ทำนายดวงค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ริมน้ำไนล์, 19 พฤศจิกายน 2018.

1. ริมน้ำไนล์

ริมน้ำไนล์ ริมน้ำไนล์

11 กันยายน 2008
    ทำนายทายทักภาพรวมดวงชะตาในช่วง 280864-050964
    1.ผู้ที่เกิดวันอาทิตย์
    ช่วงนี้อยู่นิ่งๆดีกว่านะจ๊ะ อย่าขยับจะดีกว่า เราเตือนคุณแล้ว คุณรับมือหลายเรื่องพร้อมกันไม่ได้หรอกนะคะ รู้รักษาตัวรอดเป็นยอดดีค่ะ
    2.ผู้ที่เกิดวันจันทร์
    ท่านทำสิ่งใดไว้ไม่ว่าจะดีหรือไม่ดี ท่านย่อมต้องรู้อยู่แก่ใจตัวเองนะคะ ทุกอย่างเป็นไปตามกรรมค่ะ
    3.ผู้ที่เกิดวันอังคาร
    ช่วงนี้วิตกกังวล กังวลใจเกี่ยวกับเรื่องเงิน ใช้เท่าที่มีนะคะ
    4.ผู้ที่เกิดวันพุธ
    การงานของท่านมีความก้าวหน้าดี มีงานใหม่หรือโปรเจคใหม่เข้ามา และท่านเอาอยู่นะคะ เป็นงานถนัดของท่านค่ะ
    5.ผู้ที่เกิดวันพฤหัสบดี
    ท่านไม่พอใจในสิ่งที่เป็นอยู่ ที่มีอยู่ไม่อยากได้เลย มีคนยื่นโอกาสดีๆให้กับท่านนะคะ

6.ผู้ที่เกิดวันศุกร์
    มีความสุขดีค่ะ ไม่เดือดร้อนอะไร หรืออาจจะมีเด็กๆเข้ามาหาท่าน แต่เขาก็ต้องการเงินจากท่านเท่านั้นเอง
    7.ผู้ที่เกิดวันเสาร์
    ในช่วงนี้ท่านมีเรื่องที่ต้องคิด ตัดสินใจ หรือเป็นท่านเองที่ไม่อยากจะทำมากกว่า จริงๆแล้วไม่เกินความสามารถของท่านนะคะ

#อ่านไพ่ By Cherry รับทำนายดวงชะตาของท่าน ค่าครูบางส่วนทำบุญค่ะ

2. ริมน้ำไนล์

ทำนายทายทักภาพรวมดวงชะตาในช่วง 050964-120964
    1.ผู้ที่เกิดวันอาทิตย์
    การได้รับเงินเข้ามาเล็กๆน้อยๆ พอให้ชื่นใจดีใจได้บ้างค่า

2.ผู้ที่เกิดวันจันทร์
    ช่วงนี้เจ้าชะตาอ่อนไหวง่าย ค่อนข้างจะใช้อารมณ์ ควรจะมีเหตุผลสักหน่อยนะคะในการตัดสินเรื่องใดๆก็ตาม อย่าใช้อารมณ์จ้า

3.ผู้ที่เกิดวันอังคาร
    ช่วงนี้เจ้าชะตาเหนียวมาก ไม่ค่อยอยากให้เงินออกจากกระเป๋าจ้า แลจะประหยัดมากๆ

4.ผู้ที่เกิดวันพุธ
    เป็นช่วงที่อ่อนไหวง่าย ตัดสินใจไม่เด็ดขาด โลเล หรืออยากจะอยู่เฉยๆ ไม่อยากที่จะออกตัวไม่ว่าเรื่องใดก็ตาม

5.ผู้ที่เกิดวันพฤหัสบดี
    เจ้าชะตาขยันทำงานค่ะ มีงานทำต่อเนื่อง มีความสุขดี ผลตอบแทนดีค่ะ

6.ผู้ที่เกิดวันศุกร์
    ช่วงนี้เจ้าชะตาต้องดูแลรับผิดชอบคนที่เจ้าชะตาต้องดูแล คนในครอบครัว บุตรบริวาร

7.ผู้ที่เกิดวันเสาร์
    เจ้าชะตาได้พบหุ้นส่วน เพื่อน หรือคนรู้ใจ ที่เคมีตรงกันดี คุยกันรู้เรื่อง หรืออาจได้พบมิตรใหม่ แต่ก็ยังต้องศึกษาดูกันไปยาวๆก่อนนะคะ

