ตะกรุดสาริกาดอกทอง สุดยอดเมตตามหาเสน่ห์ออกให้บูชาแล้ว....

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย โคมฉาย, 25 มกราคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ronnakie

ronnakie Active Member

ให้เจ้าตัวมาเล่าประสบการณ์เองเลยดีกว่าครับ

2. โคมฉาย

โคมฉาย เป็นที่รู้จักกันดี

เจ้าตัวมาไม่ถูกครับ หรือไม่มาก็ไม่รู้
    จะไปบังคับให้มาก็บังคับไม่ได้เพราะรุ่นอาจารย์ใหญ่
    ต้องก็อปมาให้
    สมาชิกจะดูที่เจ้าตัวเขียนก็คลิกไปที่หัวข้อด้านบนนั้นแหละ
    ลิงค์ จะพาเข้าไปที่เจ้าเขียน
    สดๆร้อนๆวันนี้ก็เข้าไปเล่าประสบการณ์เรื่องพกพระปิดตาหลวงปู่เชิญแล้ว
    มีสิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตอีก
    เดี่ยวก็อปมาอีก
    --------------------------------------------------

MOUNTAIN
    สมาชิกถาวร
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG] ออนไลน์

[​IMG] [​IMG] <table width="100%" border="0"><tbody><tr> <td valign="middle" align="left">[​IMG]</td> <td valign="middle" align="left"> Re: ขอเชิญร่วมลงชื่อแสดงความประทับใจหลวงปู่เชิญ(รวมศิษย์ุ่รุ่น1จ๊า)
    « ตอบ #130 เมื่อ: วันนี้ เวลา 09:48:35 am »</td> <td style="font-size: smaller;" valign="bottom" align="right" height="20" nowrap="nowrap"> [​IMG] </td> </tr></tbody></table> <hr class="hrcolor" width="100%" size="1"> ตั้งแต่ห้อยพระปิดตามหาเศรษฐีนะคฤหบดี ของหลวงปู่เชิญ
    หลังจากงานวันลงนะเมื่อ ๓๐ มกราคม ๕๔ มาแล้ว

ไปไหนมาไหน สาวๆหันมามอง เป็นที่แปลกใจมากๆ
    เพราะอายุก็ปูนนี้แล้ว ยังจะมีสาวๆหันมามองอีกหรือ

เอ หรือเราลืมรูดซิปกางเกง
    มองดูแล้วก็เปล่านิ

ที่กล่าวมาเป็นข้อสังเกต อันดับแรกครับ

อันดับต่อมา คือ
    ไปไหนมาไหนจะพบของดีๆ
    เช่นวัตถุมงคลดีๆ ที่เขาเอามาเทขายราคาถูก
    มีทั้งของแท้ ของเทียม ปนกันให้วุ่นวายไปหมด
    ที่ผมได้มา แท้หรือเปล่าไม่รู้ครับ
    แต่พลังเหลือหลายทุกชิ้น

คงจะได้นำมาทำประโยชน์ในวันข้างหน้า

ไม่แน่นะครับ สักวันหนึ่งเกิดท่านพาไปพบกับพระสมเด็จแท้ๆ
    แล้วจะทำไงดี กลายเป็นเศรษฐีเงินล้านในชั่วพริบตา ให้คนอิจฉาเล่นก็ได้เนาะ

3. โคมฉาย

หลวงปู่เชิญ เทพนภา กับผู้ที่เขียนประสบการณ์ ที่ไปลงนะครั้งเดี่ยว
    กลับมาเขียนประสบการณ์อย่างตรงไปตรงมา เพราะหลวงปู่ท่านเมตตามาก
    ขอลงนะเศรษฐีเท่านั้น เพราะผมยุ เนื่องจากวัยนี้ไม่น่าจะเอาเสน่ห์ แล้ว
    เผลอแป็บเดี่ยว หลวงปู่ลงนะ เมตตาใหญ่ ลงนะ พระจันทร์รูปงาม ลงสาริกาลิ้นทอง
    ลงนะเศรษฐี สงสัยหลวงปู่จะเห็นว่าผู้ชายคนนี้ ช่วยงานหลวงปู่มากหรือเปล่าก็ไม่รู้ เพราะเดี่ยวก็ถ่ายภาพ เดี่ยวก็จัดของ เดี่ยวก็จัดคิว
    เลยโดนซะเต็มสูตร ขาดแต่ลงอะปะจะคะเท่านั้น รอบหน้าเจอกันลูกพี่

