ตะกรุดสาริกาดอกทอง สุดยอดเมตตามหาเสน่ห์ออกให้บูชาแล้ว....

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย โคมฉาย, 25 มกราคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. โคมฉาย

โคมฉาย เป็นที่รู้จักกันดี

ประสบกาณ์วัตถุมงคลหลวงปู่เชิญเริ่มออกแล้วครับ

คลิกเบาๆ

ลองตามอ่านดู
    ประสบการณ์การลงนะเมตตาใหญ่
    ประสบการณ์ตระกรุดดอกทอง
    ประสบการณ์พระปิดตา

เช่น
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width="100%"><TBODY><TR><TD vAlign=top width="15%" rowSpan=2>MOUNTAIN
    สมาชิกถาวร
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG] ออนไลน์

[​IMG][​IMG]
    </TD><TD vAlign=top width="85%" height="100%"><TABLE width="100%" border=0><TBODY><TR><TD vAlign=center align=left>[​IMG]</TD><TD vAlign=center align=left>Re: หลวงปู่เชิญ อาศรมเทพนภา สุดยอดวิชาตะกรุดสาริกาดอกทอง
    « ตอบ #1590 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 04:17:18 pm »
    </TD><TD style="FONT-SIZE: smaller" vAlign=bottom noWrap align=right height=20>[​IMG] </TD></TR></TBODY></TABLE><HR class=hrcolor width="100%" SIZE=1>ปิดตาหลวงปู่เชิญ ก็มีประสบการณ์แล้วครับ

เมื่อวานไปร่วมถวายพระไตรปิฏก พร้อมตู้ ที่วัดชูจิตร วิทยาลัยสงฆ์ วังน้อย

มีเจ้าภาพเลี้ยงมื้อเที่ยง
    ร้านที่ไปกินนี้ มีอะไรแปลกๆ นั่งแล้วมึนๆอึดอัด อย่างบอกไม่ถูก
    ถามเพื่อนที่นั่งข้างๆว่ารู้สึกอะไรไหม
    เขาบอกมึนๆ เหมือนจะอาเจียน
    พอขึ้นรถ เขาอาเจียนออกมา ตั้งสองรอบ

เราแค่อึดอัด แสดงว่า สิ่งนั้นทำอะไรเราไม่ได้
    เพราะห้อยปิดตาหลวงปู่เชิญไปด้วยแน่นอน

จากนั้นไปถึงวัดพระพุทธบาท เพื่อนต้องนั่งพักขับสิ่งแปลกปลอมออก

ผมโชคดีเดินไปเจอไม้เท้าทำจากไม้พยุงขาว มีน้ำหนักดีมาก
    เหลืออยู่ ๓ อัน เลือกมาได้ ๑
    น้องที่ไปด้วยสนใจซื้อไปด้วย ๑

เดินหาร้านอื่นๆไม่มี นับว่าโชคดีมาก เป็นไม้หายาก
    แถมเป็นไม้สงวน ที่เขาเอามาขาย นำเข้าจากจีนครับ

</TD></TR></TBODY></TABLE>

2. โคมฉาย

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width="100%"><TBODY><TR><TD vAlign=top width="15%" rowSpan=2>art

