ฝันว่าทานพระผงจักรพรรดิ์และได้รับผ้าไตรของหลวงปู่ดู่

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย marry5000, 8 มีนาคม 2012.

1. marry5000

marry5000 เป็นที่รู้จักกันดี

คุณ ctpe คะ แล้วที่อืมที่คุณใบ้นะคะ
    อ้างอิง:
    <table border="0" cellpadding="6" cellspacing="0" width="100%"> <tbody><tr> <td class="alt2" style="border:1px inset"> ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cptc2 [​IMG]
    ผมก็ฝึกเหมือนกัน เข้ามาแล้ว3งวด งวดนี้ยังไม่รู้ ยังไม่ได้ขอดู
    แต่งวดที่แล้วขอสำเร็จก็วันหวยออกตอนเช้า
    แต่ไม่บอกเป็นตัวนะบอกปริศนาเอาแต่ก็มีคนถูกนะ หลายแสน
    งวด16 กพ บอกชี้ลง ล่าง18
    1มีค บอกชี้ขึ้น ออกบน 18
    งวดนี้บอกชี้ไปซ้าย ตะแคง
    </td> </tr> </tbody></table>
    อะไรอ่ะ ที่บอกว่า "งวดนี้บอกชี้ไปซ้าย ตะแคง"? เลข 1 ท้บ 8 ตะแคงซ้าย อ๊าก! เลขอะไร ข้าน้อยด้อยปัญญาจริงๆ เฉลยนิดนึงนะคะ PM ก็ได้ นะๆๆๆ ขอบคุณล่วงหน้าจ้า :cool:

2. cptc2

cptc2 สมาชิก

เอาที่ออกมา2งวดที่แล้วเขียนแล้ว ดู ดูแล้วใช้จิิตมองซิว่าจะเป็นอะไร

3. marry5000

marry5000 เป็นที่รู้จักกันดี

เราเห็นแล้ว เป็นเลขท้าย สองตัว ไม่แน่ใจว่าใช่หรือเปล่าเพราะรู้ตัวว่ากำลังจิตยังอ่อนอยู่ อืม เอาใบ้ๆ ล่ะกันนะ เราว่าน่าจะเป็น 3 เท่า ของ 5 อ่าต้องลองลุ้นดู ขอบคุณมากเลยนะจ๊ะ ขอให้ เฮง เฮง (k)