รับดูดวงฟรีทางเวบบอรด์3คำถามคะ(ถ้าทางอีเมล์จะให้ดูได้2ข้อนะคะ)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย นพสร, 21 ตุลาคม 2007.

1. นพสร

นพสร เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อศิริวรรณ พรามนาเวช อายุ 23 ปี เกิด วันเสาร์ที่ 10 มีนาคม 2527 ปีกุนค่ะ
    1 .ตอนนี้กำลังจะเปลี่ยนงานใหม่ควรทำงานอะไรที่เหมาะกับฐานดวงค่ะ
    +++งานด้านอาหาร เครื่องดื่ม งานต้อนรับ งานห้าง งานร้านอาหาร งานด้านบริการ แม่ค้า แม่ครัว
    2. จะได้กลับไปอยู่บ้านกับแม่ไหมค่ะ
    +++ได้คะ
    3. จริงๆแล้วไม่อยากมีคู่แต่ก็ขอถามแล้วกันว่าเจอแล้วหรือยังถ้าเจอแล้วหลีกเลี่ยงที่จะไม่มีคู่ชีวิตได้ไหมค่ะ
    ขอขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ ธรรมรักษาค่ะ
    ++ดวงไปเด่นทางการทำงานหากินนะคะ(อย่าคิดมากนะคะ)

นเรศ เกิด 9 กรกฏาคม 2501 22.00 น. พิจิตร ครับ
    1.ชีวิตนี้จะร่ำรวยขนาดไหนครับ มีดวงทางเสี่ยงโชคไหม
    +++ดวงการเสื่องโชคมีนะคะ ( ดวงนี้เกิดมาก็ทำให้พ่อแม่รวย) ต่อไปคุณจะเป็นเศรษฐี
    2.รับราชการ จะได้อยู่จนเกษียญ ไหมครับ
    ++++ถึงนะคะ
    3.สุขภาพเป็นอย่างไรบ้างครับ มีดวงทางอุบัติเหตุไหมครับ
    +++ไม่ดีเลยอ่ะคะ ความดัน เบาหวาน คะ
    ขอบคุณครับ

2. siriwan2527

siriwan2527 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะ บุญรักษานะค่ะ

3. khuntun

khuntun เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบพระคุณพี่นพสรมากนะครับ ขอให้ทุกๆท่านมีความสุขคิดสิ่งใดก็สมปราถนานะครับ โชคดีครับผม

4. มารีจัง

มารีจัง เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากนะคะที่ดูดวงให้ โชคลาภวาสนาไม่มี ว่าจะเสี่ยงโชควันที่ 16 ซื้อล๊อตเตอร์รี่คงจะไม่มีโชค อนุโมทนาสาธุ ขอให้คุณนพสรมีความสุขความเจริญทุกวันค่ะ

5. HS4OFL

HS4OFL เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2007
    ขอบคุณมากนะครับ

6. L-Knight

L-Knight Active Member

2 กุมภาพันธ์ 2006
    คุณ นพสร นี่เก่งจริงๆ ขอให้กำลังใจครับ ไม่ทราบว่า คุณนพสร ใช้ศาสตร์ไหนทำนายครับ ไว้ได้เป็นความรู้ครับ

7. นพสร

++ดวงได้ไปตปท นะคะ ( มีดวงในปี 2550 ตั้งแต่ พย 2550 - มกรา2551) คาดว่า ปี 2549 น่าจะได้ไปมาแล้วนะคะ แล้วก่อนหน้านั้นก็น่าจะเคยไปมาแล้ว อย่างใกล้ก็ ลาว พม่า เขมร อ่ะคะ

++งานที่จะเริ่ม ยังไม่เป็นรูปเป็นร่างนะคะ อุปสรรค108 จัดว่ายังเป็นแค่การเริ่มต้นคะแต่ ต่อไปคุณจะได้เงินจากตรงนี้เยอนะคะ
    +++ทำบุญให้เจ้ากรรมนายเวร สวดมนตร์ ไหว้พระ ทำบุญ จะเหมาะมาก
    ถ้ามีทุนก็พิมพ์ตำราสวดมนตร์แจกคะ

8. นพสร

การเรียนไม่ดีนะคะ ระวังสอบตกนะคะ
    สุขภาพก็ แข็งแรงดีคะ
    ความรัก ยังไม่เจอคนที่จะมาเป็นคู่ครองนะคะ

9. นายเมธี12

นายเมธี12 เป็นที่รู้จักกันดี

15 กรกฎาคม 2007
    ชื่อ เมธี วังมณี เกิดวันศุกร์ ที่ 16 ก.ย. 2526 ปีกุล ราศีกันต์ เวลา 23.38 น.
    คนรักเกิดวันพฤหัสบดี ที่ 15 ม.ค. 2530 ปีเถาะ คับ

คำถาม
    1.ความรัก ผมจะได้อยู่กับคนที่ผมรักไหมคับแล้วเค้าจะกลับมาไหมคับ
    2.การงาน งานที่ผมทำอยู่เป็นยังไงบ้างคับเป็นงานขายและงานบริการ มีทางที่จะไปถึงความฝันที่เราตั้งใจ ไหมคับ
    3.เรื่องความรัก จะต้องทำอย่างไรคับ หรือพอจะมีหนทางที่จะทำให้ คนที่ผมรักกลับมาได้ไหมคับจะทำทุกอย่างเท่าที่มีแรงทำได้ เพราะผมรักเค้ามาก

----
    ขออนุโมทนาสาธุ ให้ความสุขคงดีแด่ท่านผู้ที่ทำนายให้ข้าพเจ้าด้วยเทิญ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤศจิกายน 2007
  10. ปารดา

ปารดา เป็นที่รู้จักกันดี

26 กรกฎาคม 2007
    ชื่อ น.ส.ปารดา ปรีชากูลย์ เกิดวันพุธ(กลางคืน) 27 มิ.ย.2522 ปีมะแม
    คำถาม
    1.เรื่องงานช่วงปี 51 เป็นไงบ้างค่ะ
    2.ความรักปล่อยไปตามยถากรรมเถอะค่ะ
    3.สุขภาพค่ะ(อันนี้สำคัญบ่อเงินบ่อทองเลยค่ะ)
    รบกวนเวลาแค่ะนี้นะค่ะ ขอบคุณค่ะ

11. Monaiz

Monaiz เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2007
    ช่วยดูดวงให้หน่อยค่ะ

ชื่อ ปุ๊กกี้ เกิด 13 กุมภาพันธ์ 2523 วันพุธ

อยากขอให้ช่วยดูดวงให้หน่อยค่ะ

1. อยากทราบว่า คนที่เกิด 9 ต.ค. 2520 วันอาทิตย์ เป็นเนื้อคู่กันหรือเปล่าคะ
    2. ถ้าใช่จะได้แต่งงานกันเมื่อไหร่ ถ้าไม่ใช่ จะได้เจอเนื้อคู่จริงๆเมื่อไหร่
    3. งานใหม่ที่จะไปทำ ดีกว่าที่เก่า หรือไม่ หรือทำที่เก่าไปก่อน แล้วค่อยหาโอกาสไปทำที่อื่น หรืออยู่ที่เดิมไปนั่นแหละดีแล้ว

รบกวนด้วยนะคะ

ขอให้บุญกุศลจากการช่วยทำนายนี้ จงกลับสู่แด่ผู้ทำนายค่ะ

สาธุ

12. usanasomom

usanasomom Active Member

ชื่อเหน่งค่ะ เกิด 20 ส.ค. 2517 เวลาประมาณ 5.00 น. อยากทราบว่า
    1. คนรักที่เรารอคอยอยู่ยังคงรักและจะได้ครองคู่กันไหมคะ แล้วตอนนี้เขามีคนอื่นอยู่หรือเปล่าเพราะเขาทำงานที่ใต้ค่ะ
    2. อยากทำธุรกิจค่ะควรทำอะไรและจะประสบความสำเร็จไหมคะ
    3. อยากทราบเรื่องการเสี่ยงดวงค่ะ

