***มอบพระผงพระโพธิสัตว์กวนอิมแก่ท่านผู้ศรัทรา***

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย janepat2549, 11 กรกฎาคม 2009.

1. nakee chuenruethai

nakee chuenruethai สมาชิกใหม่

24 สิงหาคม 2009
    ไม่ทราบว่ายังขอรับได้อยู่ไหมครับ

2. janepat2549

janepat2549 เป็นที่รู้จักกันดี

3. Art2009

Art2009 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2009
    ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
    ------------------------
    โรงหล่อพระเจริญศิลป์ ,รับหล่อพระพุทธรูป ,รับปั๊มพระผงองค์ละ85สตางค์
    เพื่อชาวเว็ปพลังจิตที่ทุนน้อยแต่ปรารถนาสร้างบุญ
    087-073-1949หรือ083-080-208-4484
    Art2009

4. กองทัพเทพ

กองทัพเทพ เป็นที่รู้จักกันดี

วันพุธ ที่ ๒๓ กันยายน ๒๕๕๒

องค์ที่ ๕๙, ๖๐, ๖๑
    คุณรัชนู ประชาสุภาพ เชียงใหม่

5. InfinityMind

InfinityMind เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2008
    ที่อันน์ยังมีผู้ติดต่อขอรับมาเพียงสองท่านเท่านั้นค่ะ
    สมาชิกหรือท่านผู้ศรัทธาในองค์พระแม่กวนอิมท่านใด
    ต้องการจะขอรับองค์พระผงไปบูชาเป็น พุทธานุสติ ธรรมานุสสติ สังฆานุสสติ
    ขอเชิญส่งซองกันกระแทกมาขอรับได้นะคะ
    ทั้งนี้รวมไปถึงญาติธรรมที่อยู่ในภาคตะวันออกและภาคอีสาน
    ก็สามารถติดต่อขอรับมาได้ที่อันน์เช่นกันค่ะ เพราะได้แจ้งความจำนงกับน้องเจนพัฒน์ไว้แล้วค่ะ

ท่านที่อยู่ในภาคตะวันออกและภาคอีสาน (รวมไปถึง จ.นครนายกและพื้นที่ใกล้เคียง)
    หากต้องการขอรับองค์พระผงไปบูชาสามารถส่งซองกันกระแทกมาได้ที่.-

ขอบคุณและขออนุโมทนากับทุกท่านด้วยค่ะ _/|\_

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มีนาคม 2016
  6. Farfalle

Farfalle Active Member

อยากทราบค่ะ ว่าสามารถขอได้อีกไหมค่ะ

7. janepat2549

janepat2549 เป็นที่รู้จักกันดี

8. หงษ์

หงษ์ เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2009
    ได้รับแล้วเจ้าค่ะ ขอบพระคุณอย่างสูง ขอให้เจริญด้วยอายุ วรรณณะ สุขะ พละ คิดสิ่งใดให้สมความปราถนานะเจ้าค่ะ สิ้นเดือนจะร่วมทำบุญเจ้าค่ะ(good)(smile)

9. thamthamtham

thamthamtham Active Member

29 กันยายน 2009
    อนุโมทนาบุญด้วยครับ ขอรับ 1 ชุด

ธรรมศักดิ์ วงศ์ยังประเสริฐ
    123/5 ม 8 หนองหล่ม ห้างฉัตร ลำปาง 52190

10. กอฟเด็กใหม่

กอฟเด็กใหม่ สมาชิก

2 พฤศจิกายน 2008
    อนุโทนาด้วยครับ

11. หงษ์

หงษ์ เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2009
    fly_pigวันนี้ร่วมทำบุญไปแล้วเจ้าค่ะ 100บาท ร่วมอนุโมทนาบุญด้วยค่ะdencee

12. สติมั่น

สติมั่น เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2009
    [FONT=&quot]ขอรับ 1 ชุดครับ
    [/FONT]
    [FONT=&quot]กรุณาส่ง[/FONT]
    [FONT=&quot]นาย อริย์ธัช ชูโชติสกุลเลิศ[/FONT]
    [FONT=&quot]มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม[/FONT]
    [FONT=&quot]คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี[/FONT]
    [FONT=&quot]สาขาไฟฟ้า[/FONT]
    [FONT=&quot]80 ถนนนครสวรรค์ ตำบลตลาด อำเภอเมือง จังหวัดมหาสารคาม 44001[/FONT]

[FONT=&quot]ขอขอบพระคุณและร่วมอนุโมทนาในบุญกุศลครั้งนี้[/FONT]

