ผมแอบหลงรักคนในบอร์ด พลังจิตผมควรทำไงดีครับ^ ^"

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย undeath13, 7 มีนาคม 2005.

1. พรายแสง

พรายแสง เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2004
    จริงเด่ะ..ถ้าเก็บไม่ทันบอกพี่ได้นะ ยินดีให้กู้แบบไม่คิดดอกเบี้ยเลย:cool:

2. phuang

phuang เป็นที่รู้จักกันดี

3. Bizkitz

Bizkitz สมาชิก

15 กุมภาพันธ์ 2005
    อุอุ

4. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

(sing) ความรัก...ความหวังดี... ไม่ใช่จะเกิดขึ้นง่ายๆ และไม่ได้ยากกว่าเกินเป็นไปไม่ได้...เมื่อพบกัน...จงมอง...จงเปิดใจ...จงให้สิ่งดีๆต่อกัน...มันก้อสุขเกินพอแล้ว?...

เราเกิดมาช่วงเวลามันเหมือนพอมีเวลาเหลือเฟือ ที่จะเลือกค้นหา แต่เวลาคือสิ่งที่ผ่านไปอย่างไม่หวลกลับ ถ้าสัมผัสได้ว่าดี ว่าสุข จงรีบรับและเรียนที่จะหยิบยื่นสิ่งดีๆไมตรีที่สุขนั้นต่อกันและกันเถอะนะ...อย่าปล่อยให้สิ่งดีๆหลุดลอยไป เกินจะเรียกร้องเมื่อสายไป?..

ความรัก...มิใช่แค่รักฉันท์หนุ่มปองรัก..ปองสัมผัสสาวเท่านั้น... ในที่นี้คือ...*ความรัก...ความหวังดี...ไมตรีต่อทุกคน ทุกสิ่งทุกสัมผัสอย่างไม่เลือกชั้นดีมีจนหรือศาสนา*...

เรารักเจ้านะ...ถ้าเจ้าจะกล้าเปิดตัวโดยไม่ต้องมาแอบแฝงเป็นแขกเยือนช่นนี้อีกต่อไป ...เราก้อหวังว่าคนที่เจ้ากล่าวมาถึง...นางต้องรักเจ้าเช่นเดียวกันกับที่เจ้าปองนาง... แต่เจ้าต้องรักนางเหมือนที่ข้ากล่าวนะ...เจ้าจึงจะเจอรักนิรันดร!...

แล้วนี่เป็นศาลาวัดจากหน่วย ป.ป.ป.เหรอเจ้า?... เราทราบนะว่าเจ้าคือใคร อิอิ... ตีศอกเสียทีได้ไหมเนี่ย !!!

5. DevilBitch

ไม่รอ แบรต พิทแล้วเหรอคะ เค้าหย่าภรรยาแล้วนี่คะ หรือจะลงชื่อรอคนผ่านมาบนบอรดบ้าง เผื่อฟลุคเจอเจคพอต...หนุ่มหล่อ พ่อรวย ช่วยเหลือคนจน ไม่ปล้นแผ่นดิน มีกินร้อยชาติ.. อิอิ... ตุ๊ดเปลี่ยนใจอย่าง นายรีฟว์ นี่คงดีเนอะ เพราะเค้าBhuddhish เหมือนเรา

เดี๊ยวจัดห้าย!.. เออ... แล้วนี่ใครจะมาใช้บริการบ้างเนี่ย มองคนรักกันเงียบๆก้อสุขแล้วเรา อิอิ,,,(f)

6. DevilBitch

จับผิดที่...ระวังเจอพลังฝ่ามือหิมะกรด จากนางมารนรกแตกคนนี้นะเจ้านายเจ้าขา อิอิ! :[

7. กระสือข้างส้วม

กระสือข้างส้วม เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    อุ๊ย.....หัวอกเดียวกันเลยอะ อิ อิ

แต่กระสือ......รักหลายคนเลยอะเดะ เหอะ ๆ

ก็ดูแต่ละคนดิ น่ารัก น่าหยิก น่าตี กันซะขะหนาดนี้ ไม่รักไม่ด้ายยยยแร้วววววว ......

คุณปู่ซู่ซ่า คุณยายเซ็กซี่ คุณพี่จอมกวน คุณน้องชวนทะเลาะ อีกญาติโกโหติกาพาสาระฮา

เพื่อนบ้านแวะมา ตบมุข ตบมุข ใครผ่านมาแล้วผ่านไป ไม่สมัคร ขอให้จู๊ด จู๊ด 555+ อิ่มเลยเรา .....

(อ้อ...และที่ต้องเคารพ ยกไว้เหนือหิ้งยิ่งกว่ารัก เป็นใครไปไม่ได้นอกจากเจ้าของบ้านของเรา
    คุณเว็บสโนว์ หล่อล้ำหน้ามาแรงแซงแหกโค้ง อิ อิ )

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 มีนาคม 2005
  8. DevilBitch

เหอ...ยายจ้ายาย...ย่าเค้านั่งนับตังส์ที่ร้าน...เค้าไม่มาเพี้ยนแถวนี้หรอกกาสือ..พี่นายเจ้าขาหวงย่ายิ่งกว่าไข่ของตัวเองเสียอีกจ้า!!! ไม่ทิ้งให้เคว้งคว้างหาเลี้ยงตัวเองอย่างยายผีป่าคนจนนี้หรอกนะคะ ?...น้อยใจเนอะ....เกิดมาจนคนเลยมองข้าม....แง้!!!

