หมอนก ขออภัยค่ะ งด ยุติดูดวงฟรี 2 ข้อ และงดไม่ตอบทางpm นะคะ ขออภัยด้วยค่ะ 3 ก.ย 2559เป็นต้นไป

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอนก, 8 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หมอนก

หมอนก เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2011
    หมอนกตอบคำถาม คุณท่าโขลง ค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณท่าโขลง
    1. คุณเหมาะสมกับงาน อย่างเช่น ครู บาอาจารย์ เกี่ยวกับสิ่งศักดิ์สิทธ์ เช่น ให้เช่าบูชาพระเครื่อง ขายของเก่า ส่วนเรื่องจะเป็นนักพยากรณ์ได้หรือ ก็ต้องตอบว่า ได้แน่นอนค่ะ เพราะเป็นสิ่งที่คุณชอบและ สนใจมาก แถมยังคุณยังมี ซิกส์เซ้น ด้วยค่ะ
    2. ดวงคุณดีมากในเรื่องการเงิน ขอให้มีความพยายาม และขยันเท่านั้นแหละค่ะ ปีนี้ในเรื่องการเงินของคุณดีคะ งานจะดีค่ะ ระวังความเครียดด้วย หันหน้าเข้าวัด และ นั่งสมาธิจะดีมากค่ะ สำคัญด้วยนี้ ต้องควบคุมอารมณ์นะคะ อย่าให้ความโกรษมา ครอบงำคุณค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัวติดต่อหมอนก ได้ 084-6092018 ค่ะ ยินดีต้อนรับค่ะ

หมอนก

2. หมอนก

หมอนกตอบคำถาม คุณ bluebaby2 ค่ะ

1. การเรียนมอุปสรรคมากนะคะ แต่จะจบคะ แต่จบแบบทุลักทุเล นะคะ แต่ตอนนี้ก็ยังมีเวลาทันอยู่ ขอแนะนำให้รีบเครียร์ทุกอย่างอย่างรีบด่วนก่อนจะเข้าเดือน มี.ค เพราะดวงคุณตอนนี้ก็ยังดีอยู่ค่ะ แต่ถ้าเข้าเดือน กลางมี.คแล้วดวงจะติดขัดและมีอุปสรรคด้วยค่ะ ต้องรีบๆ ตอนนี้นะคะ
    2.การเงินจะรวยไหม รวมได้ค่ะ เพราะ คุณชอบเรื่อง เงิน ๆ ทอง ๆ หายใจเข้า หายใจออกเป็นเงิน ดังนั้นจะรวยได้ค่ะ เงินเข้าเร็ว ออกเร็ว ดีค่ะ แต่ต้องขยันนะคะ

*****สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัวกับหมอนก ติดต่อ 084-6092018 ค่ะ ยินดีต้อนรับนะคะ

หมอนก

3. หมอนก

หมอนกตอบคำถาม คุณ กำไรข้อมี ค่ะ

1. คุณเป็นคนมีเสน่ห์ จึงมีคนมารุมชอบมากค่ะ คู่ของคุณเป็นคนขี้หึงหวงค่ะ เขาเป็นห่วงคุณ เขาจะคอยตามคุณตลอดเวลามาก บางทีทำให้คุณคุณอึดอัดคะ เพราะคุณเป็นคนชอบอิสระ เสรี
    2. ดวงการงานคุณดีค่ะ คุณชอบทำงาน หาเงินเก่งค่ะ คุณประสบความสำเร็จในเรื่องการงานค่ะ การงานเน้นในเรื่องชื่อเสียงเกียรติยศ หรือเกี่ยวกับการเจรจาค่ะ

***สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัว ติดต่อหมอนกได้ 084-6092018 หมอนกยินดีต้อนรับคุณนะคะ

หมอนก

4. assadin

assadin เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับหมอนก ขอถามเลยละกันครับ
    1.ปีนี้จะได้เลื่อนยศเลื่อนตำแหน่งที่หวังหรือเปล่าครับ
    2.ทรัพย์ที่หวังไว้จะขายได้และซื้อได้สมดังใจหวังหรือเปล่าครับ
    เพศชายเกิดวันศุกร์ที่ 9 พ.ค.2512 ปีระกา เวลา 0530 จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
    ขออนุโมทนาบุญกับหมอนกด้วยครับ สาธุ สาธุ สาธุ

