สายเสน่ห์ ขุนแผน ห้ามพลาด ! ประสบการณ์ล้วนๆ...ระดมทุน ปล่อยขาดทุน...

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย คุณหนอน, 1 เมษายน 2015.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. mm1150

mm1150 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

จองครับขุนแผน7ท่า

2. คุณหนอน

คุณหนอน Active Member

9 พฤศจิกายน 2014
    รายการที่ 10

ขุนแผนเสน่ห์จันทร์(รุ่นแรก) หลวงปู่ครูบาจันทร์ โชติโก วัดน้ำแป้งพนาราม อ.ปง จ.พะเยา
    สร้างแจกทานพร้อมกับเหรียญรุ่นแรกมวลสารที่ประกอบนี้มีอิทธิคุณ ให้คุณด้านเมตตามหานิยม
    สภาพสวยเดิมเลยครับ สร้างน้อยแค่หลักร้อยเท่านั้น อีกหน่อยหายากครับ ของดีจากทางเหนือ
    --------------------------------
    ขาดทุนที่ 250 บาท ครับ
    --------------------------------
    งดต่อรองครับ เปิดเปิดให้ไม่ได้เผื่อต่อรอง แบบขาดทุนไม่แพงแล้ว ถูกสุด ของดีมีประสบการณ์ทุกชิ้นจริงๆ ไม่แอบอ้างครับ
    พระเครื่องจองได้ 2 วัน ขอผู้ที่พร้อมจริงๆ ครับ
    บัญชีโอนเงิน
    ธนาคาร กรุงไทย เลขที่ 214-0-26932-2 สาขา อรัญประเทศ
    ชื่อบัญชี นาย สิทธิชัย เป็งสีเจริญ
    พูดคุยเพิ่มเติมได้ครับ เป็นกันเอง สอบถามได้ครับ
    โทรศัพท์ 081-922-0812
    line id : cartoonnx
    email : me.cl@windowslive.com
    Facebook : https://www.facebook.com/Photoblackandwthite

[​IMG][​IMG]

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 ตุลาคม 2015
  3. คุณหนอน

สวัสดีครับพี่ mm1150
    รับทราบการจอง ขุนแผน7ท่า ปู่หมอนาค ครับ

ขอบคุณมากๆครับพี่ :cool:

4. คุณหนอน

รายการที่ 11

ขุนแผนมนต์เสน่ห์พญาช้างโขลงอาบน้ำมันช้างพลาย หลวงปู่ผัน เขมกาโม

ของดีเสน่ห์สูงน่าใช้ เจ้าตำหรับวิชาเมตตา มหาเสน่ห์ เวทย์มนต์โบราณอีสานใต้ เสน่ห์ชู้สาวลุ่มหลงรักใคร่ มวลสารรุ่นนี้ดีมวลสารดีน่าใช้ ท่านใช้ดินอาถรรพ์ต่างๆมากมายมาสร้างพระรุ่นนี้ ทั้งดิน 7 โป่ง ดิน 7 ท่า ดิน 7 จอมปลวก ดิน 7 ตลาด อาบน้ำมันพลายช้างที่ตกมัน น้ำมัน ผงอาถรรพ์พรายช้าง ผงพรายลิ้นช้าง ผงงวงช้างพราย ลึงค์ช้าง ผงงาช้าง น้ำมันช้างตกมัน ผงทองคำเปลวเจ้าปู่ผงธูปครูปะกำช้าง ผงว่านดอกทอง ว่านกุมารทอง ว่านช้างผสมโขลง เสน่ห์จันทร์ ว่านสาวหลง ว่านขุนแผนสะกดทัพ ว่านมหาโชค ว่านมหาลาภ ดีเด่นเรื่องเสน่ห์ เมตตา โชคลาภ อย่างแท้จริง ไม่มีข้อห้ามอาราธนาติดตัว ปรากฏว่าขุนแผนรุ่นนี้แรงเสน่ห์เป็นอย่างมาก ขนาดสาวๆเข้ามาหาเองเลย และมากขึ้นทุกวัน เกิดความเป็นเสน่ห์ต่อเพศตรงข้ามรุนแรง ไปไหนมาไหนจะมีผู้หญิงเข้ามาชอบทุกครั้ง เข้ามาทักทุกครั้ง ไม่ใช่แค่ชอบธรรมดาถึงขนาดตามมาถึงบ้าน นี่คือประสบการณ์จริงของผู้ที่นำไปใช้คาถาบูชา เอหิมะมะ อิติอุพะ สุนะโมโล (7จบ)แล้วอัญเชิญองค์ขุนแผนมาช่วยในเรื่องที่ต้องการตามปราถนาเทอญฯ -ชนิดพิเศษองค์ครูอาบน้ำมันช้างพลายช้างโขลง ฝังเม็ดประคำขุนแผน หัวใจนางพิม ฝังตะกรุดหัวใจหญิง หัวใจชาย ตะกรุดนะเมตตาพญาเทครัว ตะกรุดนะดอกไม้ทอง ตะกรุดเทพรำลึก ตะกรุดเทพรัญจวน จารยันต์นะเข้าหามหาเสน่ห์

