เช็คดวงฟรีวันละ 10 ท่านด้วยญาณพระแม่กวนอิม,กับ อ.มิณณี่ย์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย gundamwind, 27 กันยายน 2015.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ปีใหม่ค่ะ

ปีใหม่ค่ะ JK

ชื่อ. จุฑามาศ
    เพศ ญ
    เกิด ศุกร์ 9 มค 2530 ปีขาล
    เวลา 15.16
    อายุ 28 ปี

อยากถามว่าจะได้ทุนไปเรียนต่อต่างประเทศอีกมั้ยคะ ภายในปี 59-60เกือบจะได้ก็ไม่ได้หลายรอบ ไม่ได้ไปสักทีวุ่นวายพยามยามมาก ผิดหวังหลายรอบค่ะ ทำตัวไม่ถูกแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ

2. Tuk วิทยา

Tuk วิทยา สมาชิกใหม่

30 พฤศจิกายน 2015
    ถ้าไม่รุ้เวลาเกิดที่แน่นอน ดุได้ไหมครับ

3. gundamwind

gundamwind เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์พอจะเข้าใจสิ่งที่บอกนะคะมันก้อเป็นแค่ช่วงนี้เอง..สักพักเรื่องซาลง คนก้อจะลืมไปเอง อย่าแคร์คน อย่าฟังคนนินทา ทำให้ร้อนใจ คนบางคนมีชื่อเสียง ถูกประจาน ถูกแฉ แต่พอระยะนึง มันก้อเงียบไปเอง เราคงไม่สามารถแก้ไขอะรัยได้ทั้งหมด สิ่งที่เป็นอดีต เราแก้ไม่ได้ ทำได้เพียงปล่อยวาง สวดมนต์ มากๆปล่อยทุกอย่างให้มันผ่านไป เด๊วมันก้อดับเองทุกอย่าง วิบากกรรมคือกรรมใหม่และเก่า อดทนและทนอดกลั้นรอเวลาให้ผ่านไปเถิดนะคะ อย่าใส่ใจค่ะจะได้ไม่ทุกข์ค่ะ

4. gundamwind

สำหรีบคุณอาจจะมีคนรักหลายคนหน่อย แต่มันคือโชคชะตาของเราที่ฟ้ากำหนดมา อย่าคิดมาก เวลาอะรัยจะเกิดจงปล่อยมันไปและให้ชีวิตเป็นไปตามฟ้าลิขิต อย่ากำหนดอย่าคาดหวังทุกอย่างจะดีเอง จะได้พบคนที่ดีกว่าแน่นอนค่ะและเป็นต่างชาตเหมือนเดิมค่ะ
    ช่วง 38 จะเนื้อหอมมากตอนนั้นจะเลือกไม่ไหวรอให้ผ่านช่วงนี้ไปก่อนนะคะคุณชัชดา เดินไปข้างหน้าดีกว่าถอยหลังนะคะ

5. gundamwind

ไม่เกินอายุ30 ได้แน่ๆค่ะอย่าสิ้นหวังสิ้นความพยายามนะคะ..คนที่แพ้ตัวเองมักทำอะรัยไม่สำเร็จนะคะ เอาชนะตัวเองได้สู้ต่อไปขางหน้ายังมีปัญหารอให้ขจัดอีกมากตอนนี้พยายามอดทนอดกลั้นให้มากๆนะคะ จะดีเองแหละค่ะไม่ต้องทำอย่างรัยกับตัวเองคิดเสียว่ายังไม่ถึงเวลาของเราทุกๆอย่างก้อจะดีขึ้นเองนะคะ

6. gundamwind

ลงรายละเอียดข้อมูลไว้เหมือนคนอื่นๆเลยค่ะ ได้เท่าไหนเท่านั้น

7. Poobo

Poobo สมาชิกใหม่

19 ธันวาคม 2015
    ชื่อ: ศรัณณ์ลักษณ์ เอี่ยมกลิ่น
    วันเกิด: วันพฤหัสบดี
    วัน เดือน ปี: 22 พฤศจิกายน. 2533
    ปีที่เกิด : ปีมะเมีย
    เวลาเกิด: 11.52
    พอดีตอนนี้รอทำงานอยู่ค่ะ แต่ไม่มั่นใจว่าจะได้หรือไม่ อยากทราบว่างานที่รออยู่ตอนนี้จะได้ทำหรือไม่ค่ะ

