ตรวจสอบชื่อผู้ได้รับรางวัลพิเศษชุดที่ ๕ หน้า ๓๔ & ตรวจสอบเลขที่ลงทะเบียน

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย เฮียเครียด, 18 กุมภาพันธ์ 2012.

1. วรุด

วรุด เป็นที่รู้จักกันดี

6 พฤศจิกายน 2011
    ได้รับซองเเล้วใช่ใหมคับ

2. fon-dekwat

fon-dekwat เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2011
    ......อิอิ ขอรอคนสละสิทธิ์ด้วยได้มั้ยครับ? [​IMG][​IMG][​IMG]555+.....

3. jaetechno

jaetechno เป็นที่รู้จักกันดี

มาปูเสื่อรอ คนสละสิทธิ์ด้วยคน 555+

4. fon-dekwat

คนอื่นเค้าจะหมั่นไส้เรามั้ยอ่ะครับพี่?.......55+

5. little_duct

little_duct เป็นที่รู้จักกันดี

รอจับบัตรคิวพิเศษด้วยคนครับ:cool:

6. chinapat somtanaree

chinapat somtanaree เป็นที่รู้จักกันดี

23 กุมภาพันธ์ 2012
    รอปาฎิหารย์คนสละสิทธิ์ครับ ขอลงชื่อจองด้วยคนนะครับ
    สาธุ สาธุ สาธุ
    ชื่อ ชินพัฒน์ สมธนารีย์
    ID.chinapat somtanaree

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 พฤษภาคม 2012
  7. ศรัญญู

ศรัญญู เป็นที่รู้จักกันดี

18 ธันวาคม 2010
    ในที่สุดซองก็ไปถึง...ตอนนี้ก็นั่งรอ...ซองกลับมา...^-^
    ขอบพระคุณมากๆเลยนะครับ...อนุโมทนา สาธุกับคุณเอกด้วยนะครับ...รอบพิเศษเป็นยังไงน้อ...นั่งรอด้วยดีไหมน้อครับ...^-^

8. jaetechno

jaetechno เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่รู้ดิ --เท่าที่เห็นจิตแต่ละคนอยากเอาไม้เคาะหัวเรา 2 คนไม่ก็อยากตื้บเรา ซะเหลือเกิ๊นนนน อย่าลืมผมจองคิวคนสละสิทธิ์ ก๊ากๆๆ

9. เฮียเครียด

เฮียเครียด เป็นที่รู้จักกันดี

ธรรมะสวัสดีครับ
    จะเอาจริงหรือครับ ให้คนอื่นดีกว่านะครับ อิอิอิกลัวพี่ๆและน้องฝนได้เอาน่ะสิครับ

10. เฮียเครียด

ใครกันนะที่จะเอาไม้มาเคาะหัวพี่ ( น่าจะเอาหน้า สาม ตีเลยเด้อ ) จะเอาจริงหรือครับ อิอิอิ ของหลักๆก็ได้จากพี่ๆน้องๆทั่งนั้นล่ะครับ

11. fon-dekwat

555+ถ้าเอาจริงๆคงโชคดีเกินคาด อิอิ.....แซวไปงั้นแหละครับ ให้จริงๆก็ไม่รับครับ มีแต่จะประกาศแจกดีกว่ามั้ง รู้จักที่จะสละออก เดี๋ยวพี่เอกบารมีแซงหน้า เค้าม่ายยยยอมมมมม 555+(อ้าวว!ทำดีต้องดูตัวเอง ไม่ใช่ไปเทียบวัดคนอื่น เดี๋ยวเหอะๆ) อาจจะแจกก็ได้ครับเดือนมิถุนายน ถ้าไม่ยุ่งถวายงานครูบาอาจารย์เกินไป ด้วยเหตุว่าเดือนหน้าเป็นวันเกิดหลวงปู่ใหญ่วัดหนองป่าพง(หลวงปู่ชา สุภัทโท) เอ.....เอาอะไรมาแจกดี มีไม่มากด้วยสิ ถ้าได้มาแจกก็ต้องเจอครูบาอาจารย์สับยำ มากหน่อย กว่าจะได้มา แจกดีมั้ยน้อ? หรือรอไปวันเกิดเราค่อยแจก ขอดูๆก่อนครับ ตามสะดวกและเหมาะสม

12. เฮียเครียด

บารมีพี่ชาตินี้พี่จะตามน้องฝนทันไหมนะ ยิ่งตามยิ่งเหนื่อย หยุดพักซักนิดคิด คิดซักหน่อย แล้วค่อยเดินต่อครับ แจกเลย แจกเลย แจกของหลวงปู่ฯจะได้ลงรับด้วยครับ อิอิอิอิ
    *(อ้าวว!ทำดีต้องดูตัวเอง ไม่ใช่ไปเทียบวัดคนอื่น เดี๋ยวเหอะๆ)* สาธุ สาธู สาธุ เดี๋ยวขอดูตัวเองบ้างครับ เพราะชอบดูแต่ของของคนอื่นอยู่เรื่อยครับ ยิ่งดูยิ่งทุกข์ ยิ่งจับมาก็ยิ่งเป็นทุกข์ครับ ( ผู้ใดสอนเราน่า ) ขอบคุณครับ

13. เฮียเครียด

ธรรมะสวัสดีครับ
    ซองทุกคนถึงแล้วครับ รอบพิเศษก็ลงชื่อได้เลยครับ วันส่งผมขอส่งวันที่ ๒๒ ครับ ต้องขอโทษที่ล่าช้าครับ ถ้าส่งแล้วจะแจ้งเลขที่ ลงทะเบียนให้ครับ

14. เฮียเครียด

ผมเอก เฮียเครียด ผมขอแจก รายการพิเศษที่ขอสิทธิ์ท่านนึงมาครับ สิ่งแจกก็จะเป็น

พระบรมสารีริกธาตุ วรรณฉับพรรณรังสี พระธาตุอรหันต์ อัฐิธาตุ พระเกศา จีวร ดอกไม้บูชา จำนวน ๑ ชุด ๑ ชุด มีประกอบไปด้วยกัน ๖ อย่าง
    <O[​IMG]</O[​IMG]
    ๑. พระบรมสารีริกธาตุ วรรณฉับพรรณรังสี ๑ ชุด<O[​IMG]</O[​IMG]
    ๒. พระอรหันต์ วรรณ ต่างๆด้วยกัน ๑ ชุด<O[​IMG]</O[​IMG]
    ๓. ผงอังคาร พระโสภณสมุทรคุณ อดีตเจ้าคณะวัดคัดลัด ฯ ๑ ชุด<O[​IMG]</O[​IMG]
    ๔. จีวร หลวงปู่แผ้วปวโร ๑ ชุด<O[​IMG]</O[​IMG]
    ๕. ดอกบูชา หลวงปู่บุญฤทธิ์ ปัณฑิโต ๑ ชุด <O[​IMG]</O[​IMG]
    ๖. ส่วนรายการข้างนี้ก็จะคละร่วมกับรายการข้างบนครับ จนครบ ๖ รายการ
    - อัฐิธาตุ พระครูสิริปุญญาทร ( วิชัย จรณธมโน ) วัดตูม จ. อยุธยา<O[​IMG]</O[​IMG]
    - ชานหมาก หลวงปู่โรจน์ วัด เขาใหญ่ จังหวัด<O[​IMG]</O[​IMG]
    - พระเกศา หลวงปู่ทอง วัฑฒโน บางเชือกหนัง<O[​IMG]</O[​IMG]
    - มีพิเศษแล้วแต่จับได้ครับ ( จำไม่ได้ )

จำนวน ๑ ชุดครับ และรายการพิเศษ ๑ ชุดครับ

รายการพิเศษ ชุที่ ๕

๑. พระบรมสารีริกธาตุ<O[​IMG]</O[​IMG]
    ๒. จีวร หลวงตามหาบัว ญาณสัมปันโน<O[​IMG]</O[​IMG]
    ๓. ผงอังคาร หลวงปู่อ่อนสา <O[​IMG]</O[​IMG]
    ๔. พระธาตุครูบาคำ สังวโร<O[​IMG]</O[​IMG]
    ๕. อัฐิธาตุ พระโสภณสมุทรคุณ อดีตเจ้าคณะวัดคัดลัด ฯ