5. juriana

juriana เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2010

ขอบคุณมาก ๆ นะคะ (y)

6. หมอนก

หมอนกตอบคำถามคุณ smmetwarn

<!-- google_ad_section_start -->เพศ หญิง เกิด 12 ตุลาคม 2533
    เวลา 15.06 น.
    เกิด กรุงเทพ คะ

1. ดิฉันแอบชอบผู้ชายอยู่คนหนึ่ง(เป็นชาวต่างชาติ) เขาชอบดิฉันหรือเปล่าคะ และจะได้สมหวังหรือเปล่าคะ?
    2. ดิฉันควรทำอย่างไรต่อไปในความรักครั้งนี้คะ

ขอบคุณมากๆคะ<!-- google_ad_section_end -->

ขอถามอีกหน่อยนะคะ
    1. เรื่องความรัก .. ถ้าเขาชอบหนู ทำไมเขาไม่เห็นทำอะไรเลย (เช่นต้องการมารู้จัก สนิท หรือจีบ) ??
    2. ที่รู้ๆมาตอนนี้เขาโสดอยู่นะคะ
    3. เมื่อไหร่หนูจะได้เจอเนื้อคู่ อายุเท่าไหร่ ลักษณะเป็นอย่างไรคะ?
    4. การเรียนหนูจะเป็นอย่างไรบ้าง หนูเรียนแพทย์อยู่คะ กลัวมากๆ (ยากโคตร)

สวัสดีคะ คุณ smmetwarn

1. ความรักไม่ดูนะคะปี54-55 อย่าเพิ่งมีความรักจะปวดหัวนะคะ ถ้ารักเขามากจะเป็นลักษณะรักแบบ รักเขามากกว่า และข้างเดียวคะ ส่วนเพราะอะไรเขาไม่สนใจเรา เพราะเขามีคนที่เขาอาจชอบหรือสนใจอยู่สิค่ะ ถ้าเรารักเขาและวิ่งตามเขาเราจะเหนื่อยใจนะคะ เนื้อคู่ ดวงนี้แต่งงานช้าค่ะ
    2. การเรียนไม่ต้องกลัวค่ะ จะสำเร็จอยู่แล้ว

****สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัว ติดต่อหมอนกได้ 084-6092018
    หมอนกยินดีต้อนรับคุณค่ะ ทุกคำถามไม่จำกัดข้อนะคะ
    หมอนก

7. aphipoo

aphipoo Active Member

25 กันยายน 2010
    เพศ ชาย เกิด 25 มิถุนายน 2511
    เวลา 20.03 น.
    เกิด กรุงเทพ ครับ

1.อีก 1-2 เดือน ข้างหน้า อนาคตผมจะเป็นไงบ้างครับ

2. ถ้าจะเปิดร้านอาหาร และ ขายเครื่องประดับ จะดีมั๊ยครับ

ขอบคุณมากๆครับ

8. หมอนก

สวัดสีค่ะ คุณ littlelotus

ปีที่แล้ว คุณเครียดมากค่ะ เป็นปีของความเครียดมารบกวนใจเสมอ ต่อให้คุณสวดมนต์ยังไง จิตคุณตก พลังเสียมาก ประกอบกับดวงที่ไม่ค่อยดีอยู่ก็ทำให้คุณดูแย่ ๆ ต้องทำใจให้สบายนะคะ มองโลกในแง่ดี เหมือนอย่างที่ว่า ถ้าใจสบาย พลังด้านดีมีมาก สิ่งดี ๆจะเข้ามาเองค่ะ ปีนี้ 54 ดวงจะดีขึ้นนะคะ รอ
    กลาง พ.คไปก่อนค่ะ
    2. คู่ครองมีสิทธิเจอคนต่างถิ่น ต่างแดนค่ะ อาจเป็นคนมีตำหนินะคะ เช่นผ่านการมีคู่ มาก่อน ความรักถ้ามีก็ต้องประคับประคองค่ะ เพราะ ยังไงช่วง 55-ปี 56 ยังมีปัญหาเหมือนกัน

*** สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัวกับหมอนก ติดต่อได้ 084-6092018
    หมอนกยินดีต้อนรับค่ะ

หมอนก

9. คชสารบูรพา

คชสารบูรพา เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรบกวน หมอนกบ้างครับ เพศชาย เกิด 23ตุลาคม 2507 ที่ จังหวัดตราด ตอนเช้าครับ
    1.เนื้อคู่ครับตอนนี้ยังโสดอยู่ ทำยังไงจะเจอ และลักษณะคู่ครองเป็นอย่างไร
    2.มีโอกาสรวย หรือจะมีโชคลาภใหญ่ ๆ ไหมครับ

10. หมอนก

หมอนกตอบคำถามให้ คุณ AF11

สวัสดีค่ะ คุณ AF11

1. การเรียนดีค่ะ จะประสบความสำเร็จในเรื่องการเรียนและการงานค่ะ ขอแค่ตั้งใจและพยายามการเรียน เท่านั้นค่ะ น้องเขาเป็นคนโชคดีค่ะ ได้รับการดูแลดีมากค่ะ เป็นดวงสบายอยู่แล้ว
    2. การงานดีมากค่ะ การงานจะประสบความสำเร็จคะ อนาคตในเรื่องการงานไม่ต้องห่วง เขาก็ดีค่ะ เป็นดวงที่ผู้ใหญ่อุปถัมภ์ค่ะ

สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัว ติดต่อหมอนกได้ 084-6092018 หมอนกยินดีต้อนรับ ดูดวงอย่างละเอียด ตั้งคำถามได้ไม่จำกัดคำถามค่ะ

หมอนก

11. หมอนก

หมอนกตอบคำถามให้ คุณ thipwanh ค่ะ

1. การงานมีโอกาสจะได้ไปอยู่ที่ทำงานใหม่ค่ะ และก็ดีด้วยค่ะ ส่วนที่ทำงานเก่าก็ดีอยู่ค่ะ แต่ทำให้คุณเครียดมากค่ะ ถ้าจะอยู่ทำงานเดิมก็ต้องอดทนนะคะ คุณก็อดทนมาเป็นปีแล้วเพราะ ปี 53 คุณก็ค่อนข้างจะเครียดอยู่แล้ว คุณเป็นเหมือน คนปิดทองหลังพระค่ะ ส่วนปีนี้ถ้าอยากจะเปลี่ยนก็สมัครงานไว้นะคะ ช่วงนี้โอกาสดีมากคะ
    2. คู่ครองถ้ามีก็มักขัดกันเรื่อย ๆ ต้องประคับประคองคู่ให้มากค่ะ

สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัว ติดต่อหมอนกได้ 084 -6092018 นะคะ
    คุณจะได้ดูโดยละเอียด และสามารถตั้งคำถามได้ โดยไม่จำกัดคำถามค่ะ
    ยินดีต้อนรับค่ะ

หมอนก

12. thipwanh

thipwanh เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะ ถามอีกนิดได้ไหมค่ะ ยังเป็นโสดค่ะ มีโอกาสได้เจอเนื้อคู่ หรือได้แต่งงานไหมค่ะ

13. หมอนก

หมอนกตอบคำถามให้ คุณ learn from life ค่ะ

1. ปีนี้ดวงขึ้นค่ะ ประสบความสำเร็จในเรื่องงานค่ะ ส่วนการเดินทางไปต่างประเทศมีสิทธิค่ะ แต่ต้องดำเนินเรื่องด้วยนะคะ
    2. ความรักและคู่ครอง ต้องถนอมนำใจกันนะคะ ในช่วงนี้ค่ะ ปีนี้มีคนมาชอบค่ะ ในช่วง 2-3 เดือนข้างหน้า เนื้อหอมนะคะ
    สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัวติดต่อ หมอนกได้ 084-6092018 ยินดีตรวจดวงชะตาอย่างละเอียด และไม่จำกัดคำถามคะ
    ยินดีต้อนรับคะ

หมอนก

14. Chiewvampz

Chiewvampz เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2010
    รบกวนหน่อยนะครับ

เพศชาย เกิดวันที่ 24 กันยายน 2532 เวลาเกิด 00.14 น. ที่กรุงเทพครับ

อยากถามเรื่อง
    1. ตอนนี้เรียนอยู่ชั้นปีที่ 3 จบไปแล้วจะได้งานดีไหมครับ นานไหมครับจะได้งาน
    2. อยากรู้ดวงชะตาทางธรรมของตัวเองครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