8. ปีใหม่ค่ะ

ปีใหม่ค่ะ JK

ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณค่ะ จะพยายามความทุกโอกาสที่เข้ามา สู้กับตัวเองพอ

9. บ้องแบ้ว

บ้องแบ้ว นางฟ้าผู้น่ารัก

กระทู้เรื่องเด่น:
    105
    รบกวนด้วยนะคะ
    ชื่อ นภษร เนียมโภคะ
    เพศ หญิง
    วันเกิด วันจันทร์
    วันที่ 16 มกราคม 2532
    เกิด ปีมะโรง
    อายุ 26
    เวลาเกิด 09:26 น.

ช่วงนี้ไม่มีกำลังใจปฏิบัติธรรมเลยค่ะ อยากถามว่า ภูมิจิตของข้าพเจ้าจะสามารถกลับมาทรงพรหมวิหาร๔ และถือเพศพรหมจรรย์ ในชาตินี้มั้ยคะ?

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ

10. Tuk วิทยา

Tuk วิทยา สมาชิกใหม่

30 พฤศจิกายน 2015
    ชื่อ: วิทยา
    วันเกิด: วันพุธ
    วัน เดือน ปี: 16 ส.ค. 2521
    ปีที่เกิด : ปีมะเมีย
    เวลาเกิด: - น.

เคยหย่ามา 1 ครั้งครับ
    อยากทราบว่า เนื้อคุ่จะมีไหมครับ และผุ้หญิงคนนี้ (เกิด 30 เม.ย. 2518) ใช่ไหมครับ เค้ามีอุปนิสัยอย่างไงครับ

11. Gobshite

Gobshite เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2011
    ชื่อ: บวิธ
    วันเกิด: วันอาทิตย์
    วัน เดือน ปี: 11 ธ.ค. 2537
    ปีที่เกิด : ปีจอ
    เวลาเกิด: 8.04 น.

อยากทราบว่าตอนนี้คนที่ผมกำลังเเอบชอบเค้ามีสิทธิ์จะเป็นไปได้รึป่าวเขาจะสนใจผมไหมหรือเค้าคิดยังไง เรื่องความรักนะครับ

12. gundamwind

ไม่ได้อยู่ในช่วงที่ดวงไม่ดีนะคะ แต่งานอาจจะได้ไม่ตรงตามเป้าหมายเท่ารัยนัก แต่ยังงัยก้อได้หลังปีใหม่แน่นอนค่ะ เพราะอยู่ในช่วงขาขึ้นค่ะไม่ใช่ดวงไม่ดี ควรไปไหว้สิ่งศักดิ์สิทธิ์เพื่อขอพรปีใหม่บ้างนะคะปีหน้าจะได้เฮงๆตลอดปี

13. gundamwind

ได้แน่นอนค่ะ..หนูเป็นเพศพรหมจรรย์มาหลายภพภูมิ..ถือศีลมาตลอดแต่บางช่วงก้อมีวิบากกรรมบ้าง อย่าฝืนนะคะ อยากทำก้อทำ ถ้าเบื่อก้อเอาที่สบายๆไม่ยุ่งยาก อย่ากดดันตัวเอง เพราะจะเครียดได้ค่ะ หนูอายุยังน้อยค่อยๆทำไปค่ะอย่าเร่งรีบ เพราะหนูยังต้องชดใช้กรรมเก่าอีกเยอะ..เรื่องเพศตรงข้าม ดังนั้นจึงต้องไปช้าๆค่ะ..มีอะรัยสงสัยกลับมาถามใหม่ได้นะคะ..สำหรับหนูอาจารย์ยินดีตอบให้ในเรื่องการปฏิบัติค่ะ เพราะอาจารย์ก้อเป็นแบบนี้ค่ะ