สมาชิกใหม่
    [​IMG] ออนไลน์

ลิงน้อย

[​IMG][​IMG][​IMG]
    </TD><TD vAlign=top width="85%" height="100%"><TABLE width="100%" border=0><TBODY><TR><TD vAlign=center align=left>[​IMG]</TD><TD vAlign=center align=left>Re: หลวงปู่เชิญ อาศรมเทพนภา สุดยอดวิชาตะกรุดสาริกาดอกทอง
    « ตอบ #1611 เมื่อ: วันนี้ เวลา 12:04:43 am »
    </TD><TD style="FONT-SIZE: smaller" vAlign=bottom noWrap align=right height=20>[​IMG] </TD></TR></TBODY></TABLE><HR class=hrcolor width="100%" SIZE=1>ผมตอบตรงๆน้ะคับ ผมศรัทธาในพุทธคุณพระกริ่งเบี้ยแก้กับตะกรุดที่เป็นสายนะปัดตลอดของล.ป.เลิศมาก เพราะมีประสบการดีๆเรื่องเงินๆทองๆและคำอธิฐานกันตรงๆเลย
    ของล.ป.เชิญสำหรับผมผมได้มาก็เก็บครับวันไปลงนะกับท่านคนอื่นว่าแรงเเต่ผมก็ไม่รู้สึกอะไรนะเฉยๆธรรมดาไม่ได้คิดไรเลยคืนวันต่อมาถึงฝันเห็นท่านให้เอาตะกรุดออกมาใช้ ได้เเล้วอย่าเก็บท่านพูดเยอะผมจำไม่ได้ในฝันรู้สึกท่านจะบอกอะไรเยอะมากผมก็เลยเอากาวตราช้างหยอดตรงซิลิโคนทิ้งไว้จนเเห้งมั่นใจว่าไม่มีรั่วก็เลยไปเลี่ยมแบบที่เห็นพี่โคมฉายใส่ ไม่ถึงครึ่งวัน อยู่ดีๆหัวตะกรุดลั่น ที่ลั่นไม่ใช่ตรงที่หยอดกาวด้วย งงจริงๆเหมือนกัน น้ำมันไหลเยิ้มภายในส่งกลิ่นหอมสุดๆ และหลังจากนั้นน้องๆที่หายๆไป ก้อโทมาบ้างมาหาบ้างภายในวันเดียว มันมีหลายเรื่องมากที่เกิดขึ้นจริงๆ เป็นความปราถนาของผู้ชายจิงๆ หลายๆคนมากเเละมีเเต่ผุหยิงดีๆมีความรู้ พอลองเอาตะกรุดออกเปลี่ยนจากหน้าเป็นหลังมือทันที ผมเลยเชื่อสนิทใจ ว่าหลวงปู่เชิญคือของจริงกราบได้จริงมีวิชาด้านนี้ได้ผลจริงๆ ของดีของแท้ก็เหมือนกลองเพลยิ่งตียิ่งดัง [​IMG]

</TD></TR><TR><TD class=smalltext vAlign=bottom><TABLE width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=smalltext align=left colSpan=2></TD></TR><TR><TD class=smalltext id=modified_26771 vAlign=bottom align=left></TD><TD class=smalltext vAlign=bottom align=right>แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล [​IMG] บันทึกการเข้า </TD></TR></TBODY></TABLE></TD></TR></TBODY></TABLE>อีกเรื่องหนึ่งครับ

3. โคมฉาย

ที่อยู่ของหลวงปู่เชิญ
    อาศรมเทพนภา
    อยู่บนเกวียน

4. โคมฉาย

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width="100%"><TBODY><TR><TD vAlign=top width="85%" height="100%">แม้แต่ผ้าใบคลุมหลังคาเกวียนหลวงปู่ยังลงยันต์ไว้เพียบ คนถูกผีเข้า ญาติหามมาใกล้เกวียนท่าน ผีก็ออกแล้ว
    </TD></TR><TR><TD class=smalltext vAlign=bottom><TABLE width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=smalltext align=left colSpan=2><HR class=hrcolor width="100%" SIZE=1>[​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE></TD></TR></TBODY></TABLE>

5. akitasung

akitasung สมาชิก

หลวงปู่ท่านอยู่ ณ แห่งหน ตำบลใดคับ เผื่อมีโอกาส จะได้ไปกราบท่านครับ๖ และอาจได้ของดีติดตัวคับ)

6. โคมฉาย

หลวงปู่ลบผงมนต์จินดามณี เป็นส่วนผสมของวัตถุมงคล ในพระปิดตาก็มีผงจินดามณีนี้อยู่
    ลบจริง ผสมจริง ตามสายวิชาหลวงปู่เขียว วัดเสาธงทอง

วัตถุมงคลอีกอย่างหนึ่งของหลวงปู่ที่ทำให้ลุกศิษย์ไว้ใช้
    ในด้านเมตตา คือสีผึ้งดอกทอง ส่วนผสมที่สุดยอด
    ให้บูชาเพียงตลับละ 200 บาท

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 กุมภาพันธ์ 2011
  7. โคมฉาย

