ฟรี..2 คำถาม ดูโหราศาสตร์ชั้นสูง ผูกดวง วางลัคณา

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอ เจษ, 24 สิงหาคม 2011.

1. pa-lung-jit

pa-lung-jit สมาชิกใหม่

19/05/2522 8.30 a.m เชียงใหม่คะ
    อยากถาม 1 เรื่องความรัก จะเจอเนื้อคู่เมื่อไหร่ ลักษณะ เป็นอย่างไร
    2 งาน จะเป็นอย่างไร ต้องระวังอะไรบ้างคะ
    ขอบคุณคะ

2. thebookred

thebookred Active Member

18 กุมภาพันธ์ 2010
    รบกวนด้วยครับ
    เกิดวันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2538 เวลา 7.05น กรุงเทพ
    -การเรียน
    -การปฎิบัติขอบคุณครับ

3. ใต้เงา

ใต้เงา สมาชิก

26 สิงหาคม 2010
    รอกวนด้วยค่ะ

เกิด เสาร์ 4 กพ 21 เพศหญิง มีลูกชาย 1 คน
    อยากทราบเกี่ยวกับครอบครัวและอาชีพที่ถูกโฉลกกับดวงค่ะ

แม่บอกว่าเกิดประมาณ สามทุ่มค่ะ ต้องขอโทษด้วยพยายามหาใบสูจิบัตรแล้วก็ไม่เจอ

4. เปรมปรีดา

เปรมปรีดา Active Member

26 สิงหาคม 2011
    สวัสดีครับ อ.เจษ
    ผมเกิด วันเสาร์ 9 พฤษภาคม 2535 เวลา 06.19 น. กรุงเทพฯ

อยากทราบว่าผมจะเอนท์ทรานติดมหาลัยที่ผมหวังเอาไว้ไหมครับ
    อยากทราบว่าผมจะมีเกณฑ์สมหวังกับความรักบ้างไหม แล้วเมื่อไหร่ผมจะเจอเนื้อคู่ ผมอยากเจอคนดีดีบ้างครับ.
    ขอบคุณครับ : )

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 สิงหาคม 2011
  5. aee song

aee song สมาชิกใหม่

รบกวนด้วยครับ
    เกิดเสาร์14ก.พ.19ปีมะโรงเวลาตี1กว่าๆ
    1.จะทำเกี่ยวกับการขายรถยนต์มือ2จะดีไหมครับอยากทำมานานแล้วครับ
    2.สุขภาพครับ
    ขอบคุณครับ

6. หมอ เจษ

หมอ เจษ Active Member

24 สิงหาคม 2011
    ตอบคุณ..kiddee tamdee

ตอบครับ..
    ๑. คิดดีทำดี ย่อมได้ดี ถูกต้องครับ ตามเกณท์ ดวงดาวแล้ว เร็วๆนี้แหละ คุณต้องได้งานแน่ ออกจะดีด้วยนะ อดใจรออีกนิด ไม่น่าเกินสิ้นปีนี้แน่ สบายใจได้..เตรียมตัวให้พร้อมเถอะ..
    โชคดีนะครับ
    หมอ เจษ

7. หมอ เจษ

ตอบคุณ..kazelveya

ตอบครับ..

๑.มีเกณท์จะได้งานครับ แต่อาจไม่ตรงกับใจซะทีเดียว งานที่ได้ คล้ายๆว่าจะต้องออกภาคสนาม ช่วงแรกๆ จะเหนื่อยหน่อยครับ ต่อไปจะดีเอง..
    ๒.ช่วงนี้แหละ เป็นช่วงที่ดีของคุณในเรื่องความรัก หากมีอยู่แล้ว ก็จะมีโครงการใหม่ๆทำร่วมกัน มีความก้าวหน้าด้านความรักครับ...
    โชคดีครับ
    หมอ เจษ

8. หมอ เจษ

ตอบคุณ..mtee

ตอบครับ..
    ๑.งานที่ทำอยู่ คุณเป็นระดับหัวหน้า จึงต้องต้องดูแลพรรคพวกและบริวารต้องเอาใจเขาหน่อย เพื่องานจะได้สะดวกราบรื่น คุณอาจจะแอบเบื่อนิดหน่อย เป็นธรรมดาครับ อีกหน่อยผลแห่งความดีจะย้อนกลับมาครับ ส่วนเรื่องความก้าวหน้าไม่ต้องห่วงครับ คุณอยู่สายไหนก็ไปได้หมดครับ
    ๒.พื้นชะตา ดาวราหูไม่ดี ถูกเบียดเบียนตลอด เป็นแค่ช่วงหนึ่งของชีวิตครับ ชาตินี้คืนๆเขาไปบ้างเถอะครับ เมื่อก่อน เอาของเขามาเยอะ..
    ขอเตือน..ดวงนี้ห้ามยุ่งเกี่ยวกับการพนันเด็ดขาด..หมดหนทางแก้ไขนะครับ..
    โชคดีครับ
    หมอ เจษ