ของดีของแรงๆ สายเขมร ราคาเบาๆครับองค์นี้
    สภาพสวยเดิม เลี่ยมให้พร้อมใช้ครับ ออฟชั่นเต็มๆ ด้านหลัง หายากครับ สร้างน้อยมาก
    สุดยอดเกจิวิชาสายเขมร หายห่วงเลยครับ
    มาพร้อมใบคำฝอยซองเดิมจากวัดครับ

ปิดรายการนี้ให้ พี่ jotaro4s ครับ
    งดต่อรองครับ เปิดเปิดให้ไม่ได้เผื่อต่อรอง แบบขาดทุนไม่แพงแล้ว ถูกสุด ของดีมีประสบการณ์ทุกชิ้นจริงๆ ไม่แอบอ้างครับ
    พระเครื่องจองได้ 2 วัน ขอผู้ที่พร้อมจริงๆ ครับ
    ธนาคาร กรุงไทย เลขที่ 214-0-26932-2 สาขา อรัญประเทศ
    ชื่อบัญชี นาย สิทธิชัย เป็งสีเจริญ
    พูดคุยเพิ่มเติมได้ครับ เป็นกันเอง สอบถามได้ครับ
    Facebook : https://www.facebook.com/Photoblackandwthite

[​IMG][​IMG][​IMG]

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 เมษายน 2015
  5. jotaro4s

jotaro4s เป็นที่รู้จักกันดี

จองรายการ 11 ครับ

6. คุณหนอน

สวัสดีครับพี่ jotaro4s
    รับทราบการจอง รายการที่ 11 ขุนแผนมนต์เสน่ห์พญาช้างโขลงอาบน้ำมันช้างพลาย หลวงปู่ผัน เขมกาโม

