พระเครื่อง หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย supachaisook, 8 มกราคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. supachaisook

supachaisook เป็นที่รู้จักกันดี

ก็อปก่อนหน้ามาให้ดูครับ

2. supachaisook

supachaisook เป็นที่รู้จักกันดี

ก็อปมาให้ดูครับ อุตส่าห์รีบเขียนบอกใบ้เขาอีก ดันเขียนตกไป เพราะผมตั้งใจไร่ตั้งแต่อันดับ9. และ 4220 ตั้งใจกลับ4220ให้หมด คือ422,420,220 ดันเขียนตกไปหางหนึ่ง

3. supachaisook

ก็อปมาให้ดูครับ

โตขึ้นมา ผมไปที่ไหนๆก็ไม่เคยไปเขย่าเซียมซีเลยครั
    ...วันนี้มานั่งเขย่ากระป๋องรายชื่อ เข้าท่าดีนะครับ...พอดีนำจากกล่องเล็กใส่กล่องใหญ่แทน และคนๆๆๆๆและเขย่าๆๆๆ
    รอลุ้นทีละชื่อพร้อมๆกันครับ ถ้าชื่อใครมีเลขท้ายด้วย จะเอาไปซื้อหวย รวยซะให้เข็ดครับ(deejai)<!-- google_ad_section_end --> <fieldset class="fieldset"> <legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG]
    </fieldset>

4. supachaisook

บข่าวตื่นเต้นวันนี้ไปแล้วครับ ...ยังดีได้ 3,000 หวยอะไรก็ไม่รู้ เขาจ่ายให้ จุ๊จุ๊จุ๊

วันนี้รอบเย็นผมไปส่งพัสดุให้...
    คุณto... หมายเลข eh 8068 0621 6 th
    คุณ@korn หมายเลข eh 8068 0622 0 th (deejai)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กันยายน 2010
  5. supachaisook

พรุ่งนี้ส่งครับ :cool:

6. บุญหนุนนำ

บุญหนุนนำ เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2009
    คุณบุญหนุนนำ หมายเลข eh 7593 9110 7 th ครับ

ได้รับพระแล้วครับ ขอบคุณครับ

7. supachaisook

ลงรูปยืนยัน.พระสมเด็จ ขึ้นพระธาตุ หลวงปู่ดู่ วัดสะแก โซนแช่น้ำชามนต์หรือน้ำมนต์หลวงปู่ดู่ แจกตอนหลวงปู่ดู่อยู่ครับ พระธาตุใสๆหายากครับ แบ่งกันไปบูชาครับ ถ้าไปขอแบ่งเขา ราคาส่งในราคานี้ก็ไม่ได้ครับ เพราะต้องแพงกว่านี้ครับท่าน พลัง เหนือพลัง แท้ดูง่ายมากๆ ถ้าสภาพสวยกริ๊บๆ พระธาตุเยอะ ต้องมี 3,000-5,000 แต่ที่ผมนำมาลงพอสวยครับ พระธาตุขึ้นมากน้อยต่างกัน ขึ้นยันขอบแหละครับ ที่เป็นฟองอากาศเดี๋ยวพระธาตุก็คลุมหมด ถ้าขึ้นไม่หมดราคานี้ได้พระธาตุก็คุ้มเกินคุ้มแล้วครับ พระผงรุ่นที่แจกสมัยหลวงปู่ดู่ราคา ปกติ จะแพงกว่าพระที่สร้างบรรจุโอ่งปี2527(มาเปิดโอ่งหลังหลวงปู่ดู่ละสังขาร) สังเกตรุ่นที่แช่น้ำชาหรือน้ำมนต์ไม่ค่อยมีคนออกถูกๆ เพราะทุนมาแพงกว่าพระในโอ่ง ให้เช่าบูชา..... ปิดให้คุณส...ครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      112.4 KB
      เปิดดู:
      46
      ขนาดไฟล์:
      75.5 KB
      เปิดดู:
      48
  8. supachaisook

