ท่าน Mojito ให้เลข ใครเคยรับอานิสงค์เชิญครับเชิญ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ทองเนื้อ9, 8 กันยายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. bussaba1

bussaba1 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กรกฎาคม 2011
    เคยได้โชคจากคุณโมเหมือนกัน ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ:cool:

2. ทองเนื้อ9

ทองเนื้อ9 เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2012
    อืมมม หลบไม่ดีเองโดนนะพี่ไม่เกี่ยว

3. kanpatsavee

kanpatsavee เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2008
    มาให้กำลังใจด้วยค่ะ และเคยมีประสบการณ์กับเลข518ค่ะ

4. avengers

avengers สมาชิก

ถูก350หนนึง
    มาเป็นกำลังใจให้ท่านmojito544และร่วมพลังกับสมาชิกครับ

5. อวตาร888

อวตาร888 เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2010
    ผมไม่เคยซื้อเลขที่พี่โมให้(เฉพาะตัวที่ถูกกัน) เพราะมาทีหลัง แต่รักในน้ำใจของพี่เขาที่มีแต่ให้โดยไม่หวังสิ่งตอบแทนใดๆ และอีกท่านหนึ่งก็คือพี่ยามน้ำใจของพี่เขาชั่งมากมายจริงๆ คนดีๆอย่างนี้หายากนะครับ.

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 กันยายน 2012
  6. nuchada

nuchada เป็นที่รู้จักกันดี

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 กันยายน 2012
  7. justpor

justpor สมาชิก

เป็นอีกคนที่เคยถูกเพราะท่านโมที่ช่วยให้ได้ค่าเทอมลูกพอดีในช่วงนั้น. ยังคงสำนึกในบุญคุณของท่านจนทุกวันนี้ค่ะ. ก็ขอให้กำลังใจคุณโมต่อไป สู้ๆต่อไปนะคะ

8. Ddream

Ddream Active Member

29 พฤษภาคม 2008
    ขอเป็นกำลังใจให้อีกคนค่ะ ถึงไม่เคยซื้อ ไม่เคยเล่น แต่ก็ชอบเปิดดูทุกครั้งนะคะ และเคยบอกคนอื่นด้วย เค้าซื้อกันถูก เค้าก็ขอบคุณ คุณโมจิโตนะคะ ก็ทำให้เค้ามีความสุขกันไป ไม่ต้องไปสนใจจิตวิญญาณที่ไม่คิดดี อโหสิกรรมเพราะเรามีจิตวิญญาณที่ดี

9. โฮมบุญไทย

โฮมบุญไทย เป็นที่รู้จักกันดี

เคยได้ 518 ครั้งเดียวแต่สัมผัสได้ถึงเจตนาอันบริสุทธิ์ของผู้ให้อย่างคุณโม...จึงยังรักและศรัทธามิมีเสื่อมคลาย

10. Chalermwich

Chalermwich เป็นที่รู้จักกันดี

เห็นให้ในความตั้งใจ และหวังดี ที่อยากจะช่วยเหลือผู้อื่น ของท่านโม

11. markdee

markdee เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2010
    จะว่าเว่อร์ก็เว่อร์ สัมผัสถึงความเมตตาไม่มีประมาณ และอีกหลายๆอย่างในบทความของคุณ โมจิโต้ค่ะ

12. กาซะลองขาว

กาซะลองขาว เป็นที่รู้จักกันดี

เป็นกำลังใจให้คุณโมคะ

13. หญิงฟ้า

หญิงฟ้า Active Member

มาให้กำลังใจอีกคนค่ะ มันเรื่องปกติของหวย ที่มีถูกมีผิดบ้าง สู้ ๆ นะคะ

14. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    ได้ 518 มา และร่วมงานบุญท่านโมฯตามกำลังครับ

15. ทองเนื้อ9

มีแล้ว 15 +อีก 1 เป็น 16 แล้วครับ

สวัสดีครับขอบคุณครับคุณ
    เรือนทอง

ขอบคุณนะครับที่ยังมีน้ำใจ มาส่งกำลังใจ+ความจริงใจที่บริสุทธิ์ให้ท่านMo มีต่อไปนะครับ
    ยามรุ่งเรืองเรารับจากท่าน ยามท่านพักก็ไม่ควรเปื้อนฝุ่นคลุกขี้...โคลนครับ เดี๋ยวท่านอยากให้ก็ออกมาให้เองน่ะครับไม่ต้องร้องขอ

ก็ขอให้คุณถูกหวยโชคดีตลอดไปนะครับ

เลขที่ให้ของผมนะครับลับเฉพาะส่วนตัวผมครับ
    <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

16. Palita N

Palita N เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2009
    สวัสดีคุณทอง...คุณโมค่ะ...
    ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ...
    เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ...
    อ้อยค่ะ...

17. ทองเนื้อ9

มีแล้ว 16 +อีก 1 เป็น 17 แล้วครับ

ขอบคุณครับคุณ
    ตวงธันยา ดีครับที่จำสิ่งดีดีจากการให้ของท่านMojito ได้ ผมเชื่อครับพลังบริสุทธิ์มีมากกว่า100แต่คงจะไม่ได้มาเห็นกระทู้ที่ผมทำขึ้นมานี้ก็ได้ ผมก็เคยผ่านมาเจอโดยบังเอิญจากนั้นก็ติดตามเองตลอดไม่มีพวกพ้องก็มีดวงนะครับถูกได้เรื่อยๆ ด้วยตัวเลขแนว+กับผมเก่งมั้งครับ พูดขำๆน่ะครับ หนึ่งเดียวรวมกันได้ครับแต่ต้องเข้าใจเห็นใจซึ่งกันและกันด้วยอย่าหน้ามืดมากนัก เดี๋ยวเดินสะดุดตอล้มได้นะครับ

ขอบคุณนะครับที่ยังมีน้ำใจ มาส่งกำลังใจ+ความจริงใจที่บริสุทธิ์ให้ท่านMo มีต่อไปนะครับ
    ยามรุ่งเรืองเรารับจากท่าน ยามท่านพักก็ไม่ควรเปื้อนฝุ่นคลุกขี้...โคลนครับ เดี๋ยวท่านให้ก็ออกมาให้เองน่ะครับไม่ต้องร้องขอ

ก็ขอให้คุณถูกหวยโชคดีตลอดไปนะครับ

เลขที่ให้ของผมนะครับลับเฉพาะส่วนตัวผมครับ
    <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

18. pakanan

pakanan Active Member

ร่วมด้วยให้กำลังท่านครับ แม้ผมจะไม่เคยถูกก็ตาม

19. greenmodel

greenmodel สมาชิก

16 กุมภาพันธ์ 2012
    เคยถูกจากเลขท่านโมหนึ่งวด ยังคงเป็นกำลังใจให้นะครับ:cool:

20. ทองเนื้อ9

มีแล้ว 17 +อีก 1 เป็น 18 แล้วครับ

ขอบคุณครับคุณ
    mali609 กระทู้ผมไม่เกี่ยวกับอภัยทานนะครับ ขอกำลังใจที่จริงใจให้ท่านMojito ล้วนๆ คุณโชคดีนี่ครับถูก 3 งวดติดขอให้คุณโชคดีมีดวงถูกหวยต่อไปนะครับ

ยามรุ่งเรืองเรารับจากท่าน ยามท่านพักก็ไม่ควรเปื้อนฝุ่นคลุกขี้...โคลนครับ เดี๋ยวท่านให้ก็ออกมาให้เองน่ะครับไม่ต้องร้องขอ

<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้