ขอบคุณมากๆครับพี่

7. คุณหนอน

รายการที่ 12

ขุนแผนมหาเสน่ห์ ขอมพันปี (รุ่นแรก) หลวงพ่อดำ วัดสันติธรรม อรัญประเทศ สระแก้ว

หลวงพ่อดำ วัดสันติธรรม สำเร็จวิชาผงมหาภูติลิ้นทอง ได้จัดทำกุมารทองจนโด่งดัง แม่นางกวัก กุมารี พระขุนแผน พระผงสาริกานครวัต เป็นต้น และท่านมีชื่อเสียงโด่งดังไปต่างประเทศสืบเนื่องจากของๆท่านใช้แล้วได้ผลและเร็ว แรง " ดี เร้ว แรง พุทธคุณมีครบ สมใจนึก" ตำหรับ ผงมหาภูติลิ้นทอง หลวงพ่อดำขณะบรรพชาเป็นสามเณรได้เรียนวิชาพระอาจารย์ "อุปัชฌาย์ตุ๊เครียง" วัดเปรยโพ อ.สเลซอโซ จ.กัมพงจาม ประเทศกัมพูชา ได้ฝากตัวเป้นศิษย์ท่านอาจารย์แซม (ม้า) ผู้เป็นเพื่อนพระอุปัชฌาย์ที่บ้านพุ่มศาลา ต.เกาะจุราม สำเร็จวิชามหาภูติลิ้นทอง พ.ศ.2503-2505 แสวงหาสิ่งอาถรรพณ์เพื่อทำผงวิเศษ "มหาภูติลิ้นทอง"บรรจุในเจดีย์วัดเปรยโพ อธิฐานว่าหากตราบใดโลกไม่เดือดร้อนถึงขั้นวิกฤต จะไม่นำผงนี้มาทำวัตถุมงคล กลางปี 2540 เศรษฐกิจเริ่มทดถอย หลวงพ่อดำจึงเดินทางไปวัดเปรยโพ ทำพิธีเปิดเจดีย์ นำผงมหาภูตลิ้นทองมาสร้าง กุมารทอง กุมารี ขุนแผน พระมหากัจจายน์ เหรียญหลังผงมหาภูติ พระปิดตา ฯลฯ จนปรากฏฤทธานุภาพแห่งผงวิเศษ มหาภูตลิ้นทอง อาถรรพณ์สำคัญแห่งผงมหาภูติลิ้นทอง สิ่งสำคัญที่สุดคือ "เถ้ากระดูก"ผีตายโหงที่รู้จักชื่อ รู้วันตาย รู้ประวัติว่าขณะมีชีวิตนั้นต้องเก่งกล้ามีความสารถรอบตัว มีสติปัญญาเฉลียวฉลาด มีไหวพริบปฏิภาณ รู้รักษาตัวให้รอด อย่างน้อย 5 อย่าง 95 ตน นำมาปลุกเสกเรียกจิตวิญญานเพื่อตกลงจะนำเอาธาตุ4ของภูตินี้มาเป็นพื้นฐาน รองรับวิชา และ ชุบ รวมกันให้เป็นหนึ่ง นำส่วนที่เป็นคุณงามความดีแห่งพลังเทพเทวาประกอบเป็น ธาตุขันธ์ นำมารวมกับผงวิเศษนานาชนิดพระคาถาพัน (สำเร็จด้วยการเขียนอักขระเลขยันตืทั้งสิ้น 1,000 ยันตื ปลุกเสกและทำเป้นผง) ดินหน้าบ้านผู้ใหญ่ ดินกลางตลาด ไม้ไก่กุก ดอกไม้เข้าพรรษา ออกพรรษา ดอกไม้สงกราณต์ จอมปลวกที่วัวชน ฯลฯ เมื่อจะนำมาทำวตถุมงคล จะต้องจัดทำพิธีโดยวางผงมหาภูติลิ้นทองไว้ตรงกลาง พิธี มีขันครูประกอบด้วยเทียนสีผึ้ง 4 มุม 4 ทิศ หมายถึงพระฤาษีที่เลิศดวยฤิทธิ์ 4 องค์ (ผู้ควบคุมวิชาทั้งปวง) ให้มาประสิทธิ์วิชานี้ ปูผ้าขาวม้า ค่าครู 4 บาท บูชาท้าวจตุโลกบาลทั้ง 4 ให้มาเป็นพยาน และใบขนุน 4 ทิศๆละ8ใบ รวมทั้งสิ้น 32 ใบ เท่ากับอาการ 32 ของมนุษย์ จึงเริ่มพิธีเรียกและปลุกเสก จึงนำเอาผงมหาภูติลิ้นทองนี้มาจัดสร้างวัตถุมงคลต่างๆ จึงปรากฏพุทธคุณ ดี เร็วและแรง ครบสมใจนึก

ของแรงๆ เร็ว ดี เห็นผลของจริงครับ
    ขุนแผนรุ่นแรกของหลวงพ่อดำ สุดยอดเสน่ห์ของแรงสายเขมร
    หายากครับ องค์นี้สภาพสมบูรณ์เลี่ยมพร้อมลุยได้ทันทีครับ เปิดเบาหวิวเลยครับ หลายทีขายกันแพงกว่านี้ครับ
    ของดีมีน้อยครับ ส่วนใหญ่ออกต่างประเทศ มาเลย์ สิงคโปร์มาเหมาไปเยอะครับ

ปิดรายการนี้ให้พี่ dejlee ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 เมษายน 2015
  8. dejlee

dejlee เป็นที่รู้จักกันดี

17 กรกฎาคม 2006

ขุนแผนมหาเสน่ห์ ขอมพันปี (รุ่นแรก) หลวงพ่อดำ วัดสันติธรรม อรัญประเทศ สระแก้ว
    จองครับ..............

9. คุณหนอน

สวัสดีครับพี่ dejlee
    รับทราบการจองครับพี่

ขอบคุณมากๆครับ :cool:

10. basket

basket เป็นที่รู้จักกันดี

24 สิงหาคม 2014
    รายการที่ 7 ขุนแผนเทพรัญจวน หลวงพ่อดำ วัดสันติธรรม (หลังอิ่นมหาเสน่ห์)
    จองครับ..............

