อยากรู้ เครื่องรางอะไร ทำให้คนกลับมาคืนดี

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย mon_na, 18 มิถุนายน 2006.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เด็กไร้เดียงสา

เด็กไร้เดียงสา เป็นที่รู้จักกันดี

บุญและกรรมนั้นเป็นสิ่งที่ลิขิตถ้าบุญที่เคยสร้างมาหมดก็ต้องจากกันไปธรรมดาแต่ถ้ายังพอมีหลงเหลือก็สามารถนำมาแก้ไขได้ พอมีวิธีอยู่นะครับ สนใจโทร 0877524995 (ขอเฉพาะคนที่กำลังมีปัญหาเรื่องความรักจริงๆนะครับ) ถ้าท่านที่โทรมาเจตนาดีก็จะช่วยให้คำแนะนำได้ มีวิธีครับไม่ใช่เสน่ห์หรือมนต์ดำใดๆ ใช้บุญต่อบุญอย่างเดียว บุญมีช่วยพอไหว บุญที่สร้างกับอีกคนหนึ่งหมดต้องทำใจ นะครับ

2. chill out

chill out สมาชิกใหม่

12 สิงหาคม 2008
    ขอเล่าประสบการณ์นิดนึงครับ ผมได้บูชาตะกรุดนางพิมพามาแล้ว เรื่องรักร้ายก็ดีขึ้นนะ ต่อมาได้บูชาแผ่นยันต์นางพิมพาเนื้อทองฝาบาตรมา เพื่อนๆก็เมตตามอบผ้ายันต์พระสีแสลงแงงมา ให้ลองบูชาดู ก็รู้สึกว่าดีขึ้นเห็นๆ
    สรุปว่าตอนนี้ที่เอวมีตะกรุดนางพิมพา ในรถมีแผ่นยันต์แม่พิม กระเป๋ากางเกงมีผ้ายันต์พระสีแสลงแงง ผลคือน้องเค้าคุยกะเราดีขึ้น(ไม่รักไม่ว่าอย่าเข้าใจผิด ส่วนพวกหวังดีประสงค์ร้ายบ่อนแตก ....เวรกรรมมีจริง มาเร็ว รับกรรมเร็ว )

3. BlueBlur

BlueBlur เป็นที่รู้จักกันดี

26 มิถุนายน 2008
    ใช้เครื่องรางเป็นตัวช่วย และ สุดท้าย ง้อ กับ ตื้อ เท่านั้นครับ

4. คุณ วัชรพงษ์

คุณ วัชรพงษ์ Active Member

ปุพเพนิวาสานุสติญาณ

5. tharuesida

tharuesida สมาชิกใหม่

6 กุมภาพันธ์ 2010
    ดิฉันสนใจน้ำมันเสน่ห์ค่ะ

6. yk

yk สมาชิกใหม่

29 กันยายน 2011
    ลองติดต่อ พ่อแทน เบอร์ 085-7751663 หมอดูตาบอด
    เรียกคนรักกลับคืนได้ แต่ต้องใช้เวลาเพราะไม่ใช่การทำเสน่ห์ทางสายดำ
    พ่อใจดี ไม่ได้เรียกร้องค่าครูแพง เพราะอยากช่วยคนที่ทุกข์ใจจริงๆ
    (ถ้าปิดเครื่อง ติดต่อไม่ได้แสดงว่า มีแขกนะคะ ลองโทรหลายๆครั้ง)
    มีหลายๆคู่ที่ทำสำเร็จไปแล้ว เผื่อเป็นอีกทางเลือกนึงสำหรับคนที่กำลังทุกข์ใจ ขอให้สมหวัง พระคุ้มครองทุกคนนะคะ

7. aaaa8833

aaaa8833 สมาชิกใหม่

ผมก็มีปัญหาเรื่องนี้เหมือนกันครับ

ขอคำแนะนำหน่อยครับ อยากให้ภรรยายอมใจอ่อนครับโกรษเยอะมากเลยครับ

8. ตาขัน

ตาขัน สมาชิก

ตาขันแนะนำครับ

ผงพรายกุมารหลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ ขอให้พ่อพรายแม่พรายช่วยจับจิตจับใจให้เข้าใจกันได้ผลเกิน 100 ด้วยพุทธคุณบารมี ลองดูครับของแท้ๆอาจจะหายากและมีราคาแพงหน่อยแต่ผลออกมาชัวร์

