พระชัยเทวฤทธิ์-พระสมเด็จ ลพ.อภิชิโต(ชาญณรงค์ ศิริสมบัติ)มหัศจรรย์พุทธานุภาพ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย หนุ่มเมืองแกลง, 28 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. PITINATTH73

PITINATTH73 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดียามเช้าครับ ญาติธรรมทุกๆท่าน

คุณ moo noi ได้สรุปผลตารางจองพระสมเด็จรุ่นสุดท้ายออกมาเป็นทางการแล้ว ขอแสดงความยินดีกับทุกๆท่านด้วยครับ :cool::cool::cool:

ผมขออนุโมทนาสาธุ กับพี่หนุ่มเมืองแกลงและญาติธรรมทุกๆท่าน ในบุญกุศลที่ได้บำเพ็ญมาทั้งหมดทั้งปวงด้วยครับ

2. โพธิ์สิน

โพธิ์สิน เป็นที่รู้จักกันดี

1 กุมภาพันธ์ 2011
    เรียนพี่หนุ่มเมืองแกลงและคุณหมูน้อย

แจ้งการโอนเงิน
    [FONT=&quot]พระผงรุ่นสุดท้าย[/FONT][FONT=&quot](ปี พ.ศ.[/FONT][FONT=&quot]2529) ของหลวงพ่ออภิชิโต [/FONT]
    [FONT=&quot]พระสมเด็จพิมพ์ใหญ่ จำนวน 1[/FONT][FONT=&quot] องค์ จำนวนเงิน 20,000.18 บาท[/FONT]

อนุโมทนาบุญกับพี่หนุ่มเมืองแกลงและคุณหมูน้อยด้วยครับ ขอบคุณครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

3. หนุ่มเมืองแกลง

หนุ่มเมืองแกลง เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    สรุปแล้ว ในสองรอบของพระรุ่นสุดท้าย2529 คุณลิปโป้ ได้สิทธิ์พระพิมพ์คะแนนองค์เดียวนะครับ ที่โอนเกินมา 20,000.-บาทของพิมพ์ใหญ่ ผมจะโอนกลับคืนให้เดี๋ยวนี้ครับ ถือว่าแบ่งๆพระกันไปบูชา แต่รอบหน้าไม่จำกัดสิทธิ์ครับ ทุกท่านลงชื่อจองได้

4. ลิปโป้

ลิปโป้ เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2011
    ครับ ขอบคุณมากครับ พี่หนุ่ม

5. moo noi

moo noi เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อได้สิทธิ์พระพิมพ์คะแนนแล้ว 1 องค์ สิทธิ์ของนางพญาถือว่า "หมดสิทธิ์" แล้วค่ะ....

6. ลิปโป้

ลิปโป้ เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2011
    งานนี้คุณ moo noi น่าจะหนักเลยนะครับ:cool:

7. Tawatchai1889

Tawatchai1889 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กรกฎาคม 2006
    ขอบคุณครับพี่ไพฑูร เอาไว้บูชาซักองค์ก็พอครับ :cool:

8. moo noi

ค่ะ ต้องเข้ามาใช้สิทธิ์ด้วยตัวเองดีกว่านะคะ.....:cool:

9. Tawatchai1889

Tawatchai1889 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กรกฎาคม 2006
    รอรอบหน้าก็ได้ครับทุกท่าน

10. paitoon01

paitoon01 เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนพี่หนุ่มและคุณเอม
    ผมขอเปลี่ยนแปลงสิทธิ์การจองดังนี้ครับ
    ๑. พระสมเด็จลพ.ชาญณรงค์รุ่นแรก ผมได้สิทธิ์จอง ๒ องค์ ขอสละสิทธิ์ ๑ องค์ เหลือเพียงองค์เดียว

๒. พระรุ่นสุดท้ายผมได้สิทธิ์จากพระชุดที่๒ ส่วนที่๑ เป็นพิมพ์นางพญา ๑ องค์ (กระทู้ ๙๙๙๒)
    และได้สิทธิ์จากพระชุดที่๒ ส่วนที่๒ เป็นพิมพ์นางพญา ๑ องค์เช่นกัน (กระทู้ ๑๐๒๔๑)
    ผมขอสละสิทธิ์พิมพ์นางพญา ๑ องค์ เหลือเพียง ๑ องค์

เพื่อกระจายพระให้สมาชิกที่มาทีหลัง

-------------------------------------------------

ขอนอบน้อมแด่ผู้มีพระภาคเจ้าพระองค์นั้น

11. moo noi

อุ้ย ของคุณ itr จะไม่ได้สิทธิ์ในชุดที่สอง ส่วนที่สอง ค่ะ เดี๋ยวจะไล่ข้อมูลใหม่

ตารางการจองในชุดสอง ส่วนแรก (เงื่อนไขข้อที่ 1) น่าจะไม่ผิดพลาดแล้วนะคะ

แต่ในชุดสอง ส่วนที่สอง (เงื่อนไขข้อที่ 2) เดี๋ยวต้องขอไล่ข้อมูลใหม่อีกครั้งนะคะ อย่าเพิ่งรีบโอนเงินกันนะคะ.....:eek:

12. moo noi

งานไม่หนัก แต่สมาชิกมาร่วมจองกัน แบบ "จัดหนัก" ต้องอาศัยให้ทุกคนช่วยดูตารางให้ด้วย

ในแต่ละตาราง ต้องไม่มีรายชื่อใครซ้ำกัน ถ้าเจอซ้ำ ช่วยแจ้งมาด้วยนะคะ....

ขอบคุณค่ะ

13. มหาโอ๊ต

มหาโอ๊ต เป็นที่รู้จักกันดี

ยินดีกับพี่ๆทุกท่านนะครับที่ได้บูชาพระสมเด็จและนางพญา ของท่าน อภิชิโต ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ ถ้าผมทำงานมีเงินเดือนอย่างพี่ๆ รับรองผมยอมอดขนมและค่าใช้จ่ายอื่นๆเพื่อเก็บเงินไว้เอาห้อยเดี่ยวแน่ๆครับผม

14. MarutN

MarutN Active Member

11 ธันวาคม 2011
    - ขอสำรองสิทธิ์พระรุ่นสุดท้ายพิมพ์ไหนก็ได้ 1 องค์ครับผม(เผื่อจะมีหวัง)

15. sakuda

sakuda เป็นที่รู้จักกันดี

11 กรกฎาคม 2009
    ผมขอแจ้งการโอนเงินครับคุณเอม และขอแจ้งเปลี่ยนที่อยู่ด้วยครับ
    นาย จิตติณ อุดหนุน
    49/335 ซ เลียบคลอง10 ฝั่งตะวันตก
    ถ ลำลูกกา อ ลำลูกกา ปทุมธานี 12150

ขอบคุณครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      99.7 KB
      เปิดดู:
      42
  16. b_wanlop

b_wanlop เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2005
    สวัสดีครับพี่หนุ่ม

เมื่อวานนี้ผมได้รับวัตถุมงคลที่ร่วมทำกุศลดังนี้ครับ

1. พระปางสมาธิเนื้อดินคุณแม่บุญเรือน 2 องค์
    2. พระสมเด็จรุ่นแรกพระอาจารย์ชาญณรงค์ 1 + ขุนแผนเนิ้อช็อคโกเลต ตะกรุุดเงิน 1 องค์

พระสภาพสมบูรณ์ดีทุกองค์

ขอบคุณครับ

17. Poungpet

Poungpet เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าคนที่รับสิทธิ์รอบแรกแต่โอนเกิน7วัน คนสำรองจะได้พระเป็นอันดับต่อไปหรือเปล่าคะหรือพี่หนุ่มจะมีพระให้ร่วมทำบุญเพิ่มกับคนสำรองสืทธิ์ เข้ามาเมื่อวานก็ไม่ทัน

สุดยอดคะคุณmoo noi. :cool:มีเงือนไขหลายข้อลงผิดบ้างอะไรบ้างเป็นเรื่องปกติคะ

18. Poungpet

Poungpet เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าคนที่รับสิทธิ์รอบแรกแต่โอนเกิน7วัน คนสำรองจะได้พระเป็นอันดับต่อไปหรือเปล่าคะหรือพี่หนุ่มจะมีพระให้ร่วมทำบุญเพิ่มกับคนสำรองสืทธิ์ เข้ามาเมื่อวานก็ไม่ทัน

สุดยอดคะคุณmoo noi. :cool:มีเงือนไขหลายข้อลงผิดบ้างอะไรบ้างเป็นเรื่องปกติคะ

19. Na_mo_

Na_mo_ เป็นที่รู้จักกันดี

25 กันยายน 2007

ขออนุโมทนาด้วยครับ น้ำใจของพี่ช่างเปี่ยมล้นมากๆ ยินดีกับท่านที่ได้สำรองสิทธิไว้ด้วยครับ

20. itr

itr เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2011
    เรียนคุณเอม สอบถามหน่อยครับ ผมสามารถสละสิทธิเงื่อนไขที่ 1 และมารับสิทธิเงื่อนไขที่ 2 แทนได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
    (หมายเหตุให้ทราบว่า ถ้ารายชื่อใดที่ได้รับสิทธิ์ในการจองพระชุดที่ 2 ในส่วนที่ 2 นี้แล้ว ก็จะต้องสละสิทธิ์การจองก่อนหน้านี้ทั้งหมดด้วยค่ะ)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 มีนาคม 2012
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้