11. คุณหนอน

สวัสดีครับ พี่ basket
    รายการที่ 7 ขุนแผนเทพรัญจวน หลวงพ่อดำ วัดสันติธรรม (หลังอิ่นมหาเสน่ห์)
    ขอบคุณมากๆเลยครับ :cool:

12. basket

basket เป็นที่รู้จักกันดี

24 สิงหาคม 2014
    โอนเงินให้แล้วครับ เวลา 15.13 น วันที่ 3 /4/57จำนวน 1500 บาท จัดส่งตาม PM ครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

13. คุณหนอน

ครับพี่เรียบร้อยแล้วครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จัดส่งให้แล้วแจ้งอีกครั้งนะครับ ขอบคุณมากๆเลยครับพี่ :cool:

14. คุณหนอน

ส่งพระครับ
    คุณ จิรานุวัฒน์ EN084948953TH
    คุณ ศราวุฒ EN084948922TH
    ขอบคุณมากๆนะครับพี่

15. คุณหนอน

รายการที่ 13

แพะมหาเสนห์ มหาลาภ หลวงพ่อลัด วัดหนองกระบอก (2530) เขาควายเผือกฟ้าผ่าตาย (หายากสุดๆ)

ท่านพระครูวิจิตรธรรมานุวัต(หลวงพ่อลัด) เจ้าคณะอำเภอบ้านค่าย จ.ระยอง เป็นพระอาจารย์องค์เดียวในประเทศไทยที่ได้รับการถ่ายทอดวิชา สร้างและปลุกเสกแพะจากเขาควายฟ้าผ่าจากหลวงพ่ออ่ำ อดีตพระอาจารย์ผู้มีชื่อเสียงแห่งวัดหนองกระบอก ผู้ที่ปลุกเสกแพะได้จะต้องมีสัจจะว่า บวชไม่สึกหนึ่ง เรียนวิชาเพ่งกสินไฟสำเร็จหนึ่ง อ่านหนังสือในที่มืดได้หนึ่ง ต้องทำการปลุกเสกตามกำลังวันทุกวันตลอดพรรษาหนึ่ง และแพะจะต้องสร้างจากเขาควายฟ้าผ่าหนึ่ง ขั้นตอนในการจัดสร้างยากลำบากจึงมีผู้รับการถ่ายทอดไว้น้อย แต่หลวงปู่ลัดมีพร้อมทุกอย่างจึงมีองค์เดียวเท่านั้นในประเทศไทยที่ได้วิชานี้ไว้ แพะที่สร้างสมัยหลวงพ่ออ่ำ หลวงปู่ลัดก็เป็นองค์ปลุกเสกแทบทุกรุ่น ในปัจจุบันนี้หาดูยากค่าแรกเปลี่ยนก็สูง
    ในพรรษา 2530 (11 ก.ค.- 7 ต.ค. 30) ศิษย์ได้จัดสร้างแพะมหาลาภถวายหลวงปู่ลัด ปรากฏว่าช่างแกะหวาดผวาตลอดคืนแรก เพราะฝันว่ามีควายเผือกไล่ขวิดแทบเอาตัวไม่รอด จนกระทั่งต้องทำการบวงสรวงให้วิญญาณควายเจ้าของเขาทราบว่าจะแกะเป็นรูปแพะเพื่อนำปัจจัยทำบุญสร้างโรงพยาบาล จึงทำการแกะได้จำนวน 700 ตัว เปิดโอกาสให้จองได้ตัวละ 300 บาท วัตถุประสงค์เพื่อสมทบทุนในการสร้างตึกอาพาธสงฆ์โรงพยาบาลบ้านค่าย จ.ระยอง
