มาลีวราชพญากรณ์...พญากรณ์ดวงชะตา 3 เรื่องหลักฟรี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Beginners, 17 มกราคม 2015.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. boonrit

boonrit Active Member

อ่อ คือผมไม่ได้รีบครับ เมื่อไหร่ก็เมื่อนั้น แต่ว่าผมเห็นคุณดี้เขาตอบของความเห็นคุณแว่น 1726 ซึ่งเป็นความเห็นที่ 155 แล้ว ส่วนของผมความเห็นที่ 152 ก็เลยคิดว่าข้ามครับ หรือว่าผมงงเข้าใจผิดก็ขออภัยด้วยครับ

2. rungcmu

rungcmu สมาชิก

กัลย์จรัส บุญประสิทธิ์ เกิดเสาร์ที่ 7 ธันวาคม 2517 (ปีขาล) อายุ 40 ย่าง 41 ปี
    อยากทราบเรื่อง 1. การงาน 2. การเงิน 3. ความรัก

ขอบคุณค่ะ

3. ss_8

ss_8 สมาชิกใหม่

22 กุมภาพันธ์ 2015
    ขอส่งทาง pm นะคะ

4. kararama

kararama เป็นที่รู้จักกันดี

ขอ PM ไปนะครับ

5. Beginners

Beginners Active Member

23 กุมภาพันธ์ 2013
    ทุกคนค่ะดี้สอบเสร็จแล้วค่ะ ขออภัยที่ไม่ได้เข้ามาดูเลยนะคะ

ดี้จะเริ่มดูดวงอีกครั้งสำหรับคำถามฟรีในวันพฤหัสนี้เป็นต้นไปนะคะ

ทางโทรศัพท์ก็เช่นกันค่ะ ขอพักวันพุธ 1 วันเพื่อปรับสมดุลค่ะ

6. Beginners

ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะที่ช่วยเข้ามาตอบให้

7. wanidac

wanidac Active Member

13 กุมภาพันธ์ 2009
    วันอาทิตย์ที่ 26 พฤษภาคม 2517 ปีขาล อายุ 40 ปี ย่าง 41 ปีค่ะ อยากทราบเรื่อง
    1. โชคลาภ
    2. การงาน
    3. การเงิน
    ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 เมษายน 2015
  8. mobyga

mobyga Active Member

รบกวนด้วยครับ
    อะนันตะรา ทองจันทร์ เกิด 23/1/2526 อายุ 32 gวลา 17.00 ปีจอ

1. การงาน
    2. ความรัก คนที่รักอยู่ตอนนี้ จะได้คุยกันดีเหมือนเดิมมั้ยครับ เพราะ ทะเลาะกันเรื่องงาน

9. nuonmxzz

nuonmxzz เป็นที่รู้จักกันดี

ยังไม่ได้รับคำทำนายจ้าตั้งแต่หน้าแรกpmก้อไม่มี

10. ฟูจิ0007

ฟูจิ0007 เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2010
    ดูไปนานแล้ว ดูใหม่ได้เปล่าคะ ขอบคุณคะ

11. bamboo89

bamboo89 Active Member

ขอบคุณมากครับ

12. Beginners

สวัสดีค่ะ หลังจากห่างหายไปนานมาก วันนี้กลับมาอีกครั้งกับกฏกติกาเช่นเดิมค่ะ

หมายเหตุ: ขออนุญาตไม่ย้อนกลับไปดูคิวก่อนหน้าแล้วนะคะ เนื่องจากหายไปนานมาก ท่านใดสนใจดูดวงให้จองคิวด้านล่างโพสนี้ใหม่เป็นต้นไปนะคะ จะเริ่มนับเป็นคิวที่ 1 ใหม่ค่ะ

###############################

กระทู้นี้เปิดขึ้นมาเพื่อเป็นกรณีศึกษาและพัฒนาความรู้ รวมทั้งให้บริการตรวจดวงชะตาโดยละเอียดค่ะ โดยจะตรวจดวงชะตาด้วยไพ่ป๊อกและไพ่ยิปซี

สำหรับผู้ที่สนใจตรวจดวงชะตาสามารถทำได้ดังนี้

กรณีเป็นวิทยาทานในการศึกษา (ฟรี)

1. บอกชื่อ วัน เดือน ปี เกิด และอายุ
    2. บอกเรื่องพื้นฐานที่อยากจะดู ได้ 3 หัวข้อ จาก 7 หัวข้อต่อไปนี้ คือ

ดวงทั่วไป
    การงานหรือการเรียน
    การเงิน
    ความรัก
    โชคลาภ
    สุขภาพ
    มิตรศัตรู

สามารถโพสได้ในกระทู้นี้เลยค่ะ

กรณีต้องการให้ตรวจดวงชะตาอย่างละเอียด (ค่าครู)

1. บอกชื่อ วัน เดือน ปี เกิด และอายุ
    2. ดูพื้นฐานได้ 7 เรื่องจากหัวข้อด้านบนพร้อมซักถามข้อสงสัย
    3. ดูเรื่องอื่น ๆ ที่นอกเหนือจากเรื่องพื้นฐานที่ต้องการทราบพร้อมแนวทางการแก้ไข

