ท่าน Mojito ให้เลข ใครเคยรับอานิสงค์เชิญครับเชิญ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ทองเนื้อ9, 8 กันยายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. บุษบานาครี

บุษบานาครี Active Member

มาให้กำลังใจคุณโมนะค่ะ เคยถูก 350 กับ 518 ค่ะ (2 งวด)

2. ทองเนื้อ9

ทองเนื้อ9 เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2012
    สวัสดีครับทุกท่านเที่ยงนี้อากาศแจ่มจริงๆนะครับ พักงานหลวงมาตรวจงานเฉพาะกิจซักหน่อยดูซิๆ มีความจริงใจที่บริสุทธิ์ บริสุทธิ์ใจอีกเยอะมั้ย
    ช่วงบ่ายผมพอมีเวลาอยู่กับทุกท่านครับ ว่ากันไปตามใจผม แต่ไม่ตามใจท่านนะครับ ฮาฮา

3. kveera

kveera สมาชิก

เป็นกำลังใจให้คุณโมเสมอ อย่าคิดมากนะครับ ไม่ถูกไม่เห็นจะเป็นไรดวงมาเมื่อไรจะดีเอง เรื่องแบบนี้ขึ้นกับโชควาสนาด้วย ดนดีๆ มีน้ำใจอย่างคุณโม อย่า:'(ทิ้งกันนะครับ

4. ศีวศร

ศีวศร สมาชิก

17 พฤศจิกายน 2011
    เคยถูกงวด 518 ครั้งเดียวครับ...ขอบคุณคุณโมครับที่ให้โอกาสได้จับเงินแสนครับ

5. ทองเนื้อ9

ขอบคุณนะครับคุณking1992 ที่มาส่งกำลังใจที่บริสุทธิ์ให้แก่ท่านMojito สำหรับท่านอื่นที่คุณซึ้งในน้ำใจเค้าคุณก็ส่งไปบอกเค้าเป็นการส่วนตัวกันเองเลยนะครับ ในกระทู้ผมขอส่งผ่านกำลังใจที่บริสุทธิ์เฉพาะท่านMo เท่านั้นครับ
    ขอบคุณกำลังใจของคุณที่มาส่งผ่านให้ท่านMoในกระทู้ผมนะครับ ขอบคุณครับขอบคุณ

6. Putthachart

Putthachart เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2012
    ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นแต่ขอบคุณคุณโม ถึงแม้ว่าตัวเองยังไม่เคยได้โชคอะไรเลยก้อตาม แต่ขอนับถือในความมีน้ำใจของคุณค่ะ คุณโม สู้ สู้ ค่ะ....:cool:

7. ทองเนื้อ9

ขอบคุณนะครับคุณking1992 กำลังใจที่บริสุทธิ์และจริงใจที่คุณส่งมาก็เพียงพอแล้วนะครับ ขอบคุณในกำลังใจที่บริสุทธิ์ของคุณอีกครังนะครับ
    แต่ต้องขออภัยนะครับขอความกรุณาไม่ต้องโพสภาพใดๆ ในกระทู้ผมเลยครับแค่ตัวอักษรที่มีความจริงใจและบริสุทธิ์ใจของคุณก็พอแล้วครับ ขอร้องตามนี้นะครับจะขอบคุณมากยิ่งกว่า
    งัยก็ขอให้โชคดีถูกหวยรวยๆนะครับ

8. ตาคำหมาน

ตาคำหมาน เป็นที่รู้จักกันดี

----ขอบคุณมากๆคุณโมจิโต้...เเละขอขอบคุณสำหรับเลขงวดนี้

9. ทองเนื้อ9

ขออภัยทุกท่านนะครับขอความกรุณาไม่ต้องโพสภาพใดๆ ในกระทู้ผมนะครับแค่ตัวอักษรที่มีส่งผ่านความจริงใจและบริสุทธิ์ใจของคุณก็พอแล้วครับ ขอบคุณนะครับ

10. ทองเนื้อ9

นั่นผมก็ไม่รู้หรอกนะครับว่าท่านMojito จะให้คุณหรือไม่ แต่ที่คุณขอบคุณไว้ก็ดีเผื่อท่านMo จะให้คุณ แต่ที่ผมจะให้มันเป็นส่วนของผมที่ผมอยากจะให้กับบุคคลที่ผมสัมผัสได้ก็เท่านั้นนะครับ ยังไงลองไปพิมพ์บอกท่านที่ห้องนิทานธรรมซิครับเผื่อว่าท่านจะได้รับรู้อีกทาง
    ขอให้คุณมีโชคดีถูกหวยนะครับ ขอบคุณนะครับที่แวะมาเยี่ยมในกระทู้ผม ขอบคุณครับขอบคุณ

