ท่าน Mojito ให้เลข ใครเคยรับอานิสงค์เชิญครับเชิญ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ทองเนื้อ9, 8 กันยายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ทองเนื้อ9

ทองเนื้อ9 เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2012
    ขอโทษจริงหรือไม่จริงผมก็ให้อภัยคุณ ว่าก็ว่านะครับโตๆกันแล้วไม่ต้องมาพูดอะไรกันมากรู้ก็อย่ามาทำอีก วันนี้วันพระผมเบาๆให้อภัยคุณครับ แต่ก็อดไม่ได้ที่จะบอกว่าถ้าไม่สบายใจเข้ามาในกระทู้ผมก็ไม่ต้องมานะครับ คุณไม่สบายใจผมก็จะไม่สบายใจด้วย
    กระทู้นี้ผมอยากทำด้วยความสุขใจเท่านั้นครับ

ขอโทษนะครับตรงประเด็นไปเลยครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

2. Rossano

Rossano Active Member

กำลังใจมีให้คุณโมเสมอค่ะ เคยพูดคุยกับคุณโมและคุณโมก็ให้กำลังใจพูดคุยด้วย รักและนับถือคุณโมมากค่ะ

3. ตัวอ้วนกลม

ตัวอ้วนกลม Active Member

8 กุมภาพันธ์ 2012
    ขอส่งกำลังใจให้คุณโมนะคะ...ท่านให้ด้วยใจจริง ๆ คิดว่าทุกคนในนี้คงรับรู้ได้ คำคนแค่ไม่กี่คนอย่าเอามาบั่นทอนจิตใจเลยนะคะ

4. Srisumlit

Srisumlit เป็นที่รู้จักกันดี

แฟนผมเคยถูก 518 100x100 และถูก 18 100 เลขฃองท่านโมครับ โดยผมเอาเลฃท่านโมไปบอกครับ ผมยังเคารพท่านโมเสมอ ครับ

5. pomrich

pomrich สมาชิก

สวีสดีค่ะ คุณ mojito ยังศรัทธาในตัวคุณอยู่เสมอ เคยถูก 518 และ 350 จากคุณ และได้โอนเงินไปทำบุญด้วย เป็นสมาชิกชมรมด้วย แต่ขอบอก ว่าใจร้ายจริง ๆ ยุบชมรมซะงั้น ตนอยากรวย ก็แห้วไป ไม่รู้จะตามจากไหน มีอีเมลของคุณ ด้วย แต่คุณเลือกที่จะพัก และแสดงความรับผิดชอบต่อสังคม ในชมรม อยากบอกว่า คุณเป็นผู้ให้โอกาส แนวทางการรวยกับ คนอีกหลายๆ คนที่หวังรวย หรือมี ลาภลอย ที่ไม่ต้องไปกู้ยืมจากคนอื่น เป็นกำลังใจให้นะค๊ะ และรอคอยการกลับมา อีกครั้ง อย่าสนใจกับคำตำหนิของคนอื่น ในเมื่อคนให้กำลังมากมาย เรารู้ว่าเราทำอะไรอยู่เป็นพอ สู้ สู้ ถ้าว่าง ๆ ก็ฟังเพลง ศรัทธา ของหิน เหล็ก ไฟ นะค๊ะ

6. Palita N

Palita N เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2009
    ขอบคุณกับข้อธรรมของคุณทองค่ะ...เห็นด้วยค่ะ จะตั้งใจปฏิบัติให้ได้ครบทั้ง 3 สิ่งด้วยใจอันบริสุทธิ์ค่ะ
    เจริญในธรรมค่ะ...
    อ้อยค่ะ...

7. konankung

konankung เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2012
    เคยถูก 3 ตัวตรงๆ 518 100x100 และ 18 ตัวละ 100 และหลังจากนั้นเคยถูกล๊อตเตอร์รี่ 3 ตัวล่างอีกด้วยค่ะ ขอเป็นกำลังใจและอยู่เคียงข้างคุณเสมอค่ะ

8. happymet

happymet สมาชิก

29 พฤษภาคม 2008
    มาให้กำลังใจคุณโม ครับ วันพระไม่ได้มีทุกวันแต่กำลังใจให้ได้ทุกๆวันครับ

9. pookpuinarak

pookpuinarak เป็นที่รู้จักกันดี

เป็นกำลังใจให้ค่ะ เคยถูกเลขที่ท่านโมให้2งวด ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นแต่สู้ๆนะคะ

