หลวงพ่อสายทอง “พระผู้ศักดิ์สิทธิ์หายาก ผู้มีบารมีแห่งวัดป่าห้วยกุ่ม”

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย kennek, 14 ตุลาคม 2011.

1. phochi

phochi Active Member

22 พฤศจิกายน 2012
    ผมได้ไปกราบหลวงพ่อมาสามครั้งเเล้วครั้งล่าสุด บจก. ทอธรรม บังเอิญรู้จักกับ พี่ชูเดช เจ้าของโรงงานที่เคยบวชกับหลวงพ่อสายทอง หลวงพ่อท่านเมตตามากๆเลยครับ
    อยากถามพี่ๆในเว็ปพลังจิตหน่อย คือปลายเดือนเมษาจะไปกราบหลวงพ่อที่วัดอะครับ คิดว่าจะนอนค้างที่วัดด้วย ปติบัติธรรม พี่ๆท่านใดเคยไปค้างที่วัดช่วยเเนะนำหน่อยครับ
    อีกอย่างนึงครับ ผมอยากได้เกศาหลวงพ่อสายทอง มากเลยครับ ไม่รู้ว่าจะไปขอท่านเลยจะได้มั้ย อยากได้วัตถุมงคลของท่านด้วยเป็นเหรียญก็ได้ครับ ขอเหรียญนึงไว้บูชา มีพี่ใจดีท่านใดแบ่งให้ได้มั่งครับ ขอบคุณมากๆครับ