    หลวงปู่ลัดปลุกเสกแพะมหาลาภอย่างไร ? นอกจากผู้ที่สร้างจะปลุกเสกแพะได้ จะต้องเป็นพระที่มีสัจจปฏิญาณมากมาย เช่น 1. บวชไม่สึก 2.เพ่งกสินไฟสำเร็จ 3.อ่านหนังสือในที่มืดได้ 4.แกะแพะจากเขาควายที่ถูกฟ้าผ่า 5.ปลุกเสกแพะตามกำลังวันตลอดไตรมาส แล้วหลวงพ่ออ่ำยังกำชับให้ผู้ได้วิชาที่มีขั้นตอนมากมายนี้เพิ่มเติมอีก กล่าวคือ
    เมื่อหลวงปุ่ลัดได้รับแพะเพื่อเตรียมปลุกเสกในไตรมาสแล้ว หลวงปู่ลัดจะทำการเรียกวิญญาณ 32 ด้วยบทคาถา เกศา โลมา นขา ทันตาฯ จนครบ 32 แพะทุกตัวจะมีธาตุ 4 ดิน น้ำ ลม ไฟ จากนั้นหลวงปู่จะนั่งเพ่งกสินไฟเสกด้วยพระคาถา กรณียเมตตสูตร ตามกำลังวันทุกคืนจนครับ 3 เดือน
    ในพรรษานี้เริ่ม 11 กรกฎาคมถึง 7 ตุลาคม รวม 88 วัน เมื่อแยกออกแล้ว จะต้องสวดพระคาถากรณียสูตรดังนี้
    วันอาทิตย์ 6 ในพรรษานี้มี 13 วันสวดจนครบพรรษาเท่ากับ 78 ครั้ง
    วันจันทร์ 15 ในพรรษานี้มี 13 วันสวดจนครบพรรษาเท่ากับ 195 ครั้ง
    วันอังคาร 8 ในพรรษานี้มี 12 วันสวดจนครบพรรษาเท่ากับ 96 ครั้ง
    วันพุธ 17 ในพรรษานี้มี 13 วันสวดจนครบพรรษาเท่ากับ 221 ครั้ง
    วันพฤหัสบดี 19 ในพรรษานี้มี 12 วันสวดจนครบพรรษาเท่ากับ 228 ครั้ง
    วันศุกร์ 21 ในพรรษานี้มี 12 วันสวดจนครบพรรษาเท่ากับ 252 ครั้ง
    วันเสาร์ 10 ในพรรษานี้มี 13 วันสวดจนครบพรรษาเท่ากับ 130 ครั้ง
    เมื่อเสกครบไตรมาสจะเท่ากับได้สวดพระคาถากรณียสูตร 1,200 ครั้งแพะมหาลาภจะมีคุณด้านมหาลาภมหานิยนสูงมาก
    การจัดสร้างและปลุกเสกแพะนั้นมิได้จัดทำกันง่ายๆและไม่บ่อยครั้ง เมื่อจัดสร้างและปลุกเสกได้ครบตามแบบที่โบราณาจารย์กำหนดก็จะส่งผลส่งคุณให้กับผู้บูชาได้อย่างยอดเยี่ยมที่สุด นับตั้งแต่หลวงปู่ลัดได้จัดสร้างแพะมาพรรษาเป็นแพะที่สวยงามที่สุด กรรมวิธีในการสร้างถูกต้องตามแบบหลวงพ่ออ่ำ ไม่มีผิดเพี้ยน ครั้ข่าวการสร้างแพะของหลวงปู่ลัด ได้มีการเปิดเผยสู่แวดวงยุทธจักร ก็มีการทำแพะกันมากรายและมักจะแอบอ้างว่าเป็นแพะหลวงปู่ลัด ปีนี้หลวงปู่ลัดจึงกำกับด้วโค๊ตจากทางวัดอีกครั้งหนึ่งและบรรจุกล่อง”วิสันพลาสติกทุกตัว”เพื่อป้องกันการแกะปลอมแปลง จึงนับได้ว่าแพะมหาลาภรุ่นไตรมาส 2530 เป็นแพะที่มั่นใจได้ในพุทธคุณ