14. บ้องแบ้ว

บ้องแบ้ว นางฟ้าผู้น่ารัก

กระทู้เรื่องเด่น:
    105
    ขอบพระคุณค่ะ /||\

15. josuchada

josuchada สมาชิกใหม่

เกิดวันจันทร์ 4 มีนาคม 2506 ปีเถาะ เวลาประมาณ 23-24 น
    ตอนนี้เหงามากค่ะ อยู่คนเดียว หนูอยากเรียนถามอาจารย์ว่า หนูจะมีคู่ชีวิตในบั้นปลายไหมค่ะ ไม่อยากอยู่คนเดียวค่ะ ถ้ามีจะเมื่อไร และลักษณะอย่างไร ไม่อยากผิดหวังอีกค่ะ
    ขอบพระคุณค่ะ

16. gundamwind

เนื้อคู่จะอายุน้อยกว่าคุณมากๆค่ะคนที่บอกนี่ยังไม่ใช่หรอกค่ะ..คุณจะได้แฟนที่เด็กกว่าและยังไม่เจอในเวลานี้คุณจะอายุ 38-39 ถึงจะพบคู่ครอง ส่วนอุปนิสัยก้อช่างพูดช่างคุย..ใจเย็น.ส่วนคนนี้ที่คุณบอกปีเถาะ.อาจจะอยู่ด้วยกันได้แต่ก้อแค่พักนึงเท่านั้นเพราะเขาไม่ใช่เนื้อคู่คุณค่ะ.แค่เป็นคู่ผ่านมาแล้วก้อผ่านไป.คาดหวังอะรัยไม่ได้หรอกค่ะ.เพราะผู้หญิงคนนี้อาภัพคู่ส่วนมากจะได้คนในเครื่องแบบมากกว่านะคะ

17. gundamwind

คุณอายุยังน้อย..ตอนนี้ยังไม่เจอคนที่ใช่นะคะต้องอายุ 27-28 ถึงจะพบคู่ครองมีแฟนช้าดีกว่ามีเร็วๆเพราะทำให้มีความเข้าใจกันมากกว่า.สำหรับคนที่พูด.มันเป็นแค่ตามวัยของคุณเท่านั้น.คบไปก้อเสียเวลา.อีกอย่างเขาก้อมีคนมาติดพันอยู่แล้วจะเข้าไปเป็นคู่แข่งเพิ่มทำมัยคะ.ยังงัยเขาก้อไม่ได้ชอบคุณ.รอไปอีกสักระยะก้อจะได้พบเองนะคะ

18. วรินอลิสา

วรินอลิสา เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2011
    เกิดวันเสาร์ที่ 30 มีราคม 2506 เวลาตี 2 .05( เช้าของวันเสาร์) ไม่ทราบว่าจะพบเนื้อคู่หรือเปล่าครับ แล้วเป็นคนทางภาคไหนครับ ลักษณะแบบไหนครับ อ้วน ผอม ขาวเหลือง ดำ ที่พบมาก็คิดว่าไม่ใช่น่ะครับ เพราะทำอะไรก็ขัดกันไปเสียหมด อยากพบสักที จะได้ฝากผีฝากไข้ได้บ้างครับ รบกวนอาจารย์ด้วยครับ

19. Whanjeab

Whanjeab สมาชิกใหม่

11 ธันวาคม 2015
    เกิดวันศุกร์ที่ 7มค. 2520 เวลา13.26 ค่ะ เพศหญิง ปีมะโรงค่ะ รบกวนถามว่าแฟนคนที่เลิกกันไปได้เดือนกว่าๆแล้วค่ะ จะกลับมามั้ยคะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 ธันวาคม 2015
  20. Graphikos

Graphikos สมาชิกใหม่

21 ธันวาคม 2005
    ชื่อ: อารีรัตน์
    วันเกิด: วันอาทิตย์ (คืนวันเสาร์-เช้าอาทิตย์)
    เวลาเกิด: 01.25 น.
    วัน เดือน ปี: 4 มีนาคม 2533
    ปีที่เกิด : ปีมะเส็ง

1.ถามเรื่องเกี่ยวกับการงาน การเงินค่ะ
    อยากทราบว่า จะย้ายสายงานใหม่..จะรุ่งมั้ยจะไปได้ดีมั้ย หรือมันเป็นทางที่ใช่มั้ยคะ
    ขอบคุณค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้