9. หมอ เจษ

ตอบคุณ..pomkiatisuk

ตอบครับ..
    พื้นชะตา ดวงนี้มีสัมผัสพิเศษ สัมผัสกับสิ่งลึกลับได้ดี มีอะไรบางอย่างคุ้มครองอยู่ ถึงเวลาคุณจะรู้เอง
    ๑.งานแหมะกับสายช่าง เกี่ยวกับเหล็ก หรือของใหญ่ๆ โดยใช้ความคิดสร้างสรรค์เข้าผสมไปด้วย ดวงนี้ต้องทำธุรกิจส่วนตัว เลือกงานถูกโฉลก จะรวย รวย ครับ
    ๒.คู่ครอง ผอมบาง ไม่ขาวมาก เจรจาเก่ง อายุ ๓๑ ปี แต่งครับ เตรียมทำงานเก็บเงินได้เลย...
    โชคดีนะครับ
    หมอ เจษ

10. pomkiatisuk

pomkiatisuk เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2006
    ขอบคุณครับ ค่อนข้างแม่นถึงแม่นมากครับ

11. TUKATUN

TUKATUN Active Member

26 พฤศจิกายน 2009
    รบกวนด้วยค่ะ เกิดวันศุกร์ 14 กันยายน 2516 ปีฉลู 05.51 น. เช้าวันศุกร์ค่ะ
    1.สอบถามเกี่ยวกับเรื่องงานที่ถูกโฉลก งานสินค้าพรีเมี่ยมได้หรือเปล่าค่ะ
    2.เมื่อไหร่จะหมดหนี้และซื้อบ้านได้และมีดวงจะย้ายบ้านหรือเปล่าค่ะตอนนี้เช่าเดือนละ 30000 บาท ถ้าย้ายแล้วดีหรือเปล่าค่ะ ขอบพระคุณนะ่ค่ะหมอเจษ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 สิงหาคม 2011
  12. staystill

staystill เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2010
    เกิด 28 มกราคม 2518 วันอังคาร ปีขาล เวลา ตี03:30 ขอถามข้อ 1.อยากทราบสีที่ให้โชคลาภสีอะไรหรือใช้กระเป๋าสตางค์สีอะไรดีคะ ข้อ2. ต้องทำบุญด้วยอะไร กับใครถึงจะถูกกับดวงคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ

13. bbnman

bbnman เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2010
    เกิด22/11/2533ปีมะเมีย เวลาประมาณ14.00น.ครับ
    อยากทราบเรื่องเนื้อคู่ครับว่าจะเจอเมื่อไหร่
    อีกเรื่องคือช่วงนี้ดวงตกหรือเปล่าครับ..มีวิธีเเก้มั้ย

ขอบคุณครับ

14. เอ๊าะ

เอ๊าะ เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2008
    ขอขอบคุณครับอาจารย์พอดีมีเพื่อนชวนไปทำงานที่ประเทศเวียดนามครับแม่นมากครับแต่จะได้ไปหรือปล่าวรอการตัดสินช่วงสุดท้ายของพี่อีกคนอยู่

15. shinnaku

shinnaku สมาชิกใหม่

21 กรกฎาคม 2011
    เกิดตามสูติบัตร 14 ก.ย. 2533 ตี 5.30 ขอรบกวนกรุณาดูดวงเรื่อง 1.สิ่งศักสิทธิ์คุ้มครอง 2.เรื่องความรัก ขอบคุณล่วงหน้าครับ

16. เด็กหัวจุก

เด็กหัวจุก เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด พฤหัส 17 พ ย 20 เวลา 18.02 น จังหวัด ราชบุรี

ถาม พื้นดวง กับเนื้อคู่ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

17. bigbang001

bigbang001 Active Member

28 กันยายน 2009
    เกิดวันที่31พ.ค2502เวลา24.00น.เกิดที่กทม.
    1.ความรัก
    2.การเงิน
    ขอขอบคุณมากนะค่ะที่ช่วยดูให้ค่ะ

18. prosri

prosri สมาชิก

วันเสาร์ 1 ม.ค 2526 เวลา23.45นถามเรื่องการงาน และเนื้อคู่ค่ะอยากรู้ว่าจะเจอเนื้อคู่ไหม
    และเนื่อคู่มีรูปร่างลักษณะอย่างไรค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 สิงหาคม 2011
  19. newhatyai

newhatyai เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2007
    วันจันทร์ ที่ 24 มกราคม 2537 ปีจอ เวลาประมาณ 20.09 น. ครับ
    -เรื่องความรัก
    -เรื่องการเรียน

20. หมอ เจษ

ตอบคุณ..ใต้เงา

ตอบครับ..
    ๑.เรื่องครอบครัว ขอโทษนะครับ ดวงนี้เคยเลิกร้างมาแล้วอย่างน้อย หนึ่งครั้ง..ถ้าเป็นตามนี้ ลูกชายคนนี้ จะเป็นคนที่ดูแลแม่และครอบครัวได้เป็นอย่างดี มีอนาคต...
    ๒.อาชีพ แหมะทำธุรกิจ ส่วนตัวที่ใช้ควมสามารถเฉพาะตัวของคุณเอง ที่คุณชอบ ถึงจะรุ่งและอยู่ได้นาน ..เพราะคุณเป็นคนเบื่อง่าย ไม่ชอบง้อใครครับ...

หมอ เจษ