ลงรูปยืนยัน พระสมเด็จ ขึ้นพระธาตุ หลวงปู่ดู่ วัดสะแก โซนแช่น้ำชามนต์หรือน้ำมนต์หลวงปู่ดู่ แจกตอนหลวงปู่ดู่อยู่ครับ พระธาตุใสๆหายากครับ แบ่งกันไปบูชาครับ ถ้าไปขอแบ่งเขา ราคาส่งในราคานี้ก็ไม่ได้ครับ เพราะต้องแพงกว่านี้ครับท่าน พลัง เหนือพลัง แท้ดูง่ายมากๆ ถ้าสภาพสวยกริ๊บๆ พระธาตุเยอะ ต้องมี 3,000-5,000 แต่ที่ผมนำมาลงพอสวยครับ พระธาตุขึ้นมากน้อยต่างกัน ขึ้นยันขอบแหละครับ ที่เป็นฟองอากาศเดี๋ยวพระธาตุก็คลุมหมด ถ้าขึ้นไม่หมดราคานี้ได้พระธาตุก็คุ้มเกินคุ้มแล้วครับ พระผงรุ่นที่แจกสมัยหลวงปู่ดู่ราคา ปกติ จะแพงกว่าพระที่สร้างบรรจุโอ่งปี2527(มาเปิดโอ่งหลังหลวงปู่ดู่ละสังขาร) สังเกตรุ่นที่แช่น้ำชาหรือน้ำมนต์ไม่ค่อยมีคนออกถูกๆ เพราะทุนมาแพงกว่าพระในโอ่ง
    ให้เช่าบูชา...ปิดให้คุณส...ครับ

ขนาดไฟล์:
      116.1 KB
      เปิดดู:
      45
      ขนาดไฟล์:
      110.3 KB
      เปิดดู:
      40
  9. supachaisook

ลงรูปยืนยัน.พระสมเด็จ ขึ้นพระธาตุ หลวงปู่ดู่ วัดสะแก โซนแช่น้ำชามนต์หรือน้ำมนต์หลวงปู่ดู่ แจกตอนหลวงปู่ดู่อยู่ครับ พระธาตุใสๆหายากครับ แบ่งกันไปบูชาครับ ถ้าไปขอแบ่งเขา ราคาส่งในราคานี้ก็ไม่ได้ครับ เพราะต้องแพงกว่านี้ครับท่าน พลัง เหนือพลัง แท้ดูง่ายมากๆ ถ้าสภาพสวยกริ๊บๆ พระธาตุเยอะ ต้องมี 3,000-5,000 แต่ที่ผมนำมาลงพอสวยครับ พระธาตุขึ้นมากน้อยต่างกัน ขึ้นยันขอบแหละครับ ที่เป็นฟองอากาศเดี๋ยวพระธาตุก็คลุมหมด ถ้าขึ้นไม่หมดราคานี้ได้พระธาตุก็คุ้มเกินคุ้มแล้วครับ พระผงรุ่นที่แจกสมัยหลวงปู่ดู่ราคา ปกติ จะแพงกว่าพระที่สร้างบรรจุโอ่งปี2527(มาเปิดโอ่งหลังหลวงปู่ดู่ละสังขาร) สังเกตรุ่นที่แช่น้ำชาหรือน้ำมนต์ไม่ค่อยมีคนออกถูกๆ เพราะทุนมาแพงกว่าพระในโอ่ง ให้เช่าบูชา 800 ปิดให้คุณบรมครับ

ขนาดไฟล์:
      112.4 KB
      เปิดดู:
      44
      ขนาดไฟล์:
      86.7 KB
      เปิดดู:
      43
  10. supachaisook