4. โคมฉาย

MOUNTAIN
    สมาชิกถาวร
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG] ออนไลน์

[​IMG] [​IMG] <table width="100%" border="0"><tbody><tr> <td valign="middle" align="left">[​IMG]</td> <td valign="middle" align="left"> Re: ขอเชิญร่วมลงชื่อแสดงความประทับใจหลวงปู่เชิญ(รวมศิษย์ุ่รุ่น1จ๊า)
    « ตอบ #131 เมื่อ: วันนี้ เวลา 10:00:41 am »</td> <td style="font-size: smaller;" valign="bottom" align="right" height="20" nowrap="nowrap"> [​IMG] </td> </tr></tbody></table> <hr class="hrcolor" width="100%" size="1"> ผมมีความเชื่อว่า สายวิชาของหลวงปู่เชิญนั้นของจริงครับ
    ทำไมถึงเชื่อ... ก็พิสูจน์ได้นี่แหละครับ

อย่างน้ำมันพรายหอม ที่ผมนำมาเจิมรูปหลวงปู่ ปิดทอง ขึ้นพานบูชา
    เมื่อวันพุธ ที่ ๙ กุมภา ๕๔
    ทำให้ผมค้าขายดี ได้เงินเข้าร้านเป็นเลขห้าหลัก เชียวครับ
    ได้ปลดหนี้ได้อย่างสะดวก ไม่อึดอัดเหมือนเมื่อก่อน

แถมคำอวยพรของหลวงปู่ ที่ให้คำเจ้าสัว ตบท้ายผมมา ในคราวแรกที่พบหลวงปู่
    เกิดการยืนยันขึ้นมาแล้วครับ
    คือ อย่างนี้ครับ

เช้านี้อาจารย์จักษวัชร์ ได้คุยกับผมทางโทรศัพท์
    บอกว่าเมื่อคืนฝันว่ามาหาผมที่ร้าน
    เห็นร้านเปลี่ยนไป ออฟฟิช ย้ายมาอยู่ด้านหน้า
    ด้านหลังกลายเป็นธนาคารกรุงไทย มีตู้เบิก จ่ายเงินอยู่ด้วย
    แถมเจอผู้ชายและผู้หญิงแต่งเสื้อผ้าเหมือนที่ผมและภรรยาเคยใส่
    จารจักษ์ เข้าไปดูใกล้ๆ ก็รู้ว่าเป็นเสื้อิผ้าเก่า ที่ไม่ใช้แล้ว
    และผมให้คนอื่นไป
    แปลว่า คนเมื่อมั่งมีแล้ว ก็จะโละของเก่าแจกจ่ายออกไป ซื้อของใหม่มาใช้
    ทำนองนี้แหละครับ

ฟังอาจารย์จักษวัชร์เล่าแล้ว
    ต้องรีบ สาธุ ขอให้สมพรฝัน นะครับ

5. oat007

oat007 เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2007
    เมื่อไหร่หลวงปู่เชิญจะมาลงนะอีกคับ

6. จิตตานุปัสสนา

จิตตานุปัสสนา เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007
    รู้สึกจะคึกคัก..เป็นพิเศษ...
    เมื่อคืนฝันเกี่ยวกับเรื่องพระของหลวงปู่ และน้ำมันหอมด้วยครับ
    แต่จำไม่ได้ว่าอะไร??? อิอิ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 กุมภาพันธ์ 2011
  7. โคมฉาย

น้องจิตตานุปัสนาใช้แป้งเสกหลวงปู่เชิญที่อภินันทนาการไปให้หรือยัง
    ถ้าไม่ใช่รีบใช้ด่วน
    ถ้าใช้แล้วรายงานประสบการณ์หน่อย อิอิ
    fly_pig

8. จิตตานุปัสสนา

จิตตานุปัสสนา เป็นที่รู้จักกันดี

ผมเอาห้อยคอ ผิดกติกาป่าว???

9. โคมฉาย

มี PM จะเลี้ยงน้อง
    ขอรายละเอียดหน่อย
    จัดให้เลยครับ
    กุมารลูกแก้วหลวงปู่เชิญ เทพนภา

กุมารทองหลวงปู่เชิญ

ด้านล่างบรรจุ ก้านธูปและผงธูปที่ทำการเซ่นไหว้กุมารมา ท่านบอกว่าเฮี้ยนสุดๆ แต่ไม่ต้องกลัวหลวงปู่สร้างแต่เด็กดีที่มีคุณมาเกื้อมาหนุนช่วยทำมาหากิน ไม่มีชิ้นส่วนของผีของพรายไม่มีโทษใดๆ เพราะกำกับไว้ด้วยพุทธคุณ
    มีให้บูชา 499 บาท ครับ

10. โคมฉาย

เค้าเอาผัดหน้าครับ
    หลวงปู่เชิญท่านได้รับการถอดวิชานี้มาจากหลวงปู่บุดดา
    ดังนั้น แป้งเสกของท่าน ส่วนหนึ่งก็เป็นสายของหลวงปู่บุดดดา
    แต่อีกส่วนหนึ่งเป็นสายเสน่ห์
    ขนาดน้องกุ้ง นั่งตักแป้งเสกใส่ซอง
    คนยังเข้าไปมุงกันเต็ม
    สงสัยจะเสน่ห์แรง
    น้องจิตตานุปัสนา ลองผัดหน้าแล้วเดินไปหานักศึกษาดู อิอิ
    ถ้าไม่มีอะไรเกิดขึ้น ลองขอความร่วมมือให้ทำงานอะไรสักอย่าง
    จะดูว่าเป็นเสน่ห์ หรือเป็นเมตตาก้าวหน้า
    แล้วมารายงานผลด้วยนะครับ

11. จิตตานุปัสสนา

อะจ๊าก... เดี๋ยวขึ้นหน้า 1
    555...

12. โคมฉาย

วัตถุมงคลของหลวงปู่เชิญที่มีให้บูชานะครับ
    1.น้ำมันหอมพิเศษ 300 บาท
    2.พระปิดตา 200 บาท
    3.สีผึ้ง 200 บาท
    4.น้องกุมาร 500 บาท
    5.เปิดจองตะกรุดอะปะจะคะ 1,600 บาท
    ------
    ตระกรุดดอกทอง หมดทุกรุ่น ครับ
    สามารถจองได้ที่กระทู้นี้ทุกรายการ
    ค่าส่งครั้งละ 50 บาท ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 กุมภาพันธ์ 2011
  13. pasit_99

pasit_99 การเวียนว่ายตายเกิดนั้นน่ากลัว

ผมหาเลขบัญชีโอนเงินไม่เจอเลยครับ

14. โคมฉาย

อ้าว ลืม สงสัยจะเขียนเพลิน
    ทุกรายการช่วยค่าส่งครั้งละ 50 บาทครับ

15. akitasung

akitasung สมาชิก

ได้รับของ พร้อม ของที่ระลึกแล้วคับ

:cool:

ขอถามครับ ตะกรุด อะปะจะคะ ที่รับจอง นี่ ต้องโอนเงินเมื่อไหร่อ่ะคับ

16. j999

j999 เป็นที่รู้จักกันดี

26 ธันวาคม 2008
    ได้โอนเงิน ๗๕๐ บาท เมื่อ ๑๑ กพ. เวลาประมาณ๑๒.๓๐ น. เป็นค่าพระ ๓รายการที่อยู่ดูในpmครับ

17. โคมฉาย

รับทราบครับ
    ส่งให้วันนี้เลยครับ

18. โคมฉาย

จะแจ้งให้ทราบที่หลังครับ
    คาดว่าไม่น้อยกว่า 1 เดือนแน่นอน
    เสร็จเมื่อไร จึงจะแจ้งให้โอนครับ
    จะได้ส่งไวไว
    ที่นาน เพราะทำยากและเสร็จยากครับ
    ที่เปิดจอง เพราะอาจจะทำตามจำนวนที่จอง
    ถ้าสนใจขอเชิญลงชื่อได้เลยครับ

19. ronnakie

ronnakie Active Member

ลองบอกให้คืนนี้ฝันใหม่สิครับ

20. วาตานาเบ้

วาตานาเบ้ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองตะกรุด อะปะจะคะ (2 ดอก)ครับผม

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้