เชิญเข้าร่วมสนทนาพิเศษเรื่อง มิติ ความฝัน ชาติภพ จิตวิญญาณ โดย @โนวา อนาลัย@ [Writer]

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย mead, 8 สิงหาคม 2007.

1. NovaAnalai_Writer

NovaAnalai_Writer สมาชิก

ขอบคุณคุณน้อง ploy888 ค่ะ
    พี่นักเขียนเข้าใจว่า vdo ที่นำมา post ในเว็บพลังจิต นอกจากจะจำกัดขนาดไว้เล็กมากแล้ว ยังจำกัด format อีกด้วย จึงทำให้ไม่สามารถ upload ได้ตามใจชอบ ที่คุณน้อง ploy888 นำมา post จึงเปิดดูไม่ได้ค่ะ

นี่ก็เป็นอีกเหตุผลหนึ่งที่พี่นักเขียนมีความคิดและได้ชวนคุณ Mead ว่า ย้ายฐานไปตั้งกลุ่มใน FaceBook กันดีกว่าไหม เพราะจะทำให้ผู้อ่านเข้าถึงได้สะดวกขึ้น และสามารถ post vdo รวบรวมไว้ใน FaceBook ได้ทั้งหมดค่ะ

2. Ploy888

Ploy888 สมาชิกใหม่

เรียน พี่นักเขียนที่เคารพรัก
    ดิฉันได้ลองทดสอบแล้วสามารถเปิดในคอมได้ค่ะ แต่อาจจะถูกจำกัดขนาดไว้ตามที่เราเข้าใจค่ะ (แต่ไม่สามารถเปิดในมือถือได้) ยินดีอย่างยิ่งค่ะ ตามที่พี่นักเขียนมีความประสงค์จะให้นำไปลงใน FaceBook
    ขอบพระคุณอีกครั้งนะคะ
    ploy888

3. NovaAnalai_Writer

NovaAnalai_Writer สมาชิก

ขอเชิญคุณน้อง ploy888 และทุกท่านที่สนใจ
    เข้าเป็นสมาชิกท่ี FaceBook และนำคลิปไป post ได้เลยค่ะ
    https://www.facebook.com/groups/241552771474629

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 กุมภาพันธ์ 2022
  4. Ploy888

Ploy888 สมาชิกใหม่

ขอบพระคุณค่ะ พี่นักเขียนนะคะ ที่เปิดโอกาสให้กับทุกๆคนค่ะ

5. mead

mead เป็นที่รู้จักกันดี

"ห้องวิทย์ในตำนาน" (Season 2) สนทนาพิเศษเรื่อง มิติ ความฝัน ชาติภพ จิตวิญญาณ โดย @โนวา อนาลัย เปิดใหม่.อย่างเป็นทางการเแล้วนะครับ ขอเชิญเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่เคยอ่านและติดตามเข้าร่วมกลุ่มไ่ด้แล้ว ยินดีต้อนรับครับ ^^

Link >>> https://www.facebook.com/groups/241...ecently_seen&multi_permalinks=242083914754848