พระเครื่อง หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย supachaisook, 8 มกราคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. supachaisook

supachaisook เป็นที่รู้จักกันดี

ปิดรายการ919,923,925 เพิ่ม921 ปิดให้คุณม...ครับ:cool:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มิถุนายน 2010
  2. wichu

wichu เป็นที่รู้จักกันดี

จองรายการนี้นะครับ

3. supachaisook

supachaisook เป็นที่รู้จักกันดี

ปิดรายการ 921 ครับ ปิดให้คุณม...ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มิถุนายน 2010
  4. supachaisook

รับทราบการจองครับ ...ขอบคุณครับ :cool:

5. supachaisook

รับทราบการจองครับ...ขอบคุณครับ:cool:

6. supachaisook

รับทราบการจองครับ... ขอบคุณครับ
    <table id="post3391737" class="tborder" align="center" border="0" cellpadding="6" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr valign="top"><td class="alt2" style="border-width: 0px 1px; border-style: none solid; border-color: -moz-use-text-color rgb(255, 255, 255);" width="175"><!-- google_ad_section_end --> <script type="text/javascript"> vbmenu_register("postmenu_3391737", true); </script>
    สมาชิก

Groans: 29
    Groaned at 0 Times in 0 Posts
    ได้ให้อนุโมทนา: 19,284
    ได้รับอนุโมทนา 12,764 ครั้ง ใน 1,706 โพส
    พลังการให้คะแนน: 757 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</td> <td class="alt1" id="td_post_3391737" style="border-right: 1px solid rgb(255, 255, 255);"> <!-- google_ad_section_start --> อ้างอิง:
    <table border="0" cellpadding="6" cellspacing="0" width="100%"> <tbody><tr> <td class="alt2" style="border: 1px inset;"> ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ supachaisoo [​IMG]
    รายการ917 พระสมเด็จ หลวง ปู่ดู่ วัดสะแก จังหวัดอยุธยา สภาพเดิมๆ ราคาพิเศษ พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา องค์ละ 350 ค่าส่งรวมได้หลายรายการครั้งละ 50 บาทครับ (พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกัน1ปีครับ)<!-- google_ad_section_end --> <fieldset class="fieldset"> <legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG]</fieldset>
    </td></tr></tbody></table>

</td></tr></tbody></table>

7. อินทรียสงวร

อินทรียสงวร เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2006
    ขอจองรายการนี้ครับ

8. supachaisook

รับทราบการจองครับ :cool:

9. POWWOW11

POWWOW11 สมาชิก

5 มิถุนายน 2010
    รายการ918 พระสมเด็จ หลวง ปู่ดู่ วัดสะแก จังหวัดอยุธยา สภาพเดิมๆ ราคาพิเศษ พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา องค์ละ 350 ค่าส่งรวมได้หลายรายการครั้งละ 50 บาทครับ (พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกัน1ปีครับ)<!-- google_ad_section_end -->
    <FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND></FIELDSET>

10. supachaisook

รับทราบการจองครับ องค์นี้ผงตะไบมวลสารพระเครื่องเนื้อโลหะ หรือชนวนโลหะ เห็นชัด เพียบเลยครับ ที่เห็นเป็นจุดฟ้าๆนะครับ :cool:

11. supachaisook

รายการ932 เหรียญยืนอันตรายาปิ ปี2526 หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จ.อยุธยา เนื้อผิวรม ดำ สวยกริบๆ สภาพเดิมๆ ระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชาองค์ละ 1300 ค่าส่งรวมได้หลายรายการครั้งละ 50 บาทครับ (พระผมแท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกัน1ปีครับ) ปิดให้ 087-82...ครับ<!-- google_ad_section_end --> <fieldset class="fieldset"><legend>รูป ขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    </fieldset>

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มิถุนายน 2010
  12. supachaisook

ขอลงเหรียญยืนอันตรายาปิ ราคาพิเศษ อีกสักเหรียญนะครับ จะได้หมดไวๆหน่อยครับ ...ขอบคุณครับ :cool:

13. supachaisook

-มีเหรียญกระโดดบาตร(นิยม) พิมพ์นิยม ปี2530 หลวงปู่ดู่ วัดสะแก อยู่หลายเหรียญ ราคาพันกว่าบาท เดี๋ยวว่างๆ จะมาลงแบ่งให้นะครับ พร้อมกับรายการพระหลวงปู่ดู่ อีกหลายรายการ ที่ราคาพิเศษนะครับ พอดีมีสมาชิกข้างนอกสนใจอยู่นะครับ ...ขอบคุณที่ติดตามครับ (deejai)