9. น้องนัสน้องน๊อต

น้องนัสน้องน๊อต เป็นที่รู้จักกันดี

ทำใจค่ะ ถ้าเค้าคือคนที่ใช่เค้าก็จะกลับมาหาเราเอง แต่ถ้าไม่ใช่ต่อให้เราทำวิธีไหนเค้าก็กลับมาได้ไม่นานหรอก ทุกอย่างอยู่ที่ตัวเราเองค่ะสำรวจที่ตัวเราเองว่าบกพร่องตรงไหนก็แก้ไขกับคนที่เข้ามาใหม่ดีกว่า เพื่อที่จะไม่ซ้ำรอยเดิมนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆค่ะ

10. Minniez

Minniez สมาชิกใหม่

เราก็ไปทำมานะ แต่เราอาจจะโชคดีมั้งที่อ่านและศึกษาก่อนเป็นอย่างดี เราเลยเลือกที่ดีๆ ไปเลย ก็โทรไปถามดูหลายที่นะ แต่ก็ได้ที่นี่และ เป็นผู้หญิงนะชื่อหนิง อายุประมาณ 30 ปีน่าจะได้ เป็นหมอดูดวงที่ทำเสน่ห์ให้กับคนที่เดือดร้อนเรื่องความรักนะ ตอนแรกแม่หมอก็จะดูดวงให้ก่อนสำหรับคนที่อยากรู้อ่ะนะ แล้วหลังจากนั้ันถ้าเรื่องมันแย่มาก ๆ แม่หมอก็จะเสนอวีธีแก้ให้ แต่ถ้าไม่ได้เสนอวิธีแก้ให้ แนะนำให้ถามขึ้นมาเลยก็ได้ วิธีการทำไม่ใช่วิธีเรียกจิตนะ แต่เป็นการทำเสน่ห์ที่จะทำให้ทั้งแฟนที่จากไปกลับมา แล้วยังทำให้เรามีเสน่ห์ต่อเพศตรงข้ามมากขึ้นด้วย เราก็ไปทำมาสำเร็จเห็นผลเป็นอย่างดี แฟนกลับมาง้อถึงหน้าบ้าน ตอนนี้เราก็ยังโทรคุยกะแม่หมอประจำ เพราะตั้งแต่ทำมา ก็มีคนเข้ามาหาเราเยอะมาก จนทำให้แฟนเรากลายเป็นฝ่ายต้องมาคอยตามเราแทนเพราะกลัวเรานอกใจไปหาคนพวกนั้น แอบรู้สึกดีนะ ถ้าใครอยากทำติดต่อแม่หมอเค้าได้เลยนะค่ะ ค่าทำไม่แพงนะ ประมาณ สามพันค่ะ เบอร์โทรก็ 088-692-2131

11. สมาธิ7689

สมาธิ7689 เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2009
    วันนี้เค้าอยู่กับเรา วันหน้าเค้าไปอยู่กับคนอื่น แล้วเราก็หาวิธีที่จำทำให้เค้ามาอยู่กับเรา
    อีกไม่นานเค้าก็สามารถไปอยู่กับคนอื่นอีก (ไม่จบไม่สิ้น)
    อยู่กับตัวเอง อยู่กับความทุกข์ (เพื่อนแท้)

12. PraKhoonPhan

PraKhoonPhan เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2010
    ผมแนะนำเลยนะครับเรื่องการง้อแฟน
    ขุนแผนหมื่นทัพอาจารย์อ้วนหมอพี่ตอนนี้ประสบการณ์มีทุกด้านครับไม่ว่าจะเป็นโชคลาภเงินทองมหาเสน่ห์หน้าที่การงานดลจิตดลใจแล้วแต่เราจะอธิษฐานครับเป็นขุนแผนท่านเรียนมาหลายอาจารย์ครับเห็นคุ้นๆอยู่ว่ามีครูพราหมณ์สุทโธ เป็นอาจารย์ท่านด้วยแนะนำเลยครับวัตถุมงคลท่านแรงเรื่องเสน่ห์จริงๆครับถ้าไม่เกินกรรมแต่ลูกศิษย์ทุกคนล้วนมีประสบการณ์ทุกคนนอกจากนี้ยังมีสีผึ้งซึ่งก็แรงไม่แพ้กันครับลองพิมพ์ในอากู๋ดูครับว่าขุนแผนหมื่นทัพประสบการณ์เยอะแค่ไหนในเว็ปกาหลงก็มีประสบการณ์เยอะครับ
    ไม่ได้เชียร์ครับประสบการณ์ผมก็มีกับเขาบ้าง

13. คนกันเอง

คนกันเอง เป็นที่รู้จักกันดี

เข้ามาศึกษาครับ :cool:

14. Eakaluck

Eakaluck เป็นที่รู้จักกันดี

ระดับพี่ตี่ ยังเข้ามาศึกษาหรอครับ อิอิ

15. ศรัทธาพญาเวนไตย

ศรัทธาพญาเวนไตย เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2010
    ผมก็อยากให้เขากลับมาดีเหมือนเดิม เเต่ผมไม่อยากบังคับจิตใจเขา เคยลองเอาลูกอมสีผึ้ง หลวงพ่อผินะ เเละพระสูตร ไปทับชื่อ วันเดือนปีเกิด เเฟนเก่า เเล้วอธิษฐานขอให้เขากลับมาคืนดีกับผมด้วย....... ผมคิดว่าหากใช้ไปไม่ได้ผลไม่ใช่ว่าท่านไม่ช่วย เเต่คงเป็นเพราะกรรม เรากับเขาสร้างบุญร่วมกันมาเเค่นี้ หมดเท่านี้ อนาคตยังมีต่อไป ใช่ว่าจะหาเเฟนไม่ได้อีกเลย ยังหาได้เรื่อยๆ เเต่เวลาในปัจจุบันคือทำใจ เเละยอมรับมัน

เมื่อคนมันจะไป ต่อให้เอาโซ่มาล่ามเขาไว้ ยังไงเขาก็จะไปอยู่ดี

เรื่องเครื่องรางพวกความรัก ผมใช้มาเยอะมาก สุดท้ายเก็บเ้ข้ากล่องหมดเพราะไม่ได้ผลเลย ผมเคยเเม้กระทั่งจุดธูปถามครูบาอาจารย์(น้อยใจมาก)ทำไมเขาใช้ได้ผลเยอะเเยะ เเละผมล่ะ เงียบ ท่านลำเอียงหรือป่าว หากท่านมีชีวิตอยู่ผมจะไปหาท่านถึงวัดสอบถามให้เเน่เเก่ใจ...

16. tang_2536

tang_2536 เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2012
    ต้องถามว่าใช่คู่ผัวเมียถูกต้องไหม ถ้าถูกต้องยินดีแนะนำ แต่ถ้า ไม่ใช่ ก็ไม่แนะนำครับ..เพราะบางครั้ง ทำไปก็บาป..แต่ถ้าจำเป็นจริงๆ เรื่องผัวเมียถูกต้อง..มีวิธีอยู่ครับ ติดต่อส่วนตัวดีกว่า ทางpm มาก็ได้ (ไม่รับผลประโยชน์นะครับแค่ถือว่า วิทยาทาน) แต่ถ้า ฐานะภรรยาน้อย ไม่ต้องติดต่อมาครับ

17. คนกันเอง

ก็ต้องศึกษาไว้บ้างครับ ยังมีกิเลสอยู่ครับ คุณเอก

บางที ก็คิดว่า นี่คือวิกฤต

แต่ถ้าคิดอีกแง่ ว่ามันคือโอกาส

ที่จะได้คิดทบทวนตัวเอง

อยู่กับตัวเอง

บางครั้งชีวิตคู่ มันก็ไม่มีบรรยาย:cool:

ทั้งหวาน ทั้งเผ็ด ทั้งเค็ํม ทั้งมัน และ ขม

18. Eakaluck

Eakaluck เป็นที่รู้จักกันดี

เหมือนกันครับ ผมอยากจะ ขุนแผนครูบาจันตร๊ะ รุ่น1 ครับพี่ตี่

19. คนกันเอง

มีแต่รุ่นสองครับ อิอิ:cool:

20. Chang_oncb

Chang_oncb ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

25 สิงหาคม 2011

ไม่มีเครื่องราง อะไรทำให้คนกลับมาเป็นคนดี ได้หรอกขอรับ จะมีอยู่ก็หนทางเดียวเท่านั้น ก็คือการใช้ปัญญา ในการพิจารณา ให้เห็นสภาพ ความเป็น ความไปของร่างกาย และสิ่งแวดล้อม หรือธรรมชาติ หรือ ธรรมะ ว่าทุกสิ่ง ทุกอย่างล้วนเกิดขึ้น ตั้งอยู่ และเสื่อมไปเป็นของธรรมดา ชีวิตเป็นของชั่วคราว เมื่อใช้ปัญญาพิจารณาดูแล้ว ก็จงใช้จิตเป็นตัวเลือกว่าท่านจะเลือกเดินทางไหน มนุษย์เรานั้นเลือกเกิดไม่ได้ แต่เลือกได้ว่าตายแล้วจะไปไหน

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้