#อ่านไพ่ By Cherry รับทำนายดวงชะตาของท่าน ค่าครูบางส่วนทำบุญค่ะ

3. ริมน้ำไนล์

ทำนายทายทักภาพรวมดวงชะตาในช่วง 110964-180964 1.ผู้ที่เกิดวันอาทิตย์ มีเรื่องที่น่ายินดี หรือมีการเฉลิมฉลองค่ะ หรืองานที่ทำประสบความสำเร็จด้วยดีค่า
    2.ผู้ที่เกิดวันจันทร์ เจ้าชะตามีหลายสิ่งที่ต้องทำ ซึ่งเป็นการทำที่เป็นขั้นตอน หรือมีบุคคลที่คุณตัองเข้าไปเกี่ยวข้องกับเขา เป็นบุคคลที่มีความสามารถ มีความจริงจังตั้งใจในสิ่งที่ทำ แต่ก็ต้องพิจารณาให้ดีด้วยนะคะว่าเขาเชื่อใจ เชื่อถือได้หรือไม่
    3.ผู้ที่เกิดวันอังคาร ช่วงนี้เจ้าชะตาควรจะรัดเข็มขัด และใช้จ่ายอย่างประหยัดนะคะ
    4.ผู้ที่เกิดวันพุธ เจ้าชะตามีความสุขดีค่ะ พอใจยินดีในสิ่งที่เป็นอยู่ ไม่เดือดร้อนอะไร ค่อนข้างชิลล์ๆ
    5.ผู้ที่เกิดวันพฤหัสบดี เจ้าชะตามีการสังสรรหรือการฉลองกับเพื่อนสนิทมิตรที่รู้ใจ หรือมีเรื่องน่ายินดีเข้ามาให้ดีใจ
    6.ผู้ที่เกิดวันศุกร์ เจ้าชะตาอยู่ในช่วงที่อึดอัดใจ อดทนอยู่หรือยอมที่จะอยู่ในสภาวะแบบนี้ ขึ้นอยู่กับเจ้าชะตานะคะว่าจะตัดสินใจอย่างไร
    7.ผู้ที่เกิดวันเสาร์ เจ้าชะตาอยู่ในช่วงของการเปลี่ยนแปลง การเปลี่ยนสภาพแวดล้อม ที่อยู่ 'ทุกสิ่งมีการเปลี่ยนแปลงไปตามกาลเวลาค่ะ'

4. ริมน้ำไนล์

ทำนายทายทักภาพรวมดวงชะตาในช่วง 180964-250964 1.ผู้ที่เกิดวันอาทิตย์ เงินมีนะ มีเงินที่งอกเงยขึ้นมา หรือได้รับเงินพิเศษมาจากการทำงานของท่าน ก็ได้แต่คิดว่าเงินที่งอกเงยหรือเงินที่ได้มานี้จะบริหารจัดการอย่างไร หรือจะลงทุนทำไรที่จะให้ผลตอบแทนที่ดีได้บ้าง
    2.ผู้ที่เกิดวันจันทร์ ท่านได้งาน หรือต้องรับผิดชอบงานเพิ่ม ค่อนข้างต้องคิดพิจารณาสักหน่อยนะคะงานนี้ แต่ไม่เกินความสามารถค่ะ
    3.ผู้ที่เกิดวันอังคาร ช่วงนี้ใช้ความนิ่งสยบความดุ ความจริงจังของคนใกล้ตัว จะมาแนวไหนท่านสามารถจัดการได้หมดค่ะ
    4.ผู้ที่เกิดวันพุธ เป็นช่วงที่ท่านต้องทำใจยอมรับกับสิ่งใดๆก็ตามที่จะเกิดขึ้นนะคะ ท่านทำกรรมสิ่งใดไว้ต้องรับผลแห่งกรรมนั้น
    5.ผู้ที่เกิดวันพฤหัสบดี ช่วงนี้ยังนิ่งๆ ซึ่งเป็นภาวะปกติของท่านนะคะ ชิวๆ อยู่กับคนหรือสัตว์เลี้ยงที่รู้ใจท่านอย่างดีค่ะ
    6.ผู้ที่เกิดวันศุกร์ ท่านได้ตัดสินใจที่จะเดินออกจากภาวะ หรือสภาวะที่ท่านไม่รอผลของสิ่งนั้นที่ใกล้จะเสร็จสมบูรณ์ ท่านละทิ้งและไปหาโอกาสอื่น หรือออกเดินทางเพื่อหาประสบการณ์ต่อไป
    7.ผู้ที่เกิดวันเสาร์ ช่วงนี้ท่านรู้สึกหดหู่ ไม่ค่อยพอใจในภาวะที่เป็นอยู่สักเท่าไหร่ ทุกอย่างไม่ได้ดั่งใจของท่านเลยสักอย่าง ใจเย็นๆนะคะ ตั้งสติให้ดีค่ะ มองให้ดีและเข้าใจในสภาวะนี้ พร้อมทั้งค่อยๆ ยอมรับในสิ่งที่ท่านมีและเป็นอยู่นะคะ

ไฟล์ที่แนบมา: