หวยจากฝัน... ปูจ๋า

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย interpoo, 4 มกราคม 2013.

1. บัวขาว77

บัวขาว77 Active Member

17 กรกฎาคม 2011
    ดีใจกับคนที่ถูกหวยด้วยค่า:cool:
    ส่วนตัวซื้อแต่ 635 กะ 444 น่ะคะ
    เลยอดไปตามระเบียบๆ:'(
    หึหึ...

2. ranlikit

ranlikit เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ถูกซักกะตัว แต่ก็ไปวัดทำบุญมา วันนี้วันพระ เจริญสติด้วยกันทุกคนนะครับ

3. ptt2000

ptt2000 เป็นที่รู้จักกันดี

7 พฤศจิกายน 2012
    ผมเองก็เป็นเหมือนคุณanteros ครับ..
    หมอดูก็เคยทักเหมือนกันครับ ว่า เป็นคนที่ไม่มีดวงทางด้านหวยเลย
    ต้องทำมาหากินเอาเองครับ แต่ผมก็ไม่เชื่อครับ อยากจะเป็นคนเหนือ
    ดวงเหมือนคนอื่นๆเขาบ้างครับ..

ตั้งแต่เริ่มเข้ามาดูกระทู้ของคุณปู และในเวปนี้ ก็มีโชคถูกหวย
    บ้างแต่ไม่เต็มๆครับ เหลือนิดหน่อย มี 3 งวดหลังนี่ละครับที่
    ไม่ถูก แต่ก็ไม่ท้อครับ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้กับเพื่อนๆทุกคน
    ด้วยครับ..

อยากจะฝากเพื่อนๆไว้ครับว่า หวยคุณปูนี่ละครับ จับทางให้ดีๆ
    รับรองถูกแน่นอนครับ โชคดีทุกคนครับ..............

4. interpoo

interpoo เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2011
    หวยปู จะมีหลักว่า ... ซื้อตามไปเรื่อยๆ... เพราะฝันบางงวดก็ ตรงงวด บางงวด ก็ ตามหลัง... เหมือน 64 70 635 (มันเริ่มมาแล้ว) นี่ก็ ฝันก่อนหวยออก ทั้งนั้น... เป็นเดือนๆ เลย เช่น 635 เป็น งวดก่อนโน้น แล้วต่อไป ก็ 444 812 362 987 นี่ละคะ ... ตามไปทีละตัว... ยึดหลักว่า ตามลำดับ เพราะ ปูฝัน 64 70 635 444 ............ แบบนี้ละคะ มันตามสเต๊ปเลยละ...

อาที่บ้าน ยังบอกเลยว่า แม่นนะ... แต่เค้าจับหลักไม่ถูกเอง... เช่น งวดนี้ บอก 635 ใช่ป่ะ ว่า ให้เน้น... แต่อย่าไปซื้อแบบซื่อๆ นะคะ ต้อง รู้จัก พลิกแพลง เช่น 63 35 65 จริงๆ แล้ว ก็มีแค่ 3 ชุดเอง... ยึดเลขนี้เป็นหลัก แล้ว จับ คนอื่นเค้าให้กันเป็นสิบๆ ตัวนะกว่าจะถูก... ปูให้ตัวเดียวเอง เลขฝัน บอกเน้นๆ เลยว่า เน้นนะๆๆ ถ้าคนซื้อหวยเป็นถูกทุกคน..... แถมถูกทั้ง บน ทั้งล่าง เหมือนปู ... 251 56 ถูกแน่ๆ (โต๊ด 3 ตัว)... ถ้าบางคนลงทุนหน่อย ซื้อ กลับ 6 หลักไปเลย... อาจถูกเป็นแสน... แบบหลายๆ รอบที่ผ่านมา... อ่ะ... สู้ๆ ต่อไป อย่าท้อแท้นะคะ

บางคนอาจจะบอกว่า การใช้อภิญญาแบบนี้ จะผิดไหม? ปูไม่คิดอะไรหรอก... ในเมื่อเรามีแล้ว เราก็ต้องใช้ให้เต็มที่ ... นี่ไม่ได้ใช้มาตั้งแต่เด็กๆ แล้วนะ ... ตอนเด็กๆ ฝันล่วงหน้า เรื่องหวย... จนพ่อแม่รวยไปหลายรอบละ... แต่ตอนเด็กๆ ยอมรับว่า ไม่เคยเดือดร้อนเรื่องเงิน... เพราะมีเงินใช้ตลอด... แถมมีเงินมากกว่า ทุกคนที่เป็นเพื่อนกัน... เพราะปูมีวิธีหาเงินทั้ง ขายของ ส่งเรื่องผีประกวด... และหลายๆ อย่าง ที่คนที่รู้ประวัติปู คงจะรู้ว่า ปูชอบค้าขายมาแต่เด็ก และชอบแต่งเรื่องผี (แต่เป็นเรื่องจริง) ไปตามสำนักพิมพ์ต่างๆ เพื่อหาตังค์ แถมถูกหวยบ่อยๆ อีกด้วย.. (แต่ได้เงินน้อยเพราะแม่เอาไปหมด (เงินแม่อ่ะ))

ของแบบนี้ มันต้องพิสูจน์กันยาวๆ ค่ะ... ปูอยู่ในเว๊ปนี้ มา ตั้งแต่ ก.ค. 53 จนถึง บัดนี้ ...

5. kwanzy

kwanzy เป็นที่รู้จักกันดี

5 กุมภาพันธ์ 2013
    คุณปูคะ รบกวนถามนิดนึงค่ะ พอดีวันนี้นั่งอยู่เฉยๆ ก็เห็นอะไรบางอย่างขึ้นมาผ่านตาเราจากบนเลื่อนลงล่างแล้วก็หายไป แล้วก็ขึ้นใหม่ เวียนแบบนี้ไปเรื่อยๆ ที่นั่งอยู่ไม่ได้หลับตานะคะ ลืมตามองเฉยๆค่ะ ก็พยายามเพ่งว่ามันคืออะไรก็เลยเดาว่าเป็นพิณโบราณ ลายตัวพิณดูคล้ายลายไทยๆโบราณๆสีทองๆน้ำตาลๆประมาณนั้นค่ะ เห็นอยู่พักใหญ่เลยค่ะ เลยอยากรู้มันคืออะไรค่ะ

6. aegmanmu

aegmanmu เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2012
    คุณปูครับยังสัมผัส ลางไม่ดีได้ไหมครับที่คุณปูบอกว่าวันที่ 18 พ.ค. จะเกิดเรื่องไม่ดี

7. iker

iker เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2011
    ขอเบอร์ด้วยค่ะคุณปู ไม่ถูกอีกตามเคย

8. khainaou

khainaou Active Member

21 ธันวาคม 2011
    รบกวนคุณปู ขอเบอร์ด้วยครับ

9. วงจันทร์

วงจันทร์ สมาชิกใหม่

งวดนี้เลขอะไรเหรอ

10. วงจันทร์

วงจันทร์ สมาชิกใหม่

คุณปูค่ะ หนูเป็นคนคนดวงไม่ดีด้านโชคลาภเลย ขนาดบ้านเลขที่ 152 แท้ ๆ แต่ไม่ซื้อ ทั้งที่ก่อนหน้านี้เฝ้าทุกงวด ชุด 100 บาท ตรง 100 บาท แล้วฝันอีกด้วยว่ามีคนมาฝากของไว้ในบ้าน หลายกล่อง แต่กลับไม่ซื้อ ดันไปซื้อหวยมาเลยวันพุธ พอมีหวยไทยดันลืมไปเลย ทุกคนที่ซื้อหวยก็หวังถูกกันทั้งนั้นค่ะ บางคนก็ต้องไปปลดหนี้สินบางคนก็ใช้จ่ายประจำวัน บางครั้งท้อไม่อยากซื้อแต่ก็อดใจไม่ได้สักที งวดหน้าคงต้องพึ่งบารมีคุณปูแล้วหล่ะหวังว่าได้ทำบุญร่วมกันนะค่ะ

11. interpoo

ก็อาจมีจิตผูกพันกะอะไรบางอย่าง... บางคนอาจจะเห็นจากฝัน หรือบางคน ก็เหมือนเห็นภาพนั้นๆ ที่ปูเรียกว่า เพ่งจิต

12. interpoo

ส่งเบอร์ให้แล้วนะคะ แต่วันหวยออกอย่าโทรเช้าเกินไปนะคะ สัก 4 โมงเช้าขึ้นไป ก็ ok ละคะ เพราะน้องชาย ยังโทรมา 5 โมงเช้าๆ กว่าๆเลย...

เพราะว่า ตอนกลางคืน ปูไม่ได้นอนน่ะ... มานอนเอาตอนเช้า... (ทำชิงโชค)

13. iker

iker เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2011
    ยังไม่ได้เบอร์คุณปูเลยคะ รบกวนขออีกน่ะคะ

14. goodone

goodone Active Member

รถไฟสองขบวนชนกันที่ เมกา คนเจ็บมากกว่า หกสิบคน เหตุเกิดวันที่สิบแปด ตามที่คุณปูฝันป่าวคะ

15. sunee สุนีย์

sunee สุนีย์ เป็นที่รู้จักกันดี

12 กุมภาพันธ์ 2013
    สวัสดีค่ะคุณปู รบกวนขอเบอร์โทรคุณปูด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

16. chonnipa

chonnipa เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2009
    คุณปูคะ รบกวนขอเบอร์โทรคุณปูด้วยคนนะคะ

17. poogo

poogo เป็นที่รู้จักกันดี

23 กันยายน 2009

ขอบคุณคุณปูแทนน้องหมาน้องแมวกว่า 50 ชีวิตด้วยนะคะ ที่เลขของคุณปูช่วยให้พวกเขามีอาหารทาน ต่อชีวิตไปอีกสักระยะ พอดีได้เรื่องมาจากใน facebook อีกทีคะ เลยนำเงินที่ได้จากเลขของคุณปู ไปบริจาคให้ป้าที่เลี้ยงหมาแมวข้างถนนอยู่นี้ แต่ตอนนี้ป้าถูกรถชนทำให้ลำบากมาก ส่วนเงินอีกส่วนตั้งใจจะไปซื้อปลาจากในตลาดไปปล่อยในแม่น้ำคะ

ขอกุศลจากการช่วยเหลือของคุณปูครั้งนี้ ให้คุณปูและครอบครัวมีความสุขมากๆ นะคะ หวังว่าคงมีโอกาสได้ร่วมทำบุญกับคุณปูอีกนะคะ ขอบคุณคะ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 พฤษภาคม 2013
  18. interpoo

ติดตามกันต่อไป... ว่า งวดหน้าจะมีตัวที่บอกไหม

19. kaverat

kaverat เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะคุณปู รบกวนขอเบอร์โทรคุณปูด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

20. patoy

patoy เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤษภาคม 2012
    คุณปูคะ ขอเบอร์โทรด้วยคนนะคะ ขอบคุณคะ