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width="100%"><TBODY><TR><TD vAlign=top width="85%" height="100%">สมัยพุทธกาล พระจูฬปันถกะ เรียนพระพุทธคุณ 3 เดือนไม่ได้ จำไม่ได้สักคำเดียว จนพี่ชายขับไล่ เมื่อเวลาพระพุทธเจ้าของเราเห็นอย่างนั้น จึงบอกมหาปันถกะผู้เป็นพี่ชาย บอกว่าไม่ใช่หน้าที่ของพระมหาปันถกะ เป็นหน้าที่ของเราตถาคต ผลสุดท้ายพระพุทธเจ้าของเราจึงแนะนำจูฬปันถกะ ให้เรียนคาถาเจริญภาวนา รโชหรณัง รชังหรติ พอแนะนำให้ พระจูฬปันถกะก็เลยปฏิบัติตามคำสอนของพระพุทธเจ้า เมื่อเวลาที่ปฏิบัติตาม พระพุทธเจ้าก็แนะนำให้เอาผ้าสีขาวมา บอกให้เอามือคลำ ลูบไปลูบมา บริกรรม รโชหรณัง รชังหรติ บริกรรมอยู่อย่างนั้น ลูบคลำผ้าขาวๆ ก็เริ่มดำเข้าๆ พอเมื่อเริ่มดำเข้า จูฬปันถกะก็น้อมเข้าพิจารณาใจของตนเอง ใจของเราก็คล้ำดำเข้าเหมือนอย่างเราเอามือลูบคลำผ้าขาว ใจของเราก็จะเหมือนกัน ถ้าล่วงไปในทางที่ก็จะเศร้าหมองคล้ำดำเข้า ดำไปเรื่อยๆ (เปรียบดังสังขารทั้งหลายที่หากไม่หยุด ก็เกิดขึ้น มีต่อไปเรื่อยๆ) พอเมื่อพิจารณาอย่างนี้ ท่านก็ได้สำเร็จเป็นพระอรหันต์ในวันนั้น ไม่จำเป็นต้องท่องบ่นหรือสาธยายให้มาก และมีฤทธิ์แยกร่างได้ถึง 1,000 ร่าง ได้มโนยิทธิ

หลวงปู่นำมาเขียนลงในจีวรมอบให้ ปิดด้านหลังพระปิดตา

คาถานี้มีคุณวิเศษสาระพัด เห็นแล้ว [​IMG]
    </TD></TR><TR><TD class=smalltext vAlign=bottom><TABLE width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=smalltext align=left colSpan=2><HR class=hrcolor width="100%" SIZE=1>[​IMG]
    [​IMG] IMG_9620-446.JPG (27.1 KB, 450x338 - ดู 228 ครั้ง.)
    </TD></TR></TBODY></TABLE></TD></TR></TBODY></TABLE>

8. จิตตานุปัสสนา

จิตตานุปัสสนา เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007

ของแรงอีกแล้ว...ครับพี่น้อง
    อยากได้พระปิดตา กับสีผึ้งอ่ะครับ
    มีมั้ยครับเสี่ย....จะโอนให้เลย
    เอามาขอพรเรื่องขายอสังหาฯ ครับ...

9. โคมฉาย

มีครับ
    พระปิดตามหาเศรษฐี องค์ละ 200 บาท
    สีผึ้งดอกทองตลับละ 200 บาท
    ถ้าจะเอาให้เด็ดขาดต้องสั่งน้ำมันหอม 1 ขวด
    เห้นพี่เม้าใช้ได้ทาหน้าร้าน ได้ผล
    เป็นน้ำมันหอมพิเศษ ใช้แล้วจะมีอะไรดีๆมากมาย
    ขวดละ 300 บาท
    ไม่บรรยายรายละเอียดในนี้นะครับ
    เดี่ยวโดนแบน อิอิ
    สอบถามหลังไมค์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 กุมภาพันธ์ 2011
  10. จิตตานุปัสสนา

จิตตานุปัสสนา เป็นที่รู้จักกันดี

งั้นตกลงตามนั้นครับ
    เดี๋ยวโอนให้ครับ 700 + ค่าส่ง 50 บาท
    คราวนี้ไม่ลืม 555...
    รวยๆๆๆ ครับ..

