ร่วมสนุก ทายผลรางวัล งวดวันที่ 16 ก.พ 57 จำนวน 12 รางวัล

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย suwat.su, 16 ธันวาคม 2013.

1. suwat.su

suwat.su เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

27 กรกฎาคม 2008
    วันนี้ผมได้บรรจุ เหรียญยันต์ตะกรุดเม และเหรียญยันต์ทำน้ำมนต์ ใส่ซองเรียบร้อยแล้วครับ
    รอจัดส่งลงทะเบียนพรุ่งนี้ จำนวน 102 ท่าน ขาดที่อยู่ อีก 3 ท่านครับ
    - patrixt
    - gibgub
    - payom1974

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 ธันวาคม 2013
  2. suwat.su

suwat.su เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ภาพพิธีพุทธาภิเษก
    วันเสาร์ ที่ ๗ ธันวาคม พ.ศ.๒๕๕๖
    ณ. พระอุโบสถ วัดท่าซุง จ.อุทัยธานี
    ฤกษ์เสาร์ห้า ตรงกับวันเสาร์ ขึ้น ๕ ค่ำ เดือน ๑

ท่านเจ้าคุณพระภาวนากิจวิมล ท่านเจ้าอาวาส วัดท่าซุง เป็นประธาน ในพิธี
    พร้อมด้วยคณะสงฆ์ จากวัดต่างๆ ที่มาเข้าร่วมงานปฏิบัติธรรม ประจำปี ๒๕๕๖
    เข้าร่วมพิธีในครั้งนี้...

ภาพพระอาจารย์ที่ได้เข้าร่วมพิธีพุทธาภิเษกในครั้งนี้
    นอกจากท่านเจ้าอาวาส วัดท่าซุง และคณะสงฆ์วัดท่าซุงแล้ว ก็มี
    หลวงพ่อหนุน สุวิชโย ท่านเจ้าอาวาส วัดพุทธโมกข์,
    หลวงตาชลอ วิมโล ท่านเจ้าอาวาสวัดศาลพันท้ายนรสิงห์,
    และท่านพระปลัดวิรัช โอภาโส เจ้าอาวาสวัดธรรมยาน
    และพระอาจารย์ท่านอื่นๆอีกมาก...

ภาพวัตถุมงคลที่เข้าพิธี
    ซึ่งในพิธีนี้ก็มี
    เหรียญยันต์ตะกรุดเม วัดท่าซุง,
    ระฆังหลวงพ่อศักดิ์สิทธิ์ วัดท่าซุง,
    แหวนจักรพรรดิ์ และกำไรจักรพรรดิ์ ของวัดศาลพันท้ายนรสิงห์
    และวัตถุมงคลจากวัดอื่นๆ นำเข้าพิธีเดียวกันนี้จำนวนมาก...

เสร็จพิธี ท่านเจ้าคุณพระภาวนากิจวิมล พรมน้ำอบ วัตถุมงคลที่เข้าพิธี
    หลวงพ่อหนุน สุวิชโย และหลวงตาชลอ วิมโล พรมน้ำมนต์แก่ผู้เข้าร่วมพิธี

ร่วมสนุก ทายผลรางวัล เลขท้าย 2 ตัว รางวัลที่ 1
    งวดวันที่ 1 มกราคม 2557
    รางวัล เหรียญยันต์ตะกรุดเม เนื้อเงิน + ชุบทอง + ชุบนาค จำนวน 1 ชุด

กติกา สำหรับท่านที่ร่วมทายผลรางวัล หมายเลข 00-99

1. ท่านสามารถเลือกได้ 1 หมายเลขเท่านั้น ตั้งแต่ 00-99 ได้เพียงเลขเดียว
    2. ถ้าท่านเลือกหมายเลขซ้ำกัน ถ้าถูกรางวัล ท่านที่เลือกก่อนจะได้รางวัลครับ
    3. เพื่อตัดปัญหาที่จะตามมา ห้ามแก้ไขกระทู้โดยเด็ดขาด เพื่อกันการเปลื่ยนแปลงหมายเลข
    4. ถ้าลงหมายเลขครบ 100 หมายเลข ขอปิดการร่วมทายผลรางวัลนะครับ

กระทู้ 237 คงเหลือ 49 หมายเลข​

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 ธันวาคม 2013
  3. peazess

peazess เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2011
    ทาย 84 ครับ

4. matharisma

matharisma เป็นที่รู้จักกันดี

ทาย 22 ครับ

5. อธิปญ์

อธิปญ์ เป็นที่รู้จักกันดี

23 สิงหาคม 2008
    90 ครับ

6. กรภูมินทร์

กรภูมินทร์ เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2012
    97 ครับ

7. Jkk

Jkk เป็นที่รู้จักกันดี

วมสนุก ทายผลรางวัล เลขท้าย
    งวดวันที่ 1 มกราคม 2557
    ทายเลข 43

8. sasiraya

sasiraya เป็นที่รู้จักกันดี

ขอทายเลข 40 ค่ะ

9. mrYong

mrYong เป็นที่รู้จักกันดี

16 กรกฎาคม 2005
    ขอทายเลข 11 ครับผม

10. zamart

zamart เป็นที่รู้จักกันดี

12 กุมภาพันธ์ 2013
    ขอร่วมสนุกด้วยนะครับ
    ขอเลือก 35 ครับ

11. ศรัทธาพญาเวนไตย

ศรัทธาพญาเวนไตย เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2010
    59 ครับ

12. juu-dt07

juu-dt07 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอทายเลข20ค่ะ

13. glm13161424

glm13161424 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอร่วมสนุกด้วยนะครับ
    ขอเลือก 25 ครับ

14. ยสวัฒก์

ยสวัฒก์ สมาชิก

18 ธันวาคม 2012
    ขอทายหมายเลข 45 ครับ

15. solopao

solopao เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

เลขท้าย 2 ตัว รางวัลที่ 1 คือ 05 ครับ

16. solopao

solopao เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ลอตเตอรี่งวดนี้ ออกวันที่ 30 ธันวาคม 2556 ครับ
    (เนื่องจากวันที่ 1 มกราคมเป็นวันหยุดปีใหม่ครับ)

17. myenjoys

myenjoys เป็นที่รู้จักกันดี

08 ครับ

18. suwat.su

ภาพพิธีพุทธาภิเษก
    วันเสาร์ ที่ ๗ ธันวาคม พ.ศ.๒๕๕๖
    ณ. พระอุโบสถ วัดท่าซุง จ.อุทัยธานี
    ฤกษ์เสาร์ห้า ตรงกับวันเสาร์ ขึ้น ๕ ค่ำ เดือน ๑

ท่านเจ้าคุณพระภาวนากิจวิมล ท่านเจ้าอาวาส วัดท่าซุง เป็นประธาน ในพิธี
    พร้อมด้วยคณะสงฆ์ จากวัดต่างๆ ที่มาเข้าร่วมงานปฏิบัติธรรม ประจำปี ๒๕๕๖
    เข้าร่วมพิธีในครั้งนี้...

ภาพพระอาจารย์ที่ได้เข้าร่วมพิธีพุทธาภิเษกในครั้งนี้
    นอกจากท่านเจ้าอาวาส วัดท่าซุง และคณะสงฆ์วัดท่าซุงแล้ว ก็มี
    หลวงพ่อหนุน สุวิชโย ท่านเจ้าอาวาส วัดพุทธโมกข์,
    หลวงตาชลอ วิมโล ท่านเจ้าอาวาสวัดศาลพันท้ายนรสิงห์,
    และท่านพระปลัดวิรัช โอภาโส เจ้าอาวาสวัดธรรมยาน
    และพระอาจารย์ท่านอื่นๆอีกมาก...

ภาพวัตถุมงคลที่เข้าพิธี
    ซึ่งในพิธีนี้ก็มี
    เหรียญยันต์ตะกรุดเม วัดท่าซุง,
    ระฆังหลวงพ่อศักดิ์สิทธิ์ วัดท่าซุง,
    แหวนจักรพรรดิ์ และกำไรจักรพรรดิ์ ของวัดศาลพันท้ายนรสิงห์
    และวัตถุมงคลจากวัดอื่นๆ นำเข้าพิธีเดียวกันนี้จำนวนมาก...

เสร็จพิธี ท่านเจ้าคุณพระภาวนากิจวิมล พรมน้ำอบ วัตถุมงคลที่เข้าพิธี
    หลวงพ่อหนุน สุวิชโย และหลวงตาชลอ วิมโล พรมน้ำมนต์แก่ผู้เข้าร่วมพิธี

ร่วมสนุก ทายผลรางวัล เลขท้าย 2 ตัว รางวัลที่ 1
    งวดวันที่ 30 ธันวาคม 2556
    รางวัล เหรียญยันต์ตะกรุดเม เนื้อเงิน + ชุบทอง + ชุบนาค จำนวน 1 ชุด

กติกา สำหรับท่านที่ร่วมทายผลรางวัล หมายเลข 00-99

1. ท่านสามารถเลือกได้ 1 หมายเลขเท่านั้น ตั้งแต่ 00-99 ได้เพียงเลขเดียว
    2. ถ้าท่านเลือกหมายเลขซ้ำกัน ถ้าถูกรางวัล ท่านที่เลือกก่อนจะได้รางวัลครับ
    3. เพื่อตัดปัญหาที่จะตามมา ห้ามแก้ไขกระทู้โดยเด็ดขาด เพื่อกันการเปลื่ยนแปลงหมายเลข
    4. ถ้าลงหมายเลขครบ 100 หมายเลข ขอปิดการร่วมทายผลรางวัลนะครับ

กระทู้ 254 คงเหลือ 33 หมายเลข​

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 ธันวาคม 2013
  19. maleeluckc

maleeluckc เป็นที่รู้จักกันดี

27 กุมภาพันธ์ 2013
    ขออนุญาติลงให้เพื่อนค่ะ ขอทาย 28 ค่ะ

20. จิตจำนงค์

จิตจำนงค์ เป็นที่รู้จักกันดี

ทาย เลข 30 ค่ะ