รู้สึกว่า! ตัวเองไม่มีค่า

ในห้อง 'พุทธศาสนา และ ธรรมะ' ตั้งกระทู้โดย Genial, 19 สิงหาคม 2010.

1. Surachai Mankong

Surachai Mankong เป็นที่รู้จักกันดี

ทำใจสู้ๆเข้าไว้นะครับเดียวมันก็ผ่านไป ชีวิตของพี่คล้ายกับของผมมากครับ
    เหมือนชีวิตสู้อยู่คนเดียว หาทางออกไม่ค่อยเจอ มีปัญหาหนักๆขึ้นมาก็นั่งกลมอยู่คนเดียว
    แต่มันก็สอนอะไรหลายอย่างนะครับ มันสอนให้ผมสู้กับชีวิตสู้กับปัญหา แม้มันจะหนักแค่ไหน ขอเพียรใจสู้ๆๆเข้าไว้ อะไรๆๆมันก็ดีเอง
    เป็นกำใจให้ครับ

พี่ลองมาเป็นหนึ่งในเครือข่ายความดีดูนะครับ อาจมีอะไรดีๆๆ ขึ้นมมัง
    hi5 - ╠PEC╣เครือข่ายความดี•™ ลองดูนะครับ