ท่าน Mojito ให้เลข ใครเคยรับอานิสงค์เชิญครับเชิญ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ทองเนื้อ9, 8 กันยายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. พรจีร

พรจีร เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเป็นกำลังใจให้กับ "คุณโมจิโต้" เสมอนะคะ สู้ๆ อุปสรรคตางๆเดียวมันก้ผ่านไปนะคะ ไม่วาจะได้เลขเด็ด หรือไม่ได้เลขเด็ด ก้ไม่สำคัญทุกสิ่งทุก
    อย่างอยู่ที่ความจริงใจและความมีน้ำใจที่พวกเราทุกๆคนมีให้ซึ่งกันและกันค่ะ

2. ทองเนื้อ9

ทองเนื้อ9 เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2012
    ฮาฮาฮา มีเพื่อนสมาชิกแซวผมด้วยใช้สีชมพูหวานจัง สีมงคลนะครับผมเกิดวันอังคารตอบแล้วนะครับ

3. พรจีร

พรจีร เป็นที่รู้จักกันดี

อ้าวนึกว่ากำลังมีฟามรักกกกกก.....อิๆๆๆๆๆๆ

4. ทองเนื้อ9

มีแล้ว 5 +อีก 1 เป็น 6 แล้วครับ

ขอบคุณครับคุณ
    พรจีร พูดได้ดีจริงครับความจริงใจและน้ำใจที่มีต่อกันดีครับ ยิ่งเป็นน้ำใจงามบริสุทธิ์คิดถึงใจเขาใจเรา ใครได้รับก็สุขยิ่งกว่าถูกหวยอีกครับ
    ก็ขอให้คุณถูกหวยโชคดีตลอดไปนะครับ

เลขที่ให้ของผมนะครับลับเฉพาะส่วนตัวผมครับ

5. ทองเนื้อ9

ก็มีอยู่ครับ รักทุกคนที่มีความจริงใจเห็นอกเห็นใจเพื่อนมนุษย์ผมรักมากกกกเลยครับ

6. n_nu

n_nu เป็นที่รู้จักกันดี

หวัดดีท่านโมจิโต้และหวัดดีคุณทองเนื้อ9ค่ะ จะเรียกว่าได้รับหรือไม่ได้รับดีล่ะเพราะซื้อแต่ไม่ถูกค่ะแต่ก้ไม่ได้ซีเรียสค่ะเพราะเล่นแค่พอสนุกอีกอย่างคิดว่าตัวเองไม่ได้มีโชคทางด้านนี้แต่ที่ประทับใจคือได้เข้าชมรมคนดวงดีมีความสุขค่ะที่ได้แบ่งปันสิ่งที่ดีดีที่เพื่อนสมาชิกเขามีให้กันและสิ่งที่สำคัญที่สุดรู้สึกสัมผัสได้ว่าท่านโมท่านเป็นคนที่จริงใจจริงจังยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ/เชื่อมั่นและศรัทธาท่านโมค่ะ.:cool:

7. กุหลาบมอญ

กุหลาบมอญ สมาชิก

เป็นกำลังใจให้เช่นกัน แต่ไม่เคยถูกหรอกนะ เข้ามาดูและชื่นชมเสมอมา

8. ทองเนื้อ9

มีแล้ว 6 +อีก 1 เป็น 7 แล้วครับ

nnu เก็บความประทับใจไว้ดีแล้วครับ แต่ความจริงใจเห็นอกเห็นใจและความศรัทธาที่บริสุทธิ์มีไว้ให้เป็นนิจนะครับ คุณสุขคนอื่นสุขสังคมสงบสุขครับ