กฎกติกาเหมือนเดิมครับ ผมขอนำรายชื่อมาจับฉลากครับ ( ธรรมะจัดสรรครับ ) ผมขอแค่ ๑ วัน นับจากตอนนี้ถึง คืนพรุ่งนี้เวลาขอดูตามความจำเป็นครับ

กฎกติกาการแจก<O[​IMG]</O[​IMG]

รบกวนอ่านกฎกติกาก่อนลงชื่อรับ

- ลงลำดับที่ของท่าน ชื่อของท่าน พร้อมชื่อ ID ของท่าน และ ครบ ๑ ชุด ผมจะนำรายชื่อ ๑ ท่านมาจับฉลากรางวัลพิเศษ ๕ รางวัล และ เมื่อได้รับชื่อผู้ได้บุญจัดสรร ให้แล้วผมจะนำมาแจ้งและผู้ได้บุญจัดสรร ทุกท่านรบกวนช่วยโพสยืนยัน ชื่อตัวเองและรบกวนส่งซองเปล่ากันกระแทก พร้อมติดสแตมป์ 18 บาท มาที่ นาย สมนึก เพชรดาวงศ์ 29/85 อาคารพิทักพงษ์สนิท ซ.ตากสิน 41 ถ.ตากสิน แขวง ราษฏร์บูรณะ เขต ราษฎร์บูรณะ กทม. 10140
    - ผมจะทำการแจก วันที่ ๒๑ พฤษภาคม ๒๐๑๒ ถึงวันที่ ๒๒ พฤษภาคม ๒๐๑๒ และ จะประกาศผล ผู้ได้รับ และได้รับรางวัลพิเศษบุญจัดสรร คืนวันที่ ๒๒ พฤษภาคม ๒๐๑๒
    <O[​IMG]</O[​IMG]- ขอให้ทุกท่านอ่านรายละเอียดกฎกติกาให้ดีก่อนลงชื่อรับ และ รบกวนลงลำดับที่ของท่านชื่อของท่าน และ ID ท่าน ถ้าท่านใดไม่ลงให้ไม่ครบ และไม่ทำตามกฎกติกา ผมขอตัดสิทธิ์นั้นไม่มีขอยกเว้นครับ
    - รบกวนส่งซองให้ทัน วันที่ ๒๕ พฤษภาคม ๒๐๑๒ ช้ากว่านั้นผมขอตัดสิทธิ์นั้นๆ
    <O[​IMG]</O[​IMG]- รบกวนส่งซองมาให้ถูกกติกาด้วยน่ะครับ เพราะถ้าผิดกติกาผมจะไม่ขอส่งให้น่ะครับ และ จะโพสบอกให้ส่งให้ใหม่ครับ ( ถ้าไม่ส่งมาใหม่ก็จะตัดสิทธิ์นั้นๆครับ
    <O[​IMG]</O[​IMG]- กฎกติกาเยอะหน่อยนะครับ ถ้าผู้ใดคิดว่าทำไม่ได้กรุณาอย่าลงชื่อเลยครับ และไม่ได้มีจัดส่งให้ฟรีครับ กรุณาอย่าสักแต่ลงขอรับครับ ส่งซองเปล่ามารับด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 พฤษภาคม 2012
  15. jotaro4s

jotaro4s เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 1
    จิรานุวัฒน์ ศิริสุนทรินท์
    id jotaro4s

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 พฤษภาคม 2012
  16. Chakarinat

Chakarinat เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 2
    เชี่ยวชาญ การภักดี
    ID : cPark

17. keey8

keey8 เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2011
    ลำดับที่3
    ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
    สมาพล ทรัพย์อนันต์
    ID keey8

18. atfirst

atfirst เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2011
    ลำดับที่4
    อภินันท์ เพ็ญพานิชย์
    ID:atfirst

19. deksawi

deksawi เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2008
  20. mankind4

mankind4 เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2011
    ลำดับที่ 7
    กฤตภาส สันติชีวะกุล
    ID: mankind4