สุดของของขลังประเภทมหาเสน่ห์ สุดหายาก
    แพะเสน่ห์ หลวงพ่อลัด วัดหนองกระบอก ศิษย์เอง ที่ใกล้ชิด หลวงพ่ออ่ำ สุดยอดแพะ เบอร์หนึ่งในประเทศไทย
    ได้รับการถ่ายทอดวิชาการสร้างมาอย่างหมดใส้หมดพุง ยิ่งรุ่นนี้เป็นรุ่นที่ได้เขาควายถูกฟ้าผ่าตายธรรมชาติ เป็นของมีคุณในตัว ปลุกเสกแล้วยิ่งเพิ่มความเข้มขลัง
    *** ใครมองหาแพะไว้บูชา แนะนำรุ่นนี้เลยนะครับ บอกเลย เพราะเหตุที่ว่าของเก๊ ที่บอกว่ายุคแรก นั้น มีปลอมเยอะมากๆ ฝีมือน่ากลัว
    ดูไม่ขาด ที่มาไม่ชัดเจน อาจได้แค่เรซิ่น หรือพลาสติก มากราบไหว้ในราคาแพงๆเอาง่ายๆเลยนะครับ
    รุ่นนี้เป็นรุ่นมาตรฐาน ศิลปะการแกะ แท้ดูง่าย เนื้อเขาควายเผือก เลียนแบบได้ยาก ฉ่ำได้อายุ รอยมือการจารจากหลวงพ่อลัดจำไว้ให้แม่นครับ
    ถ้ามีกล่องมาด้วยแล้วรุ่นนี้ไปไกล หลักพันแก่ๆแน่นอนครับ รับไปรับรองไม่ผิดหวัง สร้างน้อยครับ เขาควายจะสร้างได้ซักแค่กี่อันครับ ไม่ใช่พลาสติกหล่อ
    ของใช้เองมา เปิดเบาๆแบ่งคนที่อยากได้จริงๆครับ
    อุปเทห์ แพะมีดีด้านเสน่ห์ คนเก่าแก่ว่าไว้ แพะ 1 ตัว มีเมียหลายตัว ควบคุมตัวเมียได้ทั้งฝูง
    แพะมีดีด้านค้าขาย เพราะเป็นสัตว์ที่ตายยาก มีความอดทนสูง ปรับตัวเก่ง เอาตัวรอดได้
    สภาพสวยจริงๆ ครับตัวนี้ บึกบึน ฉ่ำ สวย ของดีสายตรง ศิษย์ที่ลัดหลวงพ่ออ่ำ ไม่มีอีกแล้วครับ

รายการนี้ปิดให้พี่ ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 เมษายน 2015
  16. kajit

kajit เป็นที่รู้จักกันดี

จองแพะมหาเสนห์ มหาลาภ หลวงพ่อลัด วัดหนองกระบอก 3000 บาท

17. คุณหนอน

รายการที่ 14

อิ่นคู่พิสวาส ( พญาอิ่นแก้ว ) ครูบาแก้ว วัดร่องดู่

อิ่นคู่พิสวาส ( พญาอิ่นแก้ว ) สุดยอดวิชาเสน่ห์ขั้นสูงของหลวงปู่ครูบาแก้วที่มีความชำนาญเชี่ยวชาญยิ่งนัก มีประสบการณ์สูงมากเป็นที่โจษจันมาก หลวงปู่ได้จัดสร้างมาแล้วหลายรุ่น และทุกรุ่นมีจำนวนน้อย หายากและราคาสูง ด้วยเหตุนี้เองหลวงปู่จึงด้จัดสร้างอิ่นคู่ชุดนี้ขึ้นมาจากผงหัวใจพญาอิ่นแก้วล้วนผสมกับผงนางล้อมซึ่งแรงมากในด้านเมตตามหาเสน่ห์มหาละลวยและจัดทำขึ้นด้วยเนื้อผงเป็นครั้งสุดท้าย การสร้างุย่งยากสลับซับซ้อน โดยต้องนำผงตามตำราครบถ้วนนำไปผสมกับผงว่านอาถรรพ์ด้านมหาเสน่ห์แล้วนำไปปั้นเป็นอิ่นคู่ด้วยมือที่ละตนระหว่างปั้นต้องท่องมนต์คาถามหาเสน่ห์กำกับไปทุกขั้นตอนจนเสร็จ นำมาปิดทองแล้วหลวงปู่ปลุกเสกเดี่ยวด้วยมนต์มหาเสน่ห์หัวใจพญาอิ่นแก้ว เปิดอาการ 32 หนุนธาตุทั้งสี่ จนอิ่นคู่มีพลังชีวิตเข้มขลังพุทธคุณสูงจึงเป็นอันเสร็จพิธี ในการจัดสร้างต้องใช้พลังจิตสูงมากผู้ใดได้ไปบูชาจงเก็บรักษาให้ดีเถิดต่อไปภายภาคหน้าจะหาบูชาได้ยาก บูชาได้ทั้งชายและหญิงที่ต้องการพุทธคุณด้านเสน่ห์เมตตา มหาละลวย เป็นที่รักใคร่แก่คนทั้งหลาย

สุดยอดของแรงสายเหนือ ที่ไม่มีใครไม่รู้จัก สำหรับสายเสน่ห์ ครับ
    องค์นี้ผมบูชามาเองกับมือ ใช้มา 10 กว่าปีที่แล้วครับ
    โดยเฉพาะอิ่นรุ่นนี้ รุ่นแรกของท่าน ยุคแรก เป็นเนื้อมวลสารล้วนๆ ครูบาท่านปั้นหุ่นที่ละองค์ๆ สร้างแค่ 199.- องค์เท่านั้น ! หายากสุด
    สุดยอดของสายเสน่ห์ที่หายากมาก ก้นอุดผงอาถรรพ์ สภาพสวยเดิม สร้างยากครับ ยิ่งทำทีละองค์ได้น้อยมาก
    ทำไปต้องลงคาถาไปด้วย บอกได้เลยว่าท่านทำแบบตั้งใจสุดๆครับ
    ผมใส่ไว้ในกรอบแสตนเลสพร้อมใช้เลยครับ ขนาดเล็กกระทัดรัด
    คาถาบูชา จำง่ายครับ ท่องให้ขึ้นใจก่อนใช้
    โอมละลวยมหาละลวย ละลวยหน้า ละลวยหลัง ละลวยทั้งอินทร์ พรหม ยมราช อากาศ
    เทพยดา ละลวยทั้งแม่คงคามาช่วยค้ำคู่สู่องค์ สัพพะสิทธิสวาหะ

ปิดรายการนี้ให้พี่ j999 ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 เมษายน 2015
  18. คุณหนอน

สวัสดีครับพี่ kajit
    รายการที่ 13

แพะมหาเสนห์ มหาลาภ หลวงพ่อลัด วัดหนองกระบอก (2530) เขาควายเผือกฟ้าผ่าตาย (หายากสุดๆ)

ขอบคุณมากๆนะครับพี่

19. คุณหนอน

รายการที่ 15

พระขุนแผนล้านนา พระอาจารย์พรสิทธิ์ วัดสว่างอารมณ์ เนื้อผงลบล้วนๆ ผสมเนื้อแบงค์

โรยพลอย หลังเรียบ ฝังตะกรุดเงิน 3 ดอก สร้างจำนวน 108 องค์

ขนาดความสูง 4.7 ซ.ม. กว้าง 2.8 ซ.ม.

พระอาจารย์พรสิทธิ์ท่านทำขุนแผนมาหลายรุ่นแล้วทำมากี่รุ่นก็ไม่เพียงพอกับ ความต้องการของลูกศิษย์ ท่านจึงได้จัดทำขุนแผนออกมาอีกปลุกเสกในพิธีไหว้ครู ที่พระอาจารย์ท่านได้ลบผงเองด้านหลังฝังด้วยตะกรุดอ่างนางผยองอันลือชื่อของท่านอานุภาพทางด้านเมตตามหานิยมแก่เพศตรงข้ามยอดเยี่ยมและพระอาจารย์ท่านได้ประจุพุทธาคม ด้วยมนต์ขุนแผนชมตลาด ขุนแผนร่ายมนต์ ขุนแผนครองเมือง ครบเครื่องทั้งเสน่ห์เมตตาอิถีนารี และคลาดแคล้วคงกระพันได้อีกด้วย

ของดีหายากครับของพระอาจารย์แรงจริง เห็นผลจริง ไม่ต้องโฆษณาเลยครับ
    สร้างด้วยเนื้อผงล้วนๆ มวลสารล้วนเลย สร้างแต่ละครั้งจึงได้จำนวนไม่มากครับ
    อีกหน่อยแพง และหาไม่ได้ครับ
    องค์นี้สภาพสวยเดิม
    โรยพลอยเต็มๆ ตะกรุด 3 ดอก สร้างน้อยแค่ ร้อยกว่าองค์เท่านั้น
    มาพร้อมซองเดิม และแนบใบคำฝอยเดิมสุดๆ ครับ