ก็ขอให้คุณถูกหวยโชคดีตลอดไปนะครับ

เลขที่ให้ของผมนะครับลับเฉพาะส่วนตัวผมครับ
    <!-- google_ad_section_end -->

9. ทองเนื้อ9

มีแล้ว 7 +อีก 1 เป็น 8 แล้วครับ

กุหลาบมอญ อยู่ที่ดวงคุณเองแล้วละครับ แต่ปฏิเสธไม่ได้จริงๆครับกับความมีน้ำใจของท่านMo มาส่งกำลังใจ+ความจริงใจที่บริสุทธิ์ให้ท่านMo คุณก็ปฏิบัติดีแล้วล่ะครับ อย่าหวังรวยกับหวยเลยครับเอาพอลุ้นสนุกๆ ดีกว่ามั้ยครับ บอกได้คำเดียวเจ้ามือรวยทุกงวด ฮาฮาฮา

ก็ขอให้คุณถูกหวยโชคดีบ้าง+ตลอดไปนะครับ

<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

10. อรุณทิพย์

อรุณทิพย์ Active Member

เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้ท่านโมนะค่ะ เคยถูก 305 หนึ่งใบค่ะเป็นคนไม่ค่อยมีดวงทางด้านหวยตอนท่านให้ 517 518 จดไว้นะค่ะว่าจะซื้อพอวันหวยออกงานยุ่งจนไม่มีเวลาซื้อเลยลืมเลขของท่านโมออกมาแล้วจะบ้าตายมันเป็นเรื่องของดวงจริงๆๆนะค่ะแต่ยังงัยก็ต้องขอบคุณท่านโมที่มีแต่ให้แต่คนรับไม่มีดวงเอง เป็นกำลังใจให้ท่านโมเสมอนะค่ะ

11. onglee

onglee เป็นที่รู้จักกันดี

เข้ามาให้กำลังใจคุณโมจิโต้ค่ะ เคยถูกกับคุณโม 2 งวด มันอยู่ที่ดวงของแต่ละบุคคลมากกว่าค่ะ หลังจากนั้นเราก็ไม่ถูกอีกเลย เฉียดไปเฉียดมาตลอด chearr

12. ทองเนื้อ9

มีแล้ว 8 +อีก 1 เป็น 9 แล้วครับ

เล่นๆ แหมมมมชื่อเล่นๆ เล่นๆหวยถูกบ่อยมั้ยครับ เคยถูก 305 หรอครับ งั้นผมก็ไม่ถูก 350 นะซิครับ ฮาฮาฮา ล้อกันเล่นๆนะครับ อยู่ที่ดวงครับเล่นหวยเล่นๆดีแล้วครับ แต่อย่าให้หวยเล่นนะครับรวยด้วยหวยนั้นรวยยากขึ้นอยู่ที่ดวงและวาสนาของแต่ละคนครับ ขอบคุณนะครับที่ยังมีน้ำใจ มาส่งกำลังใจ+ความจริงใจที่บริสุทธิ์ให้ท่านMo มีต่อไปนะครับ ยามรุ่งเรืองเรารับจากท่าน ยามท่านพักก็ไม่ควรเปื้อนฝุ่นคลุกขี้...โคลนครับ

<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

13. ทองเนื้อ9

มีแล้ว 9 +อีก 1 เป็น 10 แล้วครับ

ขอบคุณครับคุณonglee คุณเคยถูก 2 งวด บางคนไม่เคยถูกเลยถือว่าคุณยังมีโชคมากกว่าคนอื่น ก็ขอให้คุณโชคดีในครั้งต่อๆไป
    อยู่ที่ดวงครับเล่นหวยอย่าให้หวยเล่นเรา ขอบคุณนะครับที่ยังมีน้ำใจ มาส่งกำลังใจ+ความจริงใจที่บริสุทธิ์ให้ท่านMo มีต่อไปนะครับ

