พระกริ่งสมเด็จองค์ปฐมรุ่น ๒ ของ หลวงพ่อพระราชพรหมยาน (วัดท่าซุง)

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย whaleey, 29 มกราคม 2010.

1. Pattana

Pattana ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

13 กันยายน 2005
    ผมว่าเอาอย่างนี้ดีกว่าครับ ไหน ๆ น้องก็สมัครเป็นสมาชิกพรีเมี่ยมแล้ว ให้ลองดูที่เพื่อนสมาชิกท่านอื่น ๆ เขาปฏิบัติกันนะครับ ตัวอย่างเช่น มีรูปถ่ายของพระเครื่องเพื่อการตัดสินใจและตรวจสอบเมื่อได้รับพระ มีเบอร์โทรศัพท์สำหรับติดต่อ เลขบัญชีที่ใช้โอนเงิน และที่สำคัญที่สุดคือ การรับประกันว่าเป็นพระแท้ ถ้าไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวน อะไรประมาณนี้นะครับ ส่วนเรื่องราคาถ้าหากลงหน้ากระทู้ไม่ได้ ก็ควรให้เบอร์โทรศัพท์ไว้ เพื่อการสอบถามครับ

เรื่องรูปถือว่าเป็นสิ่งสำคัญมาก ยิ่งพระที่มีราคาสูงด้วยแล้ว ผู้ซื้อย่อมต้องการความมั่นใจเป็นอย่างมาก อาจมีการขอให้ผู้รู้บางท่านให้เข้ามาช่วยดูให้ เพื่อเป็นข้อมูลในการตัดสินใจ ผมว่าถ่ายรูปมาลงด้วยดีกว่านะครับ

2. whaleey

whaleey Active Member

ลงพระเพิ่ม ๓ องค์ค่ะ. ปรับราคาแล้วค่ะ โทรสอบถาม หรือ pm ค่ะ.

3. whaleey

3 องค์ที่โชว์กระทู้หน้าแรกปิดรายการค่ะ ขอบคุณค่ะ
    กำลังลงองค์ใหม่เพิ่มค่ะ

4. whaleey

พระกริ่งฯ รุ่น๒ องค์ใหม่ค่ะ
    โทรสอบถามหรือ pm ค่ะ โทร 085-2342029

5. Mr.N

Mr.N เป็นที่รู้จักกันดี

12 สิงหาคม 2008
    ขอราคารุ่น 1 ด้วยครับ

6. 9อมตะ9

9อมตะ9 อมตะ

2 มิถุนายน 2008
    รุ่น1 = 500,000 บาท
    รุ่น2 = 300,000 บาท
    รุ่น3 = 100,000 บาท
    รุ่น2 ระวัง รุ่นพระสมปอง เอาไปเจาะก้นกลวงกลายเป็นรุ่น 2
    สุดท้ายครับ พุทธังอัปมาโณ ธัมมังอัปมาโณ สังฆังอัปมาโณ ครับ

7. อดุลย์ เมธีกุล

อดุลย์ เมธีกุล เป็นที่รู้จักกันดี

17 กันยายน 2007

กระทู้เก่าครับอย่าดันขึ้นมา