11. noisy1

noisy1 สมาชิก

ยังไม่เคยถูกเลขท่านโมแต่ศรัทธามาพบตอนเลขงวด 350 แต่ซื้อบนไม่ซื้อล่าง

12. ทองเนื้อ9

ช่างมีคนกล้าถามผม
    ว่าทำไมศรัทธาท่านMojito ผมศรัทธาคนที่ความดีความมีน้ำใจที่บริสุทธิ์รับรู้ได้ก็เท่านั้น ไม่ได้สนใจในภูมิหลังของใครว่าเป็นเช่นไร จะเด็กหรืออายุมาก จะรวยหรือจะจน จะมีหน้าตาอาชีพฐานะทางสังคมหรือไม่ หรืออื่นๆ ที่สังคมนิยมหัวโขน ผมไม่ได้นำมาเกี่ยว นั่นแค่สิ่งสมมุติไม่สามารถติดตัวไปจนวาระสุดท้ายได้ ความดีที่ทำเท่านั้นที่จะติดตัวไปกับทุกคนได้ แม้ตัวจากไปชื่อยังสามารถฝากไว้ให้คนสรรเสริญได้ครับ
    ผมนิยมยกย่องคนดี คนทำความดีโดยบริสุทธิ์ใจเท่านั้น คำว่าท่านที่ผมเรียกนั้นเมื่อผมศรัทธายกย่องผมก็เรียกท่านMojito ได้เต็มปากและเต็มใจ ไม่เกี่ยวกับภูมิหลังใดๆ อายุมากน้อย อายุมากแก่กะโหลกกะลาก็มีเยอะครับ
    คนที่ควรยกย่องก็ต้องได้รับการยกย่องในสังคมคนชอบเลขครับ

เพราะฉะนั้นผมศรัทธา ผมก็เรียกได้เต็มปากไม่มีแค่เพียงลมปากแต่ใจฉาบไว้ด้วยการเหยียดหยามคน
    ตอบให้แล้วนะครับคุณที่ช่างกล้าถาม<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

13. ดวน

ดวน Active Member

เป็นกำลังใจให้ท่านโมค่ะ

14. ทองเนื้อ9

มีแล้ว 39 +อีก 1 เป็น 40 แล้วครับ

สวัสดีครับไอ้น้อง

ขอบคุณครับคุณ081 User คุณ 081 เลขสวยนะครับ ถูกไม่ถูกขึ้นอยู่ที่ดวงคุณแล้วล่ะครับ ความแน่นอนก็คือความไม่แน่นอนคุณก็เข้าใจดีนี่ครับ ผมบอกไว้เลยหวยถูกยากไอ้ที่ว่าแน่ๆ มาแน่ๆ ยังไม่มาเลยครับ บอกแล้วไฮเทคโนฯ เจ้ารวยครับ จัดสรรไว้แล้ว เลขท่านMo ก็แค่ใช้เป็นแนวทางเฉยๆ ดีกว่าหว่านแห ถ้าตามธรรมชาติๆ มีเฮได้ครับ ก็แค่ความคิดผมนะครับ
    ขอบคุณนะครับที่ยังมีน้ำใจ มาส่งกำลังใจ+ความจริงใจที่บริสุทธิ์ให้ท่านMo มีต่อไปนะครับ

ยามรุ่งเรืองเรารับจากท่าน ยามท่านพักก็ไม่ควรเปื้อนฝุ่นคลุกขี้...โคลนครับ เดี๋ยวท่านอยากให้ก็ออกมาให้เองน่ะครับไม่ต้องร้องขอ
    ก็ขอให้คุณ
    ถูกหวยโชคดีตลอดไปนะครับ

เลขผมจะให้กับคนที่ผมอยากให้และรับรู้ได้ในกำลังใจและศรัทธาที่บริสุทธิ์เท่านั้นนะครับ ผมมันก็แปลกคนอย่างนี้ล่ะครับชอบหยั่งรู้ใจมนุษย์ ทำอย่างที่ใจเราอยากทำไม่เบียดเบียนใครอยู่ในที่ๆที่ควรอยู่ควรทำของผม...ผมก็ทำ ตามนี้นะครับ
    <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->
    บอกอีกอย่างเลขที่ผมให้ใช่ว่าจะถูก มันถูกยาก ทุกอย่างถูกจัดสรรไว้แล้วเข้าใจนะครับ ผมก็แค่ให้เป็นแนวทางสนุกๆ ได้ลุ้นนะครับ
    ไม่ถูกใครว่าผมผมแช่งนะเออ...ฮาฮาฮา อันนี้ไม่ได้ล้อเล่นนะครับ