13. Monaiz

มารอด้วยใจจดจ่ออออออออออออออออออออออออออ

14. นพสร

รบกวนด้วยนะค่ะ
    --------------------------------------------------------------------------------
    ชื่อน้อง เกิด 24/08/2526 ปีกุน เวลา 7.00 น วันพุธ
    1.เรื่องความรักว่าเมื่อไหร่จะมีคนรักเข้ามา แล้วมีลักษณะเข้าเป็นอย่างไร
    +++ไม่มีเข้ามาในช่วงปี2550นะคะต้องรอหลังเมษา2551
    2.หน้าที่การงาน ++ไม่สมหวัง มีอุปสรรค ติดขัด ปห บานปลาย กดดัน
    3.ต้องการซื้อคอนโดไม่ทราบว่าจะได้ซื้อเมื่อไหร ถึงจะดีแล้วมีแนวโน้มว่าได้รึเปล่า
    ++ซื้อได้นะคะ ไม่มีปห นะคะ( จะหาผ่อนได้เรือ่ยๆคะ)
    ชื่อ ยุก เกิดวันเสาร์ที่ 17 มิถุนายน 2532 เวลา 10.07 น.
    อยากรู้เรื่องความรัก
    คุณ นพสร นี่เก่งจริงๆ ขอให้กำลังใจครับ ไม่ทราบว่า คุณนพสร ใช้ศาสตร์ไหนทำนายครับ ไว้ได้เป็นความรู้ครับ
    ++++โหราศาสตร์ไทย ไพ่ยิปซี กราฟชีวิต
    ชื่อ เมธี วังมณี เกิดวันศุกร์ ที่ 16 ก.ย. 2526 ปีกุล ราศีกันต์ เวลา 23.38 น.
    คนรักเกิดวันพฤหัสบดี ที่ 15 ม.ค. 2530 ปีเถาะ คับ
    คำถาม
    1.ความรัก ผมจะได้อยู่กับคนที่ผมรักไหมคับแล้วเค้าจะกลับมาไหมคับ
    +++จะสมหวังแน่นอนคะ ไม่ต้องคิดมาก
    2.การงาน งานที่ผมทำอยู่เป็นยังไงบ้างคับเป็นงานขายและงานบริการ
    มีทางที่จะไปถึงความฝันที่เราตั้งใจ ไหมคับ
    ++++ไปได้ถึงฝันนะคะ แต่ไมได้รวยอะไรมาก
    3.เรื่องความรัก จะต้องทำอย่างไรคับ
    หรือพอจะมีหนทางที่จะทำให้ คนที่ผมรักกลับมาได้ไหมคับจะทำทุกอย่างเท่าที่มีแรงทำได้
    เพราะผมรักเค้ามาก
    +++++จะได้คืนดีกันคะ
    ----
    ขออนุโมทนาสาธุ ให้ความสุขคงดีแด่ท่านผู้ที่ทำนายให้ข้าพเจ้าด้วยเทิญ

15. นพสร

น.ส.ปารดา ปรีชากูลย์ เกิดวันพุธ(กลางคืน) 27 มิ.ย.2522 ปีมะแม
    คำถาม
    1.เรื่องงานช่วงปี 51 เป็นไงบ้างค่ะ +++ ส่วนใหญ่จะ เหมือนเดิมเรียบง่าย จำเจ นะคะ ไม่มีปห อะไรมากนัก
    2.ความรักปล่อยไปตามยถากรรมเถอะค่ะ+++ จะสมหวังในความรักที่รอคอยนะคะ
    3.สุขภาพค่ะ(อันนี้สำคัญบ่อเงินบ่อทองเลยค่ะ)++++ทานมากไป จะอ้วนขึ้น
    รบกวนเวลาแค่ะนี้นะค่ะ ขอบคุณค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------
    ชื่อ ปุ๊กกี้ เกิด 13 กุมภาพันธ์ 2523 วันพุธ
    1. อยากทราบว่า คนที่เกิด 9 ต.ค. 2520 วันอาทิตย์ เป็นเนื้อคู่กันหรือเปล่าคะ
    ++++++ไม่ใช่คะ
    2. ถ้าใช่จะได้แต่งงานกันเมื่อไหร่ ถ้าไม่ใช่ จะได้เจอเนื้อคู่จริงๆเมื่อไหร่
    ++++++ แต่งงานช้า รอนาน คะ
    3. งานใหม่ที่จะไปทำ ดีกว่าที่เก่า หรือไม่ หรือทำที่เก่าไปก่อน แล้วค่อยหาโอกาสไปทำที่อื่น หรืออยู่ที่เดิมไปนั่นแหละดีแล้ว
    ++++งานใหม่ ไม่ดีเท่าไหร่ แต่ก็พอทำได้ ส่วนดวงเปลื่ยนงานมีปีหน้า มีนานะคะ
    ขอให้บุญกุศลจากการช่วยทำนายนี้ จงกลับสู่แด่ผู้ทำนายค่ะ
    สาธุ

