พระเครื่องวัตถุมงคล, เครื่องราง ,ของขลัง ลด 5 - 60 % หลายรายการครับ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Ton_PB, 26 พฤษภาคม 2013.

1. Ton_PB

Ton_PB เป็นที่รู้จักกันดี

21 กรกฎาคม 2009
    กระทู้ไปไวจังเลย

2. Ton_PB

รายการที่ 39
    ขุนแผน สาวสามหมู่บ้าน กินน้ำบ่อเดียวกัน หลวงพ่อกอย

ขุนแผน สาวสามหมู่บ้าน กินน้ำบ่อเดียวกัน หลวงพ่อกอย วัดเขาดินไต้ จังหวัดบุรีรัมย์ ตะกรุด 1 ดอก ไตรมาส 51

คาถา ภาวนา 3 จบ

นะจุมจุม โมจุมจุม พุทจุมจุม ยะจุมจุม จุมจุมสวาหะ นะเมตตา ปันจะพุทา นะมามิหัง เมตตากรุณา.

พร้อมกล่องเดิมจากวัด รับประกันแท้ตลอดชีวิตครับ

ด้านหลังที่เห็นเป็นสีทอง ๆ นั้น เป็นแผ่นทองคำเปลวแท้ที่ผมติดไว้เองครับ

ขุนแผน สาวสามหมู่บ้าน กินน้ำบ่อเดียวกัน หลวงพ่อกอย วัดเขาดินไต้ ไตรมาส51

ราคาบูชา: 399 บาท
    ค่าจัดส่ง : 50 บาท (บูชาวัตถุมงคลในกระทู้ทุกรายการ บูชากี่องค์ก็เสียค่าส่งแค่ 50 บาทต่อครั้งเท่านั้นครับ)
    ระยะเวลาจัดส่ง : ภายใน 5 วัน

รายละเอียดบัญชีโอนเงิน

บัญชี : ธนาคารไทยพานิชย์
    ชื่อบัญชี : นายปิยะ บุราคร
    เลขที่บัญชี : 366-276868-6

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมที่

PM หรือโทร. 082-9803-422
    ติดต่อได้ จันทร์ - เสาร์เวลา 12:00 -13.00 น.
    และ17.00 - 21.00 น.
    วันอาทิตย์ 09.00 - 21.00 น.
    E-mail : [...............
    [/email] (ยกเว้น E-mai จาก Hotmail)

โอนเงินแล้ว อย่าลืมแจ้งรายละเอียดและ วัน เวลา มาที่กระทู้ หรือ PM ด้วยนะครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 มิถุนายน 2013
  3. Ton_PB

หลวงพ่อกอย วัดเขาดินใต้ อ. บ้านกรวด จ. บุรีรัมย์
    หลวงพ่อกอยท่านเป็นสหธรรมกับหลวงพ่อชื่น ถ้าหลวงพ่อชื่นปลุกเสกวัตถุมงคลหรือขุนแผนของท่านก็จะเชิญหลวงพ่อกอย มาช่วยปลุกเสกด้วยทุกครั้ง ขุนแผนของหลวงพ่อกอยมีความขลังและศักดิ์สิทธิ์เพราะเป็นวิชาสายเขมรเหมือนกัน ไม่แพ้หลวงพ่อชื่น ที่มีราคาแพงไปไกลมากแล้วครับ

มวลสารขุนแผนของหลวงพ่อกอยมี

1.ผงสามสาวหมู่บ้านเป็นผงสเหน่ห์ยาแฝดที่หายากที่สุด
    2.ผงมือของต้นตำลึงใช้ผูกจิตมัดใจ
    3.ไม้กุกไก่
    4.ว่านเครือเถาหลง
    5.ผงม้าเสพนาง
    6.ผงนางอกแตก
    7.ผงพญาเทครัว
    8. ผงว่านดอกไม้ทอง
    9. ผงไม้วัวลืมคอก จากนั้นหาฤกษ์ยามปลุกเสกเป็นเวลา 7 ราตรี โดยพระชุดนี้ของท่านฝังตะกรุดอิตถีนารี โดยท่านแยกปลุกเสกเดียว แล้วนำผงอาถรรพณ์ดังกล่าวมากดพิมพ์ เป็นรูปขุนแผน สาวสามหมู่บ้านกินน้ำบ่อเดียวกัน แล้วฝังตะกรุดอิตถีนารี ท่านที่ชอบของแรงไม่ควรพลาดนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 มิถุนายน 2013
  4. Ton_PB

ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 4 คน ( เป็นสมาชิก 4 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [ แนะนำเรื่องเด่น ]
    Ton_PB, oor1279, etti, note watthapra

dannce_dannce_
    ขอบคุณทุกท่านที่มาอยู่เป็นเพื่อนครับผม

5. Ton_PB

แจ้งหมายเลขพัสดุที่จัดส่งประจำวันที่ 29 มิถุนายน 2556

1. ชาญ .... EJ7730981601TH ดุสิต

พัสดุจะไปถึงภายใน 2 วันทำการนะครับ หากล่าช้ากว่านี้แล้วยังไม่ได้รับ
    รบกวนแจ้งกลับมาหาผมด้วยนะครับ จะได้ดำเนินการติดตามให้ต่อไปครับ

thaxxthaxxthaxx

ขอบคุณทุกท่านมากครับผม

6. Ton_PB

พรุ่งนี้วันอาทิตย์ 30 มิถุนายน 2556 มีงานประกวดพระที่วัดไร่ขิง จังหวัดนครปฐม ใครว่างก็เชิญได้นะครับ

ส่วนรายการใหม่พรุ่งนี้อาจจะไมไ่ด้ลง พอดีต้องไปหลายที่หน่อย
    เดี่ยววันจันทร์ค่อยมาลงรายการต่อครับผม

7. sriharaj_wit

sriharaj_wit เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2012
    วันนี้ได้รับวัตถุมงคลที่ส่งมาให้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

8. my j

my j Active Member

27 กุมภาพันธ์ 2013
    สมเด็จไพ่ป๊อก หลวงพ่อผินะ

ยังพอมีแบ่งบูชาอีกไหมค่ะ

9. oat007

oat007 เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2007
    สวัสดี วันพฤหัสบดีครับ