11. จิตตานุปัสสนา

โอนแล้วครับเสี่ย 750.- น่าจะเด้งเข้ามือถือแล้ว
    ยังงัยก็รบกวนหลังไมค์เรื่องประสบการณ์นะครับ อิอิ..
    ติดเรทอะป่าว??? 555

12. โคมฉาย

อาจารย์นี้สุดยอดเลย
    จองปั๊ป โอนเงินปั๊ป
    เด้งขึ้นมือถือปั๊ป
    ไม่ธรรมดา
    รวยๆๆๆเฮงๆๆๆๆ
    เดี่ยวจะอภินันทนาการแป้งเสกหลวงปู่เชิญ กับดอกรักซ้อนหลวงปู่เสกไปทำเสน่ห์เล่นๆด้วย
    หวังว่าคงจะถูกใจ ครบชุด เย็นๆจะแจ้งเลข EMS ครับ

13. จิตตานุปัสสนา

โ้อ้วววว ว้าววว...
    บริหารเสน่ห์ไม่ทัน...????
    5555...catt3

14. โคมฉาย

มีสมาชิกสอบถามผมว่ายันต์อะไร
    ขอตอบหน้าไมค์นะครับ
    ตัวนี้เป็นพระยันต์นะเศรษฐี นะคฤหบดี
    หลวงปู่เชิญได้รับการถ่ายทอดมาจากท่านเจ้าคุณศรีสนธิ์ แห่งวัดสุทัศน์โดยตรง
    เพราะท่านเคยเป็นเณร และถวายการรับใช้ท่านเจ้าคุณฯ
    นะตัวนี้ เป็นตัวอักขระที่ ไม่มีใครสืบทอด หรือได้มา
    เพราะแม้แต่ในตำราของอาจารย์เทพ สาริกบุตรยังไม่มี

เลยต้องแขวนติดคอแบบนี้ครับ
    ปิดตามหาเศรษฐีหลวงปู่เชิย เทพนภาอยู่ตรงกลาง
    ตระกรุดดอกทองหลวงปู่เชิญ เทพนภาอยู่ล่าง
    เบี้ยแก้นะปัดตลอด หลวงปู่เลิศ อยู่หลัง
    ตามสูตร อิอิ

15. โคมฉาย

ต้องเป็นนักบริหารที่ดีนะครับ
    มิฉนั้นปั่นและป่วนแน่ๆเลย
    ยิ่งได้น้ำมันหอมไปด้วยrabbit_run_away

16. คนตัวเขียว

คนตัวเขียว สมาชิก

27 ธันวาคม 2010
    พุทธคุณน้ำมันหอม หลวงปู่เชิญ เน้นด้านไหนค่ะ อ. โคมฉาย

17. โคมฉาย

แจ้งน้องจิตตานุปัสนา
    ส่งพระปิดตา 1
    น้ำมันหอม 1
    สีผึ้ง 1
    แถมแป้งเสก+ดอกรักซ้อน

EH 6953 4700 1 TH
    นอนตีพุงรอได้เลย
    ---------------------------------------------
    ตอบคุณคนตัวเขียวครับ
    พุทธคุณน้ำมันหอม หลวงปู่เชิญ เน้นด้านไหนค่ะ อ. โคมฉาย
    เน้นไปทางค้าขาย เสน่ห์ และโชคลาภครับ
    รายละเอียด ต้องถามหลังไมค์ครับ

18. akitasung

akitasung สมาชิก

ขอจองตามนี้ด้วย 1 ชุดครับ ผม

พรุ่งนี้ น่าจะไปโอนให้ได้ แล้วจะแจ้ง ไปทาง มือถือนะคับ

19. โคมฉาย

รับทราบครับ
    ขอบคุณครับ
    รวยๆๆๆ

20. j999

j999 เป็นที่รู้จักกันดี

26 ธันวาคม 2008
    มีครับ
    พระปิดตามหาเศรษฐี องค์ละ 200 บาท

สีผึ้งดอกทองตลับละ 200 บาท
    ถ้าจะเอาให้เด็ดขาดต้องสั่งน้ำมันหอม 1 ขวด
    เห้นพี่เม้าใช้ได้ทาหน้าร้าน ได้ผล
    เป็นน้ำมันหอมพิเศษ ใช้แล้วจะมีอะไรดีๆมากมาย
    ขวดละ 300 บาท
    ขอจอง๑ชุดครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้