หมายเหตุ: ไพ่ที่เปิดในแต่ละครั้งจะเป็นการตรวจดวงชะตาภายในรอบเดือน ซึ่งจะมีความถูกต้องแม่ย้ำเป็นอย่างมาก แต่ถ้าหากจะตรวจทั้งรอบปีก็สามารถทำนายได้

สำรับท่านใดที่ต้องการดูอย่างละเอียดสามารถเข้าไปดูได้ตามลิงค์ด้านล่างค่ะ

https://www.facebook.com/Maleevarad

สามารถทดสอบความแม่นยำได้ตั้งแต่ตอนนี้เป็นต้นไปตามลำดับคิวของผู้ที่สนใจค่ะ

13. energy4

energy4 สมาชิกใหม่

19 กุมภาพันธ์ 2016
    ชื่อ เมฆ ครับ
    เกิด ศุกร์ 25 กรกฎาคม 2529 เวลา 10.42

1. การเงินครับ
    2. ความรักหลังจากนี้ ผมจะได้เจอคู่ที่ดีอีกไหมครับ และจะมาในลักษณะไหนครับ รออีกนานไหม

14. kuncy1555

kuncy1555 สมาชิก

1. บอกชื่อ นภัสรา อิกาวะ เกิด 5 มิถุนายน 2539 เวลา8.26 น อายุ 19ย่าง 20 ค่ะ
    2. ขอเลือก ดู ดวงทั่วไป การเงิน ความรัก ค่ะ

15. Beginners

เรื่องการเงิน

หยิบจับอะไรเหมือนทำไปเสียเปล่า ได้รับค่าตอบแทนน้อยกว่ากำลังกายที่ลงทุนไป หรือลงทุนทำอะไรไปก็จะขาดทุน ก่อนหน้านี้มีใช้ไม่ขาดเพราะทำงานเป็นลูกน้องเขา หรือถ้ามีเจ้านายเป็นผู้หญิงดวงการเิงนก็จะดี แต่พอมีการขยับขยายเปลี่ยนเจ้านายหรืองานใหม่เงินเริ่มไม่คล่องตัว เป็นคนที่มีดวงนารีอุปถัมภ์การเงินจะเข้ามาพร้อมกับสตรีที่มีฐานะ แต่ส่วนใหญ่อยู่กันไม่นานก็ต้องเลิกร้างกันไป

ความรัก
    ถ้าได้คนอายุน้อยกว่าเป็นคู่จะอยู่ด้วยกันไม่ค่อยยืนยาว เนื่องจากต่างฝ่ายต่างมีเรื่องปิดบังกัน ภายนอกดูเหมือนจะเข้ากันได้แต่ความจริงแล้วไม่เป็นเช่นนั้น เนื้อคู่ตามพื้นดวงจะได้ผู้หญิงที่ค่อนข้างคิดมากและขี้ระแวง และต้องผ่านการเลิกราอยู่สองครั้ง ครั้งที่สามถึงจะพบคนที่เป็นคู่แท้ แต่อาจจะเป็นแม่หม้ายลูกติดที่มีฐานะ จะได้พบคนในบุพเพอย่างเร็วสองเดือนต่อจากนี้และอย่างช้าอีกเจ็ดเดือน

16. energy4

ขอบพระคุณครับ

17. Beginners

เรื่องทั่วไป

เหมือนมีเหตุให้เกี่ยวข้องกับเด็กผู้ชายคนหนึ่งที่ไม่มีโอกาสได้ลืมตาดูโลกนะคะ ถึงเวลาที่ต้องอุทิศส่วนบุญส่วนกุศลค่ะ

เรื่องการเงิน

ช่วงนี้มีรายจ่ายเข้ามามากมายและอาจจะเกินกว่ารายได้ที่ได้รับ ทั้งๆที่ความเป็นจริงแล้วการเงินที่ได้รับอยู่ก็ไม่ได้ขัดสน อยู่ที่ตัวเองทำตนมากกว่าเลยทำให้ใช้จ่ายไม่เพียงพอ แต่ถ้าเดือนร้อนจริงๆก็ยังมีคนอุปถัมภ์ เรียกได้ว่าต่อให้ขาดมือก็ยังมีใช้

ความรัก

หากต่อสู้มาก็จะได้ครอบครองดังหวัง แต่ก็ยังหนีภาวะของรักสามเส้าไม่พ้น ส่วนใหญ่หากมีคนรักก็จะอยู่ด้วยกันด้วยความระแวงสงสัย ไม่เชื่อใจกัน ต้องออกศึกกับเรื่องของควมรักอยู่สม่ำเสมอ บางครั้งเหมือนหูเบาเชื่อคนอื่นงาย เลยทำให้ไม่ไว้ใจกัน

18. Beginners

ไม่ทราบว่าสุขภาพเรื่องเข่าหรือขาขวาเป็นอย่างไรบ้างค่ะ เหมือนมีกลิ่นอายของโรคภัยคุกคามอยู่ค่ะ

19. energy4

เคยเหมือนยึดๆเดินลำบาก ตอนนี้ปกติแล้วครับอาจารย์

20. Happiza

Happiza สมาชิกใหม่

1. ชื่อแอมค่ะ เกิดวันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2536ค่ะ
    2. เรื่องพื้นฐานที่อยากจะดู คือ
    การงาน อยากย้ายงานค่ะ
    ความรัก มีโอกาสจะสมหวังในปีนี้ไหมคะ
    สุขภาพ มีอะไรต้องระวังไหมคะ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้