15. poland002

poland002 Active Member

23 มิถุนายน 2009
    ผมเพศชาย เกิดวันจันทร์ที่11 พฤษภาคม 2535 เวลาประมาณ 12.01-12.15(เที่ยงวัน) เกืดที่เชียงใหม่
    1.อยากรู้เรื่องการเรียน ว่าจะเรียนได้ตามที่ตั้งใจไว้ไหมครับ
    2.เรื่องการเงิน และการงานในอนาคตครับ
    3.ถ้าผมอยากจะเลี้ยงกุมารทอง จะดีไหมครับ แล้วจะส่งผลยังไงกับผมบ้างครับ

16. Learn from life

Learn from life Active Member

23 ธันวาคม 2010
    ขอบคุณครับ จะรอดูกันต่อไป ^___^

17. AF11

AF11 Active Member

29 ธันวาคม 2010
    อ้างอิง
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หมอนก
    ****1. การเรียนดีค่ะ จะประสบความสำเร็จในเรื่องการเรียนและการงานค่ะ ขอแค่ตั้งใจและพยายามการเรียน เท่านั้นค่ะ น้องเขาเป็นคนโชคดีค่ะ ได้รับการดูแลดีมากค่ะ เป็นดวงสบายอยู่แล้ว
    2. การงานดีมากค่ะ การงานจะประสบความสำเร็จคะ อนาคตในเรื่องการงานไม่ต้องห่วง เขาก็ดีค่ะ เป็นดวงที่ผู้ใหญ่อุปถัมภ์ค่ะ

*****ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ คุณหมอนก

18. ชญามณี

ชญามณี Active Member

13 กุมภาพันธ์ 2011
    สวัสดี ครับคุณหมอนก
    รบกวนดูให้ด้วยครับ
    : เพศหญิง เกิดวันเสาร์ที่ 16 มิถุนายน 2533 ปี มะเมีย เวลา 10.48 น
    อายุ 21 ปี จังหวัด สุราษฏร์ธานี
    ;41

19. หมอนก

หมอนกตอบคำถามให้คุณ nongrx ค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณ nongrx
    1. คุณเป็นคนชอบทำงาน นิสัยขี้เบื่อง่าย คุณจึงเหมาะสำหรับงานที่ต้องเจอคน มีสิ่งใหม่เพื่อไม่ให้ชีวิตซ้ำซากจำเจ ต้องเกี่ยวกับการงานเท่านั้นนะคะ ในส่วนตัวคุณก็เป็นคนที่มีโลกส่วนตัวมากพอสมควร มีเพื่อนน้อย ในบ้างครั้งก็ไม่ชอบสุงสิงกับใคร อาชีพที่เหมาะสม คือ ช่างทุกชนิด วิศวกรรม หรือเกี่ยวกับความสวยความงาม การเจรจา งานอาหารก็ได้ค่ะ
    2. ความรัก ดวงนี้มีเสน่ห์ค่ะ มีคนชอบมาก จะได้คู่ดีมีฐานะแต่ต้องเข้าวัยผู้ใหญ่ไปก่อนถึงจะเจอ ความรักมักมีปัญหาค่ะ เพราะคู่ครองมักจะเป็นคนใจร้อน ขี้โมโหค่ะ
    สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัว ติดต่อหมอนกได้ 084-6092018 ค่ะ ดูได้ทุกข้อทุกคำถาม อย่างละเอียด ยินดีต้อนรับคุณค่ะ
    หมอนก

20. หมอนก

หมอนกตอบคำถามให้คุณ บีน 99 ค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณ บีน99
    1.ดวงนี้มีคู่ยากมาก ถึงมีก็มีปัญหาค่อนข้างมากในเรื่องความรัก ต้องประคับประคองให้ดีนะคะ ถ้าได้คู่ต่างถิ่นต่างแดน หรือต่างชาติ หรืออายุมากกว่าก็จะแก้ไขได้พอสมควรค่ะ
    2. การเงิน หาง่ายจ่ายคล่องค่ะ ฉะนั้นต้องควบคุมการเงินให้ดีกว่านี้นะคะ ฝากประจำจะดีสำหรับคุณค่ะ จะได้เงินจากแดนไกลด้วยค่ะ
    สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัวติดต่อ หมอนกได้ 084-6092018 นะคะ ยินดีต้อนรับคะ สามารถดูได้ทุกเรื่อง ทุกข้อทุกคำถามอย่างละเอียดไม่จำกัดค่ะ
    หมอนก

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้