ยามรุ่งเรืองเรารับจากท่าน ยามท่านพักก็ไม่ควรเปื้อนฝุ่นคลุกขี้...โคลนครับ

ก็ขอให้คุณ
    ถูกหวยโชคดีตลอดไปนะครับ

<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

14. JEE2504@hotmail.com

JEE2504@hotmail.com เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2009
    เป็นกำลังใจให้ท่านโมจิโต้ค่ะ ถูกผิดเป็นเรื่องธรรมดา
    ถ้าให้ถูกตลอดซิเป็นเรื่องแปลก
    ทุกอย่างมักมีคู่เสมอ
    มีคนรัก ก็ต้องมีคนไม่รัก
    มีคนชอบ ก็ต้องมีคนไม่ชอบ
    มีขาว ก็ต้องมีดำ
    มีคนดี ก็ต้องมีคนไม่ดี
    เพราะคนเหล่านั้น ยังเป็นมนุษย์ธรรมดาที่ยังไม่หมดกิเลส
    ที่มองแต่ข้อเสียของคนอื่น ซึ่งไม่มองตัวเองเลย โทษแต่คนอื่นตลอดไป

15. ทองเนื้อ9

มีแล้ว 10 +อีก 1 เป็น 11 แล้วครับ

จีรานันท์ คุณเขียนได้ดีครับ ปฏิบัติดีด้วยนะครับจะดีแก่ตัวคุณเองและสังคม ผมมาก็แค่กระจกส่องคนส่องสังคมครับ ก็ว่ากันไปตามเนื้อผ้าตรงๆ เหรียญใครบอกมี 2 ด้าน สิ่งที่อยู่ด้านข้างก็สำคัญนะครับ ทุกอย่างมีตรงข้ามเสมอจึงจะเกิดสมดุล แต่อย่าเอาแต่ประโยชน์ตนและพวกพ้องจนลืมจิตใจผู้อื่นจะดีที่สุดครับ โทษนะครับผมคนจริงจัง+จริงใจครับ ฮาฮาฮา
    ขอบคุณนะครับที่ยังมีน้ำใจ มาส่งกำลังใจ+ความจริงใจที่บริสุทธิ์ให้ท่านMo มีต่อไปนะครับ
    ยามรุ่งเรืองเรารับจากท่าน ยามท่านพักก็ไม่ควรเปื้อนฝุ่นคลุกขี้...โคลนครับ

ก็ขอให้คุณ
    ถูกหวยโชคดีตลอดไปนะครับ

<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

16. markdee

markdee เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2010
    ที่ชอบคุณโมจิโต้ ไม่ใช่เรื่องหวยอย่างเดียว มาเป็นกำลังใจให้เช่นกันค่ะ

17. ยอดผธู

ยอดผธู เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2010
    เป็นกำลังใจไม่เคยว่าท่านโมเลยสักครั้งเข้าใจท่านดีคนให้ต้องการให้ถูกอยู่แล้ว....

18. angunpri

angunpri เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะคุณทองเนื้อ9 สวัสดีค่ะสมาชิกทุกๆท่าน มาให้กำลังใจท่านโมจิโต้ค่ะ เชื่อมั่นศรัทธา และรักในน้ำใจท่านโม ไม่ว่าใครจะพูดยังไง ก็ยังรักท่านโมเสมอและตลอดไปค่ะ ขอขอบคุณท่านโมนะคะ สู้ไค่ะ

19. goodone

goodone Active Member

มาอีกหนึ่งคะ กำลังใจ สำหรับคุณโม ยังไม่เคยถูกสักที แต่ชื่นชมในน้ำใจ พยายามต้องการช่วยผู้อื่นโดยไม่หวังสิ่งตอบแทน จะถูกหรือไม่ อยู่ที่ดวงต่างหาก ทำดีไม่มีใครมาแย่ง หรือขอแบ่ง ความดีที่กลับไปหาคุณโมใด้หรอกคะ ขอบคุณคะ

20. เรือนทอง

เรือนทอง Active Member

สวัสดีคะคุณทองเนื้อเก้า และท่านโมที่เคารพ ตามหาท่านตลอด ขอเป็นกำลังใจให้คะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้