีวันละ 10 ท่านด้วยญาณพระแม่กวนอิม,กับ อ.มิณณี่ย์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย gundamwind, 27 กันยายน 2015.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. gundamwind

gundamwind เป็นที่รู้จักกันดี

โอกาศจะมียากมากนะคะ..เพราะฟ้าส่งมาให้ปฏิบัติธรรม ถ้ามีก้อคือคนที่อ่อนกว่าแล้วเราต้องไปดูแลเขาจะไหวหรือคะ หาคนจริงใจยากเหลือเกิน คนอายุเท่ากันก้อมีพันธะ ที่จะเหลือโสดก้อล้วนแต่หลอกลวง ถ้าจะให้แนะนำคือโอกาศมีคู่อ่อนกว่าน่าจะได้พบในปีหน้าปีนี้ก้อน่าจะได้พบแล้วแต่เป็นไปได้ยากมากที่จะเข้ากันได้น่ะค่ะ

2. gundamwind

จะได้พบคนที่อ่อนกว่ามากเป็นคู่นะคะ แต่โอกาศที่เขาจะดูแลเรายากเหลือเกิน เพราะมีเเต่เขาจะหาที่พึ่งคือคุณ แล้วเขาจะดูแลเราได้กี่วันคะ ยุคสมัยเปลี่ยนไปหาคนจริงใจยากมาก คุณได้พบก้อเหมือนเดิมค่ะ ยกเว้นคุณจะเจอแม่ม่ายแม่ร้างมีลูกติดแล้วจะยอมรับได้มั้ยได้ก้อโอเครนะคะ พอจะไปกันได้พอสมควร ปีหน้าก้อน่าจะเจอกลางๆปีนะคะอายุไล่ๆกัน

3. gundamwind

เลิกกันไปเขาก้อมีคนอื่น กลับมาก้อเป็นสภาพเดิม อีกไม่นานก้อมีคนใหม่เข้ามาลองศึกษาคนใหม่ดีกว่านะคะ เพราะคนปีมะโรงช่วงนี้ไม่ขาดเสน่ห์เลยมีคนเข้ามาตลอดค่ะ ลองพิจารณาดูนะคะ

4. gundamwind

ช่วงดวงยังดีอยู่ถ้าตกงานก้อได้งานใหม่แต่จะยั่งยืนหรือไม่อยู่ที่ความคิดตัวเราเองช่วงนี้ค่อนข้างว้าวุ่นและสับสนลองนั่งนิ่งๆตอบตัวเองให้ได้นะคะว่าตกงานกับมีงานอันไหนน่าจะมีความสุขมากกว่ากันแระหนูจะได้คำตอบค่ะ จะย้ายหรือขยับขยายมีค่าเท่ากันค่ะ

5. mm1150

mm1150 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

เกิดวันเสาร์19ตุลาคม2534ปีมะแมเพศชายอยากถามเกี่ยวกับเรื่องการงานปีหน้าจะได้งานมั้ยครับถ้าได้ประมาณช่วงไหนครับ

6. ลูกแม่มุล

ลูกแม่มุล สมาชิกใหม่

16 ธันวาคม 2015
    ชื่อ : รังสิมา
    วันเกิด : พุธ 18 มีนาคม 2530
    เวลา : 9.20 น.
    ปีเกิด : ขาล

คำถาม : อยากทราบว่าปัญหาความรักที่วุ่นวาย คาราคาซังมาตั้งแต่เดือนกรกฎาคมปีที่แล้ว ในปีใหม่นี้จะดีขึ้นมั้ยคะ ความรักจะกลับมาสดใสหวานชื่นกันเหมือนเดิมมั้ยคะ ขอบคุณค่ะ

7. Nunclub

Nunclub เป็นที่รู้จักกันดี

7 กุมภาพันธ์ 2009
    ชื่อ: บุญอนันต์
    วันเกิด: วันพุธ
    วัน เดือน ปี: 26 พฤศจิกายน 2529
    ปีที่เกิด : ปีขาล
    เวลาเกิด: 10.07 น.

ความรักไม่ค่อยดี มีแต่อุปสรรค เจอแต่แบบเจ็บๆ มีโอกาสจะเจอเนื้อคู่เมื่อไหร่ครับที่เป็นคู่บุญกันมา

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 มกราคม 2016
  8. konankunk

konankunk Active Member

ชื่อ: อาทิตยา
    วันเกิด: วันอาทิตย์
    วัน เดือน ปี: 27 พฤศจิกายน 2530
    ปีที่เกิด : ปีเถาะ
    เวลาเกิด: 15.07 น.

อยากรู้ว่าจะมีโอกาสกลับไปคืนดีกลับแฟนเก่าไหม หรือจะมีใครเข้ามาหรือเปล่า
    ขอบคุณค่ะ

9. suphaphon12345

suphaphon12345 สมาชิกใหม่

ดูดวงให้หน่อยค่ะ

ชื่อ สุภาภรณ์ กุลบุญญา
    เกิดวัน เสาร์
    อายุ 24 ปี
    วันเกิด 16 มีนาคม 2534
    ปีมะแม
    คำถาม:อยากทราบเรื่องการงาน การเงิน หนึ้สินที่มีอยู่จะเป็นอย่างไรบ้างค่ะ

10. thebookred

thebookred Active Member

18 กุมภาพันธ์ 2010
    อายุ 20ปี
    เพศ ชาย
    วันเกิด พฤหัสบดี
    วัน เดือน ปี เกิด 23 กุมภาพันธ์ 2538
    ปีที่เกิด ปีจอ
    คำถาม: อยากทราบว่าชอบเพื่อนสนิทคนหนึ่งอยู่มีโอกาสสมหวังไหมครับหรือควรเป็นเพื่อนกันต่อไปดี

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มกราคม 2016
  11. armauan

armauan สมาชิกใหม่

2 พฤศจิกายน 2014
    ชื่อ: นางสาววริศรา นาคกล่ำ
    วันเกิด: วันพุธ
    วัน เดือน ปี: 30 มีนาคม 2537
    ปีที่เกิด : ปีจอ
    เวลาเกิด: 09.30น.