15. เรือนทอง

เรือนทอง Active Member

ยังไม่เคยถูกซักงวดเลยคะ แต่ความชอบส่วนตัวบวกศรัทธาเลยตามมาคะ คงจะมีซักวันที่เป็นของเราทุกคนคะอย่าคิดมากเลยคะคนทีไม่ถูก มันขึ้นอยู่กับบุญวาสนาจริงๆคะ

16. ทองเนื้อ9

มีแล้ว 40 +อีก 1 เป็น 41 แล้วครับ

ขอบคุณครับคุณkoonsuk อยู่ต่างประเทศหรอครับใช้ภาษาInter... ซะด้วย ผมอยากบอกความลับของผมอย่างนึง ผมแปลตั้งนานแน่ะ ตอนเรียนผมตกEng นะครับแต่ไม่ตกเครื่องบินนะครับ ฮาฮาฮา ล้อเล่นนะครับอย่าถือผมเลย หนักเปล่าๆ ครับ

ขอบคุณนะครับที่ยังมีน้ำใจ มาส่งกำลังใจ+ความจริงใจที่บริสุทธิ์ให้ท่านMo มีต่อไปนะครับ

ยามรุ่งเรืองเรารับจากท่าน ยามท่านพักก็ไม่ควรเปื้อนฝุ่นคลุกขี้...โคลนครับ เดี๋ยวท่านอยากให้ก็ออกมาให้เองน่ะครับไม่ต้องร้องขอ
    ก็ขอให้คุณ
    ถูกหวยโชคดีตลอดไปนะครับ

เลขผมจะให้กับคนที่ผมอยากให้และรับรู้ได้ในกำลังใจและศรัทธาที่บริสุทธิ์เท่านั้นนะครับ ผมมันก็แปลกคนอย่างนี้ล่ะครับชอบหยั่งรู้ใจมนุษย์ ทำอย่างที่ใจเราอยากทำไม่เบียดเบียนใครอยู่ในที่ๆที่ควรอยู่ควรทำของผม...ผมก็ทำ ตามนี้นะครับ
    <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->
    บอกอีกอย่างเลขที่ผมให้ใช่ว่าจะถูก มันถูกยาก ทุกอย่างถูกจัดสรรไว้แล้วเข้าใจนะครับ ผมก็แค่ให้เป็นแนวทางสนุกๆ ได้ลุ้นนะครับ
    ไม่ถูกใครว่าผม ผมแช่งนะเออ...ฮาฮาฮา อันนี้ไม่ได้ล้อเล่นนะครับ

17. yongyong

yongyong เป็นที่รู้จักกันดี

"เหนื่อยไม่เท่ามื่อวาน นานไม่เท่าพรุ่งนี้
    สำคัญไม่เท่าวันนี้ ดีไม่เท่าทุกๆวัน”
    เป็นกำลังใจให้คุณโมจิโต้ค่ะ คิดดี ทำดี จักเจอสิ่งที่ดีค่ะ

18. ทองเนื้อ9

หวัดดีครับคุณเรือนทอง ยังไม่เคยถูกซักงวดจริงๆ หรอครับ เอ!!!!เป็นแฟนคลับท่านMojito ยังงัยเนี้ย หรือมีตัวเลขเกร็งไว้เยอะครับเลือกไม่ถูก ฮาฮาฮา ผมล้อกันเล่นนะครับ ขอบคุณนะครับที่แวะเวียนมาเยี่ยมกัน ทำบุญเยอะๆนะครับเผื่อโชคดี แต่ที่ขอบอกไว้ตลอดหวยถูกยากครับมันถูกจัดสรรไว้แล้ว อย่าเยอะเอาแค่หนุกๆ ครับ หวยมีให้ซื้ออีกหลายงวดครับอย่างน้อยก็เดือนละ 2 หน

19. ant4230

ant4230 Active Member

ติดตามคุณโม มาตั้งแต่แรกๆๆ เป็นกำลังใจให้นะคะ ผิดถูกเป็นเรื่องธรรมดาค่ะ:cool::cool:

20. จำเรียง

จำเรียง เป็นที่รู้จักกันดี

เคยถูก 350 ค่ะใช่ค่ะการถูกหวยเป็นเรื่องยากมากขนาดเห็นอยู่ข้างหน้ายังไม่ซื้่อเลยค่ะ
    เห็นกระทู้ของคุณทองเนื้อเก้าแล้วสนุกกับการเข้ามาอ่านค่ะคุณตอบได้สนุกดีสะใจดีค่ะ
    ขอบคุณคุณโมและคุณทองเนื้อเก้าค่ะที่มีกระทู้ให้ติดตาม

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้