ลงรูปยืนยัน.พระสมเด็จ ขึ้นพระธาตุ หลวงปู่ดู่ วัดสะแกโซนแช่น้ำชามนต์หรือน้ำมนต์หลวงปู่ดู่ แจกตอนหลวงปู่ดู่อยู่ครับ พระธาตุใสๆหายากครับ แบ่งกันไปบูชาครับ ถ้าไปขอแบ่งเขา ราคาส่งในราคานี้ก็ไม่ได้ครับ เพราะต้องแพงกว่านี้ครับท่าน พลัง เหนือพลัง แท้ดูง่ายมากๆ ถ้าสภาพสวยกริ๊บๆ พระธาตุเยอะ ต้องมี 3,000-5,000 แต่ที่ผมนำมาลงพอสวยครับ พระธาตุขึ้นมากน้อยต่างกัน ขึ้นยันขอบแหละครับ ที่เป็นฟองอากาศเดี๋ยวพระธาตุก็คลุมหมด ถ้าขึ้นไม่หมดราคานี้ได้พระธาตุก็คุ้มเกินคุ้มแล้วครับ พระผงรุ่นที่แจกสมัยหลวงปู่ดู่ราคา ปกติ จะแพงกว่าพระที่สร้างบรรจุโอ่งปี2527(มาเปิดโอ่งหลังหลวงปู่ดู่ละสังขาร) สังเกตรุ่นที่แช่น้ำชาหรือน้ำมนต์ไม่ค่อยมีคนออกถูกๆ เพราะทุนมาแพงกว่าพระในโอ่ง ให้เช่าบูชา 1,000 ปิดให้คุณบรมครับ

ขนาดไฟล์:
      119.8 KB
      เปิดดู:
      48
      ขนาดไฟล์:
      108.3 KB
      เปิดดู:
      47
  11. supachaisook

ลงรูปยืนยัน.พระสมเด็จ ขึ้นพระธาตุ หลวงปู่ดู่ วัดสะแกโซนแช่น้ำชามนต์หรือน้ำมนต์หลวงปู่ดู่ แจกตอนหลวงปู่ดู่อยู่ครับ พระธาตุใสๆหายากครับ แบ่งกันไปบูชาครับ ถ้าไปขอแบ่งเขา ราคาส่งในราคานี้ก็ไม่ได้ครับ เพราะต้องแพงกว่านี้ครับท่าน พลัง เหนือพลัง แท้ดูง่ายมากๆ ถ้าสภาพสวยกริ๊บๆ พระธาตุเยอะ ต้องมี 3,000-5,000 แต่ที่ผมนำมาลงพอสวยครับ พระธาตุขึ้นมากน้อยต่างกัน ขึ้นยันขอบแหละครับ ที่เป็นฟองอากาศเดี๋ยวพระธาตุก็คลุมหมด ถ้าขึ้นไม่หมดราคานี้ได้พระธาตุก็คุ้มเกินคุ้มแล้วครับ พระผงรุ่นที่แจกสมัยหลวงปู่ดู่ราคา ปกติ จะแพงกว่าพระที่สร้างบรรจุโอ่งปี2527(มาเปิดโอ่งหลังหลวงปู่ดู่ละสังขาร) สังเกตรุ่นที่แช่น้ำชาหรือน้ำมนต์ไม่ค่อยมีคนออกถูกๆ เพราะทุนมาแพงกว่าพระในโอ่ง ให้เช่าบูชา 1,000 ปิดให้คุณบรมครับ

ขนาดไฟล์:
      127.1 KB
      เปิดดู:
      46
      ขนาดไฟล์:
      96 KB
      เปิดดู:
      44
  12. supachaisook

พระสมเด็จ ขึ้นพระธาตุ ตามขอบข้างไม่ได้ถ่ายรูปนะครับ เพราะขึ้นทุกองค์ มากน้อยต่างกันครับ :cool:

13. supachaisook

ลงรูปยืนยัน.พระสมเด็จ ขึ้นพระธาตุ หลวงปู่ดู่ วัดสะแกโซนแช่น้ำชามนต์หรือน้ำมนต์หลวงปู่ดู่ แจกตอนหลวงปู่ดู่อยู่ครับ พระธาตุใสๆหายากครับ แบ่งกันไปบูชาครับ ถ้าไปขอแบ่งเขา ราคาส่งในราคานี้ก็ไม่ได้ครับ เพราะต้องแพงกว่านี้ครับท่าน พลัง เหนือพลัง แท้ดูง่ายมากๆ ถ้าสภาพสวยกริ๊บๆ พระธาตุเยอะ ต้องมี 3,000-5,000 แต่ที่ผมนำมาลงพอสวยครับ พระธาตุขึ้นมากน้อยต่างกัน ขึ้นยันขอบแหละครับ ที่เป็นฟองอากาศเดี๋ยวพระธาตุก็คลุมหมด ถ้าขึ้นไม่หมดราคานี้ได้พระธาตุก็คุ้มเกินคุ้มแล้วครับ พระผงรุ่นที่แจกสมัยหลวงปู่ดู่ราคา ปกติ จะแพงกว่าพระที่สร้างบรรจุโอ่งปี2527(มาเปิดโอ่งหลังหลวงปู่ดู่ละสังขาร) สังเกตรุ่นที่แช่น้ำชาหรือน้ำมนต์ไม่ค่อยมีคนออกถูกๆ เพราะทุนมาแพงกว่าพระในโอ่ง ขอบข้างพระธาตุขึ้นทุกองค์ มากน้อยต่างกันครับ ให้เช่าบูชาเฉลี่ยกันสามองค์ องค์ละ 1,000 ปิดให้ คุณlopycam ครับ

ขนาดไฟล์:
      97.7 KB
      เปิดดู:
      49
      ขนาดไฟล์:
      92.7 KB
      เปิดดู:
      44
  14. supachaisook

ลงรูปยืนยัน.พระสมเด็จ ขึ้นพระธาตุ หลวงปู่ดู่ วัดสะแกโซนแช่น้ำชามนต์หรือน้ำมนต์หลวงปู่ดู่ แจกตอนหลวงปู่ดู่อยู่ครับ พระธาตุใสๆหายากครับ แบ่งกันไปบูชาครับ ถ้าไปขอแบ่งเขา ราคาส่งในราคานี้ก็ไม่ได้ครับ เพราะต้องแพงกว่านี้ครับท่าน พลัง เหนือพลัง แท้ดูง่ายมากๆ ถ้าสภาพสวยกริ๊บๆ พระธาตุเยอะ ต้องมี 3,000-5,000 แต่ที่ผมนำมาลงพอสวยครับ พระธาตุขึ้นมากน้อยต่างกัน ขึ้นยันขอบแหละครับ ที่เป็นฟองอากาศเดี๋ยวพระธาตุก็คลุมหมด ถ้าขึ้นไม่หมดราคานี้ได้พระธาตุก็คุ้มเกินคุ้มแล้วครับ พระผงรุ่นที่แจกสมัยหลวงปู่ดู่ราคา ปกติ จะแพงกว่าพระที่สร้างบรรจุโอ่งปี2527(มาเปิดโอ่งหลังหลวงปู่ดู่ละสังขาร) สังเกตรุ่นที่แช่น้ำชาหรือน้ำมนต์ไม่ค่อยมีคนออกถูกๆ เพราะทุนมาแพงกว่าพระในโอ่ง ขอบข้างพระธาตุขึ้นทุกองค์ มากน้อยต่างกันครับ ให้เช่าบูชาเฉลี่ยกันสามองค์ องค์ละ 1,000 ปิดให้ คุณlopycam ครับ

ขนาดไฟล์:
      117 KB
      เปิดดู:
      41
      ขนาดไฟล์:
      90.5 KB
      เปิดดู:
      38
  15. supachaisook

เวปล่มหรือเปล่า โหลดรูปไม่ไปสองครั้งแล้วครับ :cool:

16. *~*Sea Anemone*~*

*~*Sea Anemone*~* เป็นที่รู้จักกันดี

เว็บไม่ล่มนี่ ปกติดีนี่นา

17. supachaisook

โหลดรูปเสร็จ สั่งลงกระทู้ แต่หายไปเลยครับ...งงๆครับ...เดี๋ยวลองอีกครับ แต่สั่งข้อความมาได้นะครับ :cool:

18. supachaisook

ขนาดไฟล์:
      108.1 KB
      เปิดดู:
      35
      ขนาดไฟล์:
      83.4 KB
      เปิดดู:
      38
  19. supachaisook