10. nongyao

nongyao เป็นที่รู้จักกันดี

ความคิดของคุณทองเนื้อ๙ ดีมากนะคะ ขอชื่นชมนะคะ เชื่อว่ามีมากมายหลายคนนักที่ได้รับอานิสงค์จากคุณโม การเสี่ยงเป็นเรื่องของโชคลาภ เราเองก็ติดตามมาตลอด อ่านและเห็นมาตลอด คุณโมเป็นคนที่มีญาณ ให้เลขแม่นมาก ถูกติดๆกันหลายงวด แต่เราเองไม่ได้เสี่ยงแต่ต้น มาคิดเสี่ยงหลังจากที่ดูคนเขาได้รับอานิสงค์กันมาหลายงวดแล้ว งวดนั้นคุณโมให้ตรงๆ ๔๔๕นี่แหละ แต่เราเองก็โชคน้อย ไปคิดว่าเอ ถูกกันมาหลายงวดแบบไม่ตรงเป๊ะ คราวนี้อาจจะไม่ตรงอีกก็ได้ ก็เลยเปลี่ยนแปลงเอง แทนที่จะถูกตรงๆ กับได้แค่โต๊ด นี่แหละดวงโชคลาภของคน ไม่น่าจะมีใครมากล่าวหา ว่า ให้ร้าย หรือมาโมโหคนที่มีเจตนาดี อาจจะมีบ้าง ก็ปล่อยให้ผ่านหูไป อย่าไปใส่ใจเลย คนมีหลายลักษณะปะปนกันไป ใครสำนึกถึงเจตนาดีของคุณโม ก็ได้รับสิ่งที่ดีอีก แต่คนที่ไม่สำนึกก็คงได้รับสิ่งตรงข้าม ขอเป็นกำลังใจให้คุณโมจิโต้ ขอให้มีความสุข รวมทั้งคุณทองที่เปิดกระทู้นี้ให้แสดงความรู้สึกจากใจค่ะ

11. นายไพโรจน์

นายไพโรจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2010
    มาให้กำลังใจคุณโม ครับ สู้ๆๆๆนะครับ

12. sak_da_22

sak_da_22 สมาชิก

28 กุมภาพันธ์ 2012
    ผมก็เคยถูก 518 และอีก 2 งวด ของอาจารย์ เป็นกำลังใจให้อาจารย์ครับ ศรัทธาก็คือศรัทธาครับอาจารย์จะถูกว่าถูกโจมตียังงัยผมก็ยังศรัทธาครับอาจารย์

13. อนิจฺจํ

อนิจฺจํ เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2010
    เคยถูกเลขท้าย 3 ตัว (จำไม่ได้ 1 ครั้ง)
    ตามมาด้วย 18 ล่าง 100
    ตามมาด้วย 518 (50x50) สองตัว 18 อีก 50
    สามงวดซ้อนครับ เป็นครั้งในชีวิตครับ
    เป็นกำลังใจให้คุณโมครับผม

ปล.คุณโมออกตัวก่อนแล้วว่า ผมไม่ใช่พระเจ้า
    มันก็ขึ้นอยู่กับวิจารณญาณของแต่ละบุคคลในเล่นการซื้อ
    ไม่ใช่ความผิดคุณโม คุณโมจะให้เลขอีก 5 ครั้ง แล้วไม่ถูกสักครั้ง
    ผมก็ยังไม่โทษคุณโม
    เป็นกำลังใจให้คุณโมเสมอครับ สู้ ๆๆๆๆ
    (งวดนี้ยังรอเหมือนเดิม อิอิ)

14. Maroom

Maroom Active Member

11 กรกฎาคม 2012
    ไม่เคยถูกเลขกับเค้าหรอก แต่ก็ติดตามตลอด เป็นกำลังใจให้ท่านโมน่ะค่ะ สู้ๆๆค่ะ

15. Suppawan

Suppawan เป็นที่รู้จักกันดี

4 กุมภาพันธ์ 2010
    เป็นกำลังใจให้คุณโม...เคยถูกรางวัล แต่จำไม่ได้ว่าเป็นเลขอะไร เพราะช่วงนั้นถูกบ่อยมาก

16. กล้าแกร่ง

กล้าแกร่ง สมาชิก

เคยถูก 350 และ 18คะ เป็นอีกหนึ่งกำลังใจนะคะคุณโม

17. babaries_s

babaries_s เป็นที่รู้จักกันดี

เคยถูกเหมือนกันค่ะ 350 ดีใจมากๆ เลยค่ะ ขอเป็นกำลังใจให้คุณโมตลอดไปค่ะ

18. sugusplus

sugusplus Active Member

13 ธันวาคม 2011
    มาให้กำลังใจคุณโมค่ะ เคยถูก 3 ตัวตรงครั้งแรกในชีวิตก็เพราะท่านโม
    ยังเคารพและศรัทธา ท่านโมเสมอค่ะ ให้เลขถูกบ้างผิดบ้างเป็นเรื่องปรกติ
    ธรรมดาค่ะ ขอบคุณมากมากสำหรับสิ่งดีดีที่ผ่านมา:cool::cool::cool:

19. Thunthida

Thunthida เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2011
    เคยถูกค่ะ 20x20 บาทจ้า

20. rachja

rachja เป็นที่รู้จักกันดี

เพิ่งจะลองเข้ามาเล่น ก็ตอนที่คุณโมขอลาพัก เลยยังไม่มีโชคกับเขา ก็ขอเป็นกำลังใจให้คุณโมค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้