ชื่อ แจน เกิดวันพฤหัสบดี ที่ 5 มิถุนายน 2529 เวลา 10:50 น. ค่ะ
    คำถาม
    1.ติดต่อขอฝึกงานไว้ที่บริษัท bjc, fabrinet, IBM แล้วก็ที่การบินไทย จะได้ฝึกงานที่บริษัทไหนคะ
    ที่ไหนก็ได้นะคะ แต่ +++ ที่ fabrinet จะดีกว่า
    2.เรื่องเพื่อนจะดีขึ้นเมื่อไหร่คะ +++ เดือน มกราคมนะคะ
    3.รักพี่สาวที่เป็นลูกพี่ลูกน้องคนนึงมากๆ เค้ารักเราบ้างมั๊ย หรือว่ารำคาญเรามากกว่า+++เขาเฉยๆนะ
    ไม่คิดอะไรมาก ออกไปทางแนวไม่ชอบคุณนัก
    ขอบคุณคุณนพสร ล่วงหน้าเลยนะคะ

ชื่อเหน่งค่ะ เกิด 20 ส.ค. 2517 เวลาประมาณ 5.00 น. อยากทราบว่า
    1. คนรักที่เรารอคอยอยู่ยังคงรักและจะได้ครองคู่กันไหมคะ
    แล้วตอนนี้เขามีคนอื่นอยู่หรือเปล่าเพราะเขาทำงานที่ใต้ค่ะ
    +++ไม่สมหวังเขามีคนอื่นไปแล้ว
    2. อยากทำธุรกิจค่ะควรทำอะไรและจะประสบความสำเร็จไหมคะ
    +++ ทำงานด้านขายสินค้า สำหรับผู้หญิงจะเหมาะคะ
    พวกตำรา พวกเสื้อผ้า งานช่างได้คะ
    3. อยากทราบเรื่องการเสี่ยงดวงค่ะ
    +++ไม่มีดวงคะ

16. jpql01

jpql01 สมาชิกใหม่

19 พฤศจิกายน 2007
    ชื่อ ภาคย์ เกิดวันพฤหัส 12 กันยา 2528 เวลา 19:59
    รบกวนถามว่า
    1.จะประสบความสำเร็จด้านหน้าที่การงานสูงสุดเมื่อไรครับ
    2.งานในข้อ 1 คืองานประเภทไหนครับ
    3.มีดวงจะได้คู่ครองเมื่อไรครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

17. ปารดา

ปารดา เป็นที่รู้จักกันดี

26 กรกฎาคม 2007
    เกิดวันพุธ(กลางคืน) 20 ก.ค.2509 ขอถามนะครับ
    1การงานช่วงนี้จะได้ย้ายไหครับ
    2เรื่องการเงินทั้งปี 50-ช่วง 51 จะเป้นยังไงบ้างครับ
    รบกวนตอบคำถามให้ด้วยนะครับ ขอบุญกุศลที่ท่านได้ช่วยผมในครั้งนี้ขอให้ท่านประสบแต่สิ่งที่ดีๆนะครับ

18. Monaiz

ต้องขอบคุณมากๆเลยนะคะ ที่กรุณาช่วยตอบคำถามให้

ที่บอกว่าแต่งงานช้านี้อายุประมาณเท่าไหร่คะ

รู้สึกว่าที่ผ่านมาเหมือนดวงจะไม่เจอคู่ดี แถมหมอดูที่ไปดูมาส่วนใหญ่ก็ทักว่าจะแต่งช้า มีทางแก้ดวงไม๊คะ

-----------------------------------------------------------------------------
    ++++++ไม่ใช่คะ
    ++++++ แต่งงานช้า รอนาน คะ
    ++++งานใหม่ ไม่ดีเท่าไหร่ แต่ก็พอทำได้ ส่วนดวงเปลื่ยนงานมีปีหน้า มีนานะคะ
    สาธุ

19. วิณันต์

วิณันต์ เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อ เหมี่ยว เกิด วันอาทิตย์ที่ 25 สิงหาคม 2511 7.00น
    ขอถามดังนี้คะ
    1.ความรักตอนนี้เป็นอย่างไร
    2.คนที่คบอยู่ดีมั้ย
    3.ธุรกิจที่ทำอยู่
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

20. usanasomom

usanasomom Active Member

ขอบคุณค่ะ