บูชา 800 บาท

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 ตุลาคม 2015
  20. คุณหนอน

รายการที่ 16

ตุ๊กตามหาเสน่ห์ อาถรรพย์ มวลสารล้วน หลวงปู่ชื่น วัดตาอี บุรีรัมย์

หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ วัดตาอี จ.บุรีรัมย์ ยอดพระเกจิอาจารย์สายเขมรที่เปี่ยมไปด้วยเมตตามหาบารมี หลวงปู่ท่านเป็นพระสงฆ์ที่ปฏิบัติดีปฏิบัติชอบสายวิปัสนากรรมฐาน ถือธุดงค์เป็นวัตร มีพลังจิตญานขั้นสูง เชี่ยวชาญในพระเวทย์วิทยาคมอาถรรพณ์เวทย์สายเขมรโบราณ ท่านเป็นหนึ่งในศิษย์สายเขากุเลนซึ่งเป็นสถานที่ ในการเจริญวิปัสสนากรรรมฐานและพระเวทย์วิทยาคมขั้นสูงของเขมร วัตถุมงคลที่หลวงปู่ได้ทำการอธิฐานจิตปลุกเสก ล้วนแล้วแต่แรง เห็นผล และสร้างประสบการณ์ให้กับผู้ใช้บูชามากมาย โดยเฉพาะทางมหาเสน่ห์ เมตตา-มหานิยม โชคลาภ ค้าขาย เสริมดวงชะตาราศี เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน วัตถุมงคลของท่านหลายรายการที่สร้างออกมาแล้วสร้างประสบการณ์ใช้กับผู้ใช้บูชามากที่สุด เป็นที่กล่าวขานมากถึงความศักดิ์สิทธิ์เข้มขลัง วัตถุมงคลของหลวงปู่ชื่นที่ได้รับความนิยมสูง เช่นขุนแผน กุมารทอง ตุ๊กตามหาเสน่ห์ ดวงตราอาถรรพณ์ ..ฯลฯ ถึงแม้หลวงปู่ท่านจะมรณะภาพไปแล้ว(มรณะปี 2547)แต่ก็ยังมีผู้คนเสาะแสวงหาวัตถุมงคลของท่านอยู่ไม่ขาด เพราะว่าใช้แล้วเห็นผลดีแรงเห็นผลทันตาอธิษฐานได้ดั่งใจปรารถนา หลวงปู่เป็นหนึ่งในพระสงฆ์ที่เป็นที่เคารพบูชาของศิษยานุศิษย์และผู้คนทั้งหลายที่ศรัทธาในบุญบารมีของท่าน วัตถุมงคลของหลวงปู่ชื่นเป็นสุดยอดวัตถุมงคลแห่งยุคที่ต้องมีไว้บูชา

ตุ๊กตามหาเสน่ห์ สุดยอดเครื่องรางทางด้านมหาเสน่ห์ มหาหลง สายเขมรที่แรงและเข้มขลังใช้เป็นเครื่องรางติดตัวเป็นสน่ห์ดึงดูดใจเพศตรงข้าม ใครเห็นรักชอบ ถ้าเป็นเครื่องรางทางเหนือก็ต้องเป็นอิ่น แต่ถ้าเป็นเครื่องรางทางด้านสายเขมรก็ต้องเป็น ตุ๊กตามหาเสน่ห์ นี่แหละครับสุดยอดจริง ๆ นอกจากจะดีทางด้านมหาเสน่ห์เมตตามหานิยมแล้ว ยังมีประสบการณ์ทางด้านโชคลาภ ค้าขายอีกด้วย น่าเช่าบูชามากครับ

ของดีของหลวงปู่ชื่น อีกหนึ่งอย่างเลยครับ สายเสน่ห์ต้องบอกเลยครับว่า
    หลวงปู่ชื่อ เข้มขลัง และมีประสบการณ์สูงเป็นที่ประจักข์เลยครับ
    ไม่ได้ดีเฉพาะด้านเสน่ห์แบบแรงดึงดูดอย่างเดียวครับ เมตตาค้าขายก็มีคนเล่าขานว่าดีจริง
    รุ่นนี้เป็นเนื้อมวลสารล้วน เป็นของหายาก สร้างน้อย ที่ไม่ค่อยพบเห็นแล้วครับ
    เลี่ยมพร้อมใช้สภาพเดิม รูปแบบน่ารักๆด้วยครับ
    คาถาปลุก
    นะเมตตา ปันจะพุทธายะ นะมามิหัง เมตตากรุณา นะจุ่มจุ่ม โมจุ่มจุ่ม พุทธจุ่มจุ่ม ธาจุ่มจุ่ม ยะจุ่มจุ่ม จุ่มจุ่ม สวาหะ

ระดมทุน บูชา 850 บาท

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้