14. wasawattee

wasawattee Active Member

26 กรกฎาคม 2007
    ขอทราบราคาครับ

15. supachaisook

-ขอบคุณที่ติดตามนะครับ...ผมก็พยายามระบายของหลวงปู่ดู่ให้ไวๆ และเนื้อผง ผมมีเยอะ บางครั้งก็ช่วยๆเขาเช่ามาเพิ่ม เพราะไปคุยกัน ถามไถ่พระเครื่อง หรือนำพระเครื่องไปตรวจความแท้ซ้ำอีกรอบ ผมไม่รู้จะเช่าอะไร ก็เอาเนื้อผงติดมา แบบนี้เท่าทุน หรือได้ค่าน้ำมันรถผมก็เอาแล้วครับ ยิ่งทุนมาถูกๆ แล้วแต่ว่าเจาะรังไหนได้นะครับ ก็ไปให้แบบถูกๆครับ กำไรไม่ต้องไปนั่งคิดให้ปวดหัวครับ

-ตอบราคาทางพีเอ็มแล้วนะครับ ...ขอบคุณครับ (smile)dencee(i)

16. tuaang

tuaang เป็นที่รู้จักกันดี

มีรายการผ่อนบุญ เป็นเดือนๆไหมครับ
    ศรัทรานะมาก แต่เงินน้อยครับ..เห็นเสี่ยน้อย เสี่ยใหญ่ ในนี้
    ไม่รู้ชาตินี้จะมีพระ หลวงปู่ ดู่ มาไว้หรือไม่ครับ

++ได้มาอย่าลืมแจ้งนะครับทาง PM + เหรียญเศรษฐี++

17. บุญหนุนนำ

บุญหนุนนำ เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2009

รายการ927
    ลูกแก้วมหาจักรพรรดิ์,แก้วมณีนพรัตน์,แก้วสารพัดนึก,ลูกแก้วหลวงปู่ทวด
    หลวงปู่ดู่ วัดสะแก จังหวัดอยุธยา ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง1.3-1.5เซ็นติเมตร เจาะรูทุกลูก ผม คัดมวลสารดูง่ายๆมา แต่มวลสารจะมีมากน้อยต่างกันไป และลูกจะไม่เท่ากัน เพราะปั้นด้วยมือ มวลสารมีหลายแบบ ผงต่างๆ ,ดอกไม้แห้ง,เกษา,เทียนชัย, แต่มีเด่นๆคือมวลสารสีส้มๆ และเทียนชัยหรือเทียนบูชาพระ แต่ ส่วนใหญ่จะจมไปในลูกแก้ว เห็นจะๆไม่กี่ลูก แต่ให้เราดูความแห้งเก่าถึงยุก และมวลสารอื่นๆที่ประกอบ และที่มาดีๆก็จะปลอดภัย ได้ของแท้ครับ ชุดนี้พระธาตุขึ้นง่ายมาก เจ้าของคัดออกไปหลายลูก เพราะราคาแพงกว่า แต่ลูกแก้วชุดเดียวกัน บูชาไปเดี๋ยวก็ขึ้นพระธาตุครับ พระสวย ดูง่าย แท้ตาเปล่า เปิดบูชา 600 ค่าส่งรวมได้หลายรายการครั้งละ 50 บาทครับ (พระผม แท้ และทันหลวงปู่ ถ้าเป็นพระเลียนแบบคืนเงินให้ครับ รับประกัน1ปีครับ)
    <!-- google_ad_section_end --> <fieldset class="fieldset"> <legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG]
    </fieldset>

18. POWWOW11

POWWOW11 สมาชิก

5 มิถุนายน 2010
    โอนเงินค่าบูชาพระสมเด็จหลวงปู่ดู่ รายการที่ 918 บัญชีธนาคารไทยพานิชย์ จำนวนเงิน 400.50 บาท แล้วครับ ที่อยู่สำหรับจัดส่งของ PM ไปแจ้งแล้วนะครับ

19. หูกาง

หูกาง เป็นที่รู้จักกันดี

21 ธันวาคม 2007
  20. supachaisook

-เหรียญเศรษฐีราคาจะมาแรงนะครับ ...ถ้าเป็นรายการอื่นๆที่ผมมีเยอะ ผมให้ผ่อนได้สบายๆครับ เพราะเจตนาอยากให้ไปบูชากัน แต่ให้คุยกันก่อนคือ ผ่อนครบก็ส่งพระ ถ้าไม่ผ่อนต่อผมก็ไม่ได้ส่งเงินกลับ เพราะจะได้ไม่เสียเวลาทั้งสองฝ่าย...แต่ท่านที่ผ่อนมาทั้งหมด ก็ส่งครบทุกท่านนะครับ

-รายละเอียดพระผงยันต์ดวงตอบทางพีเอ็มนะครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้