ตอนนี้หนูท้องได้4เดือนแล้วยังไม่รุ้ว่าผู้หญิงหรือผู้ชาย ลูกของหนูจะแข็งแรงสมบรูณ์ไหม พ่อของลูกหนูเค้าพูดไม่ค่อยดีไม่ค่อยสนใจเค้าพอจะปรับตัวได้หรือป่าวค่ะใช่คู่กันป่าวค่ะ แล้วมีทางที่จะอยู่ด้วยกันตลอดไหมค่ะ ตอนนี้หนูอยากมีอาชีพเสริมไว้เลี้ยงลูกกับช่วยใช้หนี้หนูโพสขายครีมทางเน็ตมานานก้ยังขายไม่ได้สักที หนูควรจะทำไรดีค่ะให้หนูมีรายได้เลี้ยงลูก

12. gundamwind

ได้แน่นอนค่ะ..ต้นๆปีก้อได้แระค่ะ ทำไปก่อนอย่าเพิ่งเกี่ยงเรื่องเงินเดือนนะคะ ดูระยะทางถ้าพอไหวก้อเครเลยนะคะ ปีนี้โชคดีตลอดปีค่ะ

13. gundamwind

ยากนะคะ ปีนี้ชงด้วยเผลอๆอาจต้องเลิกรากันถ้าคุณใจร้อน ขาดเหตุผล และเอาอารมณ์เป็นที่ตั้ง เผลอๆจะมีมือที่สามด้วยนะคะ อาจารย์ว่าใจเย็นๆใช้ไม้อ่อนดูดีกว่านะคะ แฟนคุณก้อไม่ใช่คนยอมอะรัยง่าย ถ้าเราไม่ยอมเรานั่นแหละค่ะจะพังเอง ถ้าใจเย็นได้ หยุดได้ก้อแก้ปัญหาได้หมดค่ะ

14. pannatronwisuwong

pannatronwisuwong สมาชิกใหม่

อาจารย์ครับรบกวนด้วยครับเกิดจันท์ที่4มิย2522เวลา18.04กทม
    อยากทราบว่างานราชการที่ผู้ใหญ่ฝากให้จะเริ่มเรียกรายงานตัวช่วงไหนครับ

15. mm1150

mm1150 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขอบคุณครับ ขอให้เป็นจริงดังว่าครับ เพราะปีที่แล้วหนักมาพอแล้ว

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มกราคม 2016
  16. gundamwind

อาทิตยา..ไม่มีหรอกค่ะ เดินหน้าเถอะ คุณยังมีคนดีๆคอยอยู่ตามบุญวาสนาอีกมาก อายุ 32 ก้อจะได้เจอคู่ครองที่ดีด้วย หมั่นทำบุญอธิษฐานมากๆนะคะ บุณจะส่งผลเองค่ะ

17. gundamwind

สุภาภรณ์..ปีนี้หนูจะมีคนอุปถัมภ์นะคะอาจจะเป็นคนสูงวัยหน่อยแต่ก้อดีกับหนี้สินของตัวเองค่ะ ส่วนคำถามหนูยาวไปนะคะสักเรื่องค่ะ

18. gundamwind

ควรเป็นเพื่อนมากกว่าค่ะอย่าทำลายสัมพันธ์อันดีงามแบบเพื่อนเรยนะคะ โอกาศวันข้างหน้ายังต้องเจอคนอีกมากนะคะ โอกาศจะเจอคู่แท้ก้อไม่นาน เก็บความเป็นเพื่อนไว้เถอะค่ะ

19. gundamwind

วริศรา..รายละเอียดดีมาก.บางคนให้สั้นมากจนอ่านยาก..เหตุใดท้องตั้งแต่อายุน้อยนิดค่ะ..ลูบท้องแล้วพูดกับลูกบ่อยๆขอให้แม่มีทางออกมีอาชีพเลี้ยงลูกได้คนเดียวเพราะเขาขาดพ่ออยู่แล้ว หากเขามีบุญมากพอขอให้เขาเกื้อหนุนให้หนูมีผู้อุปถัมภ์ด้วยเถิด ส่วนแฟนคนปัจจุบีนจงทำใจเตรียมเอาไว้ว่าสักวันเขาก้อต้องไปจากเราช้าหรือเร็วเท่านั้น พยายามสร้างกำลังใจให้ตัวเองมากๆนะคะ

20. gundamwind

น่าจะราวมีนาคมนะคะช้าสุดเพราะมันต้องเป็นไปตามขั้นตอน แต่ก้อไม่ต้องกังวลนะคะอายุคุณไม่ได้ตกที่นั่งไม่ดี โอกาศได้มีมากค่ะ ใจเย็นนิดนึงค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้