13. กองทัพเทพ

วันอังคาร ที่ ๑๓ ตุลาคม ๒๕๕๒

องค์ที่ ๖๒, ๖๓, ๖๔ คุณพิเชฏฐ์ จันทรบุตร ชลบุรี

14. จิตสะอาดใจสงบ

จิตสะอาดใจสงบ สมาชิก

21 มิถุนายน 2008
    ขออนุโมนากัยน้องเจนพัฒน์และญาติธรรมทุกๆท่านด้วยนะครับ

15. กองทัพเทพ

วันศุกร์ ที่ ๓๐ ตุลาคม ๒๕๕๒

องค์ที่ ๖๕, ๖๖, ๖๗
    คุณพิมพ์ปฏิมา เชียงใหม่

ฉะนั้น ณ วันนี้ เหลือ ที่ ผม อีก ๓๒ องค์ นะครับ

16. InfinityMind

InfinityMind เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2008
    ถึงคุณนนทกร จ.ชลบุรี
    เมื่อวานได้จัดส่งพระผงไปให้แล้วนะคะ
    น่าจะไปถึงภายในวันนี้ค่ะ

ขอบคุณและขออนุโมทนาด้วยนะคะ ^ ^

17. กองทัพเทพ

วันศุกร์ ที่ ๖ พฤศจิกายน ๒๕๕๒

องค์ที่ ๖๘, ๖๙, ๗๐
    คุณณัฐฐนันท์ สวัสดิ์ศรี กรุงเทพมหานคร
    องค์ที่ ๗๑, ๗๒, ๗๓ คุณดาว ชลบุรี

๒ ท่าน นี้เป็นกัลยาณมิตร ไปรู้จัก ในห้องสนทนาเสียง _Friend_

18. กองทัพเทพ

วันอังคาร ที่ ๕ มกราคม ๒๕๕๓ (จังหวัดเชียงใหม่)

องค์ที่ ๗๔ คุณสุภรณ์

องค์ที่ ๗๕ คุณปิยฉัตร

องค์ที่ ๗๖ คุณศิริเนตร

องค์ที่ ๗๗ คุณธนพร

องค์ที่ ๗๘ คุณจินตนา

องค์ที่ ๗๙ คุณอิ๋ว

องค์ที่ ๘๐ คุณทิวาพร

องค์ที่ ๘๑ คุณนิตยา

องค์ที่ ๘๒ คุณเสาร์แก้ว

องค์ที่ ๘๓ คุณพนิดา

19. กองทัพเทพ

วันพุธ ที่ ๖ มกราคม ๒๕๕๓

องค์ที่ ๘๔
    คุณสุกัญญา จันทร์กรณ์ เชียงใหม่

องค์ที่ ๘๕ คุณวันเพ็ญ กุณาใจ เชียงใหม่

องค์ที่ ๘๖ คุณดาวเรือง ดังเด็ง เชียงใหม่

องค์ที่ ๘๗ คุณวรัทยา ใจสุวรรณ์ เชียงใหม่

องค์ที่ ๘๘ คุณพรวิภา เครือจันทร์ต๊ะ เชียงใหม่

องค์ที่ ๘๙, ๙๐, ๙๑ คุณวีรญา โจหิงค์ ราชบุรี

องค์ที่ ๙๒, ๙๓, ๙๔ คุณณิฌาพัฒน วรรณทอง ราชบุรี

(เหลือที่ผม ๕ องค์สุดท้ายแล้วนะครับ)

20. กองทัพเทพ

วันศุกร์ ที่ ๘ มกราคม ๒๕๕๓ (แรม ๘ ค่ำ เดือน ๒)

องค์ที่ ๙๕, ๙๖ คุณสันโดษ กรุงเทพ

องค์ที่ ๙๗, ๙๘, ๙๙ คุณLikely ชุมพร

สองท่านนี้สนิทสนมกับกองทัพเทพ ในห้องสนทนาพลังจิต เลยมอบให้สวัสดีปีใหม่

********************* หมด **********************

ในโครงการนี้ผมก็ทำลุล่วงตามเจตนารมณ์ของผู้จัดทำคือ คุณเจนพัฒน์ ไปแล้วนะครับ

หากจะมีกุศล ผลบุญ อะไรที่เกิดขึ้นในโครงการนี้ ข้าพเจ้า ขอมอบถวาย พระพุทธเจ้า พระธรรมเจ้า พระสังฆเจ้า พระปัจเจกพุทธเจ้า พระอรหันตเจ้า พระโพธิสัตว์เจ้าทั้งหลาย โดย เฉพาะ พระอวโลกิเตศวรกวนอิมโพธิสัตว์ สรรพเทวดา สรรพมนุษย์ สรรพสัตว์ ทั้งหลาย ที่เกี่ยวเนื่องด้วยข้าพเจ้า ทั้งผู้จัดทำ และผู้ที่ได้รับแจก ทุกท่าน ทุกนาม เทอญ

ทราบข่าวมาว่า เร็วๆ นี้ คุณเจนพัฒน์จะมีโครงการใหญ่ อีกครั้ง คือ สร้างสมเด็จองค์ปฐม องค์ใหญ่ สวยงามมาก โปรดได้ติดตาม ร่วมสร้างบุญกุศล บารมี กันต่อไป ได้