9. กระสือข้างส้วม

กระสือข้างส้วม เป็นที่รู้จักกันดี

1
    ไปฉีดวัคซีนป้องกันโรคอกหัก กันไว้ก่อนเด้อค่ะ อิ อิ
    http://www.budpage.com/brokenheart.shtml (ping-love

10. kiatkiat

kiatkiat เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2004
    สวัสดีครับ เรื่องนี้ต้องปรึกษา ยาย นะครับ แหม เพลง เข้ากันดีครับ

11. DevilBitch

โรคอกหัก มันกลายพันธุ์และต้านวัคซีนนะคะกระสือ อันนี้ต้องปล่อยให้ป่วยจนหายเองแบบไม่ต้องพึ่งยาพึ่งวัคซีนใช้ระบบร่างกายและหัวใจทำเวลาเพื่อสร้างแอนติเจนให้หัวใจเองต่อไปจะได้ต้านทานเชื้อใหม่ได้ แบบถ้าป่วยก้อป่วยพอประมาณไม่เจ็บปางจะขาดใจ เออ...แล้วเรามาเสนอหน้าห้องเค้าสารภาพรักกับใครก้อไม่รุ๊...ทามมายกันเนี่ย...จีบเราก้อหาไม่...คนเพี้ยนอย่างพวกเราใครกล้ามาจีบก้อน้ำท่วมหลังเป็ดแย้วใช่ไหมกระสือ... เออ...ลืมไป...เรามารอให้บริการเค้างัยล่ะ!..งั้นรอตรงนี้หล่ะเนอะ

12. DevilBitch

'

กัวใจตัวเองล่ะสิท่าพ่อนาจขา เขียดเขียดยังเดะๆมาด้อมๆมองรอหาประสบการก้อพอนะอย่าเอาไปเรียนแบบนะคะ

13. A~MING

A~MING เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2004
    หุหุ หลงรักใครหน๋อ?

14. DevilBitch

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=tcat colSpan=2>Currently Active Users Viewing This Thread: 11 (3 members and 8 guests) </TD></TR><TR><TD class=alt1 colSpan=2>DevilBitch, A~MING, กระสือข้าง</TD></TR></TBODY></TABLE>

15. DevilBitch

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=tcat colSpan=2>Currently Active Users Viewing This Thread: 12 (3 members and 9 guests) </TD></TR><TR><TD class=alt1 colSpan=2>DevilBitch, A~MING, กระสือข้าง</TD></TR></TBODY></TABLE>

16. กระสือข้างส้วม

1
    ถูกต้องนะค๊า...............ยาย
    ใครคิดจะมาจีบพวกเพี้ยนหยั่งเราเนี่ย ต้องเป็นพวกปลงชีวิตหรือคิดสั้นเท่านั้นแหละยาย
    เราเป็นพวกฝ่ายเซอร์วิสชีวิตชาวบ้านเค้าไงยาย หรือเรียกแบบภาษาท้องถิ่นว่า สอใส่เกือก เหอะ ๆ
    และเรียกอย่างเป็นทางการสุดๆ ว่า " คลีนิคเว็บสุขภาพพลังจิต " ยาวไปไม๊เนี่ย...ยาย

17. pongsiri

pongsiri เป็นที่รู้จักกันดี

นึกว่าเราเป็นคนเดียวซะอีก (แค่แอบชอบนะ)

18. พรายแสง

เห็นด้วย..กำลังคิดสั้นจริง ๆ แต่กระสือก้อ.เป็นความจริงอ่ะนะ เพราะเวปบ้านเรามีคนต๊อง ๆ ทั้งนั้นเลย แต่ใฝ่ธรรมมะ ..ไปกันไปเที่ยวบ้านยายกันดีก่าที่กระทู้ตามหายาย..

19. DevilBitch

aimmy รักครายก้อรีบลงกรอกใบขอรับคำปรึกษาเลยนะคะ อย่ารีรอเดี๋ยวอด!(rose)

20. พรายแสง

งั้นได้เลยยาย

ถึงกระสือ..ยาใจ

อะแฮ่ม ๆๆ อึ้ม ..เราก็รู้จักกันมานานแล้ว ทั้งหน้าไมล์ และหลังไมล์ วันเวลาผ่าน คืนผ่าน ได้แต่แอบแสดงความนัยผ่านบทกลอน แต่ไม่เคยพูดไปตรง ๆ สักที งั้นได้ฤกษ์งาม ยามดี สวีวี่วี ของบอกสารภาพรัก กระสืออย่างเป็นทางการนะ
    <FORNT color="red">♥ </FONTS>เรารักตัวเองนะ
    รักจนอดทนห้ามความคิดถึงมะได้ นึกถึงเธอก็ทำให้นึกถึงขี้ได้ทุกครั้ง นี่แหละเลยทำให้ไม่อาจห้ามใจให้อดคิดถึงได้ (หวานแกมกลิ่นอึ)

ปล. จริงนะ ๆ เราทำตามคำแนะนำยายนะ ว่าจะไม่พูดแล้วเชียว อิอิ5หุ(b-green) (ping-love