ลงรูปยืนยัน.พระสมเด็จ ขึ้นพระธาตุ หลวงปู่ดู่ วัดสะแกโซนแช่น้ำชามนต์หรือน้ำมนต์หลวงปู่ดู่ แจกตอนหลวงปู่ดู่อยู่ครับ พระธาตุใสๆหายากครับ แบ่งกันไปบูชาครับ ถ้าไปขอแบ่งเขา ราคาส่งในราคานี้ก็ไม่ได้ครับ เพราะต้องแพงกว่านี้ครับท่าน พลัง เหนือพลัง แท้ดูง่ายมากๆ ถ้าสภาพสวยกริ๊บๆ พระธาตุเยอะ ต้องมี 3,000-5,000 แต่ที่ผมนำมาลงพอสวยครับ พระธาตุขึ้นมากน้อยต่างกัน ขึ้นยันขอบแหละครับ ที่เป็นฟองอากาศเดี๋ยวพระธาตุก็คลุมหมด ถ้าขึ้นไม่หมดราคานี้ได้พระธาตุก็คุ้มเกินคุ้มแล้วครับ พระผงรุ่นที่แจกสมัยหลวงปู่ดู่ราคา ปกติ จะแพงกว่าพระที่สร้างบรรจุโอ่งปี2527(มาเปิดโอ่งหลังหลวงปู่ดู่ละสังขาร) สังเกตรุ่นที่แช่น้ำชาหรือน้ำมนต์ไม่ค่อยมีคนออกถูกๆ เพราะทุนมาแพงกว่าพระในโอ่ง ขอบข้างพระธาตุขึ้นทุกองค์ มากน้อยต่างกันครับ ให้เช่าบูชาเฉลี่ยกันสามองค์ องค์ละ 1,000 ปิดให้ รศ.ดร.ส... ครับ

ขนาดไฟล์:
      97.4 KB
      เปิดดู:
      42
      ขนาดไฟล์:
      81.8 KB
      เปิดดู:
      60
  20. supachaisook

ลงรูปยืนยัน.พระสมเด็จ ขึ้นพระธาตุ หลวงปู่ดู่ วัดสะแกโซนแช่น้ำชามนต์หรือน้ำมนต์หลวงปู่ดู่ แจกตอนหลวงปู่ดู่อยู่ครับ พระธาตุใสๆหายากครับ แบ่งกันไปบูชาครับ ถ้าไปขอแบ่งเขา ราคาส่งในราคานี้ก็ไม่ได้ครับ เพราะต้องแพงกว่านี้ครับท่าน พลัง เหนือพลัง แท้ดูง่ายมากๆ ถ้าสภาพสวยกริ๊บๆ พระธาตุเยอะ ต้องมี 3,000-5,000 แต่ที่ผมนำมาลงพอสวยครับ พระธาตุขึ้นมากน้อยต่างกัน ขึ้นยันขอบแหละครับ ที่เป็นฟองอากาศเดี๋ยวพระธาตุก็คลุมหมด ถ้าขึ้นไม่หมดราคานี้ได้พระธาตุก็คุ้มเกินคุ้มแล้วครับ พระผงรุ่นที่แจกสมัยหลวงปู่ดู่ราคา ปกติ จะแพงกว่าพระที่สร้างบรรจุโอ่งปี2527(มาเปิดโอ่งหลังหลวงปู่ดู่ละสังขาร) สังเกตรุ่นที่แช่น้ำชาหรือน้ำมนต์ไม่ค่อยมีคนออกถูกๆ เพราะทุนมาแพงกว่าพระในโอ่ง ขอบข้างพระธาตุขึ้นทุกองค์ มากน้อยต่างกันครับ ให้เช่าบูชาเฉลี่ยกันสามองค์ องค์ละ 1,000 ปิดให้ รศ.ดร.ส... ครับ

ขนาดไฟล์:
      97.1 KB
      เปิดดู:
      47
      ขนาดไฟล์:
      